Mua bán nhà đất tại Quận 7, Hồ Chí Minh giá 3 tỷ đến 5 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ an viên  nam long. dt 76m2 2pn  2wc. giá bán 4 tỷ. đã có sổ hồng. hỗ trợ vay bank
6
4 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

An Viên, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

Chủ cần bán gấp căn hộ An Viên - Nam Long.
Trần Trọng Cung - P. Tân Thuận Đông - Quận 7.
- Diện tích: 76m². 2PN - 2WC.
- Giá bán: 4 tỷ (Còn thương lượng).
- Sổ hồng cầm tay công chứng trong ngày. Hỗ trợ vay Bank.
Liên hệ xem nhà ngay: (Zalo/Call).
Bán căn hộ era town đức khải p tân mỹ tp.hcm giá tốt
7
4.2 tỷ 92 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Era Town, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán căn hộ Block A1 Chung cư The Era Town Đức Khải, Quận 7

Vị trí: Block A1 Chung cư The Era Town Đức Khải, Quận 7, TP.HCM, view sông thoáng mát

Diện tích: 92m² Kết cấu: 3 phòng ngủ 2 WC Nội thất: Trang bị đầy đủ nội thất cao cấp, vào ở ngay

Giá bán: 4 tỷ 200 triệu (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Pháp lý: HĐMB rõ ràng

Hỗ trợ vay ngân hàng: Ngân hàng VCB hỗ trợ vay tối đa 70% giá trị ...
Chính chủ bán căn hộ cc sunrise city view thiết kế có gác lửng, full nội thất
6
3.1 tỷ 48 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Sunrise City View, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Căn hộ chung cư Sunrise City View tọa lạc tại Nguyễn Hữu Thọ, Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi.
Căn officetel có gác lửng phía trên.
- Diện tích 48m².
- Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cư dân vào ở ngay.

- Giá: 3,1 tỷ.
Khu căn hộ cao cấp đầy đủ tiện ích, di chuyển trung tâm cực nhanh. Vị trí đắc địa cư dân ...
Chiết khấu 6% cho khách hàng sở hữu the peak garden quận 7 trong tháng 5/2026  0933 575 ***
15
4.5 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

THE PEAK GARDEN Q7 - liền kề KĐT Phú Mỹ Hưng đối diện nhà ga Metro Tân Mỹ .
Mặt tiền Nguyễn Lương Bằng - Phạm Hữu Lầu, P. Tân Mỹ, Quận 7 (View trực diện sông Sài Gòn)
52.000m² | 110 căn Villa & 2 Tháp căn hộ cao 26 tầng | 2 Tầng hầm.

Chi tiết 300 căn mở bán đợt cuối:
- 198 căn hộ (từ 75tr/m² - chưa VAT).
- TMDV (tên gọi cũ: Office Tel): 82 căn (từ 60tr/m² - chưa VAT).
- Shophouse: 6 căn (dự kiến ...
Chính chủ gửi bán căn hộ 1pn lavida plus quận 7, phú mỹ hưng, giá chỉ 4ty
3
4 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Lavida Plus, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Người đăng: Huỳnh (1 tin đăng)
Do cần tiền nên bán nhanh căn hộ Lavida Plus Quận 7 Phú Mỹ Hưng

__Diện tích: 55m, thiết kế 1pn 1wc, nhà đầy đủ nội thất

__Tiện ích: Hồ bơi, siêu thị, công viên, bbq...khu vực an ninh 24/24,

__Vị trí: Đối diện Vivo City, gần Rmit, Tôn Đức Thắng và Phú Mỹ Hưng....dễ dàng cho thuê và cho thuê được giá tốt

__Giá bán: 4ty( nhà đang có Hợp đồng thuê dài hạn), mua nhà có sẵn dòng tiền cho thuê hàng ...
Bán cc hoàng anh thanh bình, giá tốt 4,2 tỷ, 73m2, 2pn, 2wc, đầy đủ nội thất tại tân hưng, q7
7
4.2 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư

Hoàng Anh Thanh Bình, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Căn hộ chung cư Hoàng Anh Thanh Bình, Đường 17, Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh - Quận 7, Hồ Chí Minh cũ diện tích 73m², thiết kế 2PN, 2WC, phù hợp cho gia đình nhỏ. Giá bán 4,2 tỷ VND, căn hộ này được trang bị đầy đủ nội thất với các tiện nghi như điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự thoải mái cho cư dân.

Căn hộ nằm trong khu vực yên tĩnh, an ninh, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.

Tiện ích ...
Bán nhà mặt tiền hẻm xe hơi giá đầu tư chỉ 4tỷ tl  huỳnh tấn phát q7
3
4 tỷ 64 m²
Nhà Riêng

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Huỳnh Tấn Phát, Q7
DT: 3.2M 20M
Kết cấu: 1 Trệt, 1 Lầu
Gồm: 2PN, 2WC.

Tiện ích:
Nhà phố chính chủ tiện cải tạo đầu tư mới.
Mặt tiền hẻm xe hơi đỗ cửa, cách mặt tiền Huỳnh Tấn Phát chỉ 100M.