Mua bán nhà đất tại Quận 7, Hồ Chí Minh giá 3 tỷ đến 5 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ hoàng quốc việt căn góc cực hiếm (2pn, 2wc) 70m2, giá 3.3 tỷ, sổ hồng đầy đủ
4
3.3 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Căn hộ Hoàng Quốc Việt, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Căn hộ Hoàng Quốc Việt, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh.
(Phường Phú Thuận, Hồ Chí Minh mới).
Diện tích: 70m².
Thông tin mô tả.
Bán căn hộ Hoàng Quốc Việt 2PN - 2WC. Nhà mới đẹp gạch đá ốp cao trần, Ban công dài thoáng, 2pn đều có cửa sổ siêu mát.
- Giá: 3.3 tỷ có nội thất. Giá bán nhanh k thương lượng thêm.
- Có sổ đầy đủ. Hỗ trợ vay ngân hàng.
- View sông thoáng mát.
- ...
Hiếm căn hộ cao cấp gần himlam q7 94m2 đã có sổ giá 4.15 tỷ
6
4.15 tỷ 94 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Hoàng Anh Gia Lai 2, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Căn chung cư Hoàng Anh Gia Lai 2 ngày khu Him lam Q7
Giá: 4.15tỷ. tl tầng 17 cao thoáng
giá chỉ 43tr/m² thị trường k có
Diện tích: 94m².
Mô tả.
Bán căn hộ Hoàng Anh Gia Lai 2, quận 7, 94 m², 2 PN, 2 WC. full nội thất nhà ốp đá và gỗ cao cấp
Nhà đẹp, view đẹp, thoáng mát, khu vực không ngập nước Chung cư đầy đủ tiện ích: Hồ bơi, nhà trẻ, phòng tập gym, siêu thị Winmart, bách hoá xanh Giao thông ...
Bán căn hộ 2 phòng ngủ sky 89, hoàng quốc việt, quận 7 giá 4,950 tỷ
5
4.95 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sky 89, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Bán căn hộ cao cấp An Gia Sky 89, Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận, Quận 7.
- Diện tích: 65m², có 2 phòng ngủ, 2 toilet.
- Nhà hoàn thiện đầy đủ nội thất.
- Giá bán: 4,950 tỷ thương lượng.
- View nội khu.
- Tiện ích: Hồ bơi sân thượng, gym, BBQ, Khu vui chơi trẻ em..
- Liên hệ: Mr Toàn xem nhà.
Bán căn hộ quận 7 the peak garden  ngân hàng hỗ trợ lãi suất 0%  18 tháng
8
4.52 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Chính thức nhận booking 50tr/suất (có hoàn lại) ưu tiên khách vào sớm nhận 3 chỉ VÀNG PNJ và chọn căn đẹp đúng nhu cầu ngay Phú Mỹ Hưng Q7 sát bên metro Tân Mỹ

- Căn hộ 2PN + 2WC - Giá: 4,52 tỷ
* Liên hệ trực tiếp CĐT: để được hỗ trợ tham quan thực tế căn hộ.

2) Chính sách bán hàng.
- Chiết khấu 6%.
- Tặng 3 chỉ VÀNG PNJ khi Quý khách vào Booking chọn căn sớm.
- Thanh toán 15% ký ngay Hợp ...
Bán căn 2pn 2wc 70m2  view nội khu thoáng mát  phòng ngủ rộng q7 boulevard 3tỷ850
8
3.85 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Q7 Boulevard, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Căn hộ 2PN 2WC 70m² tại Q7 Boulevard, Nguyễn Lương Bằng, Phú Mỹ, Quận 7, TP. HCM, có diện tích 70m², giá 3tỷ850triệu. Có sẵn hợp đồng thuê 9 triệu

Căn hộ được thiết kế hiện đại với 2PN + 2WC. Nội thất đầy đủ bao gồm 2 máy nước nóng, tủ bếp.

Đặt biệt: Căn góc 2 view - có ban công và logia phơi đồ riêng - thoáng mát - tầng cao - ban công hướng gió.

Điểm đặc sắc của căn hộ này là hướng cửa chính ...
Bán nhà mặt tiền hẻm xe hơi bùi văn ba, tân thuận, quận 7. dt 4x16m. giá 4.48tỷ
4
4.48 tỷ 64 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Võ Thị Nhờ, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

Bán nhà mặt tiền hẻm xe hơi Bùi Văn Ba, Tân Thuận Đông, Quận 7 giá chỉ 4.48tỷ!

Diện tích: 4x16m xây dựng 60m², DT sử dụng 120m²,
1 trệt + 1 gác gỗ.
3 phòng ngủ 3 toilet.
Nhà mặt tiền hẻm phù hợp mở văn phòng, kinh doanh online, spa salon tóc.
Khu dân cư đông đúc, dân trí cao.
Nhà Gần chợ Bùi Văn Ba.
Sát Khu Chế Xuất Tân Thuận.
Đi Quận 4, Quận 1 chỉ 10 phút.
+ Hiện đang cho thuê 7tr/1thang.
Giá ...
Căn góc chỉ 4.7 tỷ, dt 102m2 (3pn + 2wc) nội thất đầy đủ, tầng cao thoáng mát, sổ hồng lâu dài
13
4.7 tỷ 102 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Belleza Apartment, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Liên hệ: - Phương (Zalo) xem nhà & tư vấn.

Chỉ 4.7 tỷ. Sổ hồng sẵn lâu dài. Hỗ trợ vay ngân hàng.

Diện tích 102m² (3 phòng ngủ + 2wc) nội thất đầy đủ. Căn góc, tầng cao view Đông Nam thoáng mát.

Tiện ích đầy đủ. Phí quản lý cực rẻ. Liền kề Phú Mỹ Hưng.

- Chung cư Belleza, Phạm Hữu Lầu, P. Tân Mỹ, Tp. Hồ Chí Minh.
Bán nhà cao thị chính (q7) 3 tỷ 350/66m  sổ hồng riêng chính chủ
11
3.35 tỷ 66 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Cao Thị Chính, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Nhà riêng đường Cao Thị Chính, Quận 7
- Diện tích 66m² (4m x 16,5m)
- Nhà có sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.
- Giá 3 tỷ 800 triệu còn thương lượng
- Kết cấu 1 trệt 3 lầu, 3 phòng ngủ, 4 WC
- Nội thất đầy đủ, tiện nghi, sân thượng chill, trông cây, thư giãn cực đỉnh
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Khu dân trí cao, an ninh tốt, hẻm xe hơi ra vào thoải mái
- Di chuyển ra các quận ...
Bán nhà hẻm 1454 đ huỳnh tấn phát p tân mỹ, q7. dt đất 75m2 xd 1 trệt 1 lầu 3 pn 3 wc giá 4tỷ339tr
14
4.34 tỷ 75 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Bán nhà hẻm 1454 Đường Huỳnh Tấn Phát phường Tân Mỹ quận 7.

Diện tích đất: 75m² - Nhà xây dựng 1 trệt 1 lầu hoàn công đầy đủ, nhà cách mặt đường HTP chỉ 100m.

- Pháp Lý: Sổ hồng riêng Hoàng công hổ trợ vay ngân hàng khi cần, Khu dân hiện hữu.

- Giá Bán: 4 tỷ 339 TL.

LH: Mr Huy.
Cần bán lô đất( vuông đẹp) hẻm 1135 huỳnh tấn phát, phú thuận
,dt4x15, giá3xxty
4
3.88 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Cần bán lô đất( vuông đẹp) hẻm 1135 huỳnh Tấn Phát, phú thuận, Quận 7.
Vị trí đẹp,xe hơi đậu cách 1 căn nhà. Đất trống tiện xây theo ý.
- DT :4 x 15m
- Vị trí gần chợ Phú Thuận,gần đường nhựa mới làm thông ra Đào Trí.Nguyễn thi thập,
Giá 3xxty (Có giá tốt cho đầu tư ,hỗ trợ khách mua vay NH)
Liên Hệ : hà,cảm ơn !
Bán nhanh căn hộ era town đức khải q7. giá 3,3 tỷ dt 85m2 nhà đẹp view mát 2pn, 3wc căn góc. có tl
3
3.3 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
2 3

The Era Town, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Cần bán gấp căn hộ Đức Khải giá 3,3tỷ thương lượng DT 85m².
2PN, 3WC.
Nhà đẹp có NT.
Tiện ích chợ, trường học, siêu thị, công viên, khu vui chơi, vv.
Liên hệ xem nhà 24/7.
Quận 7, 31m2 đất dân cư hiện hữu, kqh chỉ 3 tỷ 290tr  nhà mới ở ngay
5
3.29 tỷ 31 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Lê Văn Lương, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Quận 7, 31m² đất dân cư hiện hữu, KQH chỉ 3 tỷ 290tr - Nhà mới ở ngay.
- Cách Lotte Mart 2p, hẻm trước nhà 3m.
- 4m x 7m nở hậu.
- 1 trệt 1 lầu (2PN, 2WC).
Tuấn(chuyên nhà phố Q1, 4, 7).
Cam kết nhà thật, hình thật. Pháp lý chuẩn.
Bán nhà 2 tầng, nở hậu tài lộc, lê văn lương, quận 7 chỉ 3 tỷ nhỉnh
4
3.29 tỷ 32 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Lê Văn Lương, P.Tân Kiểng, Quận 7, HCM

Bán nhà 2 tầng, nở hậu tài lộc, Lê Văn Lương, Quận 7 chỉ 3 tỷ nhỉnh.
Diện tích: 4m x 7m, nở hậu 7m cực đẹp.
Kết cấu: 2 tầng kiên cố, gồm 2PN, 2WC.
Nhà mới đẹp, dọn vào ở ngay.
Sổ hồng riêng, sang tên nhanh gọn.
Khu dân cư an ninh, thuận tiện di chuyển các khu trung tâm.
Liên hệ: (Huệ).
Xem nhà thực tế, làm việc trực tiếp chính chủ.
Bán căn hộ 2pn 71.4m2 hướng bắc về quận 1 giá 4tỷ5 đã tt 30%. trả theo tiến độ cđt
7
4.5 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán căn hộ 2pn 71.4m² hướng Bắc về quận 1 giá 4tỷ5 đã tt 30%. Trả theo tiến độ CĐT.
Kí HĐMB 30%. Pháp lý chuẩn chỉnh đầy đủ.
Phần còn lại theo tiến độ xây dựng của CĐT 4 đợt mỗi đợt 10%. Nhận nhà tt 25%.
Khách có nhu cầu xin liên hệ Khoa để được tư vấn.
Bán gấp bán căn hộ sky garden 3, tầng cao  56m2  2pn  4.15 tỷ  sổ hồng sẵn
9
4.15 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Sky Garden 3, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Cần nhượng lại căn hộ Sky Garden 3, Quận 7 với vị trí đẹp, không gian sống lý tưởng:
Diện tích: 56m².
Thiết kế: 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm (tối ưu không gian).
Hướng: Cửa Bắc, View Nam (Đón gió cực mát, không bị nắng gắt, tiết kiệm điện năng).
Mã căn: Tầng 14 (Tầng cao, thoáng đãng, tầm nhìn rộng).
Giá bán: 4,150 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí).
Tiện ích: Ngay phố đi bộ, gần các trung tâm ...
Nhà mới 100%, 2tầng 3 tỷ nhỉnh, lê văn lương q7, shr,hc, bao sang tên,sát q1,q4, nhà bè
6
3.29 tỷ 31 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Lê Văn Lương, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

CHỈ 3ty290 hẻm LÊ VĂN LƯƠNG Q7,
NHÀ MỚI HOÀN THIỆN, NỞ HẬU TÀI LỘC
- 47 công nhận đủ trên sổ 31m2
- 1 trệt, 1 lầu, 2phòng, 2 WC
-SHR bao sang tên, hoàn công đầy đủ
-vị trí: giao thông thuận tiện Trần Xuân Soạn, Nguyễn Thị Thập, Huỳnh Tấn Phát, quận 7, quận 4, quận 1, Nguyễn Tất Thành
Liên hệ Oanh
Hỗ trợ CHECK Quy Hoạch MIỄN PHÍ, VAY BANK, PHÁP LÝ( thừa kế, hôn nhân, chia tài sản,...)
Bán nhanh căn 84m2 lớn 2pn 2wc, nhà mới tinh, tiện ích đầy đủ, giá bán 3,44tỷ thấp nhất khu
10
3.44 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Era Town, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Chính chủ cần bán căn hộ diện tích lớn 84m² tại chung cư Era Đức Khải, Quận 7. Căn hộ tầng vừa, view sông thoáng mát quanh năm, không bị nắng gắt.

Thông tin căn hộ:
Diện tích: 84m².
Thiết kế: 2 phòng ngủ rộng, 2 nhà vệ sinh.
Phòng khách cực rộng, trần cao, sáng và thoáng.
Khu bếp riêng biệt, tủ bếp trên dưới đầy đủ.
Phòng ngủ lớn, cửa sổ rộng đón gió tự nhiên.

Tặng full nội thất trong nhà cho ...
Bán nhà tân hưng, q7, 3,29 tỷ, 31,1 m2, hxh lê văn lương 2 tầng sổ hồng riêng
7
3.29 tỷ 31 m²
Nhà Riêng
2 2

P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Nhà riêng Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 7,

+ Diện tích 31,1m², thiết kế 2 tầng, 2PN, 2WC
+ Nội thất đầy đủ bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh...
+ Mặt tiền 4m, ngõ vào rộng 2.5m, thuận tiện di chuyển
+ Pháp lý đầy đủ, sổ hồng

---
Điểm nhấn:
+ Ngõ vào rộng rãi, phù hợp cho xe hơi ra vào dễ dàng
+ Mặt tiền rộng, thích hợp cho kinh doanh nhỏ lẻ
+ Pháp lý rõ ràng, đảm bảo an toàn cho ...
Bán gấp căn luxcity 65m2 4.2 tỷ thương lượng, nhà như ảnh  0937 781 ***
7
4.2 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Luxcity, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

Người đăng: Tài (24 tin đăng)
Cần bán căn Luxcity quận 7.
Dt 65m² nhà có nội thất như ảnh.
2pn 2wc.
Giá bán 4,2 tỷ thương lượng trực tiếp chủ nhà.
Nhà có sổ hồng.
Lh gặp Tài.
Căn officetel 37.27m² giá 3.02 tỷ căn nhỏ dễ mua, dễ cho thuê tại lavida plus q. 7
9
3.02 tỷ 37 m²
Nhà Chung Cư
1

Lavida Plus, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Officetel 37.27m² giá 3.02 tỷ Căn nhỏ dễ mua, dễ cho thuê tại Lavida Plus Q. 7.

Bạn có ngân sách khoảng 3 tỷ và muốn sở hữu BĐS trung tâm để ở, dễ khai thác? Đây là căn cực kỳ phù hợp.

Thông tin căn:
Chính chủ đầu tư, nhà sẵn ở, khai thác được ngay.
Mã căn: B2.09.12.
Diện tích: 37.27m².
Tầng: 9.
Giá thanh toán nhanh: 3.02 tỷ (~81 triệu/m²).

Liên hệ xem nhà ngay: (Mr. Thế).

* Ưu điểm:
Giao ...
Từ 500 tới 520 của 1084

Xem quy hoạch tại Quận 7, Hồ Chí Minh