Nhà Đất BánHồ Chí MinhQuận 7
Mua bán nhà đất tại Quận 7, Hồ Chí Minh giá 2 tỷ đến 3 tỷ
Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Tân Phú, Quận 7, HCM
LH xem nhà: - Hưng Gia (SĐT/Zalo).
Mô tả:
- Diện tích: 3.5m x 14m.
- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng | 3 phòng ngủ.
- Bán nhà Quận 7, hẻm 994 nhà hẻm xe hơi Huỳnh Tấn Phát, Quận 7. Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh, hàng xóm thân thiện.
- Pháp lý: Sổ riêng.
DCG7.1.
Lavida Plus, P.Tân Phong, Quận 7, HCM
- Diện tích: 37m², bàn giao nhà hoàn thiện cơ bản.
- Tổng giá 2.45 tỷ, mua trừ lại 5% sổ, thanh toán 2.350 tỷ nhận nhà.
- Hiện đang có hợp đồng thuê 7tr/th.
- Tiềm năng tăng giá mạnh: Quận 7 là trung tâm thương mại dịch vụ phía Nam, hạ tầng hoàn chỉnh, kết nối cao tốc Bến Lức Long Thành & metro tương lai.
Xem nhà ngay: Ms. Thúy Kiều (PKD CĐT).
Đường Lý Phục Man, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM
Giá chỉ 3.15 tỷ tL
Diện tích 38m² không lộ giới
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu ,2 PN ban công -phòng khách -bếp
_ Nhà đẹp xách Vali vào ở
_ Nhà hoàn công chuẩn chỉnh
_Sổ hồng riêng
Inbox Xem nhà cảm nhận thực tế .
Lavida Plus, P.Tân Phong, Quận 7, HCM
- DT: 37m².
- Giá: 2tỷ5 - tổng giá đã VAT (trừ lại 5% sổ).
- Tầng đẹp, view sông giá tốt.
- Bàn giao có nội thất.
- Vị trí: Mặt tiền góc ngã tư đường Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ Phường Tân Phong, Quận 7.
Đối diện SC ViVo City, liền kề Phú Mỹ Hưng, chỉ mất 5 phút để đến: Trường Đại Học RMIT, Đại Học Tôn Đức Thắng, Siêu thị Lotte, Crescent ...
Tulip Tower, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM
+ Diện tích: 79m² (2PN, 2WC).
+ Giá: 2.65 tỷ (chưa gồm 5% sổ).
+ Có ban công:
+ Nội thất: Có.
Pháp lý: HĐMB.
Hỗ trợ vay: Publicbank.
Liên hệ: - Ngô Trọng Tín.
Lavida Plus, P.Tân Phong, Quận 7, HCM
- DT: 37m².
- Giá: 2tỷ350.
- 5% sổ khách thanh toán cho CĐT.
- Bàn giao nội thất cơ bản.
- Sẵn hợp đồng thuê, xem nhà hẹn trước
Đối diện SC ViVo City, liền kề Phú Mỹ Hưng, chỉ mất 5 phút để đến: Trường Đại Học RMIT, Đại Học Tôn Đức Thắng, Siêu thị Lotte, ...
An Viên, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM
+ Giá chỉ 3,05 tỷ VND, rất hấp dẫn cho một căn hộ .
+ Diện tích 47m², thiết kế thông minh, sử dụng tối ưu không gian.
+ 1PN, 1WC, phù hợp cho cặp đôi hoặc gia đình nhỏ.
+ Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường, và nhiều tiện nghi khác.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho ...
D-Vela, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM
55m² (2PN. 1WC).
Giá bán: 2.25 tỉ (102%).
Nhà có nội thất.
Pháp lí: HĐMB.
Tiện ích: Gym, hồ bơi, siêu thị.
* .
1177 Huỳnh Tấn Phát - Q7.
Golden King, P.Tân Phú, Quận 7, HCM
- Diện tích 35m², giá bán 2.2tỷ bao tất cả chi phí.
- Tầng cao view đẹp. Đang cho thuê 14 triệu/tháng.
- Cần bán nhanh nên có thương lượng cho khách thiện chí.
Khách liên hệ em dẫn xem thực tế, em Dung .
Q7 Saigon Riverside, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM
Thông tin căn hộ Q7 Saigon Riverside:
1PN - 1WC từ 2,9 tỷ.
+ Vị trí: Mặt tiền đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, TPHCM. Với vị thế 3 mặt view sông, liền kề Phú Mỹ Hưng. Căn hộ Q7 Saigon Riverside được bao bọc bởi môi trường trong lành và sắc màu sống động ...
Q7 Saigon Riverside, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM
Hiện tại, dự án căn hộ Q7 Saigon Riverside có giá bán tốt nhất khu vực đường Đào Trí.
Giá đã bao gồm toàn bộ thuế phí (trừ phí bảo trì).
+ Ngân hàng hỗ trợ trong vòng 20 năm với 70% giá trị căn hộ.
Thông tin căn hộ Q7 Saigon Riverside:
+ Vị trí: Mặt tiền đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, TPHCM. Với vị thế 3 mặt view sông, liền kề Phú Mỹ Hưng. Căn hộ Q7 Saigon ...
The Era Town, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM
The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM
Chi tiết 300 căn mở bán đợt cuối:
- TMDV (tên gọi cũ: Office Tel): 82 căn (từ 60tr/m² - chưa VAT).
Pháp lý đầy đủ:
- Đã có quy hoạch chi tiết dự án, các giấy phép xây dựng, chấp thuận chủ đầu tư và cấp phép CĐT mở bán căn hộ hình thành trong tương lai,..
- 4 ...
Q7 Boulevard, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM
- Nhà mới, sạch đẹp.
- Ban công thoáng mát, sáng sủa.
- View hồ bơi.
* Tiện ích Q7 Boulevard:
- Q7 Boulevard sở hữu tiện ích nội khu hoàn chỉnh với hồ bơi tràn 300m², khu công viên, khu vui chơi trẻ em hiện đại phục vụ cho cư dân.
- Q7 Boulevard còn có những tiện ích khác có ngay tại dự án như: Siêu thị Mini, coffee, Gym, spa, trường mẫu giáo.
* Tiện ích ngoại khu:
Chỉ ...
Golden King, P.Tân Phú, Quận 7, HCM
Liên hệ: .
- Diện tích: 37m².
- Giá bán 2.2 tỷ.
- Phù hợp làm văn phòng hoặc căn hộ để ở.
- Làm việc 24/24 không phát sinh chi phí.
- Bảo vệ 24/24 an ninh tuyệt đối cho căn hộ. Cho phép ở lại.
- Có hầm giữ xe, lễ tân.
- Có tiện ích cà phê, căn tin đầy đủ.
Vị trí.
Tại 15 Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Q7, ...
The Era Town, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM
Vị trí: Chung cư Era Town Đức Khải, phường Tân Mỹ, TP.HCM Diện tích: 50m Thiết kế: 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh Căn hộ thoáng mát, phù hợp ở hoặc đầu tư cho thuê
Giá bán: 2.850 tỷ Ngân hàng hỗ trợ vay đến 70% lãi suất ưu đãi
An Viên, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM
Trần Trọng Cung - P. Tân Thuận Đông - Quận 7.
- Diện tích : 47m². 1PN - 1WC.
- Giá bán : 2.97 tỷ (Còn thương lượng).
- Sổ hồng cầm tay công chứng trong ngày. Hỗ trợ vay Bank.
Liên hệ xem nhà ngay: (Zalo/Call).
The Era Town, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 48m2
Kết cấu: 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh
Pháp lý: đã có sổ hồng riêng
Hỗ trợ vay ngân hàng
Giá bán: 2 tỷ 650
Ưu điểm căn hộ:
Diện tích vừa phải, tối ưu công năng sử dụng
Không gian thoáng, dễ bố trí nội thất
Phù hợp nhu cầu ở thực hoặc đầu ...
Hoàng Anh Thanh Bình, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM
Với mức giá thỏa ...
Lavida Plus, P.Tân Phong, Quận 7, HCM
Bạn đang tìm kiếm một không gian vừa làm việc vừa lưu trú tại vị trí trung tâm Quận 7, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng dọn vào sử dụng ngay?
Căn Officetel Lavida Plus là lựa chọn lý tưởng dành cho bạn!
* Thông tin chi tiết căn hộ:
- Loại hình: Officetel (OT) thích hợp vừa ở và làm văn phòng.
- Diện ...