Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 2 phòng ngủ view pháo hoa 0934 456 *** thuy tran
10
21.5 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Zeit River Thủ Thiêm , P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Dự án Thủ Thiêm Zeit River là căn hộ cao cấp tại khu đô thị mới Thủ Thiêm, Quận 2. Được phát triển bởi chủ đầu tư GS E&C đến từ Hàn Quốc.

100m² | 2PN | 2WC.
Full nội thất cao cấp, vào ở liền.
Giá bán: 21.5 tỷ all - in.

Trung tâm Thủ Thiêm, kết nối nhanh Quận 1, 4 & 7.
View thoáng, phù hợp ở hoặc đầu tư.

Liên hệ xem nhà Thuy Tran.
[email protected]
Tư vấn căn đẹp đầu tư theo tài chính.
Giá tốt nhất thị trường. the opera 2pn  80.35m2, sổ hồng, view nội khu, full nội thất. giá 24.5 tỷ
13
24.5 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Opera Residence, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Thông tin chi tiết:
- Dự án: The Opera - Metropole.
- DTXD: 80.35m². DTSD: 75.70m².
- Pháp lý: Đã có sổ.
- Ban công: Đông Nam.
- View nội khu.
- Bàn giao full nội thất.
- Giá 24.5 tỷ.
Đáng mua nhất ! biệt thự compound lương định của  4 tầng  10x18m  180m2 hđt 52/th giá 37,5 tỷ
13
37.5 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đáng Mua Nhất ! Biệt Thự Compound Lương Định Của - 4 Tầng - 10X18M - 180M2 -HĐT: 52/th -Giá về 37,5 tỷ

-Vị Trí: Khu Compound Trục Lương Định Của - TRUNG TÂM TÀI CHÍNH TƯƠNG LAI - GẦN CÔNG VIÊN HỒ SINH THÁI CÁCH QUẬN 1 ~2KM - Kết Nối Nhanh Cao Tốc Long Thành Dầu Giây

- Diện Tích: 10 X 18m - Công Nhận: 180m2

- Kết Cấu: 4 Tầng 5PN, 5WC Gara Ô Tô

Đang Cho Người Nước Ngoài Thuê 52 ...
Bán căn hộ chung cư masteri grand view, 22,5 tỷ, 141 m2, view nhạc nước tầng cao tại quận 2
5
22.5 tỷ 141 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Masteri Grand View, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư 4PN, 3WC tại Masteri Grand View, Đường Liên Phường, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), với giá chỉ 22,5 tỷ VND. Căn hộ có diện tích 141 m², thiết kế thông thoáng với nội thất cơ bản.

+ Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, mang lại ánh sáng tự nhiên và gió mát.
+ Trang bị đầy đủ điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ,...
+ Tiện ích nội khu ...
Bán đất mặt tiền thân văn nhiếp, an phú, quận 2  ngang 7x 18m  ctxd h + 3 tầng  giá 26 tỷ
3
26 tỷ 126 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Liên hệ ngay: em Thúy - Thông tin chính xác 100% - pháp lý đầy đủ - Nhà còn bán.
Cực tốt - Bán mặt tiền Thân Văn Nhiếp, P. An Phú, Quận 2

- Diện tích ngang: 7 x 18m.
- GPXD: Hầm + 3 tầng + MCT
- Giá: 26 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí.
-Gọi ngay: em Thúy (Môi giới Chuyên Nghiệp - Tận Tâm).

Kho hàng gần 5000 sản phẩm từ 30 - 2000 tỷ.
Bán đất biệt thự view sông khu văn minh an phú, khu an ninh cao cấp mai chí thọ q2. 199m2 43.5 tỷ
6
43.5 tỷ 199 m²
Đất Riêng

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất biệt thự mặt sông khu DC Văn Minh cạnh CC The Sun Avenue Mai Chí Thọ An Phú cách Thủ Thiêm 5p

Diện tích mặt tiền 12.2m x18m hẹp vào 9.3m . view mặt sông và dải công viên sông mát mẻ, thấy Đảo Kim Cương sang trọng
Công nhận 198.5 m - xây dựng 3.5 tầng
Giá 43.5 tỷ - sổ hồng sang tên trong ngày

Đất khu dân cư Văn Minh nhiều chủ doanh nghiệp và cán bộ ở, mức sống cao, sang trọng
vị trí cách ...
Mua là lời ! bán nhà mặt tiền đường số 7 song hành 7,5 x 20m  150m2  h4t  giá sốc chỉ 37,5 tỷ
9
37.5 tỷ 150 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Mua là Lời ! Bán Nhà Mặt Tiền Đường Số 7 Song Hành- 7,5 X 20M - 150m² - H4T - Giá sốc chỉ 37,5 tỷ

- Siêu Vị Trí: Mặt Tiền Đường Số 7 - Mặt Sau Song Hành, Đường rộng 18m to đẹp, Khu sầm uất, kinh doanh đa nghành nghề

- Diện tích: 7,5M X 20M - Công nhận 150m2

- Hiện trạng: C4 xây tạm - tiện tháo dỡ - Xây dựng ngay

- CTXD: Hầm 4 Tầng

- Pháp lí: Sổ hồng riêng

- Giá bán: 39 tỷ về 37,5 tỷ chốt ...
Căn hộ đặc biệt 3pn define 325m2 có hồ bơi riêng và sân vườn riêng chỉ 41,9 tỷ all in
6
41.9 tỷ 325 m²
Nhà Chung Cư
3 5

Căn hộ Define, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: PHU LÊ (8 tin đăng)
Chính chủ ký gửi bán căn hộ hạng sang DEFINE tại Quận 2 TP. HCM.

* Thiết kế: 3PN - 5WC.
* Diện tích: 325m².
* Căn hộ có bố trí layout cực đẹp, bancon rộng và dài, có hồ bơi riêng cực kỳ riêng tư cho chủ nhân, dự án với số lượng căn hộ cực kỳ hiếm hoi tạo sự độc bản và độc tôn cho chủ nhân.
* Bàn giao nội thất cơ bản từ CĐT giúp chủ nhân mới dễ dàng thiết kế theo sở thích.
* Giá bán cực kỳ tốt: ...
Bán căn nhà mặt tiền đường bùi tá hán khu đô thị an phú an khánh quận 2 cũ, 3 lầu giá 24 tỷ
5
24 tỷ 80 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán nhà chính chủ vị trí đẹp.

Cần bán căn nhà tại khu đô thị An Phú An Khánh, Quận 2 (TP. Thủ Đức).

Diện tích: 4m x 20m.

Kết cấu: 1 Trệt, 3 lầu, nhà mới, vào ở ngay.

Vị trí: Mặt tiền đường Bùi Tá Hán, thuận tiện kinh doanh, mở văn phòng, cho thuê.

Giá bán: 24 Tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí).

Liên hệ: Đinh Thống .

Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.
Khu dân cư an ninh, hạ tầng hoàn ...
Bán 2 phòng ngủ 77m2 the opera metropole view sông q1, view pháo hoa, giá tốt nhất 34,5 tỷ bao hết
17
34.5 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Opera Residence, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Bán 2 phòng ngủ 77m² The Opera Metropole view sông Q1, view pháo hoa, giá tốt nhất 34,5 tỷ bao hết

- Mặt ngoài tháp A, view sông.
- Diện tích 77m², 2PN, 2WC.
- Giá bán chỉ 34,5 tỷ bao hết.
- Full nội thất như hình.

Em Đông chuyên bán và cho thuê The Opera Residence (Metropole Thủ Thiêm). Giỏ hàng hơn 68 căn. Cam kết đưa thông tin thật, giá thật, không đưa hàng ảo giá ảo để câu khách.

Hotline: ...
Suất căn hộ 4pn  143,2m2 siêu vip tại masteri cosmo central. gía 20,511 tỷ tt tiến độ đến 2028
10
20.51 tỷ 143 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Masteri Cosmo Central, P.An Phú, Quận 2, HCM

Minh Pham RealEstate chuyên tư vấn bất động sản trung tâm
SIÊU PHẨM 4PN - 143,2M2 (thông thủy 134,3m²)
+ Giá bán: 20,003,057,256 VNĐ (chưa gồm vat, chưa trừ ưu đãi chiết khấu bán hàng)
+ Giá bán thanh tóa chuẩn: 20,511,081,216 VNĐ (VAT, PBT)
+ Giá bán thanh toán sớm: 18,853,449,062 VNĐ (VAT, PBT)
+ Giá bán thanh toán vay HTLS đến 28/03/2029: 22,058,204,556 VNĐ (VAT, PBT)

Anh Chị chọn nhận ...
Giảm 2 tỷ! nền dãy a1x thế kỉ 21 giá 155 tr/m2, dt 160m2 giá 24.8 tỷ phù hợp xây ở và văn phòng
4
24.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 2 tỷ bán nhanh!
Siêu đẹp - Siêu rẻ - Siêu chất lượng.
Bán đất KDC Thế Kỉ 21, Quận 2.
- Diện tích 160m² (8m x 20m)
- Kết cấu đất trống
- Hướng Đông Bắc
- Chỉ tiêu xây dựng : Hầm- trệt- 2 lầu, sân thượng ( không lỗi phong thuỷ)
Giá 24 tỷ 8 (155tr/m²)
LH Quỳnh Nhi
Quỳnh Nhi cảm ơn anh chị đã đọc tin ạ.
Chính chủ bán gấp căn góc sân vườn lakeview city dt 7x20m 3 lầu full nội thất cao cấp giá bán 25 tỷ
5
25 tỷ 140 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Lakeview City, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán gấp nhà phố góc sân vườn Lakeview City.
DT 7x20m xây 1 trệt 3 lầu 4 phòng ngủ nhà full nội thất cao cấp.

Giá: 25 tỷ có thương lượng.
Hợp đồng mua bán sang tên nhanh chóng.
Ngân hàng hỗ trợ vay 70%

Chủ nhà thiết kế nội thất để ở nên làm rất tỉ mỉ từng chi tiết nhỏ của ngôi nhà, các nội thất đều hàng chất lượng và cao cấp.

Khu đô thị đáng sống với môi trường sống xanh an ninh dân cư đông ...
Bán đất phú nhuận đường 25m lâm quang ky dt 7x19m giá 240tr/m2
4
31.92 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Phú Nhuận TML TpHCM
DT 7x19m giá 240tr/m2
Sổ đỏ cá nhân.
Liên hệ: Thương.
Top 3 căn giá tốt nhất t5/2026, 3pn220m2 giá 34,9 tỷ, 4pn325m2 hồ bơi riêng giá từ 41,942,9 tỷ
9
41.9 tỷ 325 m²
Nhà Chung Cư
3 5

Căn hộ Define, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: PHU LÊ (8 tin đăng)
Công ty BĐS Nhà Việt Nam chuyên chuyển nhượng và cho thuê căn hộ hạng sang DEFINE, hiện tại đang là cty có nhiều giao dịch chuyển nhượng và cho thuê nhất tại dự án DEFINE, nắm đầy đủ chi tiết về dự án và pháp lý để khách hàng yên tâm giao dịch:
Sđt hotline: .

Chính chủ ký gửi bán 3 căn hộ hạng sang đáng mua nhất hiện tại tại dự án DEFINE tại Quận 2 TP. HCM.
Căn thứ 1:
* Thiết kế: 3PN - 5WC.
* ...
Bán đất tại bình trưng đông, quận 2(tp.hcm) 120 triệu/m2, 378.5 m2, hàng hiếm giá tốt
3
45.42 tỷ 378 m²
Đất Riêng

Cityland Bình Trưng Đông, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất đô thị khu vự trung tâm Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ) là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư. Với diện tích 378.5 m², đất nền tại đây có vị trí thuận lợi và pháp lý đầy đủ.

- Diện tích: 378.5 m2
- Giá: 120 triệu VND/m2
- Pháp lý: đầy đủ
- Tiện ích: Gần các dịch vụ tiện nghi

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin ...
Hot siêu phẩm duy nhất 3 phòng 220m2 view sông sg, giá bán 35 tỷ all in rẻ nhất thị trường
6
35 tỷ 220 m²
Nhà Chung Cư
3 4

Căn hộ Define, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: PHU LÊ (8 tin đăng)
Công ty BĐS Nhà Việt Nam có kinh nghiệm 5 năm chuyên chuyển nhượng các sản phẩm của CĐT Capita Land, uy tín rõ ràng, pháp lý chuẩn chỉnh.
SĐT hotline: .
Kính gửi Quý Khách hàng căn hộ 3 phòng ngủ đáng mua nhất hiện tại:

- Loại căn hộ: 3 phòng ngủ 4 nhà vệ sinh.
- Diện tích: 220m².
- Sân vườn riêng.
- Bancon cực rộng view sông.
- Thang máy riêng lên tận nhà.
- Giá bán: 35 tỷ all in có thương ...
Shophouse lakeview city chính chủ cần bán gấp nhà dt 5x20m 5 tầng nhà hoàn thiện gía bán 21 tỷ
6
21 tỷ 100 m²
ShopHouse
5 6

Lakeview City, P.An Phú, Quận 2, HCM

Lakeview City, tọa lạc ở Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh, là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một shophouse hoặc nhà phố thương mại với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. Với diện tích 100m² và giá bán chỉ 21 tỷ VND, đây là một lựa chọn lý tưởng cho cả đầu tư và kinh doanh.

Ưu điểm của shophouse này bao gồm 5 tầng với phong cách thiết kế Hàn Quốc, không ...
Bán nhà phố gladia khang điền quận 2 xây dựng 1 trệt 3 lầu chỉ 23tỷ166. sổ hồng riêng. xem nhà ngay
9
23.17 tỷ 102 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Clarita Khang Điền, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán căn nhà phố nằm trong khu compound khép kín ven sông Galdia Khang Điền & Keppel Land (Quận 2 cũ). Dễ dàng kết nối với KĐT Thủ Thiêm 15 phút, KĐT Phú Mỹ Hưng (10 phút), chợ Bến Thành Quận 1 (20 phút).
- Nhà phố 1 trệt 3 lầu gồm Bếp & phòng khách, 4 phòng ngủ, 5 WC, sân thượng siêu thoáng mát. Đặc biệt có chỗ để xe ô tô riêng biệt. Có sân vườn trước và sau nhà thoáng mát.
- Giá bán trực tiếp ...
Hàng siêu hiếm 1 lô duy nhất ở đường số 52, kdc văn minh, dt 104.4m2 (5.8x18) giá bán210 tr/m2
4
22 tỷ 104 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Hàng hiếm 1 lô duy nhất.

Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường Số 52 KDC Văn Minh P. Bình Trưng (An Phú - Q2).

Diện tích: 104,4m (5,8m x 18m).
Hướng: Đông Nam.
Pháp lý: SHR.
Vị trí Đường Số 52 gần với 8 Block Chung Cư Sun Avenue, là trục đường thông kết nối đến Trung Tâm Thủ Thiêm chỉ 5 phút di chuyển.

Giá bán: 210 tr/m².

Lh Mr Nguyện: .
Từ 40 tới 60 của 1259

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh