Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Rẻ nhất thị trường. chỉ với 47 tỷ sở hữu ngay biệt thự view trực diện sông sài gòn. 15x20m cn 320m2
9
47 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 7

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Giá rẻ hơn thị trường tận 45 tỷ. Căn biệt thự view trực diện sông Sài Gòn, Landmark 81. Nằm trong khu compound ngay đường Trần Não, mặt tiền ngang tận 15m. Em xin cam kết tin đăng là thật 100%.

- Nhà 4 tầng gồm trệt, 2 lầu, sân thượng. Có 7 phòng ngủ, 7 WC, 1 phòng làm việc, phòng đọc sách, gara xe hơi.
- DT khuôn viên 320m² - 15,5x20m - Công nhận 260m².
- Siêu vị trí: Khu biệt thự ven sông cách ...
Siêu phẩm! bán đất mặt tiền thân văn nhiếp  view sông  12.2x18m  hầm 4 tầng  giá chốt 41 tỷ
5
41 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu Phẩm! Bán đất mặt tiền Thân Văn Nhiếp - View Sông - 12.2X18m - Hầm 4 tầng - giá chỉ 41 tỷ.

- Diện tích: Ngang 12,2m x 18m 200m².

- Vị trí: KDC Văn Minh cao cấp dân trí cao - Mặt tiền Thân Văn Nhiếp - view trực diện sông và công viên siêu đẹp.

- Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ.

- Hiện trạng: Đất trống.

- CTXD: Hầm 4 tầng - Chiều cao 16m.

- Giá bán 45,5 tỷ giảm chốt 41 tỷ - Tốt nhất ...
Bán shophouse thảo điền green sổ hồng lâu dài đang cho thuê 65tr/tháng
3
30 tỷ 138 m²
ShopHouse

Thảo Điền Green, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán shophouse Thảo Điền Green sổ hồng lâu dài đang cho thuê 65tr/tháng.
Đang cho thuê làm quán cafe văn phòng 60tr/tháng, HĐ thuê lâu dài.
DT sử dụng: 138m² gồm 1 trệt 1 lửng.
Nằm ở chung cư mới Thảo Điền Green, mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng có vỉa hè lớn, trục chính đậu xe thoải mái.
- Đặc biệt shophouse đã ra sổ hồng đã có sở hữu lâu dài.
- Giá: 30 tỷ có thương lượng.
120m2. pk. bếp. 3pn. ngay khu đô thị sala thủ thiêm. gấp bán 23 tỷ rưỡi.
5
23.5 tỷ 120 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sala Đại Quang Minh, P.An Lợi Đông, Quận 2, HCM

120m². PK. Bếp. 3PN. Khu Đô Thị Sala Thủ Thiêm. Gấp bán: 23 tỷ rưỡi.
- Vị trí đắc địa, đẳng cấp giới thượng lưu ngay tại Khu Đô Thị Sala Thủ Thiêm sầm uất, nhộn nhịp ngày đêm.
- Không gian mở, nhiều dịch vụ tiện ích, Y tế, Giáo dục, Giải trí, Thể thao tiêu chuẩn 6 sao tại Thành phố Hồ Chí Minh.
- Căn hộ cao cấp Sarina diện tích 120m² rộng rãi, sang trọng với 3 Phòng ngủ lớn, Phòng khách rộng rãi, ...
Chỉ với 42,5 tỷ. sở hữu khuôn biệt thự vip. view công viên đẹp nhất thảo điền, q2. 8x23m. cn 173m
5
42.5 tỷ 173 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Khuôn đất biệt thự rất đẹp nằm ở vị trí trung tâm của phường Thảo Điền, quận 2. Đối diện là công viên được xây dựng theo phong cách Châu Âu, ngay cạnh Parc Villa của nhà thiết kế nổi tiếng Thái Công, đường xe hơi 10m, cách mặt tiền Quốc Hương chỉ 80m.
- ĐC: Quốc Hương, Thảo Điền, TP. Thủ Đức.
- DT: 7.5x23m. CN 173m.
- Đất trống tiện xây mới.
- Sổ hồng cá nhân, công chứng trong ngày.
- Giá bán: ...
158 tr/m2 lô đất 10.6x20m ngay chân chung cư victoria village góc trương văn bang nguyễn mộng tuân
6
33.6 tỷ 212 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ chia tài sản cần bán:

Lô đất ngay chân chung cư Victoria Village đường Trương Văn Bang Nguyễn Mộng Tuân, P. Thạnh Mỹ Lợi.

- Vị trí ngay chân chung cư, cách văn phòng Đăng kí đất đai số 2 chỉ 200m, gần UBND TP. Thủ Đức cũ.

- DTCN 10.6x20m= 212m².

- CTXD hầm, 3 tầng.

- Sổ đỏ, cần bán 33.6 tỷ.

Giảm từ 180 tr/m² về 158 tr/m².
Bán nhà sát global city,lake view,thông số vip 6*18,siêu hiếm quận2!!
6
24.9 tỷ 108 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Kết cấu: 1 hầm 3 tầng 1 sân thượng
5PN master 5WC
Phòng xông hơi riêng
PK sang trọng bếp rộng đẹp
Sân trước sau thoáng mát
Sân thượng phòng thờ kho

Mặt tiền đường lớn ô tô tránh nhau
Ngay Global City Lakeview City
Khu vực tăng giá cực mạnh ở sang, đầu tư tốt
Ngộp bank 66 tr/m2 lô góc đường số 39 rộng 12m gần nguyễn tuyển, 25x20m, 500m2. ctxd hầm 6 tầng
4
33 tỷ 500 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

Đường Số 39, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô đất 2 mặt tiền đường số 39, P. Bình Trưng, TP. HCM.

- Đường trước nhà rộng 12m, kết nối gần Nguyễn Tuyển, Nguyễn Thị Định, Nguyễn Duy Trinh, gần chợ trường học, bệnh viện Q. 2.

- Diện tích: 25x20m, SD 500m², xây nhà tiền chế 400m², nhà cũ.

- CTXD: Hầm, 6 tầng. Hệ số 4, mật độ 65%.

- Pháp lý sổ đỏ 1 đời chủ. Nợ bank cần bán.

- Giá bán: 33 tỷ bớt lộc, 66 tr/m². Đơn giá khu vực ~ 100 ...
Bán căn góc shophouses thảo điền, hdt 140tr/th , ngay metro megamall , giá 33 tỷ  0936 438 ***
5
33 tỷ 161 m²
ShopHouse

Masteri An Phú, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hot! BĐS dòng tiền ~ 4,2%, sở hữu lâu dài.

- Đặc biệt là căn góc, thêm yếu tố ngân hàng thuê hợp đồng lâu dài, đủ lấy lòng nhà đầu tư ạ.

- Diện tích 161m².

- Kết cấu: Trệt, 2 lầu.

- Hợp đồng thuê: Đang cho thuê 140tr/ tháng.

- Đã có sổ, giao dịch ngay trong ngày.

- Qúy khách mua có thể thanh toán phương thức linh động Vay/ Tiền mặt đều được.

Liên hệ ngay em Ngọc An thông tin chi tiết ...
Dành lofthouse cho ai đam mê thiết kế cho tổ ấm nhỏ của mình the galleria nhà thô 26.5 tỷ all in
21
26.5 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư

The Galleria Residence, P.An Khánh, Quận 2, HCM

THÔNG TIN CHI TIẾT:
- DTXD: 69.61M2. DTSD: 64.19M2. LOFT: 12.3M2
- TRẦN CAO 5,6M
- PHÁP LÝ: HĐMB (đã đóng 100%)
- BAN CÔNG ĐÔNG BẮC
- VIEW SÔNG+LM81
Bán bt hồ lake view city 8x22m, view hồ sinh thái 3,6ha. giá  45,5 tỷ .   0908 389 ***
6
45.5 tỷ 176 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Lakeview City, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán gấp BT Hồ tại Lake View City - Novaland
DT : 8x22m - số nhà "Phát - Lộc".

- Nhà thô - 1 trệt - 2 lầu, 3PN, 4WC

- Trực diện hồ sinh thái 3,6ha lớn nhất trung tâm HCM

- Dự án chỉ có 54 căn BT Hồ

- Pháp lý : HĐMB - Công chứng sang tên ngay

- Giá bán : 45,5 tỷ - Gặp trực tiếp chủ nhà thương lượng.

LH xem nhà : - Minh Nhường
Bán căn hộ thủ thiêm zeit river 90m2 2 phòng ngủ nội thất cơ bản
6
20.5 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Zeit River Thủ Thiêm , P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Người đăng: Kim Kim (6 tin đăng)
Bán căn hộ Thủ Thiêm Zeit River.

- 2PN.
- 90m².
- Lầu cao.
- Nội thất cơ bản.
- Brand new.

Giá bán: 20.5 tỷ.

Liên hệ: Kim Yến.
Villa compound an phú new city đường nguyễn hoàng  (7x22)m  4 tầng  ngay metro  giá chỉ 35 tỷ
5
35 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

An Phú New City, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán nhà phố An Phú New City phường An Phú, Tp Thủ Đức.

- Diện tích: 7 x 22m. Công nhận 150m² vuông vức.
- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng.
- 5 phòng ngủ khép kín, 1 phòng khách, 1 bếp, garaxe, có kho chứa đồ, chỗ phơi đồ.
- Cực kỳ yên tĩnh, an ninh, nhà thoáng mát.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Vị trí mặt tiền đường Nguyễn Hoàng kết nối qua Mai Chí Thọ. Cách ga Metro An Phú 50m đi bộ vài bước ...
Rẻ nhất mặt tiền đường nguyễn duy trinh q2, 4 tầng giá sốc 191.5tr/m2, nở hậu tài lộc, pháp lý sạch
4
20.5 tỷ 107 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người quen gửi bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh Quận 2 khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất.
- Diện tích: 107m² (Công nhận đủ). Đặc biệt: Nở hậu tài lộc.
- Kết cấu: 4 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, dọn vào kinh doanh ngay.
- Dòng tiền: Đang có HĐ thuê 28 triệu/tháng (ổn định).
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ, giao dịch ngay trong ngày.
- Giá bán: 20,5 tỷ (Cam kết rẻ nhất ...
Áp lực tài chính bán lại căn nhà phố thương mại  the global city, giá đầu tư.  0978 469 ***
7
34 tỷ 95 m²
ShopHouse

The Global City, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Diện tích: 5mx19m xây 1 trệt 4 lầu đã hoàn thiện
- Xung quanh khu phố đã vận hành kinh doanh, cho thuê văn
- Cần xử lý khoản vay ngân hàng nên cần ra hàng căn này cho NĐT sẵn tiền mặt mua nhanh
- Trục đường 12m
- Khu phố Soho thuộc dự án The Global City đường dẫn cao tốc TPHCM - Long Thành - Dầu Giây và Đỗ Xuân Hợp (mở rộng 30m)
- Đây là dự án đô thị trên 100 hecta duy nhất còn lại tại trung ...
Nhà mặt tiền an phú quận 2  ngang 7m hiếm  giá tốt
5
24.9 tỷ 119 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

P.An Phú, Quận 2, HCM

- Đang cho thuê: 30 triệu/tháng

- Mặt tiền đường, P. An Phú, Quận 2, sát Mai Chí Thọ
Diện tích: 119m (7m x 17m)
Kết cấu: Trệt + 3 lầu
Nhà đẹp khai thác ngay

- Ưu điểm nổi bật:
Mặt tiền ngang 7m cực hiếm khu An Phú
KDC cao cấp - người nước ngoài sinh sống
Phù hợp mở văn phòng, spa, showroom, CHDV
Vị trí đẹp thanh khoản cao - giữ tài sản tốt
Vừa ở vừa khai thác dòng tiền ổn định