Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà phố gần lê văn thịnh  mặt tiền đường 6m  90m²  ngang khủng 11m  chỉ 7.5 tỷ còn tl
4
7.5 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường 25, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Địa chỉ: Đường số 25, Phường Cát Lái, TP HCM.
Giá: 7.5 tỷ (thương lượng nhẹ).
Diện tích thực tế: 90m² (sau lộ giới còn 74m²) Ngang lớn 11m, dài 8m.
Kết cấu: Nhà 2 tầng cũ, hiện chia làm 3 căn riêng biệt, gồm 2 phòng ngủ, 2 WC.
Dòng tiền: Đang cho thuê 13 triệu/tháng, hợp đồng thuê sẵn, ổn định.

Vị trí đắc địa:
Mặt tiền Đường 25, xe tải thông ra Lê Đình Quản, Lê Văn Thịnh, chợ Cây Xoài.
Khu dân ...
Bán gấp nhà mới 4 tầng, 104m2, 5x21m, vuông vức đẹp tại trung tâm quận 2 giá rất tốt 0908 526 ***
9
10 tỷ 104 m²
Nhà Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chủ nhà gửi em Lợi bán căn nhà 4 tầng kiên cố, 104m² thổ cư, không có lộ giới, khu dân cư sau lưng bệnh viện Lê Văn Thịnh, phường Bình Trưng Tây cũ, Quận 2, Tp HCM giá rẻ.
- Diện tích đất: 104m² (5m x 21m) vuông vức rất đẹp. Nhà mới kiên cố 4 tầng, có 4PN, 5WC, sân thượng rộng rãi
- Đây là KDC xây dựng đồng bộ thoáng mát, sạch sẽ, an ninh, dân trí cao...
- Đường thông bàn cờ, chuẩn bị mở rộng 12m ...
Mặt tiền đường 25  ngang khủng 13.5m  110m²  chỉ 9 tỷ, giá tốt nhất cát lái!
4
9 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường 25, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Mặt tiền kinh doanh đường 25 - ngang khủng 13.5m - chia 4 căn cho thuê 16tr/tháng - giá chỉ 9 tỷ.

Địa chỉ: Đường số 25, Cát Lái, TP HCM.
Giá bán: 9 tỷ (thương lượng).
Diện tích: 110m² (công nhận 87m² sau lộ giới).
Kích thước: Ngang lớn 13.5m, dài 8m.
Kết cấu: Nhà 2 tầng cũ, gồm 2 phòng ngủ, 2WC.
Hiện chia làm 4 căn cho thuê, hợp đồng ổn định 16 triệu/tháng.

Điểm mạnh nổi bật:
Mặt tiền kinh ...
Nhà 4 tầng  sát nguyễn thị định  hẻm ô tô 5m  ngang 4.6m hiếm  chỉ 7.2 tỷ
8
7.2 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường 16, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nhà 4 tầng - hẻm ô tô 5m - ngang hiếm 4.6m - sát Nguyễn Thị Định - Cát Lái.

Địa chỉ: Đường 16, Cát Lái, TP HCM.
Giá: 7.2 tỷ (thương lượng).

Diện tích: 52m (4.6m x 11.3m) - xây đủ đất, vuông vức.
Kết cấu: 4 tầng BTCT - thiết kế hiện đại, thông thoáng.

Mô tả ngắn gọn - trúng nhu cầu.
Hẻm ô tô 5m thông thoáng, xe vào nhà.
Ngang 4.6m cực hiếm khu Cát Lái - tối ưu công năng.
Nhà 4 tầng: Phòng khách ...
Siêu phẩm dương văn an, quận 2 chỉ 7,33tỷ. khu vị trí vàng sát metro  vừa ở vừa đầu tư!!
9
7.33 tỷ 80 m²
Nhà Riêng
6 5

Đường Dương Văn An, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Xuan (38 tin đăng)
Bán nhà Dương Văn An, Phường An Phú, Quận 2 (cũ)

- Diện tích: 80m² (ngang 5m x dài 16m)

- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, có sân thượng với công năng phòng ngủ lên đến 6PN và 5WC. Phòng khách - bếp đầy đủ tiện nghi.

- Vị trí vàng ngay gần tuyến ga nổi Metro - thích hợp cho việc đầu tư sinh lời!

- Đang cho thuê: 40tr/tháng!

- Giá chốt: 7 TỶ 330!

Gọi ngay: gặp Xuân tư vấn xem nhà!
Nhà 3 tầng kiên cố  hxh 4.5m nguyễn duy trinh  full nội thất, dọn vào ở ngay, chỉ 7.5 tỷ!
9
7.5 tỷ 63 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường 23, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

THÔNG TIN CHI TIẾT

Địa chỉ: Đường số 23, Phường Bình Trưng, TP HCM
Giá bán: 7.5 tỷ (còn thương lượng)
Diện tích: 63m² (ngang 4.7m x dài 13m)
Kết cấu: 3 tầng BTCT kiên cố gồm 3 phòng ngủ, 4WC, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân thượng thoáng mát
Diện tích sàn: 178m²
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ

ĐIỂM NỔI BẬT
Hẻm xe hơi 7 chỗ, khu dân trí cao, sạch sẽ, an ninh cực tốt.
Nhà chủ ...
Ch the privé 1pn duy nhất, hỗ trợ lãi 10% trong 30th,  ngay 0904 580 ***
8
8 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

Tiện ích vượt chuẩn cho chất sống hoàn hảo:
- Hồ bơi điện phân muối liên hoàn 3.000m².
- Hệ thống Fine dining lounge sang trọng gồm 5 phòng tiệc.
- Golf 3D, rạp chiếu phim và phòng karaoke riêng biệt.

Vì sao nên chọn The Privé?
- 3 mặt giáp sông mang lại không gian sống trong lành, riêng tư.
- Mỗi tầng chỉ 9 căn hộ 4 thang máy phục vụ riêng biệt.
- Liền kề các khu đô thị lớn, 5 phút đến Metro, 2 ...
Căn hộ 2pn the prive quận 2 view sông thủ thiêm hướng tây thoáng đẹp giá từ 12x triệu/m
11
9.46 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

Thông tin căn hộ

- Thiết kế 2PN 2WC | Diện tích 73.3m²
- Hướng Tây đón nắng chiều, không gian thoáng mở
- View sông sân vườn cảnh quan nội khu trung tâm Thủ Thiêm cực kỳ thoáng đẹp
- Không gian sống riêng tư, yên tĩnh, phù hợp an cư và nghỉ dưỡng
- Bàn giao FULL nội thất cao cấp từ các thương hiệu châu Âu

Chính sách thanh toán hấp dẫn tại The Prive:

- Giá 129 triệu/m², tổng giá từ 10,X tỷ ...
Giá 700tr đầu tư cực hấp dẫn, chỉ thanh toán 6,8% tại the privé ngay cao tốc sân bay long thành
11
7.2 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

* Thông tin dự án The Privé - khu compound cao tầng hiếm hoi 3 mặt sông.
- Chủ đầu tư: Tập đoàn Đất Xanh.
- Vị trí: Đường Song Hành cao tốc Long Thành, khu Nam Rạch Chiếc, phường An Phú, Quận 2.
- Quy mô: 6.7 ha, gồm 12 block cao 33 đến 34 tầng.
- Sản phẩm: Căn hộ 1PN, 2PN, 3PN, garden duplex, sky duplex, penthouse.
- Giá rumor: Từ 115tr/m².
- Bàn giao: Nội thất hoàn thiện cao cấp.
* Liên hệ trực ...
Nhà 3 tầng hẻm xe hơi (6m) đường số 13, p. bình trưng tây, q. 2 | 52,1m (4x13) vuông vức | sổ hồng
12
7.6 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Số 13, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán nhà hẻm xe hơi (6m) Đường số 13, P. Bình Trưng Tây, Q. 2 (cũ).

- Diện tích: 52,1 m² (4 x 13) - Vuông vức.
- Kết cấu: 1 Trệt + 2 Lầu.
- Hẻm: Xe hơi 6m. Cách mặt tiền 2 căn.
- Hướng: Bắc.
- Pháp lý: Chủ Quyền Hồng (Hoàn công hoàn chỉnh).
- Giá bán: 7,6 tỷ.
* Liên hệ: .
Mặt tiền kinh doanh  ngang 7.7m hiếmsát nguyễn duy trinh  đường 12m  3 tầng  5pn  chỉ 8.6 tỷ
10
8.6 tỷ 85 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Số 39, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Mặt tiền kinh doanh - ngang 7.7m hiếm - sát Nguyễn Duy Trinh - 3 tầng - chỉ 8.6 tỷ.

Thông tin chi tiết.
* Địa chỉ: Đường số 39, Bình Trưng, TP HCM.
* Giá bán: 8.6 tỷ (thương lượng).
* Diện tích: 85m² (ngang 7.7m - dài 11.3m).
* Kết cấu: 3 tầng (1 trệt, 2 lầu).
* 5 phòng ngủ.
* 1 phòng thờ.
* Ban công thoáng.

VÌ SAO CĂN NÀY DỄ CHỐT.
* Mặt tiền kinh doanh thật - ngang 7.7m - mở shop, spa, văn ...
Bán đất sổ đỏ cá nhân tại kdc cát lái.q2.sát trường đại học umt.dt 7x20m (140m2).giá 65 tr/m2.
6
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn

- Diện tích: 7m x20m = 140m².
- Giá 65 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
Bán căn hộ chung cư tại lumiere riverside, giá 9,9 tỷ, diện tích 77m2 không thỏa thuận
11
9.9 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Lumiere Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Lumiere Riverside, Võ Nguyên Giáp, An Phú, Quận 2, TP.HCM. Căn hộ 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm với nội thất đầy đủ, hướng Tây cho cửa chính và hướng Đông cho ban công.

- Giá: 9,9 tỷ VND.
- Diện tích: 77m².
- 2PN, 2WC, phòng khách rộng rãi.
- Nội thất bao gồm: điều hòa, giường, tủ lạnh, bàn ăn...

Điểm đặc sắc:
- Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, ánh sáng ...
Bán căn nhà phố khu ninh giang tại cát lái. quận 2. dt 5x 17m. 1 trệt 2 lầu 1 tum. giá 8.8 tỷ. shr.
7
8.8 tỷ 85 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán nhanh căn nhà phố khu Ninh Giang tại Cát Lái. Quận 2. Thành phố Thủ Đức. Hồ Chí Minh
- Diện tích đất: 5x 17m (85m²) nhà kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng. Tổng diện tích sử dụng là 223m². Nhà hoàn thiện cơ bản như hình. Gồm 4 PN 5WC.
- Đường rộng 12m. Hướng Tây Bắc, khu dân cư hiện hữu an ninh tốt, ngay gần cụm trường học các cấp.
- Nhà đã có sổ hồng hoàn công đầy đủ.
- Giá bán: ...
Bán căn góc view sông  giá 7 tỷ 770  diện tích 77m2  sổ hồng đầy đủ nội thất mới hoàn toàn
10
7.77 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán căn góc 2PN - view sông trực diện.
Toạ lạc tại tháp 3 Masteri Thảo Điền.
Là căn có diện tích lớn nhất tại dự Án Masteri Thảo Điền cùng với view sông trực diện luôn mang lại không gian sống yên tỉnh.

Bán 7 tỷ 770.

Diện tích: 77m².

Sổ hồng trao tay.

Mọi thông tin về căn này xin liên hệ em Đức: .
Bán căn hộ 3pn, 2wc, 97m2 tại lexington residence, 7,8 tỷ vnd
4
7.8 tỷ 97 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Lexington Residence, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai Sơn (9 tin đăng)
Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Lexington Residence, tọa lạc ở Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh, với những đặc điểm nổi bật sau:
Căn hộ có diện tích 97m², thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất.
3PN, 2WC, không gian sống thoáng đãng và phong thủy tốt.
Giá bán hợp lý 7,8 tỷ VND, mang lại giá trị vượt trội cho cuộc sống.

Khu vực xung quanh:
Gần bệnh viện Quốc tế Mỹ (AIH), ...
Căn hộ 2pn the prive quận 2 view sông  tầm nhìn thủ thiêm  giá từ 12x triệu/m
10
9.44 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

Thông tin căn hộ
- Thiết kế 2PN 2WC | Diện tích 74.9m²
- Hướng Bắc thoáng mát, tối ưu ánh sáng và lưu thông không khí tự nhiên
- Bàn giao nội thất cao cấp từ các thương hiệu châu Âu

Chính sách thanh toán hấp dẫn tại The Prive:
- Giá từ 126 triệu/m², ...
Bán gấp lô đất đường đôi công viên rộng 48m.tại cát lái.quận 2.dt 5x20m (100m2 ) giá 85 trm2
5
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại Học Quản lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Đường đôi công viên rộng 48m. Vị trí đẹp.

- Diện tích: 5m x20m = 100m².
- Giá 85 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng!
Căn hộ 2pn the prive quận 2  view sông đẹp  hướng nam  giá từ 10,x tỷ
9
9.27 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

Thông tin căn hộ:

- Thiết kế 2PN 2WC | Diện tích: 70.2m²
- Hướng Nam, view sông thoáng đẹp
- Nội thất bàn giao cao cấp Châu Âu
- Thiết kế tối ưu công năng, không gian riêng tư

Chính sách thanh toán hấp dẫn tại The Prive:
- Giá từ 13x triệu/m², tổng giá từ 10,x tỷ
- Ký HĐMB từ 6,8%
- Thanh toán 10% đến khi nhận nhà
- Hỗ trợ 0% lãi suất đến 30 tháng
- Chiết khấu đến 10% cho khách thanh toán ...
Bán căn hộ decapella, 2pn 2wc 76m2 có sổ, nhà đẹp, giá 7tỷ5  0903 353 ***
6
7.5 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

De Capella, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Cần bán căn hộ De Capella Đường Lương Định Của.
- Căn hộ 2PN 2WC 76m², tầng trung, nhà đầy đủ nội thất,
- Có sổ sẵn, vay bank 80%.
Giá: 7tỷ5 còn bớt.
LH để xem nhà.
Từ 0 tới 20 của 1208

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản Quận 2 Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Quận 2 ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Quận 2.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Quận 2 chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Quận 2 tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.