Mua bán nhà đất tại dự án Thủ Thiêm Villa, Quận 2 diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán dn tại khu dân cư thủ thiêm villa, 24,8 tỷ, 160m2, siêu hot!
3
24.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm đất nền chất lượng. Diện tích 160m² với mặt tiền rộng 8m, cực kỳ lý tưởng cho việc kinh doanh hay xây dựng tổ ấm mơ ước. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Giá bán chỉ 24,8 tỷ VND, quá xịn cho một vị trí đẹp như vậy!

Khu vực xung quanh:
+ Gần bệnh ...
Bán đất biệt thự song lập dt 12.4x27 dự án thủ thiêm villa, vị trí gần sông sài gòn
5
50.56 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Diện tích đất 12.4x27.18.

QHXD: Hầm, 3 lầu, sân thượng.

Giá bán 150 tr/m².

Pháp lý: Sổ hồng công ty Thủ Thiêm, xây dựng hoàn công ra sổ cá nhân.

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin nhưng lô đất đan bán trong dự án.
Bán đất diên tích 8x23m, kdc thủ thiêm villa, giá tốt  0913 045 ***
6
27.6 tỷ 184 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Diện tích 8x23m, đường rộng 12m.

Xây dựng hầm 3 tầng.

Giá 150tr/m².

Liên hệ: Trần Quốc Duy . Biết thêm những lô đang bán trong dự án.
Bán nhà phố kdc thủ thiêm villa  dt đất 8x22m, dts 559m2 đã có sổ hồng cá nhân
5
41 tỷ 176 m²
Nhà Mặt Tiền
5 6

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhà phố KDC Thủ Thiêm Villa - P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ.
Diên tích đất: 176m² (ngang 8m x 22m) - DTS: 559m².
Hướng nhà: Chính Đông.
Kết cấu: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân - Đã hoàn công.
Giá bán: 41 tỷ thương lượng chính chủ.
Liên hệ xem nhà: Mr. Trường.
Văn phòng ký gửi: Số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa (shophouse A0.05 chung cư Thủ Thiêm Dragon).
Bán nhà mặt tiền đường sử hy nhan (lg 20m) kdc thủ thiêm villa  p.thạnh mỹ lợi, quận 2 cũ
7
44 tỷ 184 m²
Nhà Mặt Tiền
5 6

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhà mặt tiền Sử Hy Nhan thuộc KDC Thủ Thiêm Villa - P.Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2
- Vị trí nhà: nằm trên đường Sử Hy Nhan (LG 20m) gần công viên hồ sinh thái 12ha và công viên ven sông Sài Gòn. Khu trung tâm hành chính Quận 2 cũ.
- Diện tích đất: 8m x 23m
- Kết cấu: hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng
- Pháp lý: hoàn công, ra sổ hồng cá nhân
- Đang có HĐ thuê 50 triệu/tháng
- Giá bán: 44 Tỷ
- Liên hệ ...
Bán biệt thự góc 2 mặt tiền kdc thủ thiêm villa  thạnh mỹ lợi, quận 2
9
45 tỷ 168 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán biệt thự góc 2 mặt tiền nằm trong KDC Thủ Thiêm Villa, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ.
- Diện tích đất : 168m² (9,5m x 19m) - DTSD: 300m2
- Hướng nhà: Đông Nam
- Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng ; Gồm 4PN, 4WC, các phòng đều có ban công, sân vườn xung quanh.
- KDC Thủ Thiêm Villa quy hoạch đồng bộ nhiều công viên, cây xanh, sát bên Sông Sài Gòn thoáng mát...
- Đang có HĐT 3.000 ...
Bán biệt thự nằm trên đường vũ phương đề rộng 20m kdc thủ thiêm villa, gần đường sông 103  tml
8
68 tỷ 233 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán biệt thự nằm trên đường Vũ Phương Đề thuộc KDC Thủ Thiêm Villa. Ngay khu trung tâm hành chính TP.Thủ Đức, liền kề Đảo Kim Cương.

- Diện tích đất: 10 x dài 23.3m
- Diện tích sàn sử dụng: 482m².
- Kết cấu: Hầm, trệt, 3 lầu. Có thang máy.
- Nội thất gỗ cao cấp.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá bán 68 tỷ.
- Quý khách xem nhà, thương lượng chính chủ.
- Liên hệ Trường.

- Văn phòng tư vấn: Số 55 ...
Bán lô đất biệt thự song lập 337m2 giá tốt nhất dự án thủ thiêm villa  hotline 0898 880 ***
3
50.55 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền KDC Thủ Thiêm Villa, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ.
- Diện tích đất: 12.4m x 27m (337m²) đường rộng 12m, hướng Nam.
- Loại hình: Biệt thự song lập.
- QHXD: Hầm, trệt, 3 lầu. Thiết kế tự do.
- Pháp lý: Công chứng chuyển nhượng hợp đồng và sổ hồng tên CĐT ThuThiemGroup.
- Giá bán: 150 triệu/m² thương lượng chính chủ.

Quý Khách liên hệ: Trường .
Địa chỉ văn phòng: Số 55 đường ...
Bán đất biệt thự song lập 10x20m ngay công viên trung tâm kdc thủ thiêm villa  hotline 0898 880 ***
3
33.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự song lập KDC Thủ Thiêm Villa.

Diện tích đất 10m x 20m mặt tiền đường số 87 - TML ngay công viên trung tâm.

QHXD biệt thự song lập: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng.

Pháp lý: Hợp đồng và sổ hồng tên chủ đầu tư ThuThiemGroup. Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.

Giá bán 168 triệu/m².

Quý khách liên hệ: Trường.
VP tư vấn & ký gửi: Số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm ...
Nhượng đất Biệt Thự VILLA THủ THIÊM nền E19 đường 88 thạnh mỹ lợi
1
59 tỷ 351 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nhượng đất Biệt Thự VILLA THỦ THIÊM đường 88 phường Cát Lái (cũ Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2).
🌳 Lô E18 dt: 13,5x26m, đường 88, giá: 169tr/m2.
💵 Vị trí đ/d công viên, Cách MT sông chỉ 300m đi bộ.
☎️ 𝐌𝐫 Huy: 0902 755 3660902 755 xxx
Da thủ thiêm villa  nền đất nhà phố + biệt thự đang chào bán, giá cập nhật mới nhất! 0938 825 ***
3
39.1 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán đất nền DA Thủ Thiêm Villa!
Thủ Thiêm Villa đáng được chọn để làm nơi an cư, nghỉ dưỡng cho đại gia đình bạn!
Mời xem vị trí dự án trên Google Maps:

https://maps.app.goo.gl/cW6i9or73gM6oLas5

10x23m đối diện CV trung tâm, đường số 87 thông: 170tr/m².

Quý khách hàng có nhu cầu xem đất, tìm hiểu pháp lý và khảo sát vị trí thực tế vui lòng gọi cho em, SĐT: .
Bán lô đất xây dựng villa,dt 10*24 , qhxd hầm và 4 lầu,pháp lý chuẩn, khu villa thủ thiêm,tthc q2
5
38.88 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Mô tả khái quát:

- Diện tích :10*24 = 240m²
- Vị trí: dự án Villa Thủ Thiêm, phường Thạnh Mỹ Lợi, TTHC Quận 2 ( nay Tp. Thủ Đức )
- Ưu điểm: sát công viên Hồ Sinh Thái, gần sân tenis, quán cafe, winmart, cây xanh thoáng mát, sát sông Sài Gòn, an ninh 24/24 cạnh TTHC Quận 2,.
- Qhxd: xây dựng mẫu tự do, hầm +3 lầu
Xung quanh biệt thự, nhà phố cao cấp , hàng xóm là các sếp lớn ,.
- Pháp lý: Mua ...
Bán dn tại khu dân cư thủ thiêm villa, 26,4 tỷ, 160m2 view đẹp hàng hot
3
26.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), DN trong Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa đang chờ chủ mới! Với diện tích 160m², giá chỉ 26,4 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm. Khu đất này có mặt tiền rộng 8m, cực kỳ phù hợp cho những ai muốn kinh doanh hoặc xây dựng một ngôi nhà đẹp. Pháp lý đầy đủ giúp mọi thứ ...
Siêu phẩm! chủ hạ 5 tỷ cần bán biệt thự villa thủ thiêm p. thạnh mỹ lợi quận 2. dt 10x22m giá 45 tỷ
5
45 tỷ 220 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Cần bán villa đường số 90, Villa Thủ Thiêm, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

- Diện tích: 10x22m.

- Kết cấu: 1 hầm 4 tầng.

- Có thang máy.

- Đang cho thuê 110 triệu/tháng.

- Giá bán 50 tỷ về 45 tỷ.
Bán lô đất biệt thự song lập 10x23m giá 155tr/m2 kdc thủ thiêm villa   0898 880 *** trường
5
35.65 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự KDC Thủ Thiêm Villa.
- Diện tích 10m x 23m đường 12m thông thoáng.

- QHXD biệt thự song lập: Hầm, trệt, 2 lầu, st.

- Chuyển nhượng sổ hồng và hợp đồng công ty ThuThiemGroup (CĐT).

- Giá bán 155 triệu/m².

- Quý Khách liên hệ: Trường.
- Văn phòng BĐS: Số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa (Shophouse A0.05 chung cư Thủ Thiêm Dragon).
- ...
Bán đất lô góc 2 mặt tiền đường dự án thủ thiêm villa phường cát lái
3
44.1 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất lô góc 2 mặt tiền đường dự án Thủ Thiêm Villa phường Cát Lái.

Diện tích đất 14x20.

QHXD: Hầm, 3 lầu, sân thượng.

Giá bán 160 tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin nhưng lô đất đang bán trong dự án.
Bán lô biệt thự villa thủ thiêm 267.5m2 góc 2 mặt tiền giá 185 tr/m2  0948 888 ***
10
49.49 tỷ 267 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự Án Thủ Thiêm Villa, P. Cát Lái, Tp.HCM
Chính chủ cần bán Lô Biệt Thự Góc 2 Mặt Tiền
DTCN: 267.5m²
Gần Công Viên, đường nội bộ 12m
Hướng Đông Nam, Tây Nam
Quy cách xây dựng: Hầm trệt, 3 lầu
Giá bán: 185 triệu/m² (49.487 tỷ thương lượng)
LH:
Bán lô bt thủ thiêm villa 12x19.5m đường thông giá 175tr/m2 gần công viên, sông  0948 888 ***
10
40.95 tỷ 234 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Thủ Thiêm Villa, P. Cát Lái, Tp. HCM
Chính chủ cần bán lô Biệt Thự
DTCN: 234m² (12x19.5m)
Hướng Tây Nam.
Gần Sông, Công Viên
Kết cấu xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu
Giá bán: 175 triệu/m² (40.95 tỷ thương lượng nhẹ)
LH: Vũ
Tiện ích xung quanh.
- Được quy hoạch đồng bộ đường, điện, thiết kế cảnh quan, sân tennis, sân TDTT.
- Cạnh UBND Tp Thủ Đức, Trường THCS, ...
Bán đất nhà phố 8x20m thủ thiêm villa 34hecta  khu biệt thự vip khu thạnh mỹ lợi, quận 2
4
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nhà phố KDC Thủ Thiêm Villa, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ.

- Diện tích đất: 8x20m (160m²) đường rộng 12m.
- QHXD nhà phố liền kề: Hầm, trệt, 3 lầu. Thiết kế tự do.
- Pháp lý: Sổ hồng tên CĐT, công chứng sang tên hợp đồng, xây nhà ra sổ cá nhân.
- Giá bán: 150 triệu/m².
- Tổng giá: 24Tỷ Bớt lộc bán nhanh cho khách thiện chí.

Vị trí lô đất cần bán: Https://maps.app.goo.gl/rf8Fpv7JrmPHmnMW9
- ...
Bán đất biệt thự đơn lập 14x23m gần sông sài gòn, giá tốt 150tr/m2 kdc thủ thiêm villa
4
48.3 tỷ 322 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất biệt thự đơn lập Thủ Thiêm Villa - Nơi không gian sống trong lành bậc nhất khu Thạnh Mỹ Lợi (Q2 cũ)

Thông tin chi tiết lô đất:
Diện tích: 322m² (ngang 14m x 23m) - Gần sông Sài Gòn
Pháp lý: Hợp đồng công ty Novaland
Giá bán 150 triệu/m2

Vị trí siêu tiềm năng:
Gần sông Sài Gòn, 3 công viên lớn, không khí trong lành.
Ngay trung tâm hành chính TP Thủ Đức
Khu ...
Từ 0 tới 20 của 42

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản dự án Thủ Thiêm Villa Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất dự án Thủ Thiêm Villa ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản dự án Thủ Thiêm Villa.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản dự án Thủ Thiêm Villa chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản dự án Thủ Thiêm Villa tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất dự án Thủ Thiêm Villa trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại dự án Thủ Thiêm Villa: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại dự án Thủ Thiêm Villa: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.