Mua bán nhà đất tại dự án Thủ Thiêm Villa, Quận 2 diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán dn tại khu dân cư thủ thiêm villa, 24,8 tỷ, 160m2, siêu hot!
3
24.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm đất nền chất lượng. Diện tích 160m² với mặt tiền rộng 8m, cực kỳ lý tưởng cho việc kinh doanh hay xây dựng tổ ấm mơ ước. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Giá bán chỉ 24,8 tỷ VND, quá xịn cho một vị trí đẹp như vậy!

Khu vực xung quanh:
+ Gần bệnh ...
Bán đất diên tích 8x23m, kdc thủ thiêm villa, giá tốt  0913 045 ***
6
27.6 tỷ 184 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Diện tích 8x23m, đường rộng 12m.

Xây dựng hầm 3 tầng.

Giá 150tr/m².

Liên hệ: Trần Quốc Duy . Biết thêm những lô đang bán trong dự án.
Bán nhà phố kdc thủ thiêm villa  dt đất 8x22m, dts 559m2 đã có sổ hồng cá nhân
5
41 tỷ 176 m²
Nhà Mặt Tiền
5 6

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhà phố KDC Thủ Thiêm Villa - P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ.
Diên tích đất: 176m² (ngang 8m x 22m) - DTS: 559m².
Hướng nhà: Chính Đông.
Kết cấu: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân - Đã hoàn công.
Giá bán: 41 tỷ thương lượng chính chủ.
Liên hệ xem nhà: Mr. Trường.
Văn phòng ký gửi: Số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa (shophouse A0.05 chung cư Thủ Thiêm Dragon).
Bán nhà mặt tiền đường sử hy nhan (lg 20m) kdc thủ thiêm villa  p.thạnh mỹ lợi, quận 2 cũ
7
44 tỷ 184 m²
Nhà Mặt Tiền
5 6

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhà mặt tiền Sử Hy Nhan thuộc KDC Thủ Thiêm Villa - P.Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2
- Vị trí nhà: nằm trên đường Sử Hy Nhan (LG 20m) gần công viên hồ sinh thái 12ha và công viên ven sông Sài Gòn. Khu trung tâm hành chính Quận 2 cũ.
- Diện tích đất: 8m x 23m
- Kết cấu: hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng
- Pháp lý: hoàn công, ra sổ hồng cá nhân
- Đang có HĐ thuê 50 triệu/tháng
- Giá bán: 44 Tỷ
- Liên hệ ...
Bán biệt thự góc 2 mặt tiền kdc thủ thiêm villa  thạnh mỹ lợi, quận 2
9
45 tỷ 168 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán biệt thự góc 2 mặt tiền nằm trong KDC Thủ Thiêm Villa, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ.
- Diện tích đất : 168m² (9,5m x 19m) - DTSD: 300m2
- Hướng nhà: Đông Nam
- Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng ; Gồm 4PN, 4WC, các phòng đều có ban công, sân vườn xung quanh.
- KDC Thủ Thiêm Villa quy hoạch đồng bộ nhiều công viên, cây xanh, sát bên Sông Sài Gòn thoáng mát...
- Đang có HĐT 3.000 ...
Bán đất biệt thự song lập 10x20m ngay công viên trung tâm kdc thủ thiêm villa  hotline 0898 880 ***
3
33.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự song lập KDC Thủ Thiêm Villa.

Diện tích đất 10m x 20m mặt tiền đường số 87 - TML ngay công viên trung tâm.

QHXD biệt thự song lập: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng.

Pháp lý: Hợp đồng và sổ hồng tên chủ đầu tư ThuThiemGroup. Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.

Giá bán 168 triệu/m².

Quý khách liên hệ: Trường.
VP tư vấn & ký gửi: Số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm ...
Bán dn tại khu dân cư thủ thiêm villa, 26,4 tỷ, 160m2 view đẹp hàng hot
3
26.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), DN trong Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa đang chờ chủ mới! Với diện tích 160m², giá chỉ 26,4 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm. Khu đất này có mặt tiền rộng 8m, cực kỳ phù hợp cho những ai muốn kinh doanh hoặc xây dựng một ngôi nhà đẹp. Pháp lý đầy đủ giúp mọi thứ ...
Bán đất nhà phố 8x20m thủ thiêm villa 34hecta  khu biệt thự vip khu thạnh mỹ lợi, quận 2
4
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nhà phố KDC Thủ Thiêm Villa, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ.

- Diện tích đất: 8x20m (160m²) đường rộng 12m.
- QHXD nhà phố liền kề: Hầm, trệt, 3 lầu. Thiết kế tự do.
- Pháp lý: Sổ hồng tên CĐT, công chứng sang tên hợp đồng, xây nhà ra sổ cá nhân.
- Giá bán: 150 triệu/m².
- Tổng giá: 24Tỷ Bớt lộc bán nhanh cho khách thiện chí.

Vị trí lô đất cần bán: Https://maps.app.goo.gl/rf8Fpv7JrmPHmnMW9
- ...
Bán đất dự án thủ thiêm villa, khu đảo kim cương thủ đức dt 8x20m giá 148triệu/m2
3
23.68 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thủ Thiêm Villa, tọa lạc tại Phường Thạnh Mỹ Lợi quận 2 cũ ( nay là phường cát lái), Hồ Chí Minh

- Diện tích: 8x20m giá 148tr/m2

Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Trần Khánh Duy qua số điện thoại .
Cần bán nhanh lô đất nền dự án villa thủ thiêm đường 20m sử hi nhan vị trí đẹp dt 8x23m 0906 768 ***
3
32.2 tỷ 184 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Lô đất nằm trên đường 20m (Sư Hi Nhan) vị trí đẹp nhất dự án Villa Thủ Thiêm, KDC đông đúc thuận tiện cho ở và kinh doanh.
- DT: 8x23m giá 170tr/m².
LH: E. Liễu .
Chính chủ bán đất mặt tiền đường quách giai  diện tích 8x20m  giá bán 34,4 tỷ
3
34.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền KDC Thủ Thiêm Villa.
Diện tích đất: 8x20m đường Quách Giai rộng 24m.
Quy hoạch xây dựng: Hầm, Trệt, 2 Lầu, Sân thượng.
Giá bán: 215 triệu/m².
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, đồng bộ.
Pháp lý: Chuyển nhượng sổ hồng + HĐ với CĐT ThuThiemGroup.
Liên hệ: Hảo.
Văn phòng ký gửi: 55 Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa.
Chính chủ kẹt tiền bán gấp lô đất villa thủ thiêm 230m2 giá 150tr/m2
9
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CẦN BÁN NHAH LÔ ĐẤT CHÍNH CHỦ DỰ ÁN VILLA THỦ THIÊM
Lô Đất: 230m² Giá 150tr/m2
Mọi chỉ tiết xin liên hệ qua sàn giao dịch: Thành Tâm Land
Địa chỉ:Đường D2 , P. Bình Trưng, TP. HCM.
- kiểm tra pháp lý trước khi giao dich, tránh tranh chấp.
- Tư vấn thông tin chính xác, thông tinquyhoạch xây dựng.
- Thông tin bảo mật, chuyên nghiệp.
Liên hệ: (Giám Đốc Dự Án)
Từ 0 tới 12 của 12

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản dự án Thủ Thiêm Villa Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất dự án Thủ Thiêm Villa ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản dự án Thủ Thiêm Villa.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản dự án Thủ Thiêm Villa chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản dự án Thủ Thiêm Villa tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất dự án Thủ Thiêm Villa trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại dự án Thủ Thiêm Villa: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại dự án Thủ Thiêm Villa: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.