Mua bán nhà đất tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất nền nhà phố dự án cotec phú gia phú xuân nhà bè 7x21m, đường 16 mét giá 25tr/m2
6
3.68 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nền nhà phố dự án Cotec Phú Gia, Phú Xuân, Nhà Bè.
- DT 7x21m Cotec Phú Gia Phú Xuân Nhà Bè, sổ đỏ công ty, gần chung cư trường học.
Giá bán: 25tr/m².

Liên hệ: gặp Phong tư vấn xem đất.
Bán đất biệt thựdự án vạn phát hưng phú xuân nhà bè dt 12x21m, giá 47 tr/m2  0911 630 ***
6
11.84 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất biệt thự dự án Vạn Phát Hưng Phú Xuân Nhà Bè, đường rộng thoáng mát, diện tích 12x21m, giá 47tr/m².
LH: gặp Phong tư vấn xem đất, xin cảm ơn.
Bán đất dự án vạn hưng phú dt 6x22m đường 12m, hướng nam, giá 47tr/m2.  0911 630 *** gặp phong
3
6.2 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất nền nhà phố dự án Vạn Hưng Phú Nhà Bè DT 6x22m, đường 12m, hướng Nam, giá bán 47tr/m², không ký quỹ móng cọc. Anh chị quan tâm mua bán ký gửi xin liên hệ: gặp Phong tư vấn xem đất.
Bán nhà riêng hẻm nhựa 12m, 1246 lê văn lương, 12 tỷ, 107m2, sổ hồng
4
12 tỷ 107 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhà riêng tại 1246, Đường Lê Văn Lương, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh - Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ có những điểm nổi bật sau đây:

+ Giá 12 tỷ, phù hợp với nhu cầu mua nhà tại khu vực phát triển.
+ Diện tích 107m², 4PN và 5WC, không gian rộng rãi cho gia đình.
+ 3 tầng, có phong thủy tốt, thuận lợi cho cuộc sống.
+ Ngõ vào rộng 12m, phù hợp cho ô tô vào tận nơi.
+ Mặt tiền rộng 12m, lý tưởng cho việc ...
Cần bán nhanh lô biệt thư khu sadeco phước kiển a nhà bè, dt 10x18m, giá bán 15 tỷ thương lượng
3
15 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán nhanh lô đất biệt thự khu Sadeco Phước Kiển A Nhà Bè.
DT: 10 x 18m tổng 180m².
Đường 16m đối diện công viên.
Sổ đỏ cầm tay mua bán sang tên trong ngày.
Xây dựng 1 trệt 1 lầu sân thượng.
Khu dân cư yên tĩnh, dân trí cao, có vỉa hè cây xanh, an ninh tốt.
Cách Phú Mỹ Hưng 1km, cách quận 1.3.5.7 chỉ 15 phút đi xe.
Giá bán 15 tỷ thương lượng cho khách thiện chí.
Anh chị có nhu cầu ...
Annam land cập nhật giá tốt tháng 5 phú xuân vph. diện tích 6x21m  giá bán 55tr/m2  0906 459 ***
14
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Hotline PKD: tự hào là nhà tư vấn uy tín với những thông tin chuẩn chỉnh nhất.
Cập nhật đất nền KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng Tháng 5/2026

1/ Đất nhà phố
- Nền nhà phố nội khu: 6 x 21m - 126m².
Giá tốt nhất: 55 triệu/m2
- Nền nhà phố đường lớn trục chính 20: 6 x24m - 144m2
Giá bán: 59 triệu/m2
=======================================
2/ Đất biệt thự
- Biệt thự nội khu vị trí đẹp: 10 x 20m - ...
Bán biệt thự đơn lập zeitgeist nhà bè giá hót chỉ 34 tỷ.  0932 125 *** thủy
3
34 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Zeitgeist City, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp căn biệt thự đơn lập tại khu đô thị Zeitgeist Nhà Bè.
- Diện tích: 12,5*20m. 250m².
- Xây dựng: Hoàn thiện bên ngoài - thô bên trong, 1 trệt 2 lầu.
- Giá bán thiện chí: 34 tỷ cam kết ko có căn nào rẻ hơn ạ. Vui lòng liên hệ: Thủy xem nhà 24/7.
Bán đất nền dự án đẹp tại sadeco phước kiển, 16,5 tỷ, 7,5x20 137,5 m2, siêu đẹp
7
16.5 tỷ 137 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Sadeco Phước Kiển, Đường 11, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh, trước đây Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp. Với diện tích 137,5 m² và giá bán 16,5 tỷ, bất động sản này cung cấp nhiều tiện ích và điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày.

- Diện tích: 137,5 m2
- Giá: 16,5 tỷ VND
- Hướng cửa chính: Đông Nam
- Chiều ...
Đất 8m x 15m lô nhì huỳnh tấn phát, xã nhà bè lô góc vị trí đẹp giá tốt
3
6.7 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: A Ngọc (1 tin đăng)
Hot. 8m x 15m Đất trống lô nhì Huỳnh Tấn Phát, xã Nhà Bè, TP HCM.

Vị trí hẻm xe hơi, cách mặt tiền HTP 30m.
Đất thổ xư, sổ hồng riêng.
Ngang 8m thích hợp xây biệt thự mini, căn hộ cho thuê, nhà vườn...
Giá bán 6ty7 TL.

Ngọc xem vị trí đất
Chuyển nhượng gấp nền np giá rẻ nhất dự án 41,5tr/m2  0934 132 ***
4
5.48 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chỉ 1 lô duy nhất giá tốt nhất thị trường trục đường 16
KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng.
-----------------------------
Giá bán: 58tr/m² chốt.
Diện tích: 6x24m.
Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
Liên hệ em Diễm Phúc
Bán biệt thự đơn lập 250m2 giá 33 tỷ khu gs metrocity (zeitgeist nhà bè)
3
33 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Zeitgeist City, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: PKD (6 tin đăng)
- Cần bán căn biệt thự đơn lập 250m²
(12.5 x 20) giá 33 tỷ bao tất cả thuế phí.
- Vị trí nằm ngay công viên nội khu dự án Gs Metrocity Nhà Bè, nhà đã bàn giao thô, khu compound đủ tiện ích công viên bờ sông, khu vui chơi trẻ em, BBQ, phòng hát, phòng GYM, phòng Yoga, hồ bơi... khu bảo vệ nghiêm ngặt an ninh tuyệt đối.
- Cần bán gấp xử lý việc cá nhân, Quý khách thiện chí có thể thương lượng giá ...
Bán căn biệt thự giá tốt lavila phước kiển nhà bè, full nội thất, 3 lầu tp hcm
3
13.3 tỷ 96 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Lavila Kiến Á - Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán Biệt thự Lavila.
- KDC Ven Sông - Compound bảo vệ anh ninh 24/7.

Dt: 5.5 x 17,6 (96.8m²) DT sàn 202m.

Xây dựng 3 tầng.

Thiết kế: 4PN - 3WC.

Giá: 13,3 tỷ all in.

Tiện ích: Hồ bơi, công viên ven sông, BBQ ngoài trời, khu vui chơi trẻ em, siêu thị, an ninh 24/24... Sát bên Phú Mỹ Hưng Quận 7.

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ:

Hotline: Hiếu.
Bán căn hộ khải hoàn prime 86m2 3pn 2wc, full nội thất, giá cực tốt vốn chỉ từ 1.3 tỷ
9
6.5 tỷ 86 m²