Mua bán nhà đất tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà đẹp hiếm, kdc hiện hữu cơ hội đầu tư & an cư lý tưởng nguyễn văn tạo, nhà bè
8
3.5 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Nhà 2 tầng 1 trệt 1 lầu.

Vị trí đắc địa: Gần chợ, thuận tiện di chuyển, chỉ vài phút đến KCN Hiệp Phước khu vực phát triển mạnh, nhu cầu ở cao.

Thông tin chi tiết:

Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh.
Diện tích: 110m² (5.8m x 23m).
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, hàng xóm thân thiện.

Ưu điểm nổi bật:
Nhà rộng rãi, phù hợp gia đình đông người.
Gần chợ, tiện ích đầy đủ xung quanh.
Khu ...
Bán 1200m2 đất (300m2 thổ cư) mặt tiền liên ấp 2  3 xã hiệp phước  nhà bè. giá 5,2 tỷ
3
5.2 tỷ 1200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên ấp 2-3, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất 1200m² có 300m² thổ cư mặt tiền Liên Ấp 2 - 3, Hiệp Phước, Nhà Bè.

Nhà cấp 4 trên đất, hoàn công đầy đủ.

Mặt tiền đường xe hơi.

Thích hợp đầu tư, xây nhà vườn...

Giá bán: 5,2 tỷ.

Liên hệ Lợi.
Biệt thự huỳnh thị đồng dt khủng 453m2 12x40 3 lầu có hồ bơi  đang cho thuê 60tr/tháng  chỉ 40 tỷ
8
40 tỷ 453 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
12 12

Đường Huỳnh Thị Đồng, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Biệt thự siêu to khổng lồ mặt tiền đường Huỳnh Thị Đồng khu trung tâm Thị Trấn Nhà Bè.
DT 12x40 453m² full thổ cư.
Nhà đẹp xây thành 4 khu nhà, có hồ bơi hệ thống PCCC an toàn.
Đang cho trường mầm non thuê hợp đồng 60tr/tháng.
Vị trí mặt tiền đường số Huỳnh Thị Đồng, vỉa hè 2m.
Sổ Hồng riêng chuẩn.
Bán các căn góc phú hoàng anh 3pn 129m2, view thoáng mát, full nội thất, sổ hồng riêng
19
4.9 tỷ 129 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp căn hộ Phú Hoàng Anh, đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè.
Căn góc 3PN 129m² tặng full nội thất xịn, sổ hồng vĩnh viễn, công chứng ngay.
Hỗ trợ vay ngân hàng.
- Nằm trên MT đường Nguyễn Hữu Thọ, cạnh chung cư Hoàng Anh Gia Lai 3, khu biệt thự Kim Long, Ngân Long, từ đây chỉ mất 5 phút qua Phú Mỹ Hưng, Lotte Mart Q7, Đại học RMIT.
10 phút di chuyển đến các quận 1 - 3 - 4 - 5.
* ...
Bán căn hộ penthouse essensia sky, 20,5 tỷ, 244 m2, đẹp, nhiều tiện ích cao cấp
17
20.5 tỷ 244 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Essensia Nam Sài Gòn, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu căn hộ đẹp tại Essensia Sky, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
Căn hộ có diện tích 244 m² (DT căn hộ 212 m², DT sân vườn: 32,2 m²) với thiết kế hiện đại, bao gồm 5PN và 4WC, hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc.
Nội thất: Giao hoàn thiện cơ bản, không bếp, không thiết bị điện, WC, sàn trần.
Không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên, mang đến sự ...
Căn góc view pmh, essensia sky  nguyễn hữu thọ, lịch chuẩn,  0767 506 ***
15
6.8 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Essensia Nam Sài Gòn, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Căn hộ chung cư tại Essensia Sky tọa lạc ở đường Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP. HCM, là một sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại.
Đã có nhà mẫu thực tế - đăng ký tham quan ngay để nhận ưu đãi tham quan và ưu tiên chọn căn.
- Diện tích: 81 m².
- Giá: 6,8 tỷ
- Số phòng ngủ: 2 PN.
- Số phòng tắm: 2 WC.
- Hướng cửa chính: Tây Bắc.
- Hướng ...
Chính chủ bán đất lê văn lương diện tích hiếm ngang 8*21m mặt tiền 12m giá đầu tư.  0903 818 ***
3
11.48 tỷ 164 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất hẻm 1246 Lê Văn Lương - Nhà Bè.
- Diện tích: 8x20.5m (164m²).
- Bán: 70 tr/m² (thương lượng).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh gọi ngay: xem đất.
Cần bán gấp căn nhà xây mới 100% tại phước kiển, nhà bè cách phú mỹ hưng, lotte q7 5km
10
11.3 tỷ 84 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

KDC Bán Đảo Sinh Thái Gia Long Riverside.
= Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.
= DT: 7 x 12m, 84m².
- Nhà 1 trệt 1 lửng + 2 lầu sân thượng (4 phòng ngủ 5 phòng tắm, xe hơi ngủ trong nhà).
= Full nội thất toàn nhà (tivi, 4 máy lạnh, 4 combo giường tủ nệm ga gối) chỉ xách valy vào ở.
- Giá: 11.3 tỷ (TL chính chủ).
- Hướng: Bắc.
- Hỗ trợ mua bán qua bank.
LH: gặp Tân.
Bán lô đất nền dự án vạn hưng, dt 7x22m, đường 12m, giá 46tr/m2,  0911 630 *** gặp phong
4
7.08 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền dự án Vạn Hưng Phú, xã Phú Xuân, huyện Nhà Bè, DT 7x22m, đường 12m.
Giá 46tr/m².
Liên hệ: gặp Phong tư vấn.
Đất hẻm 1545 lê văn lương, nhà bè. ngang 7m liền kề chung cư khải hoàn
5
5 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất hẻm 1545 Lê Văn Lương ngay cầu Long Kiểng liền kề chung cư Khải Hoàn tiềm năng tăng giá. Vị trí gần ngay các trường Đại học Thể Thao - Tài Nguyên Môi Trường ngang 7m thích hợp xây nhà ở gia đình or xây CHDV tạo dòng tiền.
Diện tích: 84m².
Pháp lý: SHR - XDTD.
Giá bán: 5 tỷ.
Xem đất liên hệ em Trí.
Xin cảm ơn.
Đất nền kdc ven sông 7x12.5 gia long riverside sổ đỏ cầm tay
9
6.3 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền KDC ven sông Gia Long, Nhà Bè.
Diện tích: 7x12.5
Sổ hồng riêng.
Đường chính 16m, nội bộ 8m.
Vị trí đẹp khu giáp sông mát mẻ quanh năm.
Giá bán 6 tỷ 4 sổ đỏ cầm tay
Liên hệ: .
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Đặc điểm bất động sản.
Đất kdc thái sơn 1 bqp giá chỉ 57.5 tr/m2 , 10x25 sổ hồng, xây dựng ngay
6
14.29 tỷ 248 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

___KDC THÁI SƠN Nhà Bè _____cạnh GS Metro city
10 x 25m Giá 57.5 tr/m2
Sổ hồng, xây dựng ngay, đường 12m
Vị trí trung tâm xã Phước Kiển, Nhà Bè khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện, pháp lý chuẩn chỉnh.

Gọi em Vũ xem đất và giấy tờ
Cần bán gấp căn hộ cao cấp saigon south residences khu nam sài gòn dt 100m2 có ô xe giá chỉ 6.8 tỷ
7
6.8 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Saigon South Residences, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

BÁN GẤP CĂN HỘ SAIGON SOUTH RESIDENCES 3PN 100M CÓ Ô XE RIÊNG CHỈ 6.8 TỶ
GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG KHU NAM SÀI GÒN

Cơ hội hiếm để sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ diện tích lớn 100m² tại Saigon South Residences với mức giá chỉ 6.8 tỷ (thương lượng), thấp hơn nhiều tin cùng phân khúc đang chào bán khoảng 7.1 7.7 tỷ.

Diện tích: 100m² rộng rãi
Kết cấu: 3 phòng ngủ 2 WC
Có ô đậu xe riêng cực hiếm
...
Bán căn hộ 3pn 120m2 chính chủ tại essensia sky nguyễn hữu thọ quận 7
13
9.75 tỷ 120 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Essensia Nam Sài Gòn, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

* Cần bán căn 3PN2WC Essenisa Sky TẦNG TRUNG CAO TRÊN 10 view hoàng hôn, thoáng và đẹp nằm ngay trên đường Nguyễn Hữu Thọ mở rộng 10 làn xe, sát trạm Metro số 04 (trong tương lai) liền kề Phú Mỹ Hưng, thiết kế vuông vức với hơn 50 tiện ích tiêu biểu: Nước nóng onzen 4 mùa riêng tư, hồ bơi địa phân muối vô cực, công viên nội khu xanh mát.

* Giá tốt trên thị trường. Giá 9 tỷ 750 all in, bàn giao ...
Bán nhà căn góc không gian sống đẳng cấp
15
10.5 tỷ 97 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Dương Cát Lợi, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Cơ hội sở hữu căn nhà đẹp, vị trí góc cực thoáng, thiết kế hiện đại phù hợp để ở hoặc đầu tư lâu dài!

Thông tin chi tiết:
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 2 sân thượng trước và sau.
4 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát
1 phòng khách sang trọng
1 phòng thờ riêng biệt
3 WC tiện nghi
Gara ô tô trong nhà an toàn, tiện lợi

Điểm nhấn nổi bật:
Sân vườn với hòn non bộ & hồ cá koi mang lại không ...
Bán đất nền cotec phú gia, 147m2, 27.5tr/m2 đã có sổ cty, đường 14m.  0984 975 *** bích trâm
3
4.04 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán đất nền KDC Cotec Phú Gia, Nhà Bè,
- Diện tích 147m², giá tốt đầu tư 27.5tr/m², đường 14m, đã có sổ công ty.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
Vị trí lô đất đẹp, lối vào chung cư Orchid Park đã đi vào hoạt động. Mặt tiền đường 14m thông thẳng Nguyễn Lương Bằng.
Hạ tầng dự án đẹp, điện nước âm. Tương lai thông thẳng 15B, đi trung tâm thành phố dễ dàng.
Giá tốt đầu tư, anh chị quan tâm mua đất ...
Bán shophouse đẹp tại celesta avenue, 235 triệu/m2, 210 m2, 3pn, 3wc, 2 mặt tiền
20
49.35 tỷ 210 m²
ShopHouse
3 3

Celesta Avenue, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu shophouse đẹp tại Celesta Avenue, có diện tích 7x30, 210m² với thiết kế 3PN + 3WC. Giá bán chỉ gần 235 triệu / m², phù hợp cho những ai đang tìm kiếm không gian sống và kinh doanh lý tưởng. Mặt tiền rộng 60m, đường vào thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh, mở văn phòng, tài sản tích luỹ theo hạ tầng đang phát triển mạnh và nhanh.
Ngay sát bên Metro số 4 sắp được khởi ...
Chỉ 4,5 tỷ/ dt 95m2 có ngay lô đất cạnh 3 trường đại học. cơ hội đầu tư kdc nhơn đức vạn phát hưng
12
4.5 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nhà phố giá tốt nhất KDC Nhơn Đức Vạn Phát Hưng
Lô đất nhà phố nội khu giá tốt nhất dự án.
Diện tích: 95m² (5m x 19m).
Giá bán: 4.5 tỷ. Lô đất nhà phố nội khu tốt nhất dự án.

Giá bán đã bao gồm móng cọc thực tế tại lô đất: Nhà phố 300 triệu
Liên hệ: .
Sàn giao dịch BĐS Annam Land - Chuyên Nhơn Đức VPH.
Bán nhà mặt phố lê văn lương, 135 triệu/m2, 174m2, view đẹp, nhà bè, hcm
4
23.49 tỷ 174 m²
Nhà Mặt Tiền
9 9

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhà mặt phố tọa lạc tại Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh với diện tích 174m², giá 135 triệu/m². Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng và thuận tiện.

- Diện tích 174m², giá 135 triệu/m² TL.
- 9 phòng ngủ, 9 toilet, phù hợp cho gia đình lớn hoặc kinh doanh.
- Mặt tiền rộng 40m, thuận lợi cho việc buôn bán và kinh doanh.
- Hỗ trợ xin GPXD ...
Bán đất hẻm 2009/4/11 lê văn lương, full thổ cư 5mx18m, giá 2,83 tỷ
5
2.83 tỷ 91 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: A Việt (2 tin đăng)
Bán đất hẻm 2009/4/11 Lê Văn Lương, full thổ cư 5mx18m = 91.2m², giá 2.83 tỷ.

Khu dân cư hiện hữu an ninh, đường 4m, oto vào tận nơi, gần bờ sông mát mẻ, xung quanh đầy đủ tiện ích. (siêu thị, chợ truyền thống, trường học... ), ra đường chính Lê Văn Lương 400m.

Khu vực cách đường dân lên cao tốc Bến Lức - Long Thành 7km (nhánh rẽ cầu Bình Khánh).

Pháp lý sổ đỏ.
Từ 1180 tới 1200 của 1481

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực