Mua bán nhà đất tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh đất đẹp, khu trung tâm lê văn lương gần vivo city, 7x21, chỉ 7.5 tỷ .
3
7.5 tỷ 147 m²
Đất Riêng

X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

ĐẤT ĐẸP, XÂY DỰNG TỰ DO, KHU TRUNG TÂM LÊ VĂN LƯƠNG GẦN VIVO CITY, 7x21, CHỈ 7.5 TỶ .

Bạn đang tìm đất biệt thự, Lê Văn Lương gần Vivo City, hay lô đất ngang 7m xây biệt thự cao cấp Quận 7 Nhà Bè ?
Đây chính là lô đất đẹp hiếm còn sót lại trong khu dân cư quy hoạch đồng bộ, pháp lý chuẩn, giá tốt.

Diện tích: 147m² (7 x 21m).
Kích thước: Ngang 7m x dài 21m, đất vuông vức, cực đẹp.
Hiện trạng: ...
Chính chủ cần bán gấp nhà phố 7x17m gs metrocity zeitgeist nhà bè, giá tốt nhất khu
9
17 tỷ 119 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4

Zeitgeist City, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

DT: 7 x 17m | Hướng Tây Nam.

Xây dựng: Trệt + 2 lầu + áp mái.

Công năng: 4 phòng ngủ, 1 phòng thờ/kho, 2 sân thượng (trước & sau).

Vị trí rất đẹp Gần tiện ích nội khu, giao thông thuận lợi.

Giá bán: 17 tỷ.

Ưu điểm nổi bật:
Thiết kế tối ưu không gian sống đầy đủ công năng cho gia đình 3 thế hệ.
Khu dân cư đồng bộ, văn minh an ninh 24/24.
Tiềm năng tăng giá cao thanh khoản tốt.
Có thể hoàn ...
Nhà phố ven sông nine south estate không gian sống xanh 7x20m, full nội thất giá nét
9
19.5 tỷ 140 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Nine South Estates, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

KDC Nine South Estate Đường số, Nhà Bè
Diện tích: 7 x 20 m(140m²)
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu - sàn 260m
Công năng: Định cư lâu dài , tích lũy tài sản
Tình trạng: đầy đủ nội thất
Pháp lý: Sổ hồng riêng
Giá bán: 19,5 tỷ (thương lượng) tùy vị trí

Điểm mạnh: KDC ven sông- Mặt tiền rộng vỉa hè thoáng khu compound an ninh dân cư đông, cực phù hợp định cư lâu dài

Vũ Ích Đạt
VP: Số 70 Đường ...
Không gian rộng rãi ngại gì không gọi em
14
6.1 tỷ 122 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Dragon Hill Residence and Suites 2, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán căn hộ Dragon Hill 1.
- 3 Phòng ngủ 2WC.
- Diện tích: 122m².
- Giá bán: 6,1 tỷ (giá đã bao gồm thuế phí).
- Sổ hồng riêng, chủ không vay bank, mua bán công chứng trong ngày.
+ Liên hệ xem nhà: Mr Tú .
+ Quý khách mua đầu tư, để an cư lập nghiệp, gọi em em sẽ tư vấn thêm cho quý anh chị.
Nhà đẹp pháp lý rõ ràng xem là thích!
Nhà phố hiện đại  khu dân cư 2581 huỳnh tấn phát  7,5m x 15m sổ hồng hoàn công đẹp giá 8,5 tỷ
14
8.5 tỷ 114 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhà phố xây dựng mới từ miếng đất trống, thiết kế hiện đại đủ nội thất, mặt tiền Khu dân cư 2581 Huỳnh Tấn Phát Phú Xuân Nhà Bè.
- Diện tích: 7,5m x 15m sổ hồng 114,9m² ONT 81m².
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng nhà xây ở đúc kiên cố chắc chắn, công năng đầy đủ, gara xe, sân thượng, sân phơi,..
- Với 04 phòng ngủ mỗi phòng đều có WC riêng.
- Nội thất toàn đồ cao cấp hiện đại, được trang bị đầy ...
Bán nền kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 6x22m, giá 41,5tr/m
3
5.48 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố khu dân cư Vạn Phát Hưng, Phú Xuân Nhà Bè. Diện tích: 6x22m, giá 41,5tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Ngay trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Bán kính 2km đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học mẫu giáo, cấp 1 - 2 - 3. Cách đô thị PMH chỉ 15p di chuyển.

Công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây nhà hoàn công ...
Bán nền nhà phố 126m2 (sổ công ty), giá chỉ 55tr/m2.  0938 303 *** lợi
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, diện tích 126m² (6x21m), giá 55tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây ...
Bán nền nhà phố, giá tốt. diện tích 125m2 giá 48tr/m2.  0938 303 ***
3
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú, diện tích 125m² (5x25m), giá 48tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m, view công viên. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè.

Hạ tầng đồng bộ, Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Sổ cty giao ...
Nền Nhà Phố 6x23 Đường 20m KDC Vạn Phát Hưng Giá 57tr/m Bao Sang Tên 0916681682
8
57 triệu 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

🌟𝑲𝑫𝑪 𝑷𝒉𝒖́ 𝑿𝒖𝒂̂𝒏 - 𝑽𝑷𝑯👉𝐆𝐢𝐚́ 𝐫𝐞̉ 𝐧𝐡𝐚̂́𝐭 𝐝𝐮̛̣ 𝐚́𝐧🌟
🆖 Nền Nhà Phố 6x23 Đường 20m Giá 57tr/m Bao Sang Tên
- Nền Nhà Phố Đường 16m diện tích 6x22(132m) giá 45tr/m
- Nền Biệt Thự đường 40m diệ tích 12x24(288m) giá 60tr/m
- Nền Biệt Thự song lập đường 12m diện tích 10x20(200m) giá 46tr/m
✅ Thời điểm tốt để chốt giao dịch đón đầu hạ tầng khu Nam
✅ Dự án đã hoàn thiện cơ sở hạ ...
Bán căn nhà 3pn phú hoàng anh, giá cực hời chỉ 4.5tỷ tặng nội thất rẻ quá
6
4.5 tỷ 130 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán căn hộ Phú Hoàng Anh liền kề Q1, Phú Mỹ Hưng.
Căn hộ vị trí đẹp di chuyển qua Q7. Q8, Vivocity.
Căn hộ 3PN DT 130m² cực rộng.
Căn hộ với rất nhiều tiện ích cafe, siêu thị, bảo vệ 24/7.
LH .
Bán đất nền tái định cư dự án thanh nhựt thể sun city phước kiển nhà bè, tp.hcm
10
7.13 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền đất tái định cư dự án Thanh Nhựt toạ lạc đường Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè, TP. HCM, sở hữu diện tích 108m² với giá 66tr/m², là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp.

Điểm nhấn của dự án bao gồm:
- Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho ô tô di chuyển.
- Mặt tiền 6m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ cầm ...
Bán dãy nhà trọ 2 tầng  hẻm 5m  đào tông nguyên  nhà bè  5.6x22m  giá nhỉnh 6 tỷ
4
6.4 tỷ 121 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Đào Tông Nguyên, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cơ hội sở hữu tài sản vừa có dòng tiền hàng tháng vừa giữ giá trị lâu dài tại khu vực phát triển mạnh của Nhà Bè. Dãy nhà trọ nằm ngay Đào Tông Nguyên, hẻm rộng xe hơi tới cửa, nhu cầu thuê khu vực luôn cao.

Vị trí: Đào Tông Nguyên, Nhà Bè
Khu dân cư đông đúc
Di chuyển thuận tiện ra Huỳnh Tấn Phát, Nguyễn Bình, Phú Xuân
Gần chợ, trường học, cửa hàng tiện lợi và khu dân cư hiện hữu

Diện ...
Đất sổ đỏ kdc lập phúc, phước kiển, xã nhà bè
5
8.9 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất sổ đỏ Lê Văn Lương, Phước Kiển, xã Nhà Bè.
DT: 7x20m, hướng Bắc. Giá 8.9 tỷ.
Điện nước âm. Hạ tầng đồng bộ.
Sổ sẵn, đường lớn. Lề đường rộng (4m).
Lô đẹp trục chính dự án tiện ích trường học cấp 1.2,3 Quốc tế. Siêu thị ngân hàng bệnh viện.
Gần Q7 & khu đô thị PMH.
Liên hệ: . Quỳnh Hương.
Chuyên bán đất - nhà ở - KDC - Lập Phúc - Phước Kiển - Xã Nhà Bè.
Đất sổ đỏ kdc lập phúc, giá 7.5 tỷ, phước kiển, nhà bè gần q7
3
7.5 tỷ 106 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất sổ đỏ, giá 7.5 tỷ.
- KDC Lập Phúc Phước Kiển. Gần Q7.
- DT: 5x21m, 106m². Đường 16m.
- Hướng Tây. Được CCPXD 4 lầu.
- Vị trí đẹp. Liền kề Làng Đại Học ABC.
- Tiện ích gần trợ trường học cấp 1.2,3. Và trường học Quốc tế.
- Cách Q7 và khu đô thị PMH 3km.
Liên hệ: . Quỳnh Hương.
Chuyên bán đất - nhà ở - KDC Lập Phúc Phước Kiển, Nhà Bè.
Bán căn 3pn 2wc 106m2 tại celesta rise, full nội thất view thoáng, giá chỉ 7,25 tỷ  0902 520 ***
3
7.25 tỷ 106 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Celesta Rise, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Căn góc 3PN diện tích lớn khu siêu thoáng.
Giá chỉ: 7.250 tỷ (chưa gồm 5% ra sổ) thương lượng mạnh cho khách thiện chí!

Thông tin căn hộ:
Diện tích tim tường 106m², thông thủy 95m².
3PN 2WC, layout vuông vức, không lỗi phong thủy.
Nhà thô dễ thiết kế theo phong cách riêng.
Hướng cửa Đông Bắc, view hồ bơi nội khu rộng thoáng, giá trị khai thác cực cao.

Điểm mạnh vượt trội:
Pháp lý rõ ràng hỗ trợ ...
Hoàng anh an tiến (gold house)  110,6m2 (3pn + 2wc)  sổ hồng. trần cao. view phú mỹ hưng
13
4.3 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Hoàng Anh An Tiến - Gold House, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán căn hộ Hoàng Anh Gold House (An Tiến) - Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, HCM.

- Diện tích: Tim tường 110,6m² thông thủy 103m² (3PN + 2WC). Trần cao 3m.
- Nội thất: Đầy đủ như hình.
- View: Phú Mỹ Hưng, Làng Đại Học.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá: 4,3 tỷ.

* Liên hệ xem nhà: .

- Tiện ích nội khu: Hồ bơi, siêu thị, nhà trẻ, gym, công viên, khu vui chơi trẻ em, cafe.
- Tiện ích ngoại khu: Phú Mỹ Hưng, Vivo ...
Đi nước ngoài, nên bán đất hẻm 274 nguyễn văn tạo, 6x20m, sổ hồng riêng, giá 4.6 tỷ
4
4.6 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất thổ cư hẻm 274 Nguyễn Văn Tạo, Long Thới (cũ).

- Diện tích: 6x20m = 120m² (đất vuông vức).

- Sổ hồng riêng, dân cư hiện hữu đông đúc, ngay đoạn nhộn nhịp nhất đường Nguyễn Văn Tạo.

- Đường xe tải né nhau, chỉ 2 phút đến nút giao cao tốc Bến Lức - Long Thành.

- Giá bán chỉ 4.6 tỷ.

Xem đất gặp chủ alo Thắng.
Bán lô đất nền thương mại dự án thanh nhựt, giá tốt nhất khu vực, chỉ 50tr/m2
7
5.4 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền thương mại Thanh Nhựt. Trục 20m kết nối Lê văn lương và giai đoạn 2 GS Metrocity.
+ Diện tích: 108m² chủ thiện chí bán nhanh.
+ Tọa lạc: Đường Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh. Với diện tích 108m², vị trí đắc địa, dự án này cực kỳ phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Khu vực này không chỉ nổi bật bởi không khí trong lành mà còn ...
Chính chủ bán gấp căn nhà phố phú mỹ hưng amelie diện tích 6*20m giá chỉ 13 tỷ
8
13 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chủ cần bán Amelie Villa Phú Mỹ Hưng giá chỉ 13 tỷ, sổ hồng cầm tay
Phố vườn 6*20m giá chỉ 13 tỷ giá tốt nhất.
Diện tích đất: 6*20
Diện tích sàn xây dựng: 282m²
Pháp lý: Sổ hồng
Amélie khu nhà Phú Mỹ Hưng được xây dựng và quản lý bởi chủ đầu tư uy tín Phú Mỹ Hưng.
Khu compound, an ninh, yên tĩnh, dân trí cao.
Liên hệ Thu Hà làm việc chính chủ, thương lượng chính chủ.
Mua nhà Phú Mỹ Hưng - Mua ...
Hoàng anh an tiến (gold house)  121m (3pn + 2wc) 4,97 tỷ  căn góc. sổ hồng. nội thất mới đẹp
12
4.97 tỷ 121 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Hoàng Anh An Tiến - Gold House, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

- Căn góc: Tim tường 121m², thông thủy 112m² (3PN + 2WC).
- Nội thất: Đầy đủ như hình. Mới đẹp.
- View: Hồ bơi, Làng Đại Học, GS Metro City.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá: 4,97 tỷ.

* Liên hệ xem nhà: .