Mua bán nhà đất tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà phố hiện đại  xây ở tâm huyết  đường trước nhà 8m huỳnh tấn phát nhà bè 5mx23m giá 8,3 tỷ
13
8.3 tỷ 115 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Siêu phẩm nhà phố hiện đại - xây ở kiên cố - full nội thất đường 8m Huỳnh Tấn Phát Thị Trấn Nhà Bè (cách Phú Mỹ Hưng 3 phút xe máy).
Giá 8,3 tỷ thương lượng.

- Diện tích: Ngang 5m dài 23m = 115.5m² ODT 100m².
- Thiết kế: 3 tầng + phòng thờ có sân thượng trước - Phòng khách, phòng bếp, 4 phòng ngủ, 5WC, sân sau có giếng trời thoáng mát, sân trước làm gara để xe, nhà có camera 24/24, đường trước ...
Đất thổ cư hẻm 126 nguyễn văn tạo, long thới, nhà bè
5
3.85 tỷ 133 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất thổ hẻm 126 Nguyễn Văn Tạo. Gần đường dẫn cao tốc Bến Lức - Long Thành. Đường trước đất 10m.
DT 133m²(8x17m).
Giá 3,85 tỷ.
Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
LH xem đất (a. Quyền) nhận kí gửi nhà đất.
Hailongreal đất bán, dt5x24m, 120m2, giá35tr/m2, đường lê văn lương rẽ vào lê thị tám, khu 28ha
5
4.2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Hai Long Real: Đất đầu tư dài hạn tốt, đường nhựa 14m.
- Đất đường Lê Văn Lương, rẽ vào Lê Thị Tám, khu 28 ha.
- Giá: 35tr/m².
- Diện tích: 5x24m.
- Đường 14m, vị trí cạnh 4 trường học, gần làng đại học ở Nhà Bè.
- Đầu tư nắm giữ dài hạn siêu tốt vì:
A. Giá thấp hơn tiềm năng rất nhiều.
B. Vị trí đắc địa kết nối GS, Phú Mỹ Hưng, kết nối đường Nguyễn Hữu Thọ, vòng xoay Nguyễn Bình, Lê Văn Lương, ...
Tôi chính chủ kẹt tiền bán gấp biệt thự 7x20m nine south full nội thất  hoàn thiện giá 16 tỷ
6
16 tỷ 140 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Nine South Estates, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Tôi cần bán gấp biệt thự Nine South full nội thất giá 16 tỷ, sổ hồng.

Đối diện khu đô thị GS Metro 180 ha, Nhà Bè lên Quận, gỡ nút thắt giao thông Nguyễn Văn Linh vs Nguyễn Hữu Thọ.

1/ Vị trí đường thông thoáng, nhà hoàn thiện ngoài.
DT: 7x20m - trệt 2 lầu, 4 phòng.
Hướng: Đông Nam - Tây Bắc.
Giá: 16 tỷ.

LH xem nhà: anh Thịnh Chính chủ.
Căn hộ như hình,tầng cao view thoáng, căn góc 121m23pn,sổ hồng riêng,inbox thương lượng chính chủ
8
Thỏa thuận 121 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Hoàng Anh An Tiến - Gold House, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

[Bán_căn hộ]_An Tiến-GOLD HOUSE-Lê văn lương

DT : 121m²-3pn-2wc

Nhà mới decor đẹp ,full nội thất

tầng cao -thoáng mát -view hồ bơi

Giá bán : 4.890 tỷ thương lượng chính chủ

LH : E Nhã Lê

Sẵn key xem nhà .
Nhà nguyễn văn tạo 120m² full thổ cư hxh chỉ 6.75 tỷ
6
6.75 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Nhà Nguyễn Văn Tạo 120m² Full Thổ Cư HXH Chỉ 6.75 Tỷ

Long Thới, Nhà Bè
Mặt tiền đường nhựa 12m hẻm xe hơi thông thoáng
Diện tích: 6m x 20.1m tổng 120.7m²

Kết cấu:
Nhà gác lửng
3 phòng ngủ
2 WC

Pháp lý chuẩn:
Full thổ cư
Sổ riêng sang tên ngay
Khu dân cư hiện hữu xây dựng tối đa 4 tầng

Kết nối nhanh Q7, Q4, trung tâm
Phù hợp ở lâu dài, đầu tư hoặc xây mới

Giá chỉ: 6.75 tỷ ...
(hiếm)biệt thự 8x16m 4 tầng nhà mới xây  giá chỉ hơn 8 tỷ cách pmh 5p. khu an ninh shr hẻm oto 8m
7
8.9 tỷ 128 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Mỹ Nhi (2 tin đăng)
Bán siêu phẩm biệt thự tân cổ điển.

Nhà xây mới 100% Thiết kế sang trọng, kiên cố.
Đường nhựa 8m, xe tải xe hơi tránh nhau thoải mái.
Diện tích: 8 x 16m.

Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu.
Công năng đầy đủ:
Gara ô tô trong nhà.
Phòng khách sang trọng.
Bếp + phòng ăn rộng rãi.
4 phòng ngủ 5 WC.
Phòng thờ riêng.
Sân thượng + sân phơi thoáng mát.
Tặng toàn bộ nội thất Như hình, vào ở ngay.
Giá bán: 8.9 tỷ ...
Bán đất tđc thanh nhựt  phước kiển, nhà bè  70tr/m2
8
7.56 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền TĐC Thanh Nhựt.
- DT 6x18m, 108m² đường 12m.
- Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
- Liền ranh GS MetroCity, xung quanh đầy đủ tiện ích.
- Giá 70tr/m².

LH: Thế An.
Gấp. chủ gửi bán gấp đất nền dãy a6 kdc phú xuân vph giá 59tr/m2
3
7.79 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chủ gửi bán gấp đất nền Phú Xuân VPH.

Diện tích 6x22 = 132m².

Quy cách xây dựng kiểu nhà phố liền kề, trệt, 2 lầu, áp mái.

Hướng Tây Bắc.

Vị trí dãy A6 mặt đường số 22 Nội khu dân cư Phú Xuân Nhà Bè.

Pháp lý sổ đỏ thổ cư.

Giá bán 59tr/m².

Liên hệ gặp Lợi.

Trân trọng.
Bán đất 140m2, mặt tiền đường 16m, lê văn lương, sát quận 7, giá 8.9 tỷ
4
8.9 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Tôi cần bán lô đất thổ cư, mặt tiền đường 16m, Lê Văn Lương, sát Quận 7

- Ngang 7m x 20m = 140m²

- Sổ hồng riêng, cá nhân đứng tên, xây dựng chính quy

- Giá bán 8.9 tỷ (chỉ 64 triệu/m²)

Xem đất gặp chủ thương lượng alo Thắng
Bán căn 3 phòng ngủ có nội thất lầu cao gọi tú  0706 334 ***
12
4.3 tỷ 106 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Park Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán căn hộ The Park Residence xem nhà 24/24.

- 3 Phòng ngủ 2WC full nội thất.
+ Diện tích: 106 m².
- Giá: 4 tỷ 300 triệu Giá đã bao gồm thuế phí
- Liên hệ tư vấn gửi thông tin hình ảnh thực tế.
- Hỗ trợ vay 70%
Gọi Em: . Mr Tú Xem Nhà.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x22m, 126m2 giá 55 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 55 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Nền nhà phố rạch sông cực đẹp 6x24 144m2 giá bán nhanh 52 triệu/m2  tuấn 0939 386 ***
6
7.49 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

[KDC Phú Xuân VPH Nhà Bè]
Nhà phố view rạch KDC Phú Xuân
Diện tích 6x24 144m²
Giá bán 52 triệu/m² ( 7,488 tỷ)
Xây dựng: Trệt - 2 lầu mái
Pháp lý: HĐMB + KQ 200tr ( Chưa sổ, xây dựng 3 tầng)
Thông tin liên hệ em Tuấn
Hàng hiếm nền nhà phố kdc vạn phát hưng phú xuân, giá 42tr/m2
12
5.54 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất nhà phố Giá tốt nhất thị trường khu dân cư Phú Xuân Vạn Phát Hưng.
Giá bán: 42tr/m².
Diện tích: 6x22m.
Đường 14m.
Khu dân cư đồng bộ an ninh.
- Pháp lý: HĐMB + sổ cty + giấy xác nhận chủ đầu tư.
+ Trung tâm hành chính Xã Nhà Bè, kết nối nguyễn lương bằng, đi khu đô thị lấn biển cần giờ, về phú mỹ hưng. Cơ hội đầu tư, cầu cần giờ và tàu điện cao tốc bến thành cần giờ.

ĐT: Nghinh BĐS ...
Bán gấp căn hộ 3pn dt 130m2 giá chỉ 4.8ty nhà decor tặng nội thất cao cấp
6
4.8 tỷ 130 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán căn hộ Phú Hoàng Anh gần Phú Mỹ Hưng, trường học.
Căn hộ vị trí đẹp thiết kế 3PN DT 130m². Thuận tiện di chuyển lên Q1, Q7, Q8.
Căn hộ đang rao bán với mức giá rất tốt.
Khu dân cư cực cao cấp chất lượng.
Không gian căn hộ nhiều tiện ích cafe, quán ăn, siêu thị bảo vệ 24/7...
LH
Bán căn hộ hoàng anh an tiến (gold house) 3 phòng ngủ 2wc 110m2
6
4 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Hoàng Anh An Tiến - Gold House, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán chung cư Hoàng Anh An Tiến (Gold House)
Thiết kế: 110m² 3 phòng ngủ 2wc
Gía bán: 4 tỷ (thương lượng). Đã có sổ hồng, công chứng nhanh gọn
Phù hợp gia đình 2-3 thế hệ sinh sống thoải mái
Nội khu: hồ bơi, gym, spa, siêu thị
Khu dân cư đông đúc
Liên hệ: Thư
Duy nhất 1 lô đất mặt tiền a lộ giới 20m, dt 6x23m 138m2 giá bán 64 triệu/m2.  tuấn 0939 386 ***
5
8.83 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Hưng cần bán nền nhà phố dãy A lộ giới 20m.
Diện tích: 6x23m, 138m².
Giá bán 64 triệu/m².
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.
Pháp lý: Hỗ trợ đầy đủ bàn giao hồ sơ.
+ Đất sổ đỏ công ty - loại hợp đồng mua bán + ký quỹ xây dựng 200 triệu - công chứng mua bán.
+ Đóng thuế TNCN và xác nhận sang tên tại CĐT.

Liên hệ: gặp ...
Cần bán nền nhà phố góc kdc phú xuân, vạn hưng phú dt 212.5m giá bán 50tr/m
6
6.2 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- nền nhà phố 6x22 (132m) giá 47tr/m Bao Sang Tên
- KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú, Xã Nhà Bè, TPHCM
- Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
+ Trường THCS Lê Văn Hưu và trường THPT Dương Văn Dương gần kề, thuận lợi cho việc học tập của con em.
+ Pháp Lý: Hợp Đồng Mua Bán, Xây Nhà Hoàn Công Nhà Trên Đất
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi ...
Rổ hàng biệt thự nine south nhà bè giá thật 100%  7x20m, 10x20m giá từ 16.5 tỷ/căn  0933 906 ***
9
16.5 tỷ 140 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Nine South Estates, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ định cư nước ngoài nên cần bán gấp căn tốt nhất dự án.

Trục đường chính, cách bờ sông 20m, không có sản phẩm so sánh.
- DT: 7*20m (140m²).
- Diện tích sàn XD: 270m².
- Hiện trạng: Nhà hoàn thiện cơ bản, nội thất chất lượng.
- Giá 17 tỷ.

Liên hệ xem nhà và thương lượng: Hải Nguyễn
Dãy trọ 6 phòng 5.6m x 22m  có dòng tiền ngay hoặc xây mới đầu tư
3
6.4 tỷ 123 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Đào Tông Nguyên, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Dãy trọ 6 phòng 5.6m x 22m có dòng tiền ngay hoặc xây mới đầu tư.