Mua bán nhà đất tại Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự đẹp khu compuond, sông ông lớn chỉ có 88 căn, giá 39.9 tỷ, 288m2,  0903 870 ***
7
39.9 tỷ 288 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Khu Biệt Thự Sông Ông Lớn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Nhanh tay sở hữu biệt thự tại khu biệt thự Sông Ông Lớn với nhiều tiện ích nổi bật.
+ Giá: 39.9tỷ VND.
+ Diện tích: 288m².
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Hướng cửa chính và ban công: Tây Bắc.
+ Ngõ vào rộng 12m, phù hợp cho xe ô tô.
+ Mặt tiền rộng 12m, thuận lợi cho kinh doanh.
+ Không nội thất, dễ dàng thiết kế theo phong cách riêng.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

Địa điểm tiện ích xung ...
Nhà phố trellia  căn góc giá 19,9 tỷ 245m2
4
19.9 tỷ 245 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Trellia Cove, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

LK-11.09 Ai sẽ là chủ nhân của căn hoa hậu duy nhất tại Trellia Cove?

Không chỉ là một sản phẩm thấp tầng thông thường, LK - 11.09 là căn sở hữu vị trí nổi bật tại phân khu compound ven sông Trellia Cove Mizuki Park.

Chỉ còn duy nhất 1 căn.
Không gian sống riêng tư, đẳng cấp.
Thiết kế rộng thoáng tối ưu công năng.
Giá trị sở hữu & khai thác lâu dài tại Nam Sài Gòn.

Sống giữa thiên nhiên ven ...
Bán căn biệt thự kdc him lam 6a  dt 12,5x19m giá tốt nhất 32 tỷ  0901 294 *** quang vũ
6
32 tỷ 237 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 6

Him Lam 6A, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán căn biệt thự góc hai mặt tiền KDC Him Lam 6A giá tốt nhất 32 tỷ/SP - LH Quang Vũ PMH.

Căn BT giá tốt nhất.
DT 237,5m² (12,5x19).
KC trệt, 2 lầu áp mái. 7PN, P. Khách, bếp, gara xe, có sân vườn, cây xanh.
Giá tốt nhất 32 tỷ - nhiều KH quan tâm.

Liên hệ xem nhà: Quang Vũ PMH.
Urban Home BĐS Phú Mỹ Hưng.
[ siêu đẹp ] căn villa góc  2 mặt tiền  the meadow , 265m2, 8x20, giá 17.5tỷ full vat
4
17.5 tỷ 265 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Meadow Bình Chánh, X.Vĩnh Lộc B, H.Bình Chánh, HCM

KIỆT TÁC NHÀ PHỐ COMPOUND - THE MEADOW BÌNH CHÁNH - MUA F0 - TRỰC TIẾP TỪ CĐT !!!
Em Trần Hà / Phòng kinh doanh Chủ đầu tư Gamuda Land xin giới thiệu đến anh chị sản phẩm căn góc " 2 mặt tiền " giới hạn số lượng cực ít.

Căn Hộ thuộc BST Nhà Phố (Căn góc N12 ):
* Diện tích: Ngang 8m x Dài 20m.
* Kết cấu: 4 tầng uy nghi, thiết kế 3 phòng ngủ tối ưu công năng.
* Vị trí: Căn góc 2 mặt tiền, View ...
Bán lô g đường phạm hùng khu 6b t30 xã bình hưng huyện bình chánh 10x26.6m/lô sổ đỏ giá 122tr/m2
4
32.45 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô G MT đường Phạm Hùng thuộc dự án T30 khu 6B xã Binh Hưng huyện Bình Chánh. DT 10x26,6m sổ đỏ giá 122tr/m².

LH: .
Bán gấp nhà xưởng hẻm 7m đường vĩnh lộc ( gần ubnd vĩnh lộc b), diện tích 10mx25m, giá 8.5 tỷ tl
3
9 tỷ 245 m²
Kho Nhà Xưởng
2

Đường Vĩnh Lộc, X.Vĩnh Lộc B, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp nhà xưởng đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh
- Giá: 8.5 tỷ (tl nhẹ)
- Diện tích: 10mx25m.
- Kết cấu: một căn 1 lầu, một căn cấp 4.
- Hướng Nam.
- Sổ công nhận 245m².

Liên hệ ngay: ( A Tiến)
Bán gấp lô đất mặt tiền đường vườn thơm, diện tích 9x30m, giá 6.5 tỷ (tl), đường rộng 12m thông
11
6.5 tỷ 284 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vườn Thơm, X.Bình Lợi, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất Mặt tiền đường Vườn Thơm, Xã Bình Lợi, Huyện Bình Chánh.
+ Vị trí: Kế bên Trung Tâm Sinh hoạt Phật Giáo Bửu Hoà, cách Cầu Sáng (tỉnh lộ 10 nối dài) khoảng 2km, Cách trung Tâm thành phố 20km.
+ Giá: 6.5 tỷ (thương lượng).
+ Diện tích: 9mx30m, đã lên thổ cư 191m².
+ Đường rộng 12m thông.
+ Hướng Đông Nam.
+ Có sổ đất tổng dt 284m².

LH ngay: (Mr Tiến).
Chính chủ cần bán biệt thự kdc him lam 6a. dt 250m2, nhà mới đẹp có hầm  a. hiền 0901 023 ***
5
38 tỷ 250 m²
Nhà Mặt Tiền

Him Lam 6A, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán nhà mặt tiền đường lớn KDC Him Lam 6A, xã Bình Hưng - Bình Chánh. Vị trí đẹp, nhà mới, thiết kế phòng ốc đẹp, thang máy.
Giá: 38 tỷ (Gía còn trao đổi).
Diện tích đất: 12.5*20.
Hiện trạng: Nhà mới đẹp xd 1 hầm, 2 lầu sân thượng.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay trong ngày.
Qúy khách có nhu cầu xem nhà và đàm phán chính chủ LH Chị Duyên .
Bán 224.7m2 đất nền thổ cư đường hoàng phan thái, bình chánh hcm chỉ 4,6 tỷ
6
4.6 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Phan Thái, X.Bình Chánh, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất nền thổ cư đường Hoàng Phan Thái, Bình Chánh. Vị trí này cực ổn, kết nối rất nhanh ra trục Lê Khả Phiêu.
Dt 224,7 m² trong đó 183.2 m² đất thổ cư. Và 41.5m² đất trồng cây lâu năm.

Giá: Chỉ 4,6 tỷ (mức giá cực tốt khu vực này). Còn thương lượng.

Tiềm năng: Khu dân cư hiện hữu,
LH . Để gửi số. Hồng.
Nhà riêng tân long  tân nhựt 300m2 odt  thực tế đến 568m2  sân ô tô rộng  2 mặt đường tl 10 tỷ
6
10 tỷ 300 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Tân Long, X.Tân Nhựt, H.Bình Chánh, HCM

Tân Nhựt, Bình Chánh chủ chào bán nhà riêng có sân vườn, ngang 12m, diện tích 300m² đất ở đô thị ODT, thực tế sử dụng đến 568m² đường Tân Long cạnh Võ Trần Chí, gần cao tốc Trung Lương, không gian xanh, lý tưởng để nghỉ dưỡng hoặc đầu tư. Giá chào 10 tỷ.

* Diện tích công nhận trên sổ: 300m² đất ODT, diện tích xây dựng và diện tích sàn: 144,3m².

* Tổng diện tích sử dụng thực tế: 568m².

* Cấu ...
Hot! ngộp ngân hàng hạ bán gấp nhà 254m qui đức bình chánh
4
3.8 tỷ 254 m²
Nhà Riêng

X.Quy Đức, H.Bình Chánh, HCM

Bán nhà giá rẻ gần cầu ông thìn qui đức bình chánh.
diện tích:254m full thổ cư ngang 8,5m (trong đó diện tích nhà 98m 1 trệt 1 lầu còn lại là đất
giá ngộp ngân hàng 4ty300 hạ 3ty800 chốt
Lh:
Cần bán nhanh lô đất biệt thự 266m2 kdc conic, vị trí đẹp, giá chỉ 54 triệu/m2
3
15.55 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Vị trí lô đất tọa lạc KDC Conic 13B, Phong Phú, Bình Chánh. Giáp ranh Q8. Di chuyển Phú Mỹ Hưng chỉ 10p.
Nội khu cư dân ở đông đúc, hiện hữu 11 tòa chung cư, các dãy nhà phố biệt thự cùng tiện ích xung quanh.
Diện tích: 288m² (16x18m) vị trí đẹp, thuận lợi có 2 mặt tiền.
Giá: 54 triệu/m². Sổ hồng đầy đủ. (Khoảng 15,55 tỷ) giá rẻ nhất trong phân khúc.
Quý anh chị quan tâm muốn đi xem đất liên hệ ...
Bán nền biệt thự 280m2 tại 13b conic phong phú, 54 triệu/m2, q. bình chánh, hcm hot
4
15.12 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Khu đô thị 13B Conic - Nam Sài Gòn sở hữu vị trí đắc địa, mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình. Biệt nền thự liền kề, diện tích 264m², được thiết kế hiện đại và sang trọng.

+ Diện tích rộng rãi 280m², phù hợp cho gia đình lớn.
+ Giá cả hợp lý chỉ 54 triệu / m², đem lại giá trị đầu tư cao.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.

Biệt thự nổi bật với không gian sống yên ...
Hàng hiếm tại đoàn nguyễn tuấn, 5,5 tỷ, 300m2 full thổ cư, mặt tiền 10m, ngõ 13m
3
5.5 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, X.Tân Quý Tây, H.Bình Chánh, HCM

Chỉ có một miếng đất siêu chất tại đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Bình Chánh, Hồ Chí Minh, trước đây Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh đang chờ đón chủ mới. Với diện tích 300m², mặt tiền rộng 10m, ngõ trước 13m, cực kỳ thuận tiện cho việc xây dựng hoặc kinh doanh nhà trọ.

- Giá: 5,5 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ.
- Mặt tiền cực đẹp, lý tưởng cho các dự án thương mại.
- Ngõ vào rộng rãi, dễ dàng cho xe cộ lưu ...
Cần bán đất biệt thự kdc greenlife 13c  15x18m  12 tỷ  sổ đỏ   090694546 mrs diệu
3
12 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán đất biệt thự KDC Greenlife 13C - KDC an ninh ổn định, đầy đủ những tiện ích - cách trung tâm Q5, Q10 - 15p.
DT: 15x18m - giá 12tỷ - thương lượng - giá rẻ bao đầu tư.sổ đỏ cá nhân. - ngân hầng hỗ trợ cho vay 80%

Liên hệ: 090694546 Mrs Diệu.
Ngân hàng vib thanh lý 1 nền đất thổ cư 12x24m. giá 950 triệu. khu dân cư gia hoà. sổ hồng riêng.
4
850 triệu 287 m²
Đất Riêng

Đường Số 3, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Mr Anh (6 tin đăng)
-Ngân hàng VIB thanh lý 1 nền đất (ngang 12m - dài 24m) ở Khu dân cư Gia Hoà , xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh.
-Mặt tiền đường nội bộ đường nhựa lớn rộng 15m, đường xe ô tô.
-Diện tích: 287m² (ngang 12m - dài 24m)