Mua bán nhà đất tại Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất kế trường tiểu học bình hưng. gần bến xe quận 8.
3
19.5 tỷ 288 m²
Đất Riêng

Đường Số 14, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

+ BÁN LÔ ĐẤT BIỆT THỰ SIÊU VIP KHU DÂN CƯ BÌNH HƯNG, KẾ BẾN XE QUẬN 8.
+ Kế chung cư pegasuit.
+ Đường rộng 8m. Vỉa hè thoáng.
+ Đường ô tô xe tải.
+ Diện tích: 12-24m
+ Giá: 19,5 tỷ. Thương lượng.
+ Sổ hồng công chứng ngay.
Cần bán gấp lô biệt thự kdc conic 13b phong phú dt 288m2 sổ hồng riêng, giá 55 triệu/m2 0932 089 ***
5
15.84 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất biệt thự sổ hồng riêng KDC 13B Conic Phong Phú Bình Chánh nay là Xã Bình Hưng TPHCM
Vị trí mặt tiền Nguyễn Văn Linh đồi diện trường ĐH Văn Hiến

Diện tích: 16 x 18m (288m²).
Sổ hồng riêng.
Hướng tây nam.
GPXD ngay.
Giá 55 triệu/m².
Ngân hàng hỗ trợ vay.

Lh: Em Nguyên Land.
Chính chủ bán gấp căn nhà vườn, 300m2 ở tân nhựt, bình chánh. đẹp như khu nghỉ dưỡng ở đà lạt
7
980 triệu 300 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Nguyễn Cửu Phú, X.Tân Nhựt, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ bán gấp căn nhà vườn ở Tân Nhựt, Bình Chánh - đẹp như khu nghỉ dưỡng ở Đà Lạt.
Cách trung tâm chỉ 15 - 20p di chuyển.
Tiện ích: Gần trường, gần chợ, gần bệnh viện, Bách hoá xanh, hiệu thuốc...

Vị trí: Đường Nguyễn Cửu Phú, Tân Nhựt, Bình Chánh.
Đường lớn xe ô tô ra vào vô tư, dân cư đông đúc, an ninh, đường không ngập nước.
Diện tích: Ngang 10m, dài 30m (300m²).

- Thiết kế: Nhà Vườn ...
Nhà phố biệt thự vườn mặt tiền đường lớn huyện bình chánh chỉ 10.5 tỷ hỗ trợ vay nh 70%
4
10.5 tỷ 279 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Đường Bờ Huệ, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Bán nhà phố mới xây đường Bờ Huệ xã An Phú Tây, Huyện Bình Chánh.
Cách trường học cấp 1, 2 khoảng 500m, gần chợ An Phú Tây.
DT: 7.5x 34m. Tổng DT: 279 m².
Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu gồm 1 PK, 3 PN, 3 WC.
Sổ hồng riêng 2025.
Giá chỉ 10.5 tỷ (thương lượng).
Ngân hàng hổ trợ vay 70%.
Có hoa hồng cho người giới thiệu.
Liên hệ ngay: A Hưng .
Biệt thự 4 tầng mặt tiền đường khu dân dư đại phúc đường phạm hùng bình hưng bình chánh
8
33 tỷ 220 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hùng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Tan Tai (14 tin đăng)
Biệt 4 Tầng thự khu dân cư đại phúc đường phạm hùng nối dài bình hưng bình chánh.

DT 10x22m - 1 hầm - 2 lầu + sân thượng.

Chủ Tặng hết Nội thất cao cấp như hình.

Khu dân trí an ninh tuyệt đối.

Gần trường đại học RMIT , LOTTEMAR

Vị trí đẹp cách cầu Nguyễn Tri Phương 3km

Sổ hồng riêng - Giá 33 tỷ - LH
Mặt tiền trần văn giàu  2 mặt tiền  gần bv chợ rẫy 2  dòng tiền 20tr/tháng
5
15.5 tỷ 277 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Trần Văn Giàu, X.Phạm Văn Hai, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ bán nhà mặt tiền đường Trần Văn Giàu gần dự án Bệnh viện Chợ Rẫy 2 (900m).
Diện tích: 277,6m², nở hậu, thổ cư 100%.
Kết cấu hai mặt tiền: Mặt tiền Trần Văn Giàu lộ giới 40m trục chính, cặp hông nhà là mặt tiền hẻm 3m.
Đối diện cổng KCN Lê Minh Xuân 3 khu A.
Trong bán kính 500m đầy đủ tiện ích quan trọng: Ngân hàng, trường học, chợ, siêu thị, UBND, trạm y tế.
Chỉ 2 phút di chuyển đến nút ...
Bán kho, nhà xưởng tại 63, đường 1b, vĩnh lộc b, bình chánh, 12 tỷ, 283 m2 chỉ với giá cực chất
6
12 tỷ 283 m²
Kho Nhà Xưởng
4

Đường 1B, X.Vĩnh Lộc B, H.Bình Chánh, HCM

Kho, nhà xưởng tại 63, Đường 1B, Xã Tân Vĩnh Lộc, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh) có diện tích 283 m², thiết kế hợp lý với nhiều tiện ích.
- Giá: 12 tỷ VND
- Diện tích rộng rãi, dễ dàng bố trí hàng hóa.
- Trang bị đầy đủ: điều hòa, hệ thống chiếu sáng, hệ thống điện nước.
- Phù hợp cho sản xuất, kho chứa hàng hoặc kinh doanh.

Điểm đặc sắc:
- Vị trí thuận lợi, phong ...
Bán đất biệt thự 15 x 18270m245 tr/m2 tlmt 12m kdc greenlife 13c xã bình hưng mới, p phú cũ.sổcn
4
12.15 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô BT 15 x 18 270m² - MT đường 12m - KDC Greenlife (13C)xã Bình Hưng (xã Phong phú, BC cũ).

45 triệu/ m² TL_ Hướng: Đông.

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân công chứng liền.

- Vị trí:. Khu dân cư đông đúc đường nội bộ nối liền Dự án 13B Conic, 13E, 13A, Đối diện trường Đại Học Kinh Tế, Văn Hiến.

- Kết nối giao thông Mt Nguyễn Văn Linh, ngay cầu Bà Lớn, đầy đủ tiện ích cho gia đình.

- Lh: _ Thanh ...
Bán đất 2 mặt tiền hoàng phan thái bình chánh dt 300m2 12x26m.cách ql 1a 1.5km nhỉnh 12 tỷ. tl
3
12.99 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Phan Thái, X.Bình Chánh, H.Bình Chánh, HCM

Mặt tiền Hoàng Phan Thái, cách QL1A- Chợ Bình Chánh ~1,5km
Phù hợp xây nhà xưởng, kho bãi, công ty, biệt thự vườn, nhà trọ cho thuê
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay
Vị trí đắc địa:

Kết nối nhanh Bình Chánh Cao tốc TP.HCMTrung Lương QL1A KCN Vĩnh Lộc
Khu vực nhà xưởng, công ty nhiều, xe cộ lưu thông sầm uất
Liên hệ: Val
Nhận ký gửi mua bán nhà đất TP.HCM hỗ trợ pháp lý, ...
Bán nhà mặt tiền 20m đinh đức thiện. bình chánh. dt khủng 242m2 4,3x56m 4 tầng. btct. nhỉnh 9ty.
7
9.2 tỷ 242 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đinh Đức Thiện, X.Bình Chánh, H.Bình Chánh, HCM

BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐINH ĐỨC THIỆN BÌNH CHÁNH | DT 242M | 4 TẦNG | NHỈNH 9 TỶ

Mặt tiền đường lớn 20m, Đinh Đức Thiện, 2 chiều sầm uất
Diện tích 4,3 x 56m, công nhận 242m
Kết cấu BTCT 1 trệt 2 lầu 2 sân thượng, 6PN 4WC, có thể cải tạo 9PN
Phù hợp ở kết hợp kinh doanh đa ngành nghề
Vị trí huyết mạch, kết nối QL1A Nguyễn Văn Linh, cách chợ Bình Chánh 1,5km
Sổ riêng chính chủ, hoàn công đủ

...
Cần bán lô đất biệt thự đường lớn kdc đại phúc. dt 255m, giá 68tr/m  e dung 0931 017 ***
3
17.34 tỷ 255 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán ô đất biệt thự KDC Đại Phúc. DT 10*25,5 Tổng là 255m. Thiết kế được hầm 3 lầu
KDC thóang mát, nhiều cây xanh.
Chính chủ thiện chí bán giá 68tr/m
Qúy khách xem đất và đàm phán chính chủ LH E Dung ,
Bán căn biệt thự kdc 6b đại phúc green villas, dt 220m2 hầm trệt, 2 lầu áp mái sh, giá 33 tỷ tl
5
33 tỷ 240 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán căn biệt thự KDC 6B Đại Phúc Green Villas.
DT: 220m² (10 x 22m).
XD: Hầm trệt 2 lầu áp mái full nội thất cao cấp.
Hướng Nam.
Sổ hồng hoàn công đầy đủ.
Bank hỗ trợ vay 70%.
Giá 33 tỷ TL.
Liên hệ , .
Bán nhà vị trí vàng 3 mặt tiền đường lớn| 222m2 đất | đường quốc lộ 50 gần nguyễn văn linh
8
16 tỷ 222 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường Quốc Lộ 50, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Minh (19 tin đăng)
Bán nhà mặt tiền QL50, Bình Hưng Bình Chánh. Nhà căn góc, vị trí kinh doanh sầm uất
- Diện tích đất: 222m² (6.5m x 40m)
- Hiện trạng: nhà 1 trệt 1 lầu
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
- Vị trí: căn góc 3 mặt tiền thông thoáng đường Quốc Lộ bình hưng gần bến xe Quận 8 và đường Nguyễn Văn Linh
======================
Giá 16 tỷ thương lượng chính chủ
Liên hệ: Minh Nhà Đẹp
( Pháp Lý Minh ...
Bán biệt thự tại khu định cư an phú tây, 7,579 tỷ, 250m2, hàng hot giá siêu hời
4
7.58 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền dự án Khu định cư An Phú Tây, Xã Bình Chánh, Hồ Chí Minh - Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh cũ đang chờ bạn! Diện tích lên đến 250m², với mặt tiền rộng 12.5m cực đẹp, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. Ngõ vào rộng 16m, dễ dàng cho xe cộ di chuyển. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

Giá bán chỉ 7,579 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho một vị trí đắc địa như vậy. Đừng bỏ lỡ cơ hội này!

Gần khu vực có ...
Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự view sông  kdc conic 13b bình chánh
4
16.5 tỷ 269 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Đất biệt thự view sông KDC Conic Bình Chánh.
Giá thấp hơn mặt bằng Chủ cần bán nhanh.

Thông tin:
DT: 13 x 20,7m (269,3m²).
Đất biệt thự xây dựng tự do.
Vị trí cực đẹp: Đối diện công viên + sông (thoáng, hiếm).
KDC hiện hữu an ninh dân trí cao.

So với thị trường:
Giá khu vực: 62 - 67tr/m².
Lô này: ~61,3tr/m² rẻ hơn thị trường.

Điểm mạnh:
View kép (công viên + sông) giá trị ở & đầu tư đều tốt.
5 ...
Bán đất biệt thự tại khu đô thị mới 13b conic, 70 triệu/m2, 280 m2, bình chánh, hcm  hot
3
19.6 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Đất nền dự án 13B Conic Phong Phú nằm tại xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, là cơ hội lý tưởng để đầu tư.
+ Giá bán 70 triệu/m².
+ Diện tích lý tưởng 280 m², phù hợp cho việc xây dựng nhà ở, biệt thự hoặc đầu tư lâu dài.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần siêu thị Terra Mart, Tân Đoàn Việt, ...
Bán lô đất dt khủng 12x24m = 288m2, sổ riêng , thuộc khu dân cư bình hưng, giáp ranh bến xe q8
3
19.3 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất diện tích khủng
Khu dân cư bình hưng, kế bên chung cư Pegasuite tạ quang bửu
Diện tích 12x24m = 288m², full thổ cư
Sổ hồng riêng, giao dịch nhanh
Đường nhựa trước nhà 12 mét
Cách chợ bình hưng chỉ vài bước chân
Đất đẹp cao ráo, không lỗi phong thuỷ
Thích hợp xây biệt thự sân vườn nghĩ dưỡng
Giá bán 19,5 tỷ còn thương lượng ( tính ra 67,7tr/m² quá êm ạ )
Quý khách có nhu cầu mua ...
Bán nhanh lô đất biệt thự kdc 6b intresco kiên cường 12.5x20m giá 60tr/m view công viên
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô biệt thự đơn lập kdc 6b intresco kiên cường, bình hưng hcm
Dt 12,5x20m
Giá 60tr/m
View công viên đẹp
Lh
Bán gấp lô đây biệt thự kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh. 16x18 (288m2) sổ hồng. giá 55tr/m2
3
15.84 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất biệt thự KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh. Bình Chánh.
Diện tích 16x18 (288m²).
Đường 12m.
Sổ hồng riêng.
Giá 55tr/m².
Lh .
Cần bán nền đất biệt thự kdc him lam 6a. dt 250m, vị trí đẹp, thoáng, sổ dỏ giá 28 tỷ  0937 777 ***
3
28 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Him Lam 6A, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán lô đất biệt thự KDC Him Lam 6A. DT 12,5*20 Tổng 250m. Thiết kế được hầm 3 lầu
Vị trí mát mẻ thoáng mát, đẹp. Tiện xây dựng ngay hoặc cất của
Sổ đỏ chính chủ thiện chí bán 28 tỷ( còn trao đổi)
Xem đất và trao đổi chính chủ liên hệ E Dung ,
Từ 60 tới 80 của 120

Xem quy hoạch tại H. Bình Chánh, Hồ Chí Minh