Mua bán nhà đất tại Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
70tr/m2 nền biệt thự 240m2 kdc đại phúc thuộc xã bình hưng phạm hùng nối dài
8
17.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

- Nền biệt thự KDC Đại Phúc (Green Villas), đường Phạm Hùng nối dài, Xã Bình Hưng - Bình Chánh.
- DT: 10x24m giá 70tr/m².

- Khách quan tâm vui lòng liên hệ xem vị trí nền: 09386910010938691xxx Cảnh.
- Cám ơn đã xem tin.
Em bán nhà mặt tiền quốc lộ 50, 5x50m bình hưng bình chánh
4
15.5 tỷ 250 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Quốc Lộ 50, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Em bán nhanh nhà mặt tiền Quốc Lộ 50 - Đường Văn Tiến Dũng mới (Tiện ích bán kính xung quanh chợ Phú Lạc - Bách Hoá Xanh - Con Cưng - Coopfood - tiệm thuốc - thế giới di động).
- Diện tích đất ngang 5 dài 50, đất ở đô thị 135m² còn lại là đất CLN.
- Diện tích sàn 135m, nhà cấp 4 nền cao hơn lộ 1m, có gác lửng, cửa cuốn, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh.
- Hướng Đông.
- Giá 15tỷ500 TL.
- Sẳn chìa ...
Bán nhà cấp 4 mặt tiền đường nhựa, gần vòng xoay an lạc
3
11 tỷ 290 m²
Nhà Mặt Tiền
5 4

Đường Khuất Văn Bức, X.Tân Kiên, H.Bình Chánh, HCM

Bán nhà cấp 4 mặt tiền đường nhựa, xã Tân Kiên, Bình Chánh.
Vị trí xây kí túc xá hoặc văn phòng công ty rất phù hợp.
Đang cho thuê có dòng tiền 15tr/tháng.
DT 8*30m nở hậu 12,5m=290m² full đất ở.
Giá 11 tỷ TL.
Bán gấp lô đất biệt thự kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh 16x18(288m2) sổ hồng giá 54tr/m2
3
15.55 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ bán gấp lô đất biệt thự KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 16 x 18m (288m²).
Đường 12m.
Sổ hồng riêng.
Giá 54tr/m².
Lh .
Bán lô đất biệt thự khu 6b  kiên cường đối diện công viên giá 55tr/m   0931 017 ***
3
13.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp Khu 6B - Kiên cường. DT 12,5*20. Đối diện công viên thoáng mát, KDC dông đúc, ngay bờ sông.
Thiện chí bán giá 55tr/m
Qúy khách có nhu cầu xem nhà liên hệ Em Dung ,
Bán nhà biệt thự đẹp tại mizuki park, 19,8 tỷ, nhiều tiện ích, có sổ hồng.  0937 532 ***
17
19.8 tỷ 201 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Nhà biệt thự tại Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh, giá 19,8 tỷ VND.
- Không nội thất, thuận tiện cho việc thiết kế theo phong cách riêng.
- Pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho khách hàng.
- Khu vực phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe.

Khu vực xung quanh
- Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, Winmart, Kingfood mart, Coop mart, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ...
Bán đất conic 16x18= 288m2 lô đẹp , giá rẻ nhất thị trường, chỉ 54 triệu/m2. shr
4
15.55 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán ngay lô đất KDC Conic mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Khu dân cư đối diện trường Đại học Văn Hiến, Đại học Kinh Tế TP. HCM KDC cao cấp, quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện.
Đường trước đất rộng rãi, mặt tiền kinh doanh tốt.
Thích hợp xây ở, đầu tư, hoặc xây nhà cho thuê, làm văn phòng.
Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay. Hỗ trợ vay vốn ngân hàng.
Diện tích: (16x18m) = 288m². Vị trí đẹp ...
Bán gấp shophouse đẹp nhất westgate, giá 15 tỷ, sổ sẵn, đang kinh doanh hđ 5 năm
8
15 tỷ 247 m²
ShopHouse
3 2

Westgate, Tt.Tân Túc, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán shophouse 2 tầng mặt tiền chính Westgate. Căn đẹp nhất dự án.

Mã căn: Shophouse 2 tầng.
Diện tích: 247m² sử dụng.
View: Đường đối diện công viên & UBND Bình Chánh.

Giá bán: 15 tỷ.
Hiện đang cho thuê: 35 triệu/tháng hợp đồng sẵn 5 năm.

Mặt bằng thương mại khan hiếm phù hợp mở showroom, spa, văn phòng.
Pháp lý đầy đủ sổ hồng cá nhân sang tên nhanh gọn.

Liên hệ xem thực tế & nhận file ...
Nền bt kdc kiên cường bình hưng 12.5x20=250m2 cách q1 chỉ 10 phút ,view gần sông ông lớn .rmit
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Căn hộ Terra Mia, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Nền biệt thự view gần sông ông Lớn ,kdc SADECO ,Gần ĐH RMIT

Cách Q1 chỉ 10 phút ,Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút

Diện tích 12.5x20=250m² giá 15 tỷ

Tương đương 60tr/m²
Vị trí đẹp gần trung tâm Tp Hcm ,di chuyển sang Q5 -Q6 cũng chỉ 5-10 phút

LH Vương để làm việc chính chủ
Bán nhà và đất đường lê khả phiêu
3
17 tỷ 210 m²
Nhà Riêng

Đường Quốc lộ 1A, X.Bình Chánh, H.Bình Chánh, HCM

Nhà 122.2m² (đất ở tại đô thị ) , 88m² đất trồng cây lâu năm , có nhà sẵn nhà xây chữ L , đang đợi mở rộng đường Lê Khả Phiêu là ra mặt tiền Lê Khả Phiêu
(cđt  gamuda land). chính thức nhận booking dự án the meadow  100 triệu/ phiếu  ưu đãi khủng
6
14 tỷ 278 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

The Meadow Bình Chánh, X.Vĩnh Lộc B, H.Bình Chánh, HCM

The Meadow nhà phố & biệt thự khép kín tại cửa ngõ Tây Sài Gòn.

Nội dung liên hệ: - Nguyễn Nhung.

- Số lượng căn duy nhất tại Bình Chánh Compound khép kín, chuẩn Biophilic Design với 40 loài cây xanh.

- Biệt thự 3 tầng: Diện tích đất 278m².

- Pháp lý minh bạch: Sổ hồng lâu dài cho người Việt.

- Ngân hàng Vietcombank, BIDV, Vietinbank hỗ trợ vay.

- Vị trí vàng: Đường Trần Văn Giàu ngay ngã ...
Bán đất mặt tiền đường trần văn giàu, 11 tỷ.
3
11 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Văn Giàu, X.Phạm Văn Hai, H.Bình Chánh, HCM

Chủ cần bán đất xã Tân Vĩnh Lộc ( Phạm Văn Hai cũ ), Tp.HCM.
Đường Trần Văn Giàu cách Bà Lát 500m.
Diện tích: 300m ( 6,5x45 ) thổ cư 240m.
Giá bán: 11 tỷ bán nhanh
Hotline: ( Hoàn Chí )
NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN NHÀ ĐẤT, KHO XƯỞNG!
Đất biệt thự view sông kdc conic giá thấp hơn mặt bằng chủ gửi bán nhanh, thương lượng mạnh!
4
16.43 tỷ 269 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Đất biệt thự view sông KDC Conic Bình Chánh.
Giá thấp hơn mặt bằng chủ gửi bán nhanh, thương lượng mạnh!

Thông tin lô đất:

Diện tích: 13 x 20,7m (269,3m²).
Loại hình: Đất biệt thự xây dựng tự do.
Vị trí cực đẹp: Đối diện công viên + view sông thoáng mát, hiếm có.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh dân trí cao.

Lô này chỉ: 61 triệu/m² rẻ hơn thị trường.

Lợi thế nổi bật:

View kép: Công viên + sông ...
Bán xưởng đẹp đường vĩnh lộc vị trí siêu tiềm năng
3
11.6 tỷ 282 m²
Kho Nhà Xưởng
1

Vĩnh Lộc, X.Vĩnh Lộc B, H.Bình Chánh, HCM

Diện tích: 13,2m x 21m hiện đang cho thuê 16 triệu/tháng.
Thổ cư: 282m² không vướng lộ giới.

Đường xe container ra vào thoải mái, khu xưởng sầm uất, tiện sản xuất kho hàng đầu tư lâu dài.
Vị trí: Mặt tiền đường Vĩnh Lộc, giao thông thuận tiện, gần KCN và khu dân cư đông đúc.

Giá bán: 11 tỷ 600 triệu (thương lượng chính chủ).
Liên hệ: Tuấn Đất Mới để xem xưởng thực tế và thương lượng giá tốt ...
Bán lô đất kế trường tiểu học bình hưng. gần bến xe quận 8.
3
19.5 tỷ 288 m²
Đất Riêng

Đường Số 14, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

+ BÁN LÔ ĐẤT BIỆT THỰ SIÊU VIP KHU DÂN CƯ BÌNH HƯNG, KẾ BẾN XE QUẬN 8.
+ Kế chung cư pegasuit.
+ Đường rộng 8m. Vỉa hè thoáng.
+ Đường ô tô xe tải.
+ Diện tích: 12-24m
+ Giá: 19,5 tỷ. Thương lượng.
+ Sổ hồng công chứng ngay.
Cần bán gấp lô biệt thự kdc conic 13b phong phú dt 288m2 sổ hồng riêng, giá 55 triệu/m2 0932 089 ***
5
15.84 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất biệt thự sổ hồng riêng KDC 13B Conic Phong Phú Bình Chánh nay là Xã Bình Hưng TPHCM
Vị trí mặt tiền Nguyễn Văn Linh đồi diện trường ĐH Văn Hiến

Diện tích: 16 x 18m (288m²).
Sổ hồng riêng.
Hướng tây nam.
GPXD ngay.
Giá 55 triệu/m².
Ngân hàng hỗ trợ vay.

Lh: Em Nguyên Land.
Nhà phố biệt thự vườn mặt tiền đường lớn huyện bình chánh chỉ 10.5 tỷ hỗ trợ vay nh 70%
4
10.5 tỷ 279 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Đường Bờ Huệ, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Bán nhà phố mới xây đường Bờ Huệ xã An Phú Tây, Huyện Bình Chánh.
Cách trường học cấp 1, 2 khoảng 500m, gần chợ An Phú Tây.
DT: 7.5x 34m. Tổng DT: 279 m².
Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu gồm 1 PK, 3 PN, 3 WC.
Sổ hồng riêng 2025.
Giá chỉ 10.5 tỷ (thương lượng).
Ngân hàng hổ trợ vay 70%.
Có hoa hồng cho người giới thiệu.
Liên hệ ngay: A Hưng .
Bán đất biệt thự 15 x 18270m245 tr/m2 tlmt 12m kdc greenlife 13c xã bình hưng mới, p phú cũ.sổcn
4
12.15 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô BT 15 x 18 270m² - MT đường 12m - KDC Greenlife (13C)xã Bình Hưng (xã Phong phú, BC cũ).

45 triệu/ m² TL_ Hướng: Đông.

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân công chứng liền.

- Vị trí:. Khu dân cư đông đúc đường nội bộ nối liền Dự án 13B Conic, 13E, 13A, Đối diện trường Đại Học Kinh Tế, Văn Hiến.

- Kết nối giao thông Mt Nguyễn Văn Linh, ngay cầu Bà Lớn, đầy đủ tiện ích cho gia đình.

- Lh: _ Thanh ...
Bán đất 2 mặt tiền hoàng phan thái bình chánh dt 300m2 12x26m.cách ql 1a 1.5km nhỉnh 12 tỷ. tl
3
12.99 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Phan Thái, X.Bình Chánh, H.Bình Chánh, HCM

Mặt tiền Hoàng Phan Thái, cách QL1A- Chợ Bình Chánh ~1,5km
Phù hợp xây nhà xưởng, kho bãi, công ty, biệt thự vườn, nhà trọ cho thuê
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay
Vị trí đắc địa:

Kết nối nhanh Bình Chánh Cao tốc TP.HCMTrung Lương QL1A KCN Vĩnh Lộc
Khu vực nhà xưởng, công ty nhiều, xe cộ lưu thông sầm uất
Liên hệ: Val
Nhận ký gửi mua bán nhà đất TP.HCM hỗ trợ pháp lý, ...
Cần bán lô đất biệt thự đường lớn kdc đại phúc. dt 255m, giá 68tr/m  e dung 0931 017 ***
3
17.34 tỷ 255 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán ô đất biệt thự KDC Đại Phúc. DT 10*25,5 Tổng là 255m. Thiết kế được hầm 3 lầu
KDC thóang mát, nhiều cây xanh.
Chính chủ thiện chí bán giá 68tr/m
Qúy khách xem đất và đàm phán chính chủ LH E Dung ,
Từ 0 tới 20 của 37

Xem quy hoạch tại H. Bình Chánh, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản Huyện Bình Chánh Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Huyện Bình Chánh ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Huyện Bình Chánh.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Huyện Bình Chánh chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Huyện Bình Chánh tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Huyện Bình Chánh trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Huyện Bình Chánh: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Huyện Bình Chánh: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.