Mua bán nhà đất tại Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
BÁN BIỆT THỰ LÔ GÓC 4 MẶT TIỀN Tại Xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh, TP HCM
5
22.5 tỷ 279 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

***Địa chỉ: Khu dân cư Greenlife 13c Xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh, TP HCM
*Diện tích 279m2, diện tích sử dụng 366,7m2
*Gía bán: 22,5 tỷ( có thương lượng cho khách thiện chí mua)
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ master, 5 wc, 1 phòng thờ, 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 2 sân phơi và sân bao quanh nhà
- View trường ...
Biệt thự đơn lập kdc 6B intresco 12,5x20 hầm trệt 2 lầu áp mái giá 31 tỷ
9
31 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

- Cần bán căn biệt thự kdc 6B intresco đường Phạm Hùng nối dài, xã Bình Hưng - Bình Chánh.
+ DT : 12,5x20 (250m ) hầm trệt 2 lầu áp mái
+ Thiết kế không gian thoáng mát gần sông full nội thất
+ Vị trí : đẹp, kdc an ninh có bảo vệ 24/24, cách trường quốc tế BVIS 60m, cách chợ An Đông 7km, Phú Mỹ Hưng 5km, xung quanh đầy đủ tiện ích ...
+ Giá : 31 tỷ
+ Sổ hồng.
+ Liên hệ : 09386910010938691xxx Cảnh
Biệt thự đẹp ngay bờ sông, c.v, hầm, 3 lầu, nội thất cao cấp, sổ hồng bán giá 32 tỷ.  0931 017 ***
4
32 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán biệt thự cao cấp. DT 12,5*20m. Thiết kế 1 hầm, 3 lầu, 5PN. Nhà mới, đẹp, nội thất cao cấp. Sổ hồng chính chủ, chỉ cần xách valy vào ở. KDC cực kỳ an ninh, nhiều cây xanh. Chính chủ thiện chí bán giá 32 tỷ.
Quý khách có nhu cầu liên hệ em Dung , .
70tr/m2 nền biệt thự 240m2 kdc đại phúc thuộc xã bình hưng phạm hùng nối dài
8
17.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

- Nền biệt thự KDC Đại Phúc (Green Villas), đường Phạm Hùng nối dài, Xã Bình Hưng - Bình Chánh.
- DT: 10x24m giá 70tr/m².

- Khách quan tâm vui lòng liên hệ xem vị trí nền: 09386910010938691xxx Cảnh.
- Cám ơn đã xem tin.
Biệt thự xanh cao cấp thuộc kdc Đại Phúc dt 212m hầm trệt 2 lầu áp mái giá 33 tỷ
10
33 tỷ 212 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Biệt thự kdc Đại Phúc, đường Nguyễn Tri Phương - Phạm Hùng nối dài, xã Bình Hưng - Bình Chánh. Chủ nhà tâm huyết, nay có việc nên đành phải bán lại
- Dt 10x21,2m đường trước nhà 16m
- Xd : Hầm trệt 2 lầu áp mái.
🪵 Vật liệu 'biết nói': 100% gỗ tự nhiên hoàn thiện bằng dầu Osmo an toàn tuyệt đối cho sức khỏe. Thiết bị Bosch, Kohler nhập khẩu, hệ thống âm thanh đa vùng và điện thông minh điều ...
Bán nhà biệt thự kdc đại phúc 290m2 xd hầm trệt 2 lầu áp mái giá chỉ 27 tỷ , đối diện công viên
8
27 tỷ 290 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán nhà góc biệt thự khu 6B - Đại Phúc đường Phạm Hùng nối dài, xã Bình Hưng - Bình Chánh.
Đối diện công viên.
DT 290m², XD 1 hầm trệt 2 lầu áp mái.
Giá 27 tỷ .
Sổ Hồng
Liên hệ : Cảnh 09386910010938691xxx
Em bán nhà mặt tiền quốc lộ 50, 5x50m bình hưng bình chánh
4
15.5 tỷ 250 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Quốc Lộ 50, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Em bán nhanh nhà mặt tiền Quốc Lộ 50 - Đường Văn Tiến Dũng mới (Tiện ích bán kính xung quanh chợ Phú Lạc - Bách Hoá Xanh - Con Cưng - Coopfood - tiệm thuốc - thế giới di động).
- Diện tích đất ngang 5 dài 50, đất ở đô thị 135m² còn lại là đất CLN.
- Diện tích sàn 135m, nhà cấp 4 nền cao hơn lộ 1m, có gác lửng, cửa cuốn, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh.
- Hướng Đông.
- Giá 15tỷ500 TL.
- Sẳn chìa ...
Cần bán biệt thự him lam 6a  dt 12.5x20m giá 38.5 tỷ nhà có hầm nội thất xịn sò.  0903 870 ***
6
38.5 tỷ 237 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán biệt thự Him Lam 6A khu liền kề Trung Sơn. Một căn nhà đẹp.

DT: 12.5x20m (237.5 m²) XD: 1 hầm 1 trệt 3 lầu áp mái thiết kế 6pn, có thang máy sân vườn rộng.
Chủ nhà thiết kế đặc biệt trên nóc nhà có khu vườn trồng lan và cây cảnh cực chill.

Hướng chính Bắc - Sổ hồng chính chủ.

- Giá: 38,5 tỷ (TL mạnh cho Khách thiện chí).

LH. . Em Huy chuyên bán nhà biệt thự đất khu Him Lam ...
Bán biệt thự tại khu dân cư trung sơn, 50 tỷ, 240m2, chính chủ giá tốt nhà siêu vip.
7
50 tỷ 240 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Nằm ở vị trí đắc địa, Khu Dân cư Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh (Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh cũ), biệt thự này mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 240m² (12mx20m) . Được thiết kế hiện đại, căn nhà có đầy đủ nội thất và tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường... Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người sử dụng.

- Ưu điểm:
+ Không gian rộng rãi, thoáng mát
+ Ngõ vào rộng ...
Biệt thự him lam đẳng cấp giữa trung tâm hcm 1 hầm 3 lầu + áp mái dt sàn 435m2 giá chỉ 75 tỷ
10
75 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
10 10

Him Lam 6A, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

N98.
Biệt thự Him Lam đẳng cấp giữa trung tâm HCM.
Cần chuyển nhượng căn biệt thự siêu đẹp tại khu Him Lam, Bình Chánh, TP. HCM.
Vị trí: Khu dân cư Him Lam sang trọng, an ninh và đẳng cấp bậc nhất khu vực.
Thông tin nổi bật: Kết cấu: 1 hầm + 3 lầu + áp mái.
Hơn 10 phòng rộng rãi phù hợp ở, làm văn phòng hoặc khai thác cho thuê cao cấp.
Thiết kế hiện đại, không gian sang trọng, cực kỳ bề ...
Bán biệt thự cao cấp khu dân cư trung sơn 12,5x20m, trệt , 2 lầu, st, full nội thất. bán 50 tỷ
10
50 tỷ 238 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán biệt thự vị trí đẹp tại khu dân cư Trung Sơn. Gần Dương Bá Trạc Quận 8, siêu thị Lottemart Quận 7

Diện tích: 238m² : ngang: 12,5 , Sâu: 20m
Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thương
Nhà đã hoàn công, sổ hồng đầy đủ
Hướng: Bắc
Nội thất cao cấp sang trọng. Nhà thiết kết hiện đại phù hợp với mọi nhu câu của khách hàng
Khu dân cư an ninh, nhiều cây xanh, hệ thống thoát nước tốt. Bảo vệ 24/24

Giá bán: 50 ...
Chính chủ bán biệt thự him lam bình chánh, nhà đẹp ở ngay. 250m2 x4t  mt12,5m  giá 75 tỷ.
8
75 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Him Lam 6A, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

CHÍNH CHỦ BÁN BIỆT THỰ HIM LAM BÌNH CHÁNH, NHÀ ĐẸP Ở NGAY. 250m² x4T - Giá 75 Tỷ.

Vị trí cực kỳ đắc địa, phong thuỷ vượng khí.
+ Nhà đẹp ở ngay, Thiết kế 4 Tầng có hầm
+ Ngay trục đường Đại Lộ Nguyễn Văn Linh, giao thông thuận tiện đi các ngả.
+ Cách Trung Tâm Chợ Bến Thành chỉ 10 Phút đi xe là tới.
+ Xung quanh rất nhiều tiện ích, không gian sống rất tuyệt vời.
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng ...
Gấp. chủ gửi bán gấp trong tháng biệt thự kdc trung sơn, đường số 24, diện tích 250m2, giá 75 tỷ
8
75 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 6

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chủ gửi bán gấp trong tháng Biệt thự kdc Trung Sơn, Đường số 24

Diện tích 12,5 x 20 = 250m².

Kết cấu hầm, trệt, 2 lầu, áp mái.

Gồm 7 phòng ngủ, 1 phòng giúp việc, 1 phòng thờ, 1 phòng kho.

Hướng chính Bắc.

Vị trí mặt Đường số 24 kdc Trung Sơn xã Bình Hưng.

Pháp lý sổ hồng hoàn công đầy đủ.

Giá bán 75 tỷ.

Liên hệ gặp Lợi.

Trân trọng.
Biệt thự đảo nam long 1 trệt, 2 lầu, hoàn thiện bên ngoài nhà thô bên trong, khu an ninh yên tĩnh
7
21.6 tỷ 209 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán:
Biệt thự đảo Nam Long 1 trệt, 2 lầu hoàn thiện bên ngoài nhà thô bên trong, khu dân cư an ninh yên tĩnh.
Diện tích đất 209m².
Diện tích xây dựng 206m².
- Có sân vườn trước và sau, 4 mặt cây xanh.
- Có hệ thống an ninh bảo vệ 24/7.
- Có hệ thống gym ngoài trời, khu dưỡng sinh, khu tập thể dục, công viên, đường dạo bộ, sân chơi trẻ em.
Biệt thự đảo Valora Island nằm ngay cửa ngõ vào khu đô ...
Bán lô đất biệt thự khu 6b  kiên cường đối diện công viên giá 55tr/m   0931 017 ***
3
13.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp Khu 6B - Kiên cường. DT 12,5*20. Đối diện công viên thoáng mát, KDC dông đúc, ngay bờ sông.
Thiện chí bán giá 55tr/m
Qúy khách có nhu cầu xem nhà liên hệ Em Dung ,
Bán nhà biệt thự đẹp tại mizuki park, 19,8 tỷ, nhiều tiện ích, có sổ hồng.  0937 532 ***
17
19.8 tỷ 201 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Nhà biệt thự tại Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh, giá 19,8 tỷ VND.
- Không nội thất, thuận tiện cho việc thiết kế theo phong cách riêng.
- Pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho khách hàng.
- Khu vực phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe.

Khu vực xung quanh
- Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, Winmart, Kingfood mart, Coop mart, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ...
Mở bán căn biệt thự ven sông đẹp nhất the mizuki. mua trực tiếp cđt. nhà sẵn thanh toán linh hoạt
18
37 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Mizuki Park nằm trên đường Nguyễn Văn Linh, Bình Hưng, Bình Chánh.
Cách đại học RMIT 3 km.
Cách KĐT Phú Mỹ Hưng 4km.
Cách Quận 1 chỉ 7km.

Tổng quan dự án.
Biệt thự ven sông The Mizuki chỉ 39 căn.
Nằm trong khu Mizuki Park 37ha, do Nam Long và 2 tập đoàn Nhật hợp tác gồm:
Nhà phố/biệt thự Mizuki (dòng Valora): 170 căn.
Căn hộ Flora Mizuki (dòng Flora): 4600 căn.
8 công viên chủ đề: Công viên gia ...
Cần bán nhà kdc 6b intresco, sổ hồng nhà đẹp, vị trí thoáng mát, giá 32 tỷ (tl) e dung 0931 017 ***
4
32 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ xuất ngoại cần bán gấp biệt thự KDC 6B Intresco. DT 250m( 12,5*20), thiết kế Hầm trệt, 2 lầu, 4PN, nhà thiết kế mới đẹp, vị trí thuận lợi, ngay trục đường chính nối với các KDC khác.
Vị trí đẹp có thể ở, mở VP cty, kinh doanh...
Sổ hồng chính chủ thiện chí bán giá 32 tỷ (có bớt lộc cho khách thiện chí).
Xem nhà liên hệ em Dung , để xem nhà và đàm phán chính chủ.
Cần bán nền biệt thự khu him lam 6a, vị trí đẹp đường nội bộ 12m, giá chỉ 29 tỷ( tl) 0937 777 ***
3
29 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Him Lam 6A, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán nền đất biệt thự Khu dân cư Him Lam 6A. DT 250M, đường nội bộ 12m, hướng nam mát mẻ. Vị trí đẹp, KDC an ninh, nhiều cây xanh. Bảo vệ 24/24h. Giao thông thuận tiện
Sổ đỏ chính chủ thiện chí bán giá 29 tỷ( Còn thương lượng)
Xem đất và trao đổi chính chủ liên hệ Em Hiền ,
Nền bt kdc kiên cường bình hưng 12.5x20=250m2 cách q1 chỉ 10 phút ,view gần sông ông lớn .rmit
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Căn hộ Terra Mia, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Nền biệt thự view gần sông ông Lớn ,kdc SADECO ,Gần ĐH RMIT

Cách Q1 chỉ 10 phút ,Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút

Diện tích 12.5x20=250m² giá 15 tỷ

Tương đương 60tr/m²
Vị trí đẹp gần trung tâm Tp Hcm ,di chuyển sang Q5 -Q6 cũng chỉ 5-10 phút

LH Vương để làm việc chính chủ
Từ 0 tới 20 của 46

Xem quy hoạch tại X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.