Mua bán nhà đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt đường hoàng thế thiện tuyến 2 lê hồng phong
7
Thỏa thuận 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường Hoàng Thế Thiện tuyến 2 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 105m² ngang 7m dài 15m
- Khe thoáng kỹ thuật sau đất 2m
- Đường 15m vỉa hè 3m
- Hướng: Đông Nam mát mẻ
- Vị trí đẹp không lỗi lầm, ngay đầu đường, thông số và vị trí phù hợp để xây toà văn phòng công ty, khách sạn, nhà hàng,...
- Tài chính: 15,x tỷ đồng cam kết giá tốt chi tiết xin liên hệ

Đoàn Đức Thành
Tư vấn Thẩm định ...
Bán nhà mặt đường lạch tray, vỉa hè 6m, bìa đỏ chính chủ 0911 115 ***
3
Thỏa thuận 79 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Lạch Tray, Q.Ngô Quyền, HP

Nhà nằm trên đường Lạch Tray - con đường thương mại, chiến lược, huyết mạch của Hải Phòng.
Liên hệ: .

Mặt Lạch Tray:
2 - Mặt Lạch Tray, diện tích bìa 79m², thực tế sử dụng 132m², mặt tiền 5.1m nở hậu 5.3m, vỉa hè 6m, nhà 2 tầng cũ đang cho thuê 17tr/th.
Giá bán y như giá thuê: LH .
Bìa chính chủ 2 quyền.

- Liên hệ: Anh Kiên .
Địa chỉ: Lô 16 Lê Hồng Phong.
Đất đấu giá mặt đường lê quang đạo diện tích siêu đẹp. thích hợp kinh doanh buôn bán, cho thuê
3
12.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường Lê Quang Đạo.
Lô thường:
- Diện tích: 100m² - Ngang 5m - Dài 20m.

- Trục đường 30m kết nối giữa Lê Lợi và Nguyễn Bỉnh Khiê.

- Gần hồ An Biên.

- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, VP công ty, các mô hình kinh doanh dịch vụ.

LH: Mr. Vững .
Chuyển nhượng gấp căn hộ 1,5 ngủ diamond crow chỉ với 3 tỷ
5
3 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Căn hộ thiết kế 2 phòng ngủ với 1 giường ngủ 2 tầng cho bé
- Phù hợp gia đình nhỏ ở
- Đầu tư cho thuê, sẵn dòng tiền thuê 10 triệu/tháng
- Full nội thất
- Đã có bìa
- Giá 3 tỷ (Giá 100%, không bao phí)
Bán đất mặt đường lê quang đạo  vị trí đẹp không lỗi nhỏ
3
13.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Mặt Đường Đông Khê 2 (Lê Quang Đạo)
- Diện tích: 100m ( 5 x 20 )
- Hướng Tây Nam
- Đường rộng 30m vị trí thông thương kinh doanh sầm uất bậc nhất thành phố Cảng
- Vị trí đẹp không lỗi gố ga, bốt điện
- Lô đất phù hợp làm trụ sở, Văn phòng Công ty, cho thuê mặt bằng
- Giá: 133tr/m²

Liên hệ:
63m2 đất mặt đường bạch thái bưởi  vỉa hè 11m  tây bắc
3
10.21 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường Bạch Thái Bưởi - TĐC Cây Đa.
- Diện tích: 63m² ngang 4.5m dài 14m.
- Hướng Tây Bắc.
- Vỉa hè rộng 11m.
- Tuyến đường kết nối giữa Lê Hồng Phong, Văn Cao và Lạch Tray.
- View trực diện dải cây xanh.
- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh.
- Giá: 162 triệu/m² ~ 10.2 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Hàng thở ôxy đất biệt thự đường lê hồng phong gần coopmart giá có 95 triệu
4
11.97 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

655. BÁN NHANH LÔ BIỆT THỰ 126m LÔ 2D đường Lê Hồng Phong giá rẻ nhất 95 triệu/m
Hiện tại nó là lô biệt thự giá rẻ nhất khu vực Lê Hồng Phong thuộc quận Ngô Quyền rồi ạ.mời các bác mua nhanh
Diện tích : 126m (7x18)
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Đông Bắc
Giá : 95 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán đất mặt đường 30m lô 27 lê hồng phong ngô quyền hải phòng, vị trí đẹp, giá 7.68 tỷ
6
7.68 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường 30m lô 27 Lê Hồng Phong Ngô Quyền Hải Phòng, vị trí đẹp, giá 7.68 tỷ.

- Diện tích: 60 m² (4x15). Hạ tầng điện nước đầy đủ, vỉa hè 5m. Được cấp phép xây 7 tầng phù hợp để ở, kinh doanh, văn phòng, nhà nghỉ, khách sạn, vị trí kinh doanh buôn bán tốt.
- Đường vào trước đất 30m, oto xe máy ra vào thuận tiện.
- Hướng: Đông Bắc.
- Vị trí: Thuận tiện di chuyển ra các tuyến đường: Lê ...
Chuyển nhượng nhà 5 tầng lô 22 lê hồng phong, hải phòng
9
10.85 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán nhà mặt đường 15m lô 22 Lê Hồng Phong, Hải Phòng.

Diện tích: 52m² | Xây 5 tầng có thang máy.
Vị trí đẹp, đường thông các ngả thuận tiện mở văn phòng công ty, cơ sở giáo dục, spa...
Tiện ích xung quanh: Gần chợ, trường học các cấp, bệnh viện, Parkson, Big C.
Công năng:
Tầng 1: Thông sàn kinh doanh.
Tầng 2: Phòng khách + bếp.
Các tầng trên: 4 phòng ngủ khép kín, 5 WC.
Có khe kỹ thuật sau nhà ...
Siêu phẩm trung tâm  dòng tiền 60tr/tháng  chỉ 35.5 tỷ  mt 5m quá đẹp  dt 102m2
5
35.5 tỷ 102 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Phú, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN SIÊU PHẨM MẶT PHỐ TRẦN PHÚ 102m² TÂM ĐIỂM NHÀ HÁT LỚN - DÒNG TIỀN THƯƠNG HIỆU 60TR/THÁNG, giá 35.5 tỷ VỊ THẾ "DI SẢN" GIỮA LÒNG THÀNH PHỐ.

"TRỤC ĐƯỜNG ĐẮT GIÁ NHẤT HẢI PHÒNG TÀI SẢN ĐỊNH DANH TRỌN ĐỜI" Nếu Lạch Tray là cửa ngõ, thì Trần Phú chính là "long mạch" của dải trung tâm. Tại vị trí sát vách Nhà Hát Lớn, việc xuất hiện một quỹ đất 102m² với mặt tiền chuẩn hoa hậu 5.2m là điều ...
Siêu phẩm căn góc biệt thự mini an đà
4
Thỏa thuận 63 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường An Đà, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SIÊU PHẨM CĂN GÓC BIỆT THỰ MINI AN ĐÀ

Cơ hội hiếm có sở hữu lô góc đẹp tại khu An Đà vị trí cực kỳ tiềm năng

Diện tích: 63m
Mặt tiền: 5m vuông vắn, dễ thiết kế
Lô góc 2 mặt thoáng không gian sống cực kỳ lý tưởng

Phù hợp:
Xây biệt thự mini sang xịn
Kinh doanh nhỏ, văn phòng
Đầu tư giữ tiền cực tốt

Khu dân cư văn minh, hạ tầng đồng bộ, tiện ích xung quanh đầy đủ

Giá cực kỳ hợp ...
Cần bán nhà 60 m2 lô 22 lê hồng phong, xây 5 tầng, đường 15m , full nội thất. đã có sổ, giá 9 tỷ 6
24
9.6 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Cần bán nhà riêng 60 m² lô 22 Lê Hồng Phong, xây 5 tầng, đường 15m, full nội thất. Đã có sổ hồng riêng.
Liên hệ: (Mr. Quý).

- Giá: 9 tỷ 6 đồng | Diện tích: 60 m² | Hướng: Đông Nam.
- Kết cấu: 5 tầng, 5 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 phòng thờ, 4 WC.

Ưu điểm:
- Khu đô thị cao cấp, an ninh tốt, giao thông thuận tiện.
Bán đất mặt đường lê hồng phong gần ngã 6 cát bi plaza, diện tích 1100m, mặt tiền 22m, giá 2xx tr/m
3
Thỏa thuận 1100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Chào Bán Siêu Phẩm Mặt Đường LÊ HỒNG PHONG vị trí đắc địa
- Diện tích: 1100m²
- Mặt tiền 22m
- Hai mặt tiền trước sau
- Đất TMDV pháp lý chuẩn chỉ, sở hữu lâu dài, quy hoạch xây cao tầng
- Giá chào bán: 2xx tr/m2
---------------------------------
- LH Minh Quyết (phone/zalo)
- Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Chuyên mua bán và cho thuê nhà phố
- Rất hân hạnh được phục vụ quý khách, xin trân ...
Bán căn hộ 3 ngủ 138m2 siêu rộng chung cư shp plaza lạch tray
7
5.2 tỷ 138 m²
Nhà Chung Cư
3 2

SHP Plaza, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

Bán căn hộ cao cấp SHP Plaza Lạch Tray.

Diện tích: 138m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 WC.
View trực diện hồ An Biên, thoáng mát quanh năm.
Không gian rộng rãi, ở cực kỳ thoải mái.

Full nội thất cao cấp:
Máy giặt sấy.
Thiết bị vệ sinh nhập khẩu Đức.
Rèm cửa thông minh.
TV Sony 100 inch + mỗi phòng ngủ đều có TV riêng.

Căn hộ phù hợp khách hàng thích không gian sống đẳng cấp, tiện nghi chỉ việc xách ...
Chuyển nhượng lô đất tặng căn biệt thự giá tốt nhất lê hồng phong
3
21.5 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Chuyển nhượng lô đất tặng căn biệt thự giá tốt nhất Lê Hồng Phong!

Diện tích: 200m².
Hướng: Tây tứ trạch.
Mặt đường 22m 5 oto tránh nhau.
Trên đất có sẵn nhà biệt thự 3,5 tầng có thể cải tạo lại.
Giá: 21, x tỷ.

Liên hệ: .
Bán căn hộ 3 phòng ngủ chung cư shp plaza 12 lạch tray
6
3.75 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư

SHP Plaza, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

Bán Căn Hộ 3 Phòng Ngủ Chung Cư Shp Plaza 12 Lạch Tray

Diện tích: 95,5m
3 phòng ngủ 2 WC
Phòng khách rộng, không gian thoáng mát, ánh sáng tự nhiên

Giá: 3,75 tỷ

Liên hệ:
Siêu phẩm mặt đường lê hồng phong quỹ đất lớn hiếm có khó tìm điểm quá đẹp (1.100m ngang 22m)
3
Thỏa thuận 1100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM CÓ KHÓ TÌM

Diện tích: 1.100m
Mặt tiền rộng: 22m
Hai mặt đường trước sau cực thoáng
Mục đích sử dụng: Đất ở kết hợp thương mại dịch vụ
Vị trí đẹp, phù hợp xây tòa nhà văn phòng, showroom, khách sạn, căn hộ dịch vụ, trụ sở công ty

Giá bán: Liên hệ trực tiếp

Hotline:

Chuyên Mua Bán Cho Thuê Nhà, Đất Lê Hồng Phong & Mặt Phố Tại HẢI ...
67.5m2 đất tđc đồng ninh  lê quang đạo  ngang 4.5m  tây tứ trạch
5
7.42 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Đồng Ninh - Lê Quang Đạo
- Diện tích: 67.5m² ngang 4.5m dài 15m
- Đường rộng 9m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 áp lưng vào mặt đường LQĐ
- Hướng Đông Bắc
- Giá: 110 triệu/m² ~ 7.42 tỷ

Nhà 4 tầng thang máy mặt đường tuyến 2 lê lợi
14
9.5 tỷ 71 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Lê Lợi, P. Lê Lợi, Q.Ngô Quyền, HP

Mặt đường tuyến 2 Lê Lợi gần ngã 6 Đà Nẵng thang máy.

Diện tích 71m² x 4 tầng khu phân lô có vỉa hè.

Mặt đường đẹp cách ngã 6 Đà Nẵng ~200m kinh doanh thuận lợi.

Công năng: Gara/kinh doanh, phòng khách, bếp, nhiều phòng ngủ, WC, phòng thờ, sân phơi.

Có thang máy nội thất đầy đủ.

Vị trí đẹp từ Mediamart Lê Hồng Phong đi vào, tiện ích xung quanh đầy đủ.

Hướng Đông.

Giá: 9 tỷ 500 (có thương ...
Lô góc 248m2 lô 26 lê hồng phong sau honda  ngang 14.6m  đường 15m
4
31 tỷ 248 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Lô góc 248m² Lô 26 Lê Hồng Phong.
- Ngang 14.6m dài 17m.
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay sau HONDA.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Nam và Tây Nam.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 31 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Từ 140 tới 160 của 236

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm