Mua bán nhà đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chuyển nhượng căn hộ shp lạch tray view trung tâm cực đẹp
7
Thỏa thuận 60 m²
Nhà Chung Cư

SHP Plaza, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

Chuyển nhượng căn hộ SHP Lạch Tray View trung tâm cực đẹp

Diện tích: 60m
Thiết kế: 2 phòng ngủ 1 WC phòng khách + bếp thoáng
Nội thất: Full cao cấp, xách vali vào ở ngay

Tòa SHP Lạch Tray:
An ninh 24/7, dân trí cao
Vị trí trung tâm, gần trường học, bệnh viện, TTTM
Phù hợp ở hoặc đầu tư cho thuê dòng tiền ổn định

Giá bán: Tốt nhất khu vực (có thỏa thuận)

Liên hệ: Kim Yên Nhà ...
Căn góc đẹp shp lạch tray view hồ & sân vận động
3
3.1 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư

SHP Plaza, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

CĂN GÓC ĐẸP SHP LẠCH TRAY VIEW HỒ & SÂN VẬN ĐỘNG

Căn hộ góc đẹp, vị trí tầng thoáng, sở hữu view hồ và sân vận động Lạch Tray cực kỳ rộng và yên tĩnh.

Diện tích: 73m
Công năng: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh
Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm
Full nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali về ở ngay hoặc cho thuê dòng tiền ổn định

Nằm ngay trung tâm Hải Phòng, giao thông thuận tiện, an ninh 24/7, dân ...
Bán căn hộ 2 phòng ngủ 69m2 view nhà hát lớn  shp plaza 12 lạch tray
7
2.58 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

SHP Plaza, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

Bán căn hộ SHP Plaza 12 Lạch Tray.

Diện tích: 69m².
2PN 2WC, thiết kế hiện đại.
Vị trí trung tâm, thuận tiện mọi tiện ích.

Sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh.
Phù hợp ở hoặc đầu tư cho thuê.

Kim Yên nhà đất Văn Minh.
.
Bán toà nhà xây thô 12 tầng mặt đường lê hồng phong hải phòng
4
170 tỷ 425 m²
Nhà Mặt Tiền
20 15

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Tòa Nhà 12 Tầng Mặt Đường Lê Hồng Phong, Trung Tâm Quận Ngô Quyền, Hải Phòng.

- Diện tích: 425m, mặt tiền 17m Đã xây thô 12 tầng và 1 tầng hầm, phù hợp làm văn phòng, khách sạn, trung tâm thương mại.

- Vị trí vàng: Đối diện Lạc Hồng, cạnh Cục Hải Quan Trục đường huyết mạch, kinh doanh sầm uất.

- Hướng: Tây Nam Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn

-giá : 170 tỷ
Lh: Văn Cường ...
119m2 đất lô 3b lê hồng phong gần khánh hội  ngang 7m  đường 15m
5
11.66 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 3B Lê Hồng Phong gần Khánh Hội
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Khe kỹ thuật 2m
- Hướng Tây Bắc
- Giá: 98 triệu/m² ~ 11.66 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
61.6m2 đất mặt đường đông khê gần an đà  điểm đẹp kinh doanh tốt
4
7.08 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Đường Đông Khê, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường Đông Khê.
- Vị trí gần ngã 3 Đông Khê - An Đà.
- Điểm đẹp kinh doanh tốt.

- Lô thường: 61.6m² giá 115 triệu/m² ~ 7.08 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán đất biệt thự đường rộng 30m đường lê hồng phong quận ngô quyền giá rẻ nhất thế giới
4
13.13 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Đất biệt thự mặt đường rộng 30m thuộc lô 26 Lê Hồng Phong mà giá có 125 triệu/m
Hàng siêu rẻ siêu độc.mặt đường rộng 30m.ngay sát UBND quận Ngô Quyền Cũ.phía sau MDM
Kinh doanh buôn bán mọi thứ trên đời
Ô tô đỗ 5 chục chiếc
Giá : 125 triệu/m (gia lộc)
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Nam
Diện tích : 105m (7x15)
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Lô góc ngang 7,5m siêu đẹp đường lê hồng phong gần mdm giá 16 tỷ
3
16.1 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô góc siêu đẹp tại lô 26BC đường Lê Hồng Phong quận Ngô Quyền
Vị trí nằm ở sau MDM,gần UBND quận Ngô Quyền cũ
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Đông Nam Tây Nam
Diện tích : 111m (ngang 7,4m)
Giá : 145 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Căn hiếm b1x10 tầng trung căn góc 2n2w 76.8m2 view hồ 24ha, pháo hoa duy nhất tại lakeside garden
7
4 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Lakeside Garden, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Căn góc VIP - 2N2W cạnh hồ 24Ha duy nhất tại Hải Phòng.
- Toà B - tầng trung 1x - mã 10.
- DT: 76,8m² (TT) - 2N2w bàn giao sịn sò.
- DTSD: 69m².
- Giá CDT cực tốt 4 tỷ (hơn 50tr/m²).
Sổ đỏ lâu dài - T6/2026 bàn giao.
- Ban công View hồ trực diện + view trung tâm ngắm pháo hoa.
LH: .

Trả trước 1,3 tỷ có căn hộ TTTP tầm view triệu đô mà giá chỉ từ 42 - 45tr/m² kế cạnh hồ phương lưu lá phổi xanh ...
Mua bán shophouse, nhà phố thương mại tại tổng kho 3 lạc viên hải phòng, 6 tầng 1 tum
5
15.6 tỷ 78 m²
ShopHouse

Nhà ở xã hội Harbor Residence, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Harbor Residence - Bảng giá quỹ căn Shophouse mới nhất tháng 10/2025 - Đường Lê Thánh Tông và Lê Lai - Trung tâm quận Hồng Bàng - TP Hải Phòng.
Chỉ 200tr/m² tại mặt phố trung tâm TP.
Diện tích: 78m², xây hoàn thiện 6 tầng, 1 tum.
Mặt trước đường Lê Thánh Tông 40m.
Mặt sau đối diện 6 toà nhà ở xã hội, chung cư đã xây.
Thuận tiện vận hành kinh doanh hoặc cho thuê.
Nhận bàn giao ngay - Sổ đỏ vĩnh ...
Bán cắt lỗ 500tr căn hộ 1,5 phòng ngủ doji giá rẻ nhất tặng toàn bộ nội thất
7
2.75 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Căn hộ 1,5 phòng ngủ tại Diamond Crown.
* Rẻ nhất thị trường tặng full nội thất cao cấp.

- Cần bán gấp căn hộ 1,5PN siêu đẹp tại Diamond Crown 5* biểu tượng mới của đẳng cấp sống tại trung tâm thành phố.
+ Diện tích: 56m² tầng 22 hướng Đông Nam siêu hiếm.
+ Thiết kế: 1 phòng ngủ lớn + 1 không gian đa năng (có thể làm phòng ngủ nhỏ, phòng làm việc, phòng trẻ em).
+ Nội thất: Tặng full nội thất ...
Bán nhà mặt đường lê lợi. vị trí vip, kinh doanh buôn bán sầm uất. đang có dòng tiền
5
26.5 tỷ 150 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Lợi, P. Lê Lợi, Q.Ngô Quyền, HP

Bán nhà mặt đường Lê Lợi.
- Vị trí VIP, kinh doanh buôn bán sầm uất.
- Sổ đỏ chính chủ.
- Diện tích 150m².
- LH .
Nhà 4 tầng x 90m mặt đường văn cao. đang hđ thuê ổn định. giá 19.8 tỷ ( thoả thuận )
3
19.8 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Văn Cao, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Nhà 4 tầng mặt đường Văn Cao. Đang hợp đồng thuê ổn định.
- Diện tích: 90m - Mặt tiền 4,5m
- có dòng tiền thuê tốt hàng tháng
- Giá bán 19.8 tỷ ( thoả thuận )

Liên Hệ: ( Có Zalo )
Bán gấp 600m2 mặt đường lê hồng phong, xây tòa nhà tối đa 22 tầng, 2 mặt tiền
3
Thỏa thuận 600 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, Q.Ngô Quyền, HP

Bán gấp thửa đất số 28A Lê Hồng Phong.
- Liên hệ anh Kiên .

Diện tích 600m² (20x30m), sổ đỏ chính chủ.
- Lô đất vuông vắn, mặt tiền rộng 20m, 2 mặt tiền trước sau, vỉa hè rộng 8m, đường trước mặt 64m, đường sau lưng rộng 15m, lô đất được phép xây tòa nhà cao tầng.
- Vị trí đẹp, ngay gần ngã tư Media Mart, gần Honda Quế Khoa, tòa nhà Mobifone, CPN, Hoàng Phát... Rất thuận lợi cho việc di chuyển ...
Bán đất 60m2 lô 7c lê hồng phong, sau lẩu dê phượng chi vào
5
4.8 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SPCC: Bán đất 60m² lô 7C Lê Hồng Phong, sau lẩu dê Phượng Chi vào.
- Vị trí: Kinh doanh buôn bán đẹp, đoạn thông ra đường Đà Nẵng, Lê Thánh Tông.
- Đường rộng 8m cả vỉa hè, khu dân đông đúc, phương tiện qua lại đông đúc.
- Diện tích: 60m², ngang 4,62m.
- Hướng: Đông Bắc.

Giá bán: 80 triệu/m² có bớt.
=======================
Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
- TĐC 226 Lê Lai, Ngô Quyền.
425m2 đất xây toà nhà lô góc mặt đường trung tâm phố lê hồng phong
7
Thỏa thuận 425 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

425m² lô góc mặt đường trung tâm phố Lê Hồng Phong
- Diện tích: 425m² ngang mặt tiền 17m dài 25m
- Pháp lý: sổ đỏ chính chủ
- Hướng: Tây Nam - Đông Nam
- Cấp phép xây dựng 18 tầng (trong đó 17 tầng nổi và 1 tầng hầm)
- Vị trí trung tâm phố Lê Hồng Phong, xung quanh gồm toà tháp đôi Diamond Crow Doji, TTTC Lạc Hồng, Siêu thị Go, KS Theshine, các toà nhà văn phòng công ty, ngân hàng,

Đoàn Đức ...
Bán căn mặt đường dự án số 3 lê lai, hải phòng
4
Thỏa thuận 97 m²
ShopHouse
5 3

The Gloria City, P. Lạc Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Bán căn mặt đường dự án SỐ 3 LÊ LAI, HẢI PHÒNG
Vị trí: Dự án Harbour Center Số 3 Lê Lai, Hải Phòng
- 2 mặt thoáng trước sau vỉa hè 6m
- Diện tích đất: 97,7m² ngang 5m
)
- Thiết kế: Liền kề cao cấp, phong cách hiện đại tối ưu cho kinh doanh, làm văn phòng hoặc ở kết hợp cho thuê
- Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài sở hữu vĩnh viễn
************
- Vị trí kim cương giữa trung tâm Hải Phòng:
Nằm tại ngã 6 ...
Bán lô xẻ khe tái định cư cây đa  ngô quyền  hải phòng
4
Thỏa thuận 67 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán Lô Xẻ Khe Tái Định Cư Cây Đa - Ngô Quyền - Hải Phòng
Diện Tích : 67.5m² ( ngang 4,5 )
Hướng : Bắc Ghé Đông
Tiện ích xung quanh đầy đủ, đường 12m trước đất cả vỉa hè, trục đường thông, giao thông thuận tiện, buôn bán kinh doanh thoải mái .
Mã tin htt 1874
Xem lh
View công viên vườn hoa đất lô 21 lê hồng phong (e146)  0917 696 ***
3
5.94 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

View công viên vườn hoa Đất lô 21 Lê Hồng Phong (E146) LH

D.tích: 60m (ngang 4,28 x 14) - Hướng: Tây Nam

- Vị trí khu trung tâm kinh tế, sau siêu thị Go, tòa Lạc Hồng
- Xung quanh full tiện ích, ngân hàng, nhà hàng, các hãng tàu ...

Gi.á: 99 tr/m (có thỏa thuận) (~ 5,9 t.ỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 21B60)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng Phong, ...
Lô góc 70m2 ngang 5m tđc cây đa
đường to 2 bên....siêu phẩm trong mọi siêu phẩm ko lỗi nhỏ
4
Thỏa thuận 70 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Lô góc 70m² ngang 5m tđc Cây Đa
Đường to 2 bên....siêu phẩm trong mọi siêu phẩm ko lỗi nhỏ
Đến ngắm chỉ có MÊ TÍT thôi ạ !!!!
Mã tin htt 1813
Xem lh
Từ 220 tới 240 của 241

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm