Mua bán nhà đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà riêng 81,7 m2 chính chủ tại lê lai
5
5.3 tỷ 81 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán nhà riêng 81,7 m² chính chủ mặt tiền nhìn ra khu tái định cư 226 Lê Lai
Bán nhà mặt đường nguyễn bỉnh khiêm 280m2 ngang 9m (đoạn gần lê quang đạo  đông khê 2)
3
17.5 tỷ 280 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Căn nhà mặt đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, căn góc 2 mặt tiền, thoáng đãng, vị trí đẹp nhất tuyến đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, gần Lê Quang Đạo Đông Khê 2.
- Đang có đề án nút giao Lê Quang Đạo - Văn cao mở thông đèn xanh đỏ, có hầm chui đi bên dưới.
- Diện tích 280m² ngang 9m.
- Đường rộng 54m.
- Nhà xây 4 tầng chắc chắn, thiết kế hiện đại.
- Đang cho thuê dòng tiền ổn định lâu đai.
Giá bán 17,5 tỷ có ...
Tuyển tập đất lê hồng phong siêu đẹp 375m1000m
3
35.63 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

***Khu vực Media Mart Lê Hồng Phong

Tuyến 1:
- Toà nhà 600m xây 11 tầng giá 200 tỷ
- DT 238m² giá 25,5 tỷ ( cây xăng )
- DT 540m ngang 20m giá 260tr/m
- DT 1100m ngang 20m giá 220tr/m
- DT 399m giá 80 tỷ

Tuyến 2,3:

- Đất xây toà nhà DT 595m ngang 17m ( hướng ĐN ) đường 40m 20 tầng giá 165tr/m
- Đất xây toà nhà DT 700m² ngang 20m lô góc đường 40m giá 9x tỷ

- DT 450m ngang 18m đường 40m ( ...
Bán lô 60m2 bìa đỏ tđc lê quang đạo (2,1ha) đông khê 2
7
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

TĐC Lê Quang Đạo (2,1ha) Đông Khê 2.
Bìa đỏ zin keng.

- Diện tích: 60m² (MT 4m x 15m) thoáng sau.
- Hướng: Tây Nam.
- Đường nội bộ 6m + vỉa hè mỗi bên 1,5m thông khắp dự án, tiện di chuyển.
- Vị trí trung tâm quận Ngô Quyền, ngay công viên & hồ An Biên. Thuận tiện di chuyển trung tâm Lê Lợi, Lê Hồng Phong, An Đà, Lạch Tray.

Giá: 115 tr/m² (có thỏa thuận).
=======================
Tùng Anh Land: ...
60m2 đất lô 20b lê hồng phong  ngang 4.5m  đông nam
6
7.44 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất lô 20B Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 60m² ngang 4.5m.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Hướng Đông Nam
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay sau lưng Lạc Hồng.
- Giá: 124 triệu/m² ~ 7.42 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán cắt lỗ căn 2 phòng ngủ 1 vệ sinh dự án diamond crown
3
3 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán cắt lỗ căn 2 phòng ngủ 1 vệ sinh Diamond Crown full đồ giá tốt nhất chưa từng có.
- Diện tích 56m².
- Thiết kế 2 phòng ngủ 1 vệ sinh.
- Đã full đồ chỉ việc về ở.
- Có sẵn sổ đỏ.
- Liên hệ .
67.5m2 đất tđc cây đa tuyến 2 bạch thái bưởi  ngang 5m  đông nam
4
8 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa - Bạch Thái Bưởi
- Diện tích: 67.5m² ngang 5m dài 13.5m
- Hướng Đông Nam
- Đường 11m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 Bạch Thái Bưởi thuận tiện di chuyển ra Văn Cao, Lạch Tray, Lê Hồng Phong
- Giá: 8 tỷ

63m2 đất mặt đường 30m lô 26 lê hồng phong  ngang 4.2m  tây nam
5
8.51 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường đôi 30m Lô 26 Lê Hồng Phong.
- Hướng Tây Nam.
- Có khe kỹ thuật 2m.
- Lô 63m² ngang 4.2m dài 15m: Giá: 8.5 tỷ.

100m2 đất tđc đồng ninh  lê quang đạo  ngang 5m  đông nam
3
8.99 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- 100m² đất TĐC Đồng Ninh - Lê Quang Đạo
- Ngang 5m dài 20m
- Vị trí tuyến 2 cách mặt đường LQĐ đúng 20m
- Hướng Đông Nam
- Giá: 8.99 tỷ / Lô

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán căn hộ cao cấp b21.01 view hồ 3pn2wc giá 5.4 tỷ đẹp nhất dự án lakeside garden hải phòng
18
5.4 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Chung cư Lakeside Garden, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Trong bối cảnh quỹ đất trung tâm Hải Phòng ngày càng khan hiếm, những dự án vừa sở hữu vị trí lõi đô thị, vừa có không gian sống xanh ven hồ trở thành lựa chọn ưu tiên hàng đầu. Lakeside Garden Hải Phòng không chỉ đơn thuần là một khu căn hộ, mà là nơi định hình một phong cách sống tinh tế, cân bằng và bền vững cho những cư dân thành đạt.

1. Căn hộ 3 ngủ - 2WC - Thiết kế tinh tế, phong thủy chú ...
Bán mảnh đất 60m mặt đường rộng 30m lô 27 đường lê hồng phong siêu rẻ 120 triệu
3
7.2 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN MẢNH ĐẤT 60m MẶT ĐƯỜNG RỘNG 30M lô 27 ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG SIÊU RẺ 120 triệu
Do chủ cần tiền lên bán gấp giá siêu rẻ.đầu tư quá ngon ạ.giá thị trường ở đây đang là 135 triệu/m
Hướng : Đông Bắc
Đường đôi trước mặt rộng 30m.đối diện UBND quận Ngô Quyền cũ
Diện tích : 60m (4x15)
Giá : 120 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán lô 75,3m mặt đường 83 vạn mỹ, ngô quyền
3
7.38 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Vạn Mỹ, P.Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 75,3m mặt đường 83 Vạn Mỹ Ngô Quyền
- Mặt tiền: 5,5m, hướng Bắc, vị trí đẹp nhất dự án.

Giá: 98 tr/m (thương lượng) 7.379
Liên hệ:
Bán nhà măt đường trần phú  hải phòng
3
23 tỷ 80 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Phú, P.Lương Khánh Thiện, Q.Ngô Quyền, HP

Bán nhà Măt Đường Trần Phú _ Hải Phòng ( Chuyên Phân Phối nhà mặt đường nội thành Hải Phòng )
82m ngang 4m vỉa hè 6m bìa vuông vắn tài sản hiếm gặp trên thị trường bđs
giá chào 23 tỉ giá hợp lý
Quý anh chị quân tâm liên hệ
hotline : Đức Trung chuyên phân phối nhà mặt phố nội thành Hải Phòng
Bán đất mặt mặt phố trần phú, trung tâm thành phố hải phòng, diện tích 600 m2 siêu hiếm, đẳng cấp.
6
60.5 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, P. Lạc Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Người đăng: Mai Cung (3 tin đăng)
Đất Mặt Phố Trần Phú, Trung Tâm TP Hải Phòng.
Dt: 600 m².
Mặt tiền: 13m.
Xây dựng: Xây được 15 tầng, hoặc cao hơn.
Xây khách sạn, văn phòng siêu đẹp.
Giá bán: 60,5 tỷ.
Lh/zalo eMaiCung.
59.85m2 đất lô 20b lê hồng phong  ngang 4.5m  tây tứ trạch
5
7.48 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 20B Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 59.85m² ngang 4.5m dài 13.3m.
- Đường 13.5m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Vị trí ngay sau Lạc Hồng, siêu thị GO.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 7.48 tỷ

Bán toà khách sạn mặt phố trần phú. 900 m2  9 tầng  giá cực tốt.
14
91 tỷ 837 m²
Nhà Mặt Tiền
9 9

Đường Trần Phú, P.Máy Tơ, Q.Ngô Quyền, HP

Người đăng: Mai Cung (3 tin đăng)
Bán Toà Khách Sạn Mặt Phố Trần Phú, Ngô Quyền, Trung Tâm TP Hải Phòng.
* 900 m² - 9 tầng - giá 91 tỷ (giá siêu tốt).
* Đầy đủ GPXD, PCCC, ĐK KD,...
* Vị trí đẳng cấp, mặt phố Trung tâm TP Hải Phòng.
* View công viên Trần phú.
* Hiện trạng:
- Mảnh đất mặt phố 600 m² - 13m mặt tiền.
- Toà khách sạn 300 m², 9 tầng, 26 phòng.
- (Mảnh mặt phố 600 m² xây được 15 tầng).
* Pháp lý chuẩn.
Lh/zalo ...
Bán khách sạn mặt phố trần phú, ngô quyền, hải phòng  300 m2  9 tầng.
9
45.5 tỷ 292 m²
Nhà Mặt Tiền
30 32

Đường Trần Phú, P. Lạc Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Người đăng: Mai Cung (3 tin đăng)
* View công viên Trần phú, Lô góc 3 thoáng.
* Toà khách sạn 300 m², 9 tầng.
* Pháp lý chuẩn chỉ.
Bán gấp căn shophouse vincom lê thánh tông hoàn thiện có thang máy!
3
16.2 tỷ 77 m²
ShopHouse

Vincom Shophouse Lê Thánh Tông, P.Máy Tơ, Q.Ngô Quyền, HP

Bán shophouse Vincom Lê Thánh Tông HP 77m² (5.5x14m) full nội thất có thang máy!

Xây dựng: 69m² x 5.5 tầng.
Hướng Tây.
T1: Lễ tân, để trống KD.
T2,3,4,5: 7PN khép kín, trong đó 5 phòng có bếp.
Giá: 16.2 tỷ (có lộc lá).

Liên hệ: .
60m2 đất mặt đường đôi 30m lô 27 lê hồng phong đối diện ubnd quận ngô quyền
3
8.1 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- 60m² mặt đường đôi lô 27 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m.
- Đường đôi rộng 30m (vỉa hè 5m) có dải phân cách.
- Nằm đối diện UBND quận Ngô Quyền.
- Xây dựng tối đa 7 tầng thích hợp vừa ở vừa kinh doanh, làm văn phòng công ty.
- Hướng Đông Bắc.
- Giá 135 triệu/m² (8.1 tỷ)

Mặt đường Văn Cao - vị trí cực đẹp.
DT 90m² - ngang 4.5m.
Nhà 5 tầng, vỉa hè rộng.
Phù hợp kinh doanh.
Đang cho thuê 30tr/tháng.
Giá: 20tỷ (còn thoả thuận).
Chủ thiện chí, bìa cất két sẵn sàng giao dịch.
Từ 100 tới 120 của 245

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm