Mua bán nhà đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ 3 ngủ 138m2 siêu rộng chung cư shp plaza lạch tray
7
5.2 tỷ 138 m²
Nhà Chung Cư
3 2

SHP Plaza, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

Bán căn hộ cao cấp SHP Plaza Lạch Tray.

Diện tích: 138m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 WC.
View trực diện hồ An Biên, thoáng mát quanh năm.
Không gian rộng rãi, ở cực kỳ thoải mái.

Full nội thất cao cấp:
Máy giặt sấy.
Thiết bị vệ sinh nhập khẩu Đức.
Rèm cửa thông minh.
TV Sony 100 inch + mỗi phòng ngủ đều có TV riêng.

Căn hộ phù hợp khách hàng thích không gian sống đẳng cấp, tiện nghi chỉ việc xách ...
Chuyển nhượng lô đất tặng căn biệt thự giá tốt nhất lê hồng phong
3
21.5 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Chuyển nhượng lô đất tặng căn biệt thự giá tốt nhất Lê Hồng Phong!

Diện tích: 200m².
Hướng: Tây tứ trạch.
Mặt đường 22m 5 oto tránh nhau.
Trên đất có sẵn nhà biệt thự 3,5 tầng có thể cải tạo lại.
Giá: 21, x tỷ.

Liên hệ: .
Bán căn hộ 3 phòng ngủ chung cư shp plaza 12 lạch tray
6
3.75 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư

SHP Plaza, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

Bán Căn Hộ 3 Phòng Ngủ Chung Cư Shp Plaza 12 Lạch Tray

Diện tích: 95,5m
3 phòng ngủ 2 WC
Phòng khách rộng, không gian thoáng mát, ánh sáng tự nhiên

Giá: 3,75 tỷ

Liên hệ:
Siêu phẩm mặt đường lê hồng phong quỹ đất lớn hiếm có khó tìm điểm quá đẹp (1.100m ngang 22m)
3
Thỏa thuận 1100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM CÓ KHÓ TÌM

Diện tích: 1.100m
Mặt tiền rộng: 22m
Hai mặt đường trước sau cực thoáng
Mục đích sử dụng: Đất ở kết hợp thương mại dịch vụ
Vị trí đẹp, phù hợp xây tòa nhà văn phòng, showroom, khách sạn, căn hộ dịch vụ, trụ sở công ty

Giá bán: Liên hệ trực tiếp

Hotline:

Chuyên Mua Bán Cho Thuê Nhà, Đất Lê Hồng Phong & Mặt Phố Tại HẢI ...
67.5m2 đất tđc đồng ninh  lê quang đạo  ngang 4.5m  tây tứ trạch
5
7.42 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Đồng Ninh - Lê Quang Đạo
- Diện tích: 67.5m² ngang 4.5m dài 15m
- Đường rộng 9m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 áp lưng vào mặt đường LQĐ
- Hướng Đông Bắc
- Giá: 110 triệu/m² ~ 7.42 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Nhà 4 tầng thang máy mặt đường tuyến 2 lê lợi
14
9.5 tỷ 71 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Lê Lợi, P. Lê Lợi, Q.Ngô Quyền, HP

Mặt đường tuyến 2 Lê Lợi gần ngã 6 Đà Nẵng thang máy.

Diện tích 71m² x 4 tầng khu phân lô có vỉa hè.

Mặt đường đẹp cách ngã 6 Đà Nẵng ~200m kinh doanh thuận lợi.

Công năng: Gara/kinh doanh, phòng khách, bếp, nhiều phòng ngủ, WC, phòng thờ, sân phơi.

Có thang máy nội thất đầy đủ.

Vị trí đẹp từ Mediamart Lê Hồng Phong đi vào, tiện ích xung quanh đầy đủ.

Hướng Đông.

Giá: 9 tỷ 500 (có thương ...
Lô góc 248m2 lô 26 lê hồng phong sau honda  ngang 14.6m  đường 15m
4
31 tỷ 248 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Lô góc 248m² Lô 26 Lê Hồng Phong.
- Ngang 14.6m dài 17m.
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay sau HONDA.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Nam và Tây Nam.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 31 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
63m2 đất tđc cây đa tuyến 2 bạch thái bưởi  ngang 4.5m  đông nam
4
6.93 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa
- Diện tích: 63m² ngang 4.5m dài 14m
- Đường 11m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 Bạch Thái Bưởi, thuận tiện di chuyển ra Văn Cao, Lê Hồng Phong, Lạch Tray
- Hướng Đông Nam
- Giá: 110 triệu /m² ~ 6.93 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Chính chủ bán nhà riêng phương lưu | dt 131,9m² | mt 12m | hướng đông nam | khu dân cư ổn định
6
5.41 tỷ 131 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Phương Lưu, P.Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, HP

Chính chủ bán nhà riêng 131,9m² Phương Lưu, mặt tiền 12m, hướng Đông Nam.

Địa chỉ: Số 5/145 Phương Lưu, phường Vạn Mỹ, quận Ngô Quyền, Hải Phòng.

Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 131,9m².
- Mặt tiền: 12m.
- Hướng: Đông - Nam.
- Kết cấu nhà: 1 tầng, gồm 2 phòng ngủ, 1 WC.
- Đường trước nhà: 2,5m.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.
- Giá bán: 41 triệu/m².

- Vị trí: Nhà cách chợ Phương Lưu 20m. Cách ...
Cực phẩm mặt đường chu văn an đang tạo ra dòng tiền lớn
5
21.8 tỷ 124 m²
Nhà Mặt Tiền
6 5

Đường Chu Văn An, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG CHU VĂN AN HẢI PHÒNG
- Nhà 5 tầng xây cực kỳ kiên cố thiết kế thông sàn, tối ưu công năng
- Phù hợp kinh doanh mọi loại hình: showroom, văn phòng, spa, café
- Diện tích: 124m xây 5 tầng
- Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ
- Chủ nhà cam kết thuê lại 2 tầng với giá 40 triệu/tháng
- Dòng tiền ổn định phù hợp đầu tư giữ tiền, sinh lời ngay
- Vị trí mặt đường trung tâm kinh doanh sầm ...
Cắt lỗ khẩn cấp 1,5 tỷ duplex diamond crown 134m2 chỉ còn 7,5 tỷ
9
7.5 tỷ 134 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

SOS- MÓN HỜI LỚN CHO NHÀ ĐẦU TƯ
CẮT LỖ 1.5 TỶ - SỞ HỮU DUPLEX DIAMOND CROWN HẢI PHÒNG.
- Chuyển nhượng gấp căn Duplex thông tầng tại biểu tượng kiến trúc Diamond Crown.
- Diện tích: 134m² (Thiết kế thông tầng cực thoáng).
- Giá cực sốc: 7,5 tỷ (Bao trọn 100% thuế phí sang tên).
- Giá gốc: 9 tỷ (Rẻ hơn giá hợp đồng 1.5 tỷ).
- Tình trạng: Đã hoàn thiện nội thất đầy đủ
Cho thuê đạt 30tr/ tháng.

LH ...
Bán biệt thự 200m2 trung tâm lê hồng phong. 4 tầng sân cổng cực đẹp
4
21.5 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán biệt thự 200m² trung tâm Lê Hồng Phong. 4 tầng sân cổng cực đẹp.

- Diện tích: 200m² mặt tiền 10m khe kỹ thuật 2m.
- Công năng: 4 ngủ 5 vệ sinh khép kín, phòng khách, bếpphòng thờ, kho, sân phơi, gara xe.
- Vị trí: Gần ngã 6 vườn hoa Nguyễn Trãi, Đường nội bộ 22m.
- Hướng: Tây tứ trạch.

Giá: 21,5 tỷ (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
KĐT Lê Hồng Phong.
Bán lô 60m2 lô 20c sau big go, lạc hồng, lê hồng phong
6
7.2 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 60m² lô 20C sau Big Go, Lạc Hồng, Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 60m² (ngang 4m x 15m) khe sau 2m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Đường 15m quy hoạch thông sang lô 22.
- Khu trung tâm có nhiều tiện ích, hàng quán, giao thông thuận tiện.

Giá: 120 triệu/m² (thoả thuận)
=======================
Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
- TĐC 226 Lê Lai, Ngô Quyền.
Bán lô đất 70m² mặt đường lê thánh tông, tđc kho 3 lạc viên, ngô quyền, hp
6
12.53 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Lê Thánh Tông, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất 70m² mặt đường Lê Thánh Tông, TĐC kho 3 Lạc Viên, Ngô Quyền, HP.

- Diện tích: 70m², MT 5m x 14m, Hướng: Bắc.
- Bìa hồng chính chủ.
- Vị trí ngay cạnh Vin Vũ Yên, xây được 7 tầng phù hợp để ở hoặc thương mại cho thuê.

Giá: 179 triệu/m² (có bớt) 12.530.

Tùng Anh Land: .
- TĐC 226 Lê Lai, Ngô Quyền.
- TĐC 47 Lê Lai, Kho 3, Ngô Quyền.
Bán lô góc 67,5m2 xẻ khe vườn hoa tại tđc cây đa, văn cao  lê hồng phong
3
7.09 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Phố Phụng Pháp, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô góc xẻ khe vườn hoa tại TĐC Cây Đa, Văn Cao - Lê Hồng Phong
- Diện tích: 67,5m² ngang 4,5m xẻ khe 5m
- Vị trí mặt đường Phụng Pháp nối thông Văn Cao - Lê Hồng Phong

Giá: 105tr/m² (thương lượng)

Tùng Anh Land: .
Lô đất 60m² rất hiếm khu tđc đỗ chính, đông khê, lê hồng phong, hải phòng
5
8.1 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Lô đất 60m² rất hiếm khu TĐC Đỗ Chính Đông Khê, Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
- Diện tích: 60m² (6m x 10m) thoáng sau đất.
- Gần hồ thoáng mát, xung quanh full tiện ích.
- Vị trí trung tâm, tứ phía giáp khu biệt thự triệu đô, thuận tiện kết nối thương mại dịch vụ.
- Hướng: Tây tứ trạch.
- Pháp lý đầy đủ, giao dịch nhanh.

Giá: 135 tr/m² (thỏa thuận) 8.1 tỷ.

Tùng Anh Land: .
KĐT Lê Hồng Phong.
Chính chủ bán / cho thuê nhà mặt đường cầu đất trung tâm thành phố hải phòng
4
Thỏa thuận 180 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Cầu Đất, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

Chính chủ bán / cho thuê nhà mặt đường Cầu Đất trung tâm Hải Phòng

Vị trí vàng: Mặt đường Cầu Đất tuyến phố sầm uất bậc nhất Hải Phòng, kinh doanh cực kỳ thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 8m (mặt tiền) x 20m (chiều sâu)
Kết cấu: 10 tầng kiên cố, hiện đại
Trang bị: 1 thang máy + thang thoát hiểm phía sau
Công năng:
8 tầng dưới: phù hợp cho thuê văn phòng, spa, trung tâm đào tạo, khách ...
Siêu phẩm mặt tiền 5m lương khánh thiện  lô góc chỉ 17 tỷ  vị trí kinh doanh vô địch
3
17.2 tỷ 68 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lương Khánh Thiện, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN Siêu phẩm MẶT PHỐ LƯƠNG KHÁNH THIỆN 68m² LÔ GÓC VỊ TRÍ VÀNG NGAY GA HẢI PHÒNG, giá 17.2 tỷ CƠ HỘI ĐẦU TƯ "HIẾM CÓ KHÓ TÌM".

"TỌA ĐỘ KIM CƯƠNG KINH DOANH ĐẮC LỢI TÍNH THANH KHOẢN TUYỆT ĐỐI" Lương Khánh Thiện luôn nằm trong Top những tuyến phố kinh doanh sôi động nhất lõi nội đô Hải Phòng. Với lợi thế sát cạnh Ga Hải Phòng tâm điểm đón khách du lịch và giao thương của thành phố lô góc ...
Bán gấp căn diamond crown hải phòng,full nội thất giá 3,5 tỷ, 56 m2, 2pn + 1wc
3
3.5 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Căn hộ chung cư tại Diamond Crown Hải Phòng, Đường Lê Hồng Phong, Phường Gia Viên, Hải Phòng mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. Căn hộ 56m² được bố trí hợp lý với 2PN + 1WC, tạo sự thoải mái cho các gia đình. Giá bán 3,5 tỷ VND là một lựa chọn hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.