Mua bán nhà đất tại Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chung cư rẻ nhất lê hồng phong ! vốn ban đầu 900 triệu/căn 2pn 72m² cạnh hồ phương lưu
6
3.17 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Lakeside Garden, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Full giá chỉ 2.9 tỷ/căn Lựa chọn số 1 cho khách mua ở & đầu tư
Thanh toán 30% nhận nhà ở ngay ,
Hỗ trợ vay 70%

Loại hình căn hộ đa dạng:
2PN: 67-80,6m²
3PN / Dualkey: 97,5-117m²
Penthouse: 130-159m²
Lakeside Garden Không gian sống đẳng cấp ven hồ, tiện nghi trọn vẹn, giá trị tăng trưởng bền vững!
Hotline:
Đặt lịch xem nhà mẫu & nhận bảng giá ưu đãi sớm nhất ngay hôm nay!
375m2 đất lô 6b lê hồng phong  cách phượng chi 100m  giá chỉ 95tr/m2
3
35.6 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Giá đã là tốt cho một lô đất đẹp vị trí trung tâm Lê Hồng Phong (Phượng Chi đi vào 100m) - Thuộc lô 6B - xây dựng tối đa 7 tầng, xây 60% đất.
DT: 375m² - MT 15m - view thoáng đối diện vườn hoa. Khu vực tập trung dày đặc nhà hàng khách sạn.
Giá: 95tr/m² (có TT) - Giá hợp lý còn tăng trưởng mạnh trong tương lai.
Lương Hoàng Realtor - chuyên Lê Hồng Phong và BĐS cao cấp: .
Ban nhanh ch 64m2 view p giá từ 3tỷ đầy đủ tiện ích, bàn giao t6/2026, lõi trung tâm, pháp ly đủ
10
3 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Lakeside Garden, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Tổng thể dự án Lakeside sống là hưởng.

1. Vị trí trung tâm ngay đường Lê Hồng Phong kết nối linh hoạt.
Tiết kiệm thời gian di chuyển mỗi ngày.
Nhanh chóng ra trung tâm thành phố.
Dễ dàng kết nối các trục đường lớn, cảng biển, sân bay Sân Bay cát bi tất cả tầm 5 - 15p.
Phù hợp cả ở thực lẫn kinh doanh.

2. Quy hoạch ven hồ điều hòa rộng 24ha.
Không gian sống trong lành giảm stress.
View hồ ...
Nhà 5 tầng xây mới lô 22 lê hồng phong  52m2  tây nam
10
11.48 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Nhà 5 tầng xây mới Lô 22 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 52m² ngang 4m dài 13m.
- Công năng sử dụng: 4 ngủ 5 wc, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi, gara oto.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Có khe thoáng 2m phía sau.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 11.48 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Spcc, đất phố đỗ chính tuyến 3 lê hồng phong (c788)  0917 696 ***
3
6.72 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Phố Đỗ Chính, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SPCC, đất phố Đỗ Chính tuyến 3 Lê Hồng Phong (C788) LH .

DT: 60m² (ngang 4 x 15) - Hướng: Tây Nam.

- Khu phố trung tâm, gần công viên vườn hoa, hạ tầng đẹp.
- Bán kính 500m full tiện ích: Siêu thị Go, Lạc Hồng, Doji, ngân hàng, nhà hàng...

Giá: 112 tr/m² (~ 6,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, CH60).
+ Chuyên BĐS: Tái định cư, phân lô Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô ...
Càn chuyển nhượng lô đất lô 26 lê hồng phong  ngô quyền . diện tích 111m ngang 7.4m  hướng đn
3
15.43 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- LÔ GÓC Lô 26 Lê Hồng Phong phía sau HONDA
- Diện tích: 111m² ngang 7.4m dài 15m
- Đường 2 bên rộng 15m cả vỉa hè
- Hướng Đông Nam và Tây Nam
- Đối diện ko có nhà - CỰC THOÁNG và RIÊNG TƯ
- Giá: 139 triệu /m² ~ 15.42 tỷ
Liên hệ em ngọc và xem đất làm việc cc
Spcc, đất tái định cư cánh đồng ram, đông khê 2, ngô quyền (e293)  0917 696 ***
3
5.1 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SPCC, đất tái định cư cánh Đồng Ram, Đông Khê 2, Ngô Quyền (E293) LH

D.tích: 60m² (ngang 5 x 12) - Hướng: Bắc

- Tuyến 3 Lê Hồng Phong, gần đường Lạch Tray - Hồ Đông 100m
- Khu trung tâm, thuận tiện di chuyển qua Lê Hồng Phong, Đà Nẵng ...

Giá: 85 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 5,1 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DR60)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng ...
105m2 mặt tiền 7m đất thuộc khu phân lô  lô 26 lê hồng phong  0968 005 ***
4
13.1 tỷ 105 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán Đất lô 26 Lê Hồng Phong - Hải Phòng.
- D.tích: 105m (ngang 7 x 15) - Hướng: Đông Bắc
- Trục đường to 21m cả vỉa hè rộng, mặt tiền 7m khe kỹ thuật 2m phía sau
- Khu trung tâm, gần các tòa nhà thương mại, ngã 5 Coopmart, Lê Lợi, Đà Nẵng ...
- Gi.á: 125 tr/m (có thỏa thuận) (~ 13,1 t.ỷ)
- LH: Thắng Phố Tre.
Bán căn góc dualkey 3pn 3wc view hồ siêu đẹp tại lakeside garden.0784 158 ***
5
5.72 tỷ 117 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Chung cư Lakeside Garden, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Siêu phẩm căn góc 3PN view hồ tầng cao siêu hiếm tại LAKESIDE GARDEN
Căn dualkey chuẩn thiết kế, phòng studio cách biệt có thể thiết kế khu bếp riêng, wc. Phần còn lại tách thành căn 2PN 2WC riêng biệt. Thích hợp cho thuê hoặc gia đình nhiều thế hệ.
- Diện tích: 117,5m2
- Tầng 2x
- Hướng đông bắc mát mẻ, không bị nắng chiều trực diện
- Dự án nằm trên trục đường Lê Hồng Phong danh giá, là dự án ...
Bán lô đất 407m² cực vip lô 26bc lê hồng phong, hải phòng
4
35.82 tỷ 407 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất 407m cực VIP Lô 26BC Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
- Diện tích: 407m mặt tiền 28m Khe sau 2m.
- Hướng: Tây Nam.
- Vị trí: Trung tâm đắc địa khu vực đáng sống bậc nhất Hải Phòng.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.

Giá: 88 triệu/m (thương lượng)

Tùng Anh Land: .
Bán lô đất 60m2 tđc đông khê 2  bram (sau trường quang trung, cách lê hồng phong 400m
5
4.98 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán Lô Đất 60M2 TĐC Đông Khê 2 (Sau trường Quang Trung, cạnh Viện Kiểm sát KV3, cách Lê Hồng Phong 400m)

- Lô đất vị trí đẹp, cạnh đường trục chính trong dự án. Khu phân lô đồng hộ hạ tầng. Gần Lê Hồng Phong full tiện ích, chợ và trường các cấp.
- Diện tích: 60m² (Ngang 5m x 12m)
- Hướng: Đông tứ trạch

Giá: 83 triệu/m² (thương lượng)

____________________________
Tùng Anh Land:
TĐC 226 Lê Lai, ...
Nhà 4 tầng dân xây lô 22 lê hồng phong  60m2  đường 22m  tây tứ trạch
8
10.2 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Nhà 4 tầng dân xây Lô 22 Lê Hồng Phong
- DTMB: 60m² - Khe kỹ thuật 2m
- Kết cấu: 4 ngủ 4 WC, p. Khách, bếp, p. Thờ, sân phơi, gara để xe
- Trục đường chính đẹp nhất Lô 22 kinh doanh gì cũng ra tiền. Giao thông thuận tiện, vô vàn tiện nghi.
- Trang thiết bị nội thất cao cấp
- Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh, làm văn phòng
- Hướng Tây Tứ Trạch
- Giá: 10.2 tỷ thoả thuận

- Dương Minh Tiến - ...
Lô góc 59,3m2 lô 20b lê hồng phong trục chính đg 15m
5
10.38 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Trước bói mãi ko ra 1 lô tìm cho khách : Góc khu 20b này
Nay tự nhiên hữu duyên làm sao chủ gửi bán

Vị trí lại là NHẤT của NHẬT nữa chứ
Quá đẹp
Chưa đến 60m² ngang tận 4,8m
Có lưu ko 2m
Mà đường 2 bên đều 15m
Giá : 175tr/m² có tt ( ~ 10,37 tỷ )

Lh :
578m đất tuyến 2 lê hồng phong, hải phòng
3
57.8 tỷ 578 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Đất tuyến 2 Lê Hồng Phong

Sau toà nhà Đông Phương

Diện tích 578m ( 20 x 28.9 )

Giá 100tr/m

LH:
Trân trọng
Mặt đường lê hồng phonghải phòng thửa đất hoa hậu diện tích  360m2 ngang 12.3m dài 30m
3
57.5 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG-HẢI PHÒNG THỬA ĐẤT HOA HẬU KCM064
Diện tích : 360m² ngang 12.3m dài 30m
Lợi Thế: vị trí V.I.P đối diện Phòng Thanh Tra Thành Phố Hải phòng,khu vực nhiều toà nhà văn phòng công ty biệt thự,cách sân bay chỉ 1km
Quy hoạch: được phép xây cao tầng, phù hợp để làm toà nhà văn phòng-dịch vụ-Khaách sạn vv
Tiềm năng: Giá Trị Tăng trưởng cực mạnh & phù hợp đầu tư dòng tiền
Pháp ...
Siêu phẩm lô góc, vị trí vàng mặt đường tuyến 2 lê hồng phong, 600m2 xây cao tầng  123 tỷ
5
123 tỷ 600 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Một bất động sản đẳng cấp Lê Hồng Phong, lô góc tuyến 2 Lê Hồng Phong, vị trí vàng. Gần nhiều tòa nhà cao tầng, Doji, Parkson,... Cấp phép chính xây cao tầng, đường 22m - vị trí siêu phẩm xây dựng tòa nhà thương mại cực đẹp.

- DT 600m² - MT 20m (cả 2 mặt tiền) - Đất biệt thự, bìa cá nhân xây dựng 70%.

- Lô góc tiếp giáp đường đôi 60m. Cách mặt đường Lê Hồng Phong chỉ 30m.

- Giá cưc tốt: 123 tỷ ...
119m2 đất lô 6b lê hồng phong gần phượng chi  ngang 7m  đường 15m
4
11.9 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 6B Lê Hồng Phong gần Phượng Chi.
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Đường 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Bắc.
- Thích hợp xây villa, toà nhà vừa ở vừa làm văn phòng (tối đa 7 tầng).
- Vị trí tuyến 3 cách mặt đường Lê Hồng Phong vài bước chân (2 ngoặt vào đến đất).
- Giá: 100tr/m2

(hiếm) mặt đường lê hồng phong  1100m2  2 mặt thoáng  đất ở kết hợp tmdv  giá hơn 230 tr/m2
3
Thỏa thuận 1100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

* Diện tích: 1.100m² - Mặt tiền: 22m
* Bìa vuông vắn, phía sau giáp đường, dễ thiết kế tòa nhà, bố trí phương án PCCC, thoát hiểm
* Hướng: Tây Nam.
* Vỉa hè rộng 8m, đường rộng 8 làn xe. Thuận tiện để xe, hoạt động kinh doanh cần vỉa hè.
* Đất ở kết hợp TMDV - quy hoạch xây được cao tầng
* Gần TTHC Phường Ngô Quyền, các tòa văn phòng, Ngân hàng, nhà hàng khách sạn, khu dân cư...
* Dễ cho thuê ...
Bán 90.6m đất phân lô, tuyến 2 lê quang đạo, gia viên (đông khê)
4
7.52 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN 90.6m ĐẤT PHÂN LÔ, TUYẾN 2 LÊ QUANG ĐẠO, GIA VIÊN

Vị trí: tuyến 2 đường Lê Quang Đạo
Diện tích: 90.6m ngang 5.6m x 16m
Pháp lý vừa đấu giá xong, pháp lý rõ ràng
Lô đất cực đẹp, nằm trong khu 2.1ha quy hoạch đồng bộ
Đường xá rộng rãi, hạ tầng hoàn thiện
Gần trung tâm tiện ích đầy đủ, ở hoặc đầu tư đều quá hợp lý

Giá: 83 triệu/m (thương lượng)
____________________________
Tùng Anh ...
Chung cư lakeside garden giá cạnh tranh siêu hot ngay trung tâm thành phố
3
2.8 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Lakeside Garden, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Chung cư Lakeside Garden tọa lạc tại Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi.

+ Giá bán: 2,8 tỷ VND.
+ Diện tích sử dụng: 65m².
+ Số phòng ngủ: 2PN.
+ Số toilet: 2WC.
+ Nội thất cơ bản, bao gồm: Điều hòa, tủ lạnh, giường...
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức ...
Từ 0 tới 20 của 81

Xem quy hoạch tại P. Đông Khê, Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Mua Bán Bất Động Sản Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.