Mua bán nhà đất tại Huyện Thanh Oai, Hà Nội giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất xây dựng kho, nhà xưởng tại cụm công nghiệp hồng dương  thanh oai, 11 triệu vnd/m2 2000 m2
3
22 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Cụm công nghiệp Hồng Dương - Thanh Oai, X.Hồng Dương, H.Thanh Oai, HN

Tọa lạc tại cụm công nghiệp Hồng Dương - Thanh Oai, Đường 21B, Xã Dân Hòa, Hà Nội (cũ: Huyện Thanh Oai, Hà Nội), kho, nhà xưởng này có diện tích lên tới 2000 m², phù hợp cho các hoạt động sản xuất và lưu trữ. Với giá bán 11 triệu VND, đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm không gian làm việc rộng rãi và tiện nghi.

+ Mặt tiền rộng 150m, lý tưởng cho việc vận chuyển hàng hóa và kinh ...
Công ty tôi cần bán lại lô đất 2000 m2 tại cụm công nghiệp thanh văn tân ước  thanh oai  hà nội
5
21 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Cụm công nghiệp Thanh Văn -Tân Ước, X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Công ty tôi cần bán lại lô đất 2000 m² tại Cụm công nghiệp Thanh Văn Tân Ước - Thanh Oai - Hà Nội
Cụm Thanh Văn Tân Ước nằm trên trục đường Cienco - Quốc lộ 21 C nối Hà Đông - Phủ Lý rất thuận tiện về giao thông, khu vực ven đô Hà Nội, dễ dàng tuyển dụng lao động, phù hợp làm xưởng sản xuất, kho hàng...
- Thửa đất có mặt tiền 35 m, vuông vắn, trục đường 17m
- Dự kiến bàn giao đầu năm 2027.
- Phù ...
Bán nhà mặt phố ql21b 256m2 8m mt đầu tư kinh doanh đỉnh cạnh vin olympic trống đồng
12
40 tỷ 256 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Quốc lộ 21B, X.Bình Minh, H.Thanh Oai, HN

Bán nhà mặt phố QL21B 256m² Bình Minh - Thanh Oai 8.5m MT đầu tư Kinh doanh đỉnh cạnh Vin Olympic Trống Đồng LH .

DT 256m² mặt tiền 8,5m kinh doanh, đầu tư quá đỉnh!
Vị trí: Mặt đường Quốc lộ 21B mở rộng, cạnh Dự án Vin Olympic sân vận động Hùng Vương (Trống đồng) tương lai tiềm năng tăng giá tốc độ chóng mặt. Gần cụm CN Bình Minh - Thanh Oai, nhu cầu ở thực tiêu dùng cao, lượng lao động tập ...
Cần tiền gấp bán 2600 m2 công nghiệp telin kim bài giá rẻ nhất thị trường,
3
23.92 tỷ 2600 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ cần tiền gấp bán 2600 m² đất công nghiệp Telin Kim Bài.
Lô đẹp đường 20.5 m.
Giá bán: 9.200.000/m².
Hạ tầng đồng bộ.
Nhận bàn giao dựng xưởng luôn.
Chủ đầu tư uy tín.
Có hỗ trợ vay ngân hàng MB.
LH: .
Chính chủ bán lô nhà xưởng 2500m2, mặt tiền 40m, giá 8,xtr/m2
7
22.5 tỷ 2500 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ bán lô nhà xưởng 2500m².
Đã nghiệp thu PCCC.
Ký hợp đồng bàn giao mặt bằng ngay.
Ngân hàng cho vay 70%.
Miễn thuế 11 năm.
Bán kho, nhà xưởng tại cụm công nghiệp kim bài, 9,35 triệu / m2, 2500 m2
4
23.38 tỷ 2500 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Nhanh tay sở hữu kho, nhà xưởng tại Cụm công nghiệp Kim Bài, Đường 21B, Xã Thanh Oai, Hà Nội (cũ: Huyện Thanh Oai, Hà Nội) với diện tích 2500 m². Giá bán chỉ 9,35 triệu / m², đây là cơ hội tuyệt vời cho các doanh nghiệp đang tìm kiếm không gian làm việc hiệu quả.

Điểm nổi bật:
- Kho, nhà xưởng thiết kế hiện đại, phù hợp cho nhiều loại hình sản xuất và kinh doanh.
- Vị trí thuận lợi trong cụm ...
Chính chủ cần tiền gấp bán 2600 m2 công nghiệp telin kim bài giá rẻ nhất thị trường,  0904 588 ***
3
23.92 tỷ 2600 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Mình chính chủ cần tiền gấp bán 2600 m² đất công nghiệp Telin Kim Bài.
Lô đẹp đường 20.5 m.
Giá bán: 9.200.000/m² (9.2 tr/ m²).
Hạ tầng đồng bộ sắp bàn giao 30/1/2026.
Chủ đầu tư uy tín.
Có hỗ trợ vay ngân hàng MB.
LH: .
Từ 0 tới 7 của 7

Xem quy hoạch tại H. Thanh Oai, Hà Nội

Mua Bán Bất Động Sản Huyện Thanh Oai Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Huyện Thanh Oai ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Huyện Thanh Oai.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Huyện Thanh Oai chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Huyện Thanh Oai tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Huyện Thanh Oai trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Huyện Thanh Oai: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Huyện Thanh Oai: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.