Mua bán nhà đất tại Huyện Thanh Oai, Hà Nội giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán lô xưởng 2169m2 giá gốc cao, giá bán nhỉnh 8 triệu/m2. 0989 580 ***
3
19.09 tỷ 2169 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Cần bán lô xưởng 2169m² giá gốc cao, giá bán nhỉnh 8 triệu/m². .
Cụm công nghiệp Telin Park - Kim Bài Thanh Oai, Hà Nội.
Dự án đã hoàn thiện Hạ Tầng.
Đã xong TĐMT và Pccc.
Mọi thông tin tư vấn liên hệ: .
Bán kho, nhà xưởng tại cụm công nghiệp kim bài,giá gốc 6,5 triệu / m2, dt 2000 m2,
8
13 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Cụm công nghiệp Kim Bài, nằm ở vị trí chiến lược tại Cụm công nghiệp Kim Bài, Đường 21B, Xã Thanh Oai, Hà Nội (cũ: Huyện Thanh Oai, Hà Nội), là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm kho, nhà xưởng với diện tích rộng rãi và tiện nghi đầy đủ.

+ Diện tích 2000m², giá gốc 6,5 triệu / m², phù hợp cho nhiều loại hình sản xuất.
+ Khu vực rộng lớn với tổng diện tích 46,1ha, trong đó 60,3% ...
Chính chủ bán lô nhà xưởng 2700m2, giá gốc 6,5tr/m2, giá bán từ 8,xtr/m2. vị trí đẹp, trục đường to
6
17.55 tỷ 2700 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ bán lô nhà xưởng 2700m², giá gốc 6,5tr/m², giá bán từ 8,xtr/m². Vị trí đẹp, trục đường to.
Nhận mặt bằng xây dựng ngay
Thann toán theo tiến độ
Miễn thuế 11 năm
Ngân hàng cho vay 70%
Bán lô đất 2000m2 làm nhà xưởng tại cụm cn kim bài, giá chỉ 9tr/m2, nhận đất được luôn
7
18 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Em còn 1 lô 2000m² giá cực tốt tại dự án cụm công nghiệp Kim Bài Thanh Oai Hà Nội.
- Gần trục vđ 4 kết nối 3 tỉnh Bắc Ninh - Hà Nội - Hưng Yên.
- Trục đường cenco5 chuẩn bị thông xe.
- QL21 mở rộng.
+ Diện tích 2000m²/lô, hạ tầng hoàn thiện, pháp lý rõ ràng
+ Giá chỉ 9tr/m2
Giá tốt nhất khu vực Thanh Oai.
Nhận bàn giao đất được ngay.
Thanh toán 40%, ngân hàng hỗ trợ.
Liên hệ em Sơn :
Bán gấp lô lk 90tr/m2 thanh hà 117.5m2 đường 17m, hướng đông, gần trường victoria tl  0981 538 ***
3
10.58 tỷ 117 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Cự Khê, H.Thanh Oai, HN

Chủ nhà chưa có nhu cầu sử dụng cần bán gấp đất liền kề tại khu A2.4 LK 3 Thanh Hà Cienco5.

- Diện tích 117.5m², phù hợp cho các dự án xây dựng.
- Hướng cửa chính Đông mang lại ánh sáng tự nhiên.
- Chiều ngang mặt tiền 5m, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
- Chiều rộng ngõ trước 17m, dễ dàng cho xe cộ di chuyển.
- Mặt tiền rộng rãi, lý tưởng cho việc kinh doanh.

Địa điểm tiện ...
6
17.55 tỷ 2700 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Nhận mặt bằng xây dựng ngay
Thann toán theo tiến độ
Miễn thuế 11 năm
Ngân hàng cho vay 70%
Chính chủ bán lô đất nhà xưởng 2300m2, 2 mặt thoáng, vị trí cực đẹp giá gốc 5,9tr/m2
7
13.57 tỷ 2300 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ bán lô đất nhà xưởng 2300m², 2 mặt thoáng, vị trí cực đẹp giá gốc 5,9tr/m², giá bán nhỉnh 8tr/m2
Thanh toán theo tiến độ 40%
Pháp lý hoàn chỉnh, miễn thuế lên đến 11 năm
Chính chủ cần bán 2100m2 đất cụm công nghiệp telin kim bài, thanh oai, hn giá 9tr/m  0989 388 ***
8
18.9 tỷ 2100 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Cụm công nghiệp Kim Bài, Huyện Thanh Oai, Hà Nội là một trong những khu vực phát triển công nghiệp hàng đầu, cung cấp nhiều cơ hội cho các doanh nghiệp.
Diện tích 2100m², giá bán 9triệu / m².
Khu vực này có thiết kế hiện đại, đạt tiêu chuẩn quốc tế với 60,3% diện tích đất công nghiệp, 8,54% đất dịch vụ và 11,12% diện tích cây xanh.
Kho, nhà xưởng được trang bị đầy đủ tiện ích như khu trưng bày ...
Bán kho, nhà xưởng tại cụm công nghiệp hồng dương, giá nhỉnh 10 triệu / m2, 1200m2 bao đẹp
3
12 tỷ 1200 m²
Kho Nhà Xưởng

Cụm công nghiệp Hồng Dương - Thanh Oai, X.Hồng Dương, H.Thanh Oai, HN

Kho, nhà xưởng nằm ở Cụm công nghiệp Hồng Dương, Thanh Oai, Hà Nội.
Giá từ nhỉnh 10triệu / m². Diện tích rộng 1200m², mặt tiền khủng 30m, đường vào 16m, tha hồ xe công quay đầu. Pháp lý đang chờ sổ, không cần lo lắng. Thiết kế có phong thủy tốt, rất thích hợp cho kinh doanh, làm xưởng sản xuất hoặc kho bãi. Hệ thống giao thông xịn sò, gần nhiều làng nghề và cụm công nghiệp phát triển. Thích hợp ...
Cần bán 2200m2 đất công nghiệp ccn thanh văn tân ước, thanh oai  hn giá từ 9,1/m2  0989 388 ***
9
18.92 tỷ 2200 m²
Kho Nhà Xưởng

Cụm công nghiệp Thanh Văn -Tân Ước, X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Cụm Công Nghiệp Thanh Văn Tân Ước, Thanh Oai,Hà Nội
Tốc Độ San Lấp Mặt Bằng Siêu Tốc cả ngày lẫn đêm để bàn giao sớm cho nhà đầu tư
ĐẤT CÔNG NGHIỆP hàng Ngoại Giao VIp
Giá : 9,1 tr/m
Pháp lý chuẩn 100%, sổ Hồng 50 năm
Liên hệ em phong để chọn Hoa Hậu ạ
Hotline :
#cumcongnghiepthanhvantanuoc
#cumcongnghiepkimbai #cumcongnghiepthanhoai #nhaxuong #nhaxuonghanoi
Bán lô nhà xưởng 1000m2 tại hồng dương  thanh oai, giá 10,8tr/m2, thanh toán theo tiến độ
6
10.8 tỷ 1000 m²
Kho Nhà Xưởng

Nhanh tay sở hữu kho, nhà xưởng tại Cụm công nghiệp Hồng Dương - Thanh Oai, Đường 21B, Xã Dân Hòa, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Thanh Oai, Hà Nội) với diện tích 1000m² và giá chỉ 10,8 triệu VND.

- Pháp lý đầy đủ.
- Diện tích rộng rãi, phù hợp cho nhiều loại hình sản xuất và kinh doanh.
- Thiết kế tiện lợi, có thể xây dựng theo nhu cầu sử dụng.
- Hệ thống giao thông hạ tầng đồng bộ, hiện đại.
- Gần ...
Bán kho, nhà xưởng tại cụm công nghiệp phương trung, 12 triệu / m2, 1300 m2, uy tín, chính chủ
3
15.6 tỷ 1300 m²
Kho Nhà Xưởng

Cụm công nghiệp Phương Trung, X.Phương Trung, H.Thanh Oai, HN

Nhanh tay sở hữu kho, nhà xưởng tại Cụm công nghiệp Phương Trung, Xã Thanh Oai, Hà Nội (Huyện Thanh Oai, Hà Nội cũ) với những đặc điểm nổi bật sau:
+ Diện tích rộng 1300 m², lý tưởng cho các hoạt động sản xuất và lưu trữ.
+ Giá bán cạnh tranh chỉ 12 triệu / m², một cơ hội đầu tư hấp dẫn.
+ Mặt tiền rộng 39m, thuận tiện cho việc kinh doanh và giao thương.
+ Ngõ trước rộng 11m, dễ dàng cho xe tải ...
Bán kho, nhà xưởng 1300m2 tại cụm công nghiệp phương trung, 12 triệu / m2
3
15.6 tỷ 1300 m²
Kho Nhà Xưởng

Kho, nhà xưởng có vị trí thuận lợi tại Cụm công nghiệp Phương Trung, Xã Thanh Oai, Hà Nội - Huyện Thanh Oai, Hà Nội cũ, rộng 1300m², giá 12 triệu / m².

Điểm nhấn:
- Chiều ngang mặt tiền 39m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh.
- Ngõ vào rộng 11m, thuận tiện cho xe tải ra vào.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số - Nguyễn Đức Thiện.
7
13.57 tỷ 2300 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Thanh toán theo tiến độ 40%
Pháp lý hoàn chỉnh, miễn thuế lên đến 11 năm
Bán kho, nhà xưởng 1003m2 tại cụm công nghiệp phương trung, giá 13,9 tr/m2 sẵn sổ đỏ  0904 588 ***
3
13.94 tỷ 1003 m²
Kho Nhà Xưởng

Nhanh tay sở hữu kho, nhà xưởng nằm tại Cụm công nghiệp Phương Trung, Xã Thanh Oai, Hà Nội (Thanh Oai, Hà Nội cũ). Với diện tích 1003m², giá chỉ 13,9 triệu / m², đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư và doanh nghiệp.

+ Diện tích rộng rãi 1003m² phù hợp cho nhiều loại hình sản xuất.
+ Mặt tiền rộng 30m, thuận tiện cho việc giao nhận hàng hóa.
+ Đường vào rộng 15m, dễ dàng cho xe tải vào ra.
+ ...
Bán nhà riêng 85m2, hướng nam, an ninh an toàn, ô tô vào sân.
7
12 tỷ 85 m²
Nhà Riêng
3 3

X.Bích Hòa, H.Thanh Oai, HN

Người đăng: Ngọc (1 tin đăng)
Nhà riêng đất 85m², xây 50m².
Nhà 3 tầng rộng rãi, hướng nam mát mẻ.
Đường rộng, ô tô vào sân.
Đất vượng khí.
An ninh an toàn tốt.
Giao thông thuận tiện, Chợ đầu mối Nam Hà Nội, gần đường vành đai 4, cách quốc lộ 21B khoảng 100m, gần trường tiểu học, cấp 2...
Bán kho, nhà xưởng kcn tân ước xuất ngoại giao giá 8,9 triệu/m2 tại thanh oai, hà nội
10
17.8 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Giá 8,9 triệu/m² cho kho, nhà xưởng tại Đường ĐT 429, Xã Tân Ước, Thanh Oai, Hà Nội với pháp lý hợp đồng mua bán và diện tích 2000 m².
=======
Thông tin cơ bản.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 45 m.
- Chiều rộng ngõ trước: 42 m.
- Giá 8,9 triệu/m².
- Diện tích: 2000 m².

Mô tả chi tiết.
- Kho, nhà xưởng có diện tích rộng rãi 2000 m, phù hợp cho ...
Cần bán nhanh lô đất công nghiệp diện tích 2000m2, cụm cn thanh văn tân ước giá đầu tư
6
17 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Cần bán nhanh lô đất công nghiệp làm nhà xưởng kho bãi..., diện tích 2000m², cụm Công Nghiệp Thanh Văn Tân Ước, bám trục đường cienco5 Thanh Hà. Vị trí đẹp, giao thông đầu nối thuận tiện.
Giá đầu tư chỉ 8,9 triệu /m².
Lh:
Bán suất ngoại giao lô xưởng vip  lô góc, mời kh sở hữu 1 lô xưởng 2000m2 đẹp nhất tại thanh oai
9
15 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Dự án cụm CN Kim Bài của Chủ đầu tư Telin Group là dự án đẹp nhất tại Thanh Oai đã có quyết định bàn giao đất ngày 28/8/2024 và đã tổ chức lễ khởi công vào 20/9/2024.
Hiện tôi đang có lô nhà xưởng hơn 2000m² tại trục đường chính 31m, mặt tiền 33,5m
Thời gian dự kiến bàn giao quý 3/2025.
Các doanh nghiệp với nhiều ngành nghề đã chọn cụm CN Kim Bài làm kho xưởng như: Tiểu thủ công nghiệp, hàng gia ...
Bán xuất ngoại giao kho, nhà xưởng giá 8.5 triệu/m2 tại thanh oai, hà nội.  085447881
4
17.58 tỷ 2068 m²
Kho Nhà Xưởng

Giá 8.5 triệu/m² cho kho, nhà xưởng Xã Tân Ước, Thanh Oai, Hà Nội với pháp lý hợp đồng mua bán và diện tích 2068 m.
Thông tin cơ bản.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Nội thất: Cơ bản.
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 45 m.
- Chiều rộng ngõ trước: 42 m.
- Giá: 8.5 triệu/m².
- Diện tích: 2068 m².
Từ 0 tới 20 của 30

Xem quy hoạch tại H. Thanh Oai, Hà Nội

Mua Bán Bất Động Sản Huyện Thanh Oai Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Huyện Thanh Oai ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Huyện Thanh Oai.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Huyện Thanh Oai chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Huyện Thanh Oai tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Huyện Thanh Oai trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Huyện Thanh Oai: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Huyện Thanh Oai: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.

✅ Vị trí và các yếu tố phong thủy: Vị trí là một trong nhưng yếu tố hàng đầu quyết định giá nhà hiện tại và giá nhà trong tương lai tại Huyện Thanh Oai. Những vị trí thuận lợi về mặt giao thông, gần nhiều tiện ích và dịch vụ thiết yếu như: chợ, trường học, trung tâm thương mại, bệnh viện, công viên, nhà văn hóa… Phong thủy cũng là yếu tố quan trọng góp phần mang vận may cũng như sức khỏe, tiền tài của người trong gia đình