Mua bán nhà đất tại Việt Nam giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà hẻm xe hơi thẳng trục, lâm văn bền, quận 7, hơn 75m² , thông số đẹp, khu đẳng cấp sạch sẽ
10
8.8 tỷ 75 m²
Nhà Riêng
4 2

Đường Lâm Văn Bền, P.Tân Thuận Tây, Quận 7, HCM

KHUÔN ĐẤT ĐẸP HẺM XE HƠI RỘNG THOÁNG, NGAY LÂM VĂN BỀN, KHU VIP QUẬN 7
4,2 X 18m (sổ vuông chằn chặn), DTCN: 75,2 m²

Hiện Trạng nhà 2 tầng, 4 phòng ngủ, 2 wc, sửa nhẹ để ở hay xây mới gì cũng tốt.
Bề dài tốt tận 18m, nên xây gara xe hơi sẽ rất đẹp. Đa phần nhà dài từ 15m đổ xuống nếu xây gara xe hơi thì nhà sẽ không có phòng khách ở dưới trệt.

Tiện ích xung quanh: ĐH Tài Chính- Marketing, THCS ...
Chủ nhà cần tiền bán gấp căn hộ riverside residence, 82m2, 2pn 2wc giá 7,5 tỷ.  0914 106 ***
3
7.5 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Riverside Residence, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Bán nhanh căn hộ Riverside Residence Phú Mỹ Hưng.
- Diện tích: 82m² thiết kế 2PN 2WC.
- Nhà đầy đủ nội thất, lầu cao, view thoáng mát.
- Giá: 7,5 tỷ, rẻ nhất thị trường.
Liên hệ: (zalo, viber).
Bán nhà bình tân 112,50m2(5.2x22) giá 8.4tỷ  sát bên khu tên lửa  chính chủ lô góc không lộ giới
5
8.4 tỷ 112 m²
Nhà Riêng
4 2

Đường Bình Trị Đông, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Nhà 112,50m²(5x22) Giá 8.4Tỷ - Bình Trị Đông

- Kết cấu : 3tầng 1trệt 2 lầu 4PN 2WC, sân trước rộng để xe hơi thoải mái. Nhà thiết kế villa chữ L, lô góc không lộ giới thoáng mát. Có PN trệt, PK rộng thoáng.
- Vị trí : Hẻm xe hơi đậu tới cửa an ninh, gần trường học các cấp, 2p di chuyển ra Khu Tên Lửa.
- Pháp lý : Sổ nở hậu hoàn công đủ, sang tên nhanh.

Alo Hoặc KB Zalo Sơn xem nhà như tin đăng
Nhà mới đẹp 4x15m trệt 4lầu hxh lê văn quới
3
7.3 tỷ 56 m²
Nhà Riêng

Đường Lê Văn Quới, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Người đăng: QThanh (25 tin đăng)
NHÀ ĐẸP GIÁ TỐT DỌN VÀO Ở NGAY

1/ Miếu Gò Xoài Bình Hưng Hòa, Bình Tân
 Giá chỉ 7Đ3 (còn thương lượng cho khách thiện chí)

Diện tích: 4x14

Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 4 lầu nhiều phòng, mỗi phòng WC riêng

Đường nhựa 8m thông thoáng, di chuyển cực tiện ra Lê Văn Quới

Phù hợp:
 Ở kết hợp cho thuê
 Làm CHDV dòng tiền ổn định

Gia đình vừa ở vừa KD , VPCTy .
 Xem nhà báo trước 30 phút ...
Bán lô đất nền biệt thự mỹ gia, đường lớn 27 mét giá 45,5tr/m2
4
9.85 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền Biệt Thự Mỹ Gia, Khu đô thị Mỹ Gia An Khánh đường lớn 27 mét giá 45,5tr/m2
- Diện tích: 216.5m² mặt tiền 11.43m
- Hướng Đông Bắc.
- Vị trí đường Số 35 lộ giới 27mét, trục đường thông Võ Nguyên Giáp. Quy hoạch đồng bộ xung quanh rất nhiều thự đẹp. Đối diện khu biệt thự gói 6
- Giá bán: 45.5 triệu/m² (Ép cọc tính theo hoá đơn).
- Liên hệ: hoặc - Huy
Bán nhanh lô đất đường 1a kđt hà quang 2, phường nha trang giá tốt.
3
9.25 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô đất đường 1A KĐT Hà Quang 2, Phường Nha Trang.
- Ngang 8 mét xây nhà siêu đẹp.
- Trục đường song song với Vành Đai 2, khu biệt thự cực đẹp.
- Diện tích: 134m ngang 8m.
- Tiện ích: sát bên quán cf, gần công viên, siêu thị, spa...
- Hướng Tây view sông Quán Trường. Cơ sở hạ tầng sẵn , nhà xây gần Full .
- Giá bán nhanh chỉ: 69tr/m ( 9 tỷ 246tr )
- Liên hệ: hoặc - Huy
Chính chủ gửi bán biệt thự 2 lầu bình hòa  gần chợ đông ba  dt hơn 300m
9
7.8 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 2

Đường Bình Hòa 1, P.Bình Hòa, Tp.Thuận An, BD

Người đăng: MR Tuan (71 tin đăng)
Anh mình cần bán căn nhà biệt thự 2 lầu khu Bình Hòa, vị trí gần cầu Ông Bố chợ Đông Ba.
Diện tích: hơn 300m² (7 x 35)
Nhà 2 lầu kiên cố
4 phòng ngủ 3 WC, không gian rộng rãi

Khu dân cư đông, an ninh tốt.
Di chuyển về trung tâm Sài Gòn khoảng 20 phút.

Phù hợp ở gia đình đông người hoặc làm biệt thự sân vườn.

Giá bán: 7 tỷ 800 triệu

Pháp lý rõ ràng, không quy hoạch không tranh ...
Thông tin chi tiết Shophouse (2 tầng).
- Địa chỉ: 5B Phổ Quang, phường 2, quận Tân Bình (nay là phường Tân Sơn Hoà), Thành phố Hồ Chí Minh.
- Diện tích: 166m2
- Giá bán: 10 tỷ
-------------------------------
- Tiện ích nội khu: Hồ bơi, gym, công viên nội khu, Coffee, Vinmart, Ministop, Pharmacity, Restaurant,...
- Tiện ích ngoại khu: Gần sân bay Tân Sơn Nhất, trường học, nhà thờ, công viên Hoàng ...
Giảm sốc 700tr  105m2 nhà 3 tầng gần vạn phúc city còn 8.2 tỷ
7
8.2 tỷ 105 m²
Nhà Riêng
5 3

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ ngộp giảm sốc còn 8,2 tỷ.

Nhà 3 tầng HXH gần Vạn Phúc City.
DT 4.5x23m vuông đẹp.
1 trệt 2 lầu 5PN 3WC sân thượng.
Hẻm xe hơi 4 chỗ vào tận nhà.
Sổ hồng riêng hoàn công đủ.
Tặng nội thất cho khách thiện chí.

Call/Zalo: Cam kết nhà thật, thông tin thật 100%.
Khan hiếm dòng shophouse đảo tại eco central park
3
8 tỷ 132 m²
ShopHouse

Eco Central Park Vinh, X.Hưng Hòa, Tp.Vinh, NA

Những lý do để KHAN HIẾM Dòng SHOPHOUSE ĐẢO Tại Eco Central Park
- Số lượng căn đẹp, kinh doanh được rất ít
- Dòng sản phẩn duy nhất kinh doanh mặt đường Đại lộ rộng 40m nhưng sau nhà lại là dòng Sông thơ mộng, kinh doanh 2 mặt
- Thuận tiện vừa ở như cư dân Đảo, kinh doanh như các căn nhà phố. Nhưng giá lại cực kỳ hấp dẫn
- Diện tích 132m², mặt tiền rộng 6m
- Hỗ trợ vay vốn 0% trong 24 tháng, ...
Đất nền đẹp xịn xò tại Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (Huyện Văn Giang, Hưng Yên cũ)! Diện tích 325m², giá 8,2 tỷ. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng, hướng Tây Bắc, mặt tiền 12m, ngõ trước rộng 3m, rất thuận tiện cho việc đi lại. Đất có thể làm nhà ở hay đầu tư kinh doanh. Không gian thoáng đãng, phong thủy tốt, thích hợp cho những ai yêu thích sự thoải mái và yên tĩnh.
E
+ Mặt tiền rộng, phù hợp kinh ...
Nhà 4 tầng hẻm xe hơi cao thắng, trung tâm quận 3  full nội thất, tiện ở ngay, giá tốt 8.5 tỷ
11
8.5 tỷ 29 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Cao Thắng, P.3, Quận 3, HCM

Vị trí "đỉnh cao".
Hẻm ô tô Cao Thắng, trung tâm Quận 3, khu Bàn Cờ trục Nguyễn Thiện Thuật - Nguyễn Đình Chiểu.
Khu sầm uất nhưng vẫn yên tĩnh để ở, phù hợp gia đình an cư, kết nối nhanh Quận 1, Quận 10, Quận 5.

* Thông tin nhà:
DT công nhận ~29,6m², 3,09m x 9,5m, DT sàn 123,6m².
Trệt - Lửng - 2 lầu - Sân thượng, gồm 3 P. Ngủ, 3 WC.
Nội thất đầy đủ, sàn gỗ cao cấp, xách mùng mềm vào ở ngay.
Sổ ...
Bán chdv cách mạng tháng 8, quận 3, 4 tầng, 6 phòng, 5,3x10 , thu nhập 24 triệu/tháng, giá 9,5 tỷ
6
9.5 tỷ 45 m²
Nhà Riêng

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.9, Quận 3, HCM

Bán CHDV Cách Mạng Tháng 8, Quận 3, 4 tầng, 6 phòng, 5,3X10 , thu nhập 24 triệu/tháng, giá 9,5 tỷ

Diện tích: (5.3 x 10m)
Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng

Công năng: 6 phòng khép kín, full nội thất
Đang khai thác căn hộ dịch vụ, thu nhập ~24 triệu/tháng

Hẻm gần ô tô (~100m), khu an ninh
Trung tâm Quận 3, giáp Quận 1, 10, Phú Nhuận

Nhu cầu thuê cao, dễ khai thác ổn định

Pháp lý rõ ...
Chính chủ cần tiền bán gấp căn nhà số 19 ngõ 143 đường Kim Mã,Phường Ba Đình mới. Diện tích: 38m2x 5 tầng ngõ 143 Kim Mã .Lh;
-Vị trí:Ngõ 143 Kim Mã, nhà cách mặt phố chỉ 50m, ngõ rộng xe máy tránh nhau thoải mái.
-Diện tích: 38m2x5 tầng, mặt tiền 3,7m, sổ vuông đẹp.Tầng 1 rộng 33m², tầng 2 trở lên rộng 38m².
-Thiết kế: Tầng 1 phòng khách, bếp, để xe.Tầng 2,3, mỗi tầng 2 phòng ngủ, tầng 4 phòng ...
Nhà bán đường 12m thông bàn cờ quang trung  p. 11  gò vấp  4m x 16.5m
5
9.7 tỷ 66 m²
Nhà Riêng
4

Đường Quang Trung, P.11, Q.Gò Vấp, HCM

Người đăng: Cảnh (17 tin đăng)
Nhà bán khu vip Đường Quang Trung - Phường 11 - Gò Vấp.

- Giá bán: 9.7 tỷ thương lượng.
- Diện tích: Ngang 4m dài 16.5m.
- Kết cấu: Trệt, 2 lầu + sân thượng (4 phòng ngủ, 3 toilét).
- Đường một trục 12m thông bàn cờ.
- Nhà hướng: Đông Bắc.
- Vị trí đẹp ngay chợ HTT, trường học các cấp, tiện mở văn phòng, spa.
- Liên hệ: Khiêm.
GÓC 2 MẶT TIỀN - NHÀ MỚI - DÒNG TIỀN 17TR - P8 - GÒ VẤP- 7.3 TỶ

4.65 x 13.6m (64.4m) nở hậu 4.89m
1 trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng, 5PN (có PN trệt), 3WC, ban công, phòng giặt
Hẻm 4m, ô tô đỗ cửa góc 2 mặt tiền cực thoáng
Đang cho thuê 17tr/tháng
Tặng full nội thất
SHR hoàn công đủ công chứng ngay
Nhà vừa ở vừa có thu nhập giữ tiền cực tốt.
Giá 7.3 tỷ thương lượng

Liên hệ: - Mr Tuấn ...
Bán nhà 4tầng btct hẻm xe hơi  giáp q6  cách an dương vương 30m  128m2 đất  shr  chỉ 8tỷ tl
6
8 tỷ 90 m²
Nhà Riêng

Đường An Dương Vương, P.16, Quận 8, HCM

Bán nhà 4tầng BTCT HẺM XE HƠI - giáp Q6 - cách An Dương Vương 30m - 128m² đất - SHR - chỉ 8tỷ TL
Bán nhà gần chung cư aqua bình đông, p14, q8 hẻm xe hơi thông 5.8x28m nở hậu l 11m chỉ 54 triệu/m2
10
8.7 tỷ 161 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Bình Đông, P.14, Quận 8, HCM

Bán nhà 289 Bình Đông, Phường 14, Quận 8 gần Chung Cư, giá chỉ tầm 54 triệu/m².
DT: 5,8 x 28m nở hậu 11m.
Giá: 8,7 tỷ thương lượng mạnh.
Nhà cấp 4, có 1 phòng 1 toilet hẻm 5m thông, xe cộ ra vào thoải mái.
Vị trí vàng giữa Cầu Kênh Ngang số 1 & số 2, gần trục Ngô Sĩ Liên Bùi Huy Bích Hoài Thanh Cây Sung Hoàng Sĩ Khải.
Liên hệ Kim Định để xem nhà. Vui lòng đặt lịch trước 1 tiếng.
Bán gấp cc 3pn, 2wc tại celesta rise, 7,05 tỷ, 105m2
8
7.05 tỷ 94 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Celesta Rise, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Căn hộ chung cư tại Celesta Rise, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ) với diện tích 105m², thiết kế 3PN, 2WC, không nội thất. Giá cực tốt chỉ 7,05 tỷ VND.

+ Thiết kế hiện đại, rộng rãi, phù hợp cho gia đình trẻ.
+ Không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe.

---
Địa điểm tiện ích xung quanh ...
Bán nhà hẻm nhựa 6m tân hương, cách mt 30m, 4 tầng, 4x13m, giá 8.7 tỷ
3
8.7 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Tân Hương, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

Nhà đường Tân Hương, hẻm nhựa rộng 6m, cách mặt tiền 30m.
Diện tích: 4x13
Kết cấu: đúc 4 tầng có lững + sân thượng
Nhà vào ở ngay có thể kinh doanh online và kinh doanh nhỏ . Hoặc làm tóc spa
Vị trí gần chợ, nhà thờ, trường học. Khu dân cư ổn định.
Giá: 8.7 tỷ bớt Lộc
Liên hệ xem nhà.
Từ 22960 tới 22980 của 23715

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm