Mua bán nhà đất tại Việt Nam giá 5 tỷ đến 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất kđt lê hồng phong 2 (hà quang 2)  đường số 6 rộng 10m giá 5,7 tỷ
5
5.7 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT KĐT HÀ QUANG 2 - ĐƯỜNG SỐ 6 RỘNG 10m GIÁ 5,7 tỷ
- Diện tích: 80m² (ngang 4m)
- Đường rộng 10m; hướng: Đông - Bắc
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán
Giá: 5 tỷ 700 (71,2 Triệu/m²)
Liên hệ: - Hà Huy
Bán đất đấu giá trung thành, hưng đông quy hoạch dân cư mới đẹp và bài bản
17
6.3 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Trường Tộ, X.Hưng Đông, Tp.Vinh, NA

+ Bán đất đấu giá Trung Thành, Hưng Đông quy hoạch dân cư mới đẹp và bài bản

+ Bán đất đấu giá Trung Thành - Hưng Đông.

+ Diện tích: 150m², rộng 7,5.

+ Hướng Tây nam

+ Đường rộng 12m có vỉa hè.

+ Gần ngay chợ, uỷ ban.

+ Giá mới đấu hạ tầng đẹp, gần đường 21m thông ra đường Nguyễn Trường Tộ

+ Tại đây có thể xây nhà ở, hoặc dãy phòng trọ cho thuê vì gần các khu công nghiệp

Gọi ngay: ...
Hxh song hành trường chinh  nhà trệt lầu ở ngay  shr hoàn công chỉ 5.2 tỷ còn thương lượng
8
5.2 tỷ 51 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Trường Chinh, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Cơ hội sở hữu nhà vị trí đẹp, hẻm xe hơi, ngay trục Song Hành Trường Chinh, di chuyển cực thuận tiện.
Vị trí: cách Song Hành ~100m, ra Trường Chinh ~200m, gần khu 38ha, Metro Depot
Diện tích: 4x13 (51m công nhận đủ)
Kết cấu: trệt lầu, 2PN, 2WC dọn vào ở ngay
Hẻm xe hơi thông thoáng, khu dân cư ổn định
Pháp lý: sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
Giá: 5.2 tỷ (còn thương lượng)
111m2 đất kinh doanh mặt đường tỉnh lộ 82 giá chỉ 55 triệu/m2 rẻ hơn thị trường chục giá
7
6 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh 82, X.Võng Xuyên, H.Phúc Thọ, HN

6 tỷ sở hữu ngay 111m đất mặt ngoài khu đấu giá X1 Lục Xuân, mặt đường kinh doanh Tỉnh Lộ 82, Phúc Lộc, Hà Nội
Vị trí siêu đẹp nằm trên mặt đường tỉnh lộ 82, kinh doanh cực đỉnh, cách trường cấp 3 Phúc Thọ chưa đầy 200m
Đối diện Khu công nghiệp Võng Xuyên, Phúc thọ,
Đường 20m, mặt đường kinh doanh Tỉnh Lộ 82 2 ô tô tải to đánh võng tránh nhau thoải mái
Cách Ql32 chỉ hơn 1km, đi nội thành chỉ ...
Bán nhà mặt tiền quốc lộ 50  93m2 nhỉnh 5 tỷ  gọi ngay 0784 968 ***
5
5.5 tỷ 93 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Quốc Lộ 50, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

BÁN NHÀ MẶT TIỀN QUỐC LỘ 50 - 93M2- NHỈNH 5 TỶ GỌI NGAY
- Mặt tiền QL50 Bình Hưng gần BX Quận 8, khu kinh doanh đa ngành nghề
- DT 93,3m, nhà 1 trệt 1 lửng, 2PN
- Đang cho thuê 10tr/tháng, dòng tiền ổn định
- Gần Chợ Phú Lạc, Trường học Hướng Dương, Trường Phong Phú, thuận tiện di chuyển Nguyễn Văn Linh, Phạm Hùng, Bến xe Q8, Cầu Nhị Thiên Đường, Tạ Quang Bửu, Bông Sao, Q5, Q6, Q7
- Giá 5,x tỷ ...
6,95 tỷ có ngay nhà 2 mặt hẻm xe hơi 1 sẹc quang trung 59,3m2  4 tầng 4 pn
11
6.95 tỷ 59 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Quang Trung, P.14, Q.Gò Vấp, HCM

Hẻm xe hơi 1 sẹc, 2 mặt hẻm xe hơi tới nhà, gần mặt tiền.

Nhà 1 trệt 2 lầu 2 sân thượng trước sau, gồm 4PN, 3WC , ban công, cửa sổ từng tầng.

Toạ lạc trục Quang Trung, đối diện Emart, gần ngã giao Tân Sơn, Phạm Văn Bạch.

Sơn phết lại là long lanh
SHR, nở hậu, hoàn công.
#200
Chính chủ bán gấp 2 phòng ngủ 1 vệ sinh  53m2 giá 5,5 tỷ, sổ hồng sẵn
8
5.5 tỷ 53 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Eco Green Sài Gòn, P.Tân Thuận Tây, Quận 7, HCM

Chính chủ bán gấp 2 phòng ngủ 1 vệ sinh.
Diện tích 53m².
Giá bán 5,5 tỷ.
Đã có sổ hồng sẵn.
LH xem nhà Dương Eco.
Nhà gò vấp phường 16  nhỉnh 5 tỷ  dt60m2  chỉ 90tr/m2  2 tầng 3pn ở ngay
6
5.38 tỷ 60 m²
Nhà Riêng

Đường Thống Nhất, P.16, Q.Gò Vấp, HCM

Chủ cần bán nhanh trong tháng nên giá còn thương lượng tốt.

Diện tích 60m², kết cấu 2 tầng, bố trí 3 phòng ngủ, công năng phù hợp gia đình mua ở lâu dài.

Nhà nằm khu vực Phường 16 Gò Vấp, vị trí thuận tiện di chuyển ra các trục chính, kết nối nhanh các tiện ích xung quanh.

Tầm giá đẹp trong phân khúc, chỉ tầm 90tr/m², phù hợp mua ở hoặc đầu tư giữ tiền.

IB em để xem nhà sớm, bên em sẵn ...
Bán đất mặt đường 35m, kinh doanh tốt, khu quy hoạch Xuân Đồng, Nghi Đức phù hợp đầu tư tốt

Cách bệnh viện đa khoa Tỉnh 800m, cách đường 72m 350m, sau lưng 100m là hồ điều hòa.

* Diện tích: 94m², rộng 5m.

* Hướng Tây Nam.

* Đường rộng 35m, vỉa hè 10m.

Là trục chính lưu thông đi lại qua các tuyến đường chính.

Chỉ một lô nhỏ dọc này bán, phù hợp đầu tư, có dòng tiền cho thuê

Khách hàng quan ...
Bán lô đất đường số 12 bình tân gần aeon mall tân phú hẻm ô tô dt 4,5 x 17m. 6.25 tỷ, tl
3
6.25 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

Bán lô đất đường Số 12, Bình Tân.
Gần Aeon Mall Tân Phú hẻm ô tô.
Diện tích: 4,5 x 17m.
Vị trí đẹp: Hẻm ô tô, cách mặt tiền chỉ 2 căn.
Khu dân cư an ninh, thuận tiện di chuyển về Aeon Tân Phú, Lũy Bán Bích, Gò Dầu.
Giá bán: 6.25 tỷ TL.
Liên hệ: .
Nhà riêng ở Phường Bình Hưng Hòa, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh) với diện tích 76m², 4 tầng, 4PN, 4WC, mặt tiền 4.2m cực đẹp, ngõ vào rộng 8m, phù hợp cho việc kinh doanh.

- Giá: 6,75 tỷ VND
- Pháp lý đầy đủ
- Nội thất đầy đủ như sofa, tủ lạnh, máy giặt
- Mặt tiền rộng, lý tưởng cho việc mở cửa hàng
- Ngõ vào rộng, dễ dàng cho ô tô vào

Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có ...
5
5.38 tỷ 60 m²
Nhà Riêng

Đường Thống Nhất, P.16, Q.Gò Vấp, HCM

Chủ cần bán nhanh trong tháng nên giá còn thương lượng tốt.

IB em để xem nhà sớm, bên em sẵn ...
Chỉ 6.85 tỷ sở hữu nhà lô góc 72 m2 đường 5.5m khúc hạo  cơ hội đầu tư hiếm có
4
6.85 tỷ 72 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Khúc Hạo, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Siêu phẩm lô góc 2 mặt thoáng - sát chợ nại hiên đông - giá đầu tư.
Vị trí: Đường Khúc Hạo, Sơn Trà. Ngay sát chợ Nại Hiên Đông, khu vực kinh doanh sầm uất, dân trí cao.
Thông số: Diện tích 72 m². Lô góc 2 mặt thoáng cực kỳ mát mẻ, đón ánh sáng tự nhiên.
Kết cấu: Nhà gác lửng mê đúc kiên cố, dọn vào ở ngay hoặc cho thuê mặt bằng.
Tiện ích: Đường 5.5m, vỉa hè rộng 4m tha hồ đậu đỗ xe.
Giá cực tốt: ...
Gia đình kẹt tiền bán gấp! lô đất hẻm 76 lê văn chí 113m²(5*23m) đường ô tô thông, xây dựng 4 tầng
4
6.9 tỷ 113 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Chí, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Rẻ nhất khu vực! Lô đất hẻm xe hơi Lê Văn Chí 113m²(5x22.5m) GPXD 4 tầng

Vị trí vàng: sát THPT Linh Trung, vài phút ra Ngã Tư Thủ Đức Vincom ĐH SPKT, ĐH Ngân Hàng.

Đường xe hơi, khu dân cư hiện hữu dân trí cao

113m² (5 x 22.5) đất vuông vức A4

Sổ hồng riêng, công chứng ngay. Dh1ltr
Phù hợp xây ở, nhà trọ, CHDV

Giá: 6.9 tỷ còn bớt cho AC thật sự cần

______________ : a An làm việc ...
Bán đất đường lại yên, ngõ thông, gần hồ, xã sơn đồng
3
5.74 tỷ 41 m²
Đất Riêng

X.Lại Yên, H.Hoài Đức, HN

Bán đất đường Lại Yên xã Sơn Đồng. Giá 5.741 tỷ.
Diện tích 41.6m², mặt tiền rộng 4 mét.
Ngõ thông rộng, ô tô vào đát.
Chỉ vài bước chân là ra Hồ Lại Yên, chợ.
Vị trí: Gần trường cấp 1, 2 Lại yên.
Giao thông thuận lợi thông ra Đường 3.5, Đồng Ốc, Đại Lộ Thăng Long, Song Phương.
Pháp lý: Sẵn sổ giao dịch nhanh.
Lh .
Bán nhà riêng 3 tầng hẻm 4 m siêu hot tại huỳnh tấn phát, quận 7, hcm chỉ 6,9 tỷ, 78m2 đất
6
6.9 tỷ 78 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

Người đăng: NGA (16 tin đăng)
Bán nhà riêng 3 tầng hẻm 4 m tại Huỳnh Tấn Phát, quận 7, HCM chỉ 6,9 tỷ, 70m² đất Phường Tân Thuận, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh) là căn NR. Nhà có mặt tiền 6m, hẻm vào rộng 4m, rất thuận tiện cho việc di chuyển. Pháp lý đầy đủ, Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
Khu dân cư hiện hữu, thông thoáng
DT 78 m² 6 x13 Công năng: 3PN 3WC, phòng khách rộng, ...
Bán nhà đẹp an phú đông q12 sát bên gò vấp 1 trệt 3 lầu 4pn4wc 62m2 giá chỉ 5tỷ2
15
5.2 tỷ 62 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Hà Huy Giáp, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Sở hữu nhà khu VIP sát Ngã Tư Ga, diện tích cực đẹp, vào ở ngay!
Giá: 5.2 tỷ (Chưa đến 83tr/m²).
Diện tích: 5x13m (62m công nhận, vuông vức).
Kết cấu: 4 tầng kiên cố (1 trệt 3 lầu), 4PN, 4WC.
Vị trí: Đường nhựa 8m, xe hơi vào nhà, sát Gò Vấp.
Quà tặng: Full nội thất (Tivi, tủ lạnh, máy lạnh, sofa...).
Sổ hồng chính chủ - Xách vali vào ở ngay!
"Từ nhu cầu của bạn, đến tổ ấm an cư"
Liên hệ ...
Nhà xây mới 3 lầu 32m2 hẻm xe hơi đường lê văn thọ, ngay công viên làng hoa.
15
5.95 tỷ 32 m²
Nhà Riêng
2 3

Đường Lê Văn Thọ, P.8, Q.Gò Vấp, HCM

* NHÀ LÊ VĂN THỌ, GÒ VẤP, SÁT CÔNG VIÊN LÀNG HOA.
* GIÁ BÁN : 5.95 TỶ ( THƯƠNG LƯỢNG )

* NHÀ 3 LẦU 32m² HẺM XE HƠI ĐƯỜNG LÊ VĂN THỌ, P.8, GÒ VẤP.

- Diện tích 4m x 8m (vuông vức), công nhận đủ 32m². Diện tích sàn sử dụng đã hoàn công 93.2m².
- Kết cấu đúc BTCT trệt, 3 lầu, 2 phòng ngủ Master, 3 toilet, phòng thờ, khu giặt, ban công, sân thượng rộng rãi.
- Nhà xây mới, thiết kế hiện đại, sang ...
Lâm văn bền q7, nhà ngang khủng 5m x 18m, hẻm xe hơi, ngay khu cư xá ngân hàng, chỉ nhỉnh 6 tỷ
8
6.9 tỷ 85 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Lâm Văn Bền, P.Tân Kiểng, Quận 7, HCM

* Lâm Văn Bền Q7 - nhà ngang khủng 5m x 18m 85m² - hẻm xe hơi - ngay khu Cư Xá Ngân Hàng - chỉ 6.9 tỷ TL.
- Diện tích: Ngang 5m dài 18m vuông vức.
- Kết cấu: Nhà cấp 4 cũ tiện xây mới, 2PN, 1 WC sân để xe rộng rãi.
- Vị trí: Hẻm xe hơi, thuộc Lâm Văn Bền phường Tân Kiểng Q7, gần khu cư xá ngân hàng.
- KDC hiện hữu, không quy hoạch, Hẻm an ninh, không ngập nước.
- Sổ hồng riêng, hoàn công, hỗ trợ ...
Đất mặt tiền đường hktt, cách novaland phan thiết 4 km, (dt 1.831m2 giá 5 tỷ493tr)
7
5.49 tỷ 1831 m²
Đất Mặt Tiền

X.Hàm Kiệm, H.Hàm Thuận Nam, BT

Chính chủ bán đất MT đường Hàm Kiệm Tiến Thành và trong khu dân cư ngã tư Quốc Lộ 1 giao với đường dẫn cao tốc tại xã Hàm Kiệm.

1/ 03 Lô 6,7,8: Vị trí đất đẹp nằm trên đồi cao, gần dự án Novaworld Phan Thiết. Rất phù hợp làm trạm dừng chân, quán ăn sân vườn, KS.
- Diện tích từ 1.831 m², 8.700m², 12.000m² tùy nhu cầu mua.
- Giá đầu tư: 3.000 triệu/m².

2/ Lô 1: Diện tích 32.355 m², giảm giá cho ...
Từ 20160 tới 20180 của 21279

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm