Mua bán nhà đất tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ cần tiền giải quyết công việc bán nhanh biệt thự tâm huyết 210m2 góc hai mặt tiền quận 9
14
18 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Đường Lê Văn Việt, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Chủ gửi: Giảm ngay 2 tỷ cănBiệt thự góc 2 mặt tiền đường 8m, khu vip Tăng Nhơn Phú A gần trường ĐH MKT Q9 cũ.
- Diện tích 210m² ngang 10x21m.
- Xây dựng 1 trệt, lầu, áp mái, 5 phòng ngủ, 4WC, 1 phòng thờ.
- Cách mặt tiền đường Lê Văn Việt 50m, cách ngã tư Thủ Đức 1km.
- Cách bệnh viện Lê Văn Việt 300, khu dân cư sầm uất.
- Cạnh khu công nghệ cao và nhiều trường đại học: Hutech, giao thông, Bưu ...
Căn 75m2 đường lớn 15m đối diện công viên  hồ bơi có chỗ đậu xe giá 11.7 tỷ tl
8
11.7 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

River Park, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích nhà 5m x 15m xây 1 trệt 2 lầu có 4PN - 3WC.
- Vị trí đường lớn đối diện công viên thoáng mát thuận tiện kinh doanh - Văn phòng hay buôn bán.
- Sổ hồng riêng sẵn công chứng ngay.
- Giá bán 121.7ỷ thương lượng cho khách thiện chí mua nhanh.
Còn nhiều căn khác inbox để biết thêm chi tiết LH Thanh chuyên dự án River Park: .
Giỏ hàng river park 2026 từ 75  170m2, giá từ 10,6 tỷ đến 21 tỷ
3
10.6 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

River Park, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cập nhật giỏ hàng nhà bán khu dân cư River Park Phường Phước Long B Quận 9 cũ.

1. Nhà thô (hoàn thiện mặt ngoài, thô bên trong).
Diện tích 5m x 15m công nhận 75m² - 90m².
Kết cấu 3 tầng.
Pháp lý sổ hồng hoàn công.
Giá bán 10,6 tỷ - 13,5 tỷ thương lượng.

2. Nhà Hoàn thiện.
Diện tích 5m x 15m công nhận 75m² - 162,5m².
Kết cấu 3 tầng.
Pháp lý sổ hoàn công.
Giá bán 12tỷ - 21 tỷ.
Bán đất nền khu dân cư khang an  địa ốc 3 giá từ 66 triệu/m2
5
10.08 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Khang An - Địa Ốc 3 nằm ngay vòng xoay Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, Thành Phố Thủ Đức. Tiếp giáp cao tốc, thuận tiện di chuyển về trung tâm.

Danh sách các nền đất đang bán.

- Nền 6x21m ( Địa Ốc 3 ) đường 12m giá 80 triệu/m2

- Nền 6x25m ( Địa Ốc 3 ) đường 12m giá 69 triệu/m².

- Nền 6x22m (Khang An) đường 12m giá 80 triệu/m².

- Nền 8x20m ( Khang Việt ) đường 16m giá 76 triệu/m2

- ...
Sót lại lô trần thanh mại, kẹp cống, sát trục đường thông biển đông kinh nghĩa thục, cách biển 300m
4
12.5 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Trần Thanh Mại, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Vị trí:
Mặt tiền đường Trần Thanh Mại, tiếp giáp với các trục thông biển Đông Kinh nghĩa Thục & by, du lịch phát triển, giao thông thuận lợi, thích hợp kinh doanh các loại hình dịch vụ lưu trú.
Thông tin lô đất:
Diện tích: 75m²
Ngang: 5m
Hướng: Tây
Đường: 5,5m lề 3m
Kẹp cống, đất thoáng, dễ xây dựng

Giá bán: 12,5 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
------
Liên hệ: (Trần Huy) để ...
Bán căn hộ penhouse cao cấp gần công viên gia định, dt 370m2, giá 20 tỷ
4
20 tỷ 370 m²
Nhà Chung Cư

P.9, Q.Phú Nhuận, HCM

Người đăng: Vy Võ (14 tin đăng)
Bán căn hộ Penhouse cao cấp gần Công viên Gia Định Phú Nhuận
- Vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển sân bay & trung tâm
- Diện tích: 370m², 3pn
- Giá bán: 20 tỷ

- Không gian rộng hiếm có
- View thoáng, có sân vườn, thiết kế sang trọng
- Tiện ích đầy đủ, an ninh 24/7

- Liên hệ : Vy Võ
Bán nhà mặt tiền đường dương bá trạc quận 8, 78m2, 2 tầng, chủ thiện chí bán.
4
14.5 tỷ 78 m²
Nhà Mặt Tiền
2

Đường Dương Bá Trạc, P.1, Quận 8, HCM

+ Nhà có diện tích 78m² (4,5x17) sổ hồng riêng.
+ Kết cấu; Trệt, lửng, 2PN.
+ Nhà củ tiện cải tạo hoặc xây mới.
+ Khu vực kinh doanh sầm uất.
+ Vị trí: Gần cầu Nguyễn Văn Cừ.
+ Thuận tiện qua Quận 1- 5- 4- 7 chỉ 1 cây cầu.
Liên hệ Zalo Thúy để thêm thông tin. Chuyên nhà phố Sài Gòn.
Nhận ký gởi mua bán nhà các khu vực. Hỗ trợ ngân hàng khi khách có nhu cầu.
Bán nhà mới  hxh  đào duy anh  phú nhuận  64m2  4 tầng
6
13.6 tỷ 64 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Đào Duy Anh, P.9, Q.Phú Nhuận, HCM

Bán nhà Hẻm xe hơi Đào Duy Anh, Phường 9, Quận Phú Nhuận
- DT: 4x16.5m, CN 64m2
- 1 trệt 2 lầu sân thượng, 4pn
- Hẻm thông ra đường lớn, tiện ích đầy đủ, thuận tiện cho việc ở gia đình hoặc cho thuê
- Giá: 13.6 tỷ
Cam kết nhà có thật 100% để ko làm mất thời gian 2 bên.

* MG giả khách xin đừng gọi.
* Khách thật vui lòng gọi trực tiếp, ko nhắn tin. Xin cảm ơn.

* 4,5m x 18m. Khuôn đất chữ L.
* Hiện trạng: 5 tầng BTCT.
* Sẵn dòng tiền 50 triệu/tháng ~ 600 triệu năm.

* Hẻm xe hơi đậu cửa, an ninh, sạch sẽ, thông ra đường Hoa, Phan Đăng Lưu & tiện di chuyển nhanh ra Quận 1, Bình Thạnh...

* Hỗ trợ thủ tục ...
Chỉ với 14.5 tỷ chốt ngay góc 2mt tốt nhất biển sơn thủy thủy sơn 5 & thủy sơn 6
7
14.5 tỷ 158 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Xiển, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Dũng xin chào mọi người ạ!

Bán nhanh lô góc Thủy Sơn 5 & Thủy Sơn 6 (2 đường 7.5m lề 4.5m) hướng đông và nam
DT 158m2

Sơn Thủy có bãi biển đẹp, cách An Thượng chỉ 3km về phía nam, vẫn được gọi là Mỹ Khê thứ 2.
Mức giá hiện tại còn cực rẻ: Chỉ hơn 65 triệu/m² và chỉ bằng khoảng 25% giá SP tương đương tại An Thượng.
2025,
Bước qua 2026 mới là năm tăng trưởng thật sự của KV Biển Sơn Thủy.
Mặt ...
Trực tiếp chủ nhà bán biệt thự 410m2  biệt thự 3 tầng để ở hoặc cho thuê 80 triệu/tháng
9
17.5 tỷ 410 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

The Point, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

* Cần bán căn biệt thự rất tâm huyết tại khu biệt thự cạnh sân Golf BRG ven biển Đà Nẵng.
---------------
- Biệt thự có sẵn sổ hồng lâu dài sang tên ngay
- Vị trí biệt thự ở đảo ven sông đẹp nhất dự án.
- Diện tích đất 410m² rât rộng và không khí trong lành
- Biệt thự xây dựng 3 tầng sân vườn rộng thoáng mát.
- Thiết kế sang trọng cao cấp và hiện đại.
- Phù hợp mua ở hoặc cho thuê 80 ...
Bán biệt thự casamia hội an căn vip bến du thuyền riêng
7
14.81 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Casamia Hội An, X.Cẩm Thanh, Tp.Hội An, QN

Biệt thự Casamia Hội An tọa lạc tại Xã Cẩm Thanh,
Hội An, Quảng Nam, là một trong những lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống hiện đại và tiện nghi.