Mua bán nhà đất tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ cần bán nhanh biệt thự song lập 180m² centa riverside  sổ đỏ sẵn  giá rẻ nhất chỉ 11,9 tỷ
9
12 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Cơ hội sở hữu biệt thự song lập vị trí đẹp tại Centa Riverside - đại đô thị VSIP Từ Sơn, khu đô thị được quy hoạch hiện đại, môi trường sống xanh và cộng đồng cư dân văn minh.

Thông tin căn biệt thự
- Loại hình: Biệt thự song lập
- Diện tích: 180m², xây 3 tầng hoàn thiện ngoài
- Vị trí: Gần công viên, không gian thoáng đẹp
- Đường nội khu rộng rãi, hạ tầng đồng bộ
- Sổ đỏ sẵn - giao dịch ...
Bán căn hộ chung cư The Manor, 3 phòng ngủ, lầu cao view sông và bitexco tuyệt đẹp giá 15.5 tỷ/căn
9
15.5 tỷ 157 m²
Nhà Chung Cư
2 1

The Manor HCM, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán căn hộ chung cư The Manor, quận Bình Thạnh.
Diện tích 157m² gồm 1 phòng khách, 3 phòng ngủ, 2WC, lầu cao view sông và Bitexco tuyệt đẹp, nhà rộng và thoáng, nội thất cao cấp giá 15.5 tỷ/căn (bao sang tên). Chung cư có nhiều tiện ích như hồ bơi, phòng gym, spa, nhà hàng, siêu thị, có chỗ đậu ô tô, bảo vệ 24/7...
Liên hệ: Ms Minh Phạm .
Toà căn hộ 4 tầng đường lê văn thứ , nhà mới xây gồm 10 căn hộ full nội thất cao cấp
8
14.9 tỷ 133 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Văn Thứ, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán toà căn hộ 4 tầng xây mới ngày Lê Văn Thứ vị trí sát biển , chỉ sau lưng nhà mặt tiền
Giá chỉ :14tỷ9
-dòng tiền 1tỷ/1năm nếu tự vận hành
- Có bên thứ 3 sẵn sàng thuê 700tr/1năm nếu Khách muốn cho thuê!
-Diện tích đất 133m sử dụng gần 450m sàn
10 phòng căn hộ cao cấp loại 1 pn
- Vị trí sát biển , đi bộ ra biển vài bước chân
Full nội thất,đầy đủ PCCC,thang máy!
Bán 120m2 đất khoan tế bát tràng , ô tô chạy thông mặt tiền rộng thoáng giá tốt
3
10.32 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đa Tốn, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

SIÊU PHẨM ĐẤT KHOAN TẾ ĐA TỐN, GIA LÂM
Diện tích: 120m²
Mặt tiền: 6.6m Hậu: 7.4m (nở hậu cực đẹp)
Đường: Ô tô chạy thông đi lại thuận tiện
Hướng: Đông Nam mát mẻ

Giá bán: 86tr/m² (có thương lượng)

Ưu điểm nổi bật:
Lô đất nở hậu phong thủy tốt, cực hiếm
Đường rộng, ô tô lưu thông thoải mái
Gần Vinhomes Ocean Park hưởng trọn tiện ích khu đô thị lớn
Khu dân cư đông đúc, hạ tầng ...
Mặt tiền đường song hành phường đông hung thuận q12 dt 4 x 26,5m đúc 4,5 tấm giá 11ty700tr
3
11.7 tỷ 106 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Song Hành, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Mặt tiền đường song hành phường đông hung thuận Q12 cần bán gấp
DT: 4 x 26,5m công nhận 110m² đúc kiên cố 1 trệt 1 lửng 4 lầu sân thượng đang cho thuê 14tr/1 tháng
Vị trí: mặt tiền đường thông thoáng thuận tiện buôn bán mọi ngành nghề
Giá bán: 11ty700tr LH: trang
B108  ngay hương lộ 2, hẻm xe hơi thông, nhà 4 tầng, ngang 8x16m, dòng tiền 30 tr/th, chỉ 12 tỷ 4
5
12.4 tỷ 125 m²
Nhà Riêng
19 16

Đường Đình Tân Khai, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

B108 - NGAY HƯƠNG LỘ 2, HẺM XE HƠI THÔNG, NHÀ 4 TẦNG, NGANG 8X16M, DÒNG TIỀN 30 TR/TH, CHỈ 12 TỶ 4

BÁN NHÀ đường Đình Tân Khai, dt 125m², ngang 8 x 16m, Phường Bình Trị Đông Bình Tân

Vị trí cực đẹp: sát mặt tiền, hẻm xe hơi thông, giáp Lê Văn Quới và Hương Lộ 2, gần ngã tư Bốn xã khu dân cư sầm uất, thuận tiện di chuyển về các Quận trung tâm

Kết cấu: nhà 4 tầng BTCT chắc chắn, tổng diện ...
Trung tâm quận 7..xe tải đến nhà..275.9m2..19 phòng trọ thu nhập 60tr.. giá chỉ 18 tỷ
4
18 tỷ 275 m²
Nhà Riêng
19 19

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

Trung Tâm Q7.. 500m Ra Phú Mỹ Hưng GIÁ CHỈ 65tr/ M2.
Rẻ Và Rất Rẻ.. Hiếm Với 275.9M2 Full Thổ Cư.
Đường vào nhà xe tải đến nơi đang có 19 Phòng Trọ có Gác mới sạch đã cho Thuê Kín.
Kế bên là siêu thị Big C và 2 trường Quốc Tế Việt Úc và Việt Hàn tiện ích ko thiếu gì.
Thương lượng : Chính chủ
Hạ giá bán gấp  đất đẹp đường 20m, cách biển 1km. lời ngay khi mua. chỉ 74tr/m2 và còn thương lượn
5
10.79 tỷ 145 m²
Đất Riêng

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

HẠ GIÁ BÁN GẤP - đất đẹp đường 20m, cách biển 1km. Lời Ngay khi Mua. Chỉ 74tr/m² và còn thương lượng
Diện tích: 145,5 m
Kích thước: ngang 4,5 m
Pháp lý: sổ hồng riêng đất ở đô thị
Thế đất dài tổng diện tích lớn, phù hợp xây:
Khách sạn mini
Căn hộ cho thuê
Nhà ở kết hợp kinh doanh
Vị trí tiện lợi:
Cách đường 2/4 khoảng 350 m
Cách biển Phạm Văn Đồng khoảng 700 m
Trong bán kính 500 m đầy đủ ...
Nhà chính chủ gửi cần bán gấp thuộc phường 15 tân bình dt 5,2 x 30,4m giá bán 12 tỷ
4
12 tỷ 158 m²
Nhà Riêng

Đường Trường Chinh, P.15, Q.Tân Bình, HCM

Nhà nát tính đất cần bán gấp Trường Chinh - Tân Bình - TP HCM.
DT: 5,2 x 30,4m công nhận 158,4m² tiện xây mới.
(tính ra 75tr/1m²) XD được 6 lầu.
Vị trí: Hẻm xe hơi khu dân trí cao xung quanh nhìu nhà cao tầng.
Cực phù hợp cho ae đầu tư, xây khách sạn, apartment.
Giá bán: 12 tỷ LH: Trang.
Rẻ hơn thị trường 15% mặt tiền tân sơn view sân golf, 5x30m chỉ 130tr/m2 làm khách sạn, vp
6
19.5 tỷ 150 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Tân Sơn, P.15, Q.Tân Bình, HCM

Cắt lỗ sâu bán gấp Mặt tiền Tân Sơn View Sân Golf - Sát bên Sân bay Tân Sơn Nhất
Diện tích: 150M2, Ngang 5M dài 30M Vuông vức Không lộ giới không quy hoạch
Nhà mặt tiền Tân Sơn, mặt hẻm sau 2M thông ra chợ Phạm Văn Bạch, 2 mặt thoáng vĩnh viễn có thể đi lại và làm thoát hiểm dễ dàng.
Nhà trệt, lầu gồm 4 phòng ngủ, 3WC, có phòng ngủ dưới trệt. Thiết kế đẹp thoáng mát có sân rộng đậu 2 chiếc ô tô, ...
(new) hẻm xe hơi thông  nhà đẹp 3 tầng phạm cự lượng tân bình ngay sân bay(47,25m2) ngang 4.5m 3pn
6
12.3 tỷ 47 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Phạm Cự Lượng, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Chủ gửi bán nhà Phạm Cự Lượng phường 2 Tân Bình cạnh bên khu sân bay Tân Sơn Nhất thông tin như sau:

- Diện tích: 47,25m² (4.5 x 11m).
- Nhà 1 trệt 2 lầu BTCT kiên cố, 2 phòng lớn cải tạo thành 3,4 phòng, phòng giặt, phòng bếp đẹp.
- Khu Phổ Quang, BV Tâm Anh, sân bay.
- Hẻm xe hơi rộng thông thoáng, ô tô vô nhà, đường đẹp.
- Khu ở dân trí, văn phòng, cty, cho thuê 25 triệu.
- Pháp lý chuẩn, ...
Tặng nhà lô góc p.thạch bàn 3 thoáng oto tải tránh ngõ thông kdoanh nở hậu giá đầu tư chỉ 168tr/m2
5
18.5 tỷ 110 m²
Nhà Riêng

Đường Thạch Bàn, P.Thạch Bàn, Q.Long Biên, HN

LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG - ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ Ô TÔ TÁI TRÁNH. THÔNG - KINH DOANH - DÂN XÂY -GẦN ĐƯỜNG MỚI MỞ - GIÁ ĐẦU TƯ- TƯƠNG LAI CỰC SÁNG

- Diện Tích 110m² Giá Chỉ 18,5tỷ( có thương lượng)

+ Vị trí đẹp, đường trước nhà ô tô tải tránh, Gần Vinhomes Harmony nên hưởng trọn tiện ích của khu dân cư đó.
- Nhà Lô Góc 3 Mặt Thoáng Giá Đầu Tư
- Trước Nhà Oto Tải Tránh Nhau
- Ngõ Thông Xe Tải Kinh Doanh ...
Bán nhà đàm quang trung, gần aeon mall long biên, 50m2, 7 tầng , thang máy , đường ô tô tránh
11
13.8 tỷ 50 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Đàm Quang Trung, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Nhà riêng tại Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Hà Nội - Quận Long Biên, Hà Nội cũ là một lựa chọn lý tưởng với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi. Với diện tích 50m², nhà có 3PN + 3WC, đáp ứng tốt cho nhu cầu sinh hoạt của gia đình.

Điểm nhấn:
- Thiết kế 3PN + 3WC + bếp
- Giá: 13,8 tỷ VND
- Nội thất bao gồm: điều hòa, tủ lạnh, giường...

Địa điểm xung quanh
- TTT AEON LONG BIÊN
- ...
Bán nhà phùng hưng ngay cầu trắng hà đông với dt sổ lên tới 75m2nhà 5 tầngoto vào tận cửa  13ty2
5
13.2 tỷ 75 m²
Nhà Riêng

Phố Phùng Hưng, P.Văn Quán, Q.Hà Đông, HN

SIÊU HIẾM VỚI DIỆN TÍCH LÊN TỚI 75M TẠI PHÙNG HƯNG TIẾP GIÁP TRỰC TIẾP KĐT VĂN QUÁN HÀ ĐÔNG.

- Nhà dân xây 5 tầng hiện trạng còn rất mới.
- oto vào tận nhà và chỉ 50m ra ngay đường oto tránh.
- Sổ đỏ chính chủ, pháp lỹ rõ ràng.
- Nhà ngay gần Cầu Trắng Hà Đông, gần Bệnh Viện 103, Bệnh Viện Quân Y, từ nhà ra Trần Phú cũng rất gần và thuận tiện tuyến tàu điện trên cao.