Mua bán nhà đất tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự gần 500m2 thạnh xuân 25, ngang 12m, giá chỉ 12.6 tỷ còn thương lượng
3
12.6 tỷ 456 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Thạnh Xuân 25, P.Thới An, Quận 12, HCM

Bán BIỆT THỰ gần 500m² Thạnh Xuân 25, phường Thới An, Ngang lớn 12m, GIÁ CHỈ 12.x Tỷ
+ DT 12 x 38m, xây dựng 2 lầu
+ 4 phòng ngủ, P Khách, Ở Bếp ..
+ BDS NH định giá hơn 15 tỷ, hiện vay 10 tỷ
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng, hỗ trợ NH ..

* Liên hệ: ccg Tuan Anh làm việc chính chủ
Dãy trọ quang trung hxh 187m² ngang 8.5m 18 tỷ
4
18 tỷ 189 m²
Nhà Riêng

Đường Quang Trung, P.8, Q.Gò Vấp, HCM

Anh/chị tìm tài sản giữ tiền + có thu nhập sẵn thì xem ngay căn này, hàng chính chủ 1 đời rất hiếm bán khu Quang Trung.
Hẻm xe tải Quang Trung, ngay gần Mercedes-Benz, Tân Sơn khu dân cư đông, nhu cầu thuê cao
Diện tích đẹp 8.5 x 23 m ngang lớn cực hiếm, dễ khai thác hoặc xây mới CHDV

Hiện trạng có nhà cấp 4 + 5 phòng trọ đang cho thuê, có sẵn dòng tiền đều mỗi tháng
Hẻm xe tải thông, ...
Gấp! duy nhất 1 căn mặt tiền 45m, stella aqua city giá chỉ 11.2 tỷ thanh toán nhẹ
6
11.2 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Aqua City, X.Long Hưng, Tp.Biên Hòa, ĐN

Diện tích đất 150m², xây 4 tầng DTXD 237.4m², thuộc phân khu Stella, trục thương mại lớn nhất Aqua City.
Mặt tiền 45m + 14m siêu hiếm, toàn dự án 1.000ha chỉ 95 căn.
Giá chỉ 11.2 tỷ bao rẻ nhất thời điểm hiện tại, thấp hơn nhiều so với mức đỉnh 2022.

Lợi thế mặt tiền khủng giúp khai thác kinh doanh mạnh: F&B, showroom, văn phòng, spa, cửa hàng thời trang.
Stella nằm cạnh Nova Mall, quảng trường, ...
**bán nhà hẻm 406 cộng hòa, phường 13, tân bình (4,7*24m) 4 tầng 5pn khu etown
5
14.5 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Cộng Hòa, P.13, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà HXH hẻm 406 Cộng Hòa phường 13, quận Tân Bình (nay là phường Tân Bình)

- Diện tích: 4,7 x 24m, công nhận 110m², DTSD 279m². Đất vuông vức, ko lỗi phong thủy.

- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu BTCT, 5 phòng ngủ, 4 WC. Phù hợp ở gia đình lớn hoặc kết hợp làm văn phòng.

- Vị trí: Hẻm 8m xe hơi tránh, khu dân cư văn minh, an ninh. Cạnh sân bay, Hoàng Hoa Thám, Etown.

- Giá bán: 14 tỷ 500 ...
Nhà phố view trực diện kênh đào, giỏ hàng đặc biệt mua trực tiếp từ chủ đầu tư.  0976 483 ***
11
11.4 tỷ 136 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Izumi City, X.Long Hưng, Tp.Biên Hòa, ĐN

- Tọa lạc ngay "trái tim" khu Đông, mặt tiền Hương Lộ 2 và đường Nam Cao, Long Hưng, Biên Hòa, Izumi City mở ra kết nối giao thông hoàn hảo đến mọi điểm đến:
- 15 phút đến trung tâm TP. Biên Hòa.
- 20 phút đến sân bay quốc tế Long Thành (khai thác 2026).
- 30 phút đến trung tâm TP. HCM & các khu kinh tế trọng điểm.

- Quy mô đẳng cấp, tiện ích vượt trội: 170ha, 9 phân khu được quy hoạch tỉ mỉ, ...
[hạ giá] bán gấp nhà hxh 778/ nguyễn kiệm, p4, phú nhuận
3
16 tỷ 76 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Kiệm, P.4, Q.Phú Nhuận, HCM

Người đăng: Duyên (17 tin đăng)
Bán GẤP nhà HXH 778/ Nguyễn Kiệm, P4, Phú Nhuận
- Diện tích: 4 x 19m. CN đủ 76m2
- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu. Sổ hoàn công đủ
- Đang cho thuê văn phòng 27tr/tháng. Nhà đẹp, đường hẻm đẹp, diện tích đẹp
- Giá hạ còn 16 tỷ thương lượng
Liên hệ: Thùy Duyên
Lô góc 2 mặt tiền đường 10m5 thanh tịnh và nguyễn đỗ cung . hoà minh
 diện tích 160m2 ngang 8m2
3
12.5 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thanh Tịnh, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Lô góc 2 mặt tiền đường 10m5 Thanh Tịnh và Nguyễn Đỗ Cung . Hoà Minh
- Diện tích 160m² ngang 8m² , Zá 12,5T
Mặt tiền chợ lớn 4x20m 3 tấm rưỡi giá tốt nhất
6
15.3 tỷ 80 m²
Nhà Mặt Tiền
6

Đường Chợ Lớn, P.11, Quận 6, HCM

Mặt tiền Chợ Lớn 4x20 3 tấm rưỡi giá tốt nhất!
Nhà có 6PN.
Hoàn công đầy đủ.
Sổ sẵn công chứng trong ngày.
Giá bay nhanh 15.3 tỷ.
Không có căn nào rẻ hơn ạ.
LH Anh Chiến.
Shophouse 5 tầng mặt đường 67m, vỉa hè 11m kinh doanh siêu vip  tt phường hạc thành  0919 959 ***
17
13 tỷ 123 m²
ShopHouse
5 5

Central Riverside Thanh Hóa, P.Đông Hải, Tp.Thanh Hóa, TH

Shophouse Đại Lộ Nam Sông Mã sổ đỏ đường + vỉa hè 78m.
Đối diện 18 toà chung cư, sát Vinhomes Star City, gần UBND Hạc Thành.
Đường 67m, vỉa hè 11m.
DT 123m² MT 6m tổng sàn 452m² 5 tầng.
Kinh doanh mọi loại hình, vị trí siêu đắc địa.

Giá: 13 tỷ.
.
Xuất ngoại bán gấp lô đất gần đại học văn lang, 8m x 20m xây mới hầm 6 tầng, giá 13,9 tỷ tl
3
13.9 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Thùy Trâm, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Khuôn viên đất nằm trên đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh bên cạnh những căn nhà mẫu đồng bộ đẹp và chuẩn chỉnh bề thế trên cung đường Đặng Thùy Trâm xưa là đường Trục được bao bọc bởi các khu đồng bộ Kim Sơn, Vạn Phúc, Đại Phúc... Đầy đủ tiện ích như ĐH Văn Lang, siêu thị Emart, Vincom Nguyễn Xí... Khu nhà ở được mệnh danh là Vinhomes thu nhỏ, cung đường đáng sống bậc nhất Bình ...
Mặt tiền đường 23 kdc bình phú 4,5x20 4 lầu 8pn sẵn hợp đồng thuê 35 triệu/tháng
5
18 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền
8 8

Đường 23, P.11, Quận 6, HCM

Mặt tiền đường 23 KDC Bình Phú 4,5x20m, 4 lầu 8PN sẵn hợp đồng thuê 35 triệu/tháng.
Nhà mới đẹp vào ở liền.
Vị trí đặc địa, k lỗi phong thuỷ.
Giá 18 tỷ.
LH: Anh Chiến.
Rẻ hơn thị trường 2 tỷ  bán gấp liền kề văn phú 90m2, 5 tầng, view biệt thự, vị trí đắc địa ,20 tỷ
5
20 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

KĐT Văn Phú, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Người đăng: Vĩnh (56 tin đăng)
RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG 2 TỶ - BÁN GẤP LIỀN KỀ VĂN PHÚ 90M2, 5 TẦNG, VIEW BIỆT THỰ, VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA

* Vị trí: Đắc địa, tiện ích xung quanh chẳng thiếu thứ gì, trung tâm La Casta, chợ Văn La, Trung tâm thương mại Victoria, trường Quốc tế Marie Curie, Tiểu học Phú La, BV Đa Khoa Hà Đông... Thông các trục Quang Trung, Lê Trọng Tấn, Văn Khê, Tố Hữu...

+ Đường 15m bao vỉa hè, kinh doanh mọi mặt hàng, văn ...
Bán nr tại an dương vương, 14 tỷ, 122m2, 2pn + 2wc, hướng tây nam, chính chủ giá ưu đãi
3
14 tỷ 122 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường An Dương Vương, P.2, Tp.Đà Lạt, LĐ

Người đăng: (20 tin đăng)
Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng Đường An Dương Vương, Phường Xuân Hương-Đà Lạt, Lâm Đồng - Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng cũ với diện tích 122m², 2PN + 2WC, 2 tầng, mặt tiền 9.4m, ngõ rộng 7m, pháp lý đầy đủ. Giá bán hấp dẫn chỉ 14 tỷ VND.

- Thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cho thuê.
- Hướng cửa chính: Tây Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí thoáng đãng.

Địa điểm tiện ích ...
Bán căn góc đối diện công viên hà quang 2 có dòng tiền cho thuê ổn định 35tr/ tháng
3
14 tỷ 112 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 7

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán căn góc KĐT Hà Quang 2 đối diện công viên, có dòng tiền cho thuê ổn định 35tr/ tháng
Diện tích 112m², hướng Nam, đối diện công viên
Đường trước nhà 12m, có vỉa hè, đối diện công viên nên đậu xe thoải mái
Dòng tiền cho thuê thu nhập ổn định 35tr/ tháng
Giá bán 14 tỷ
Lh Tâm
Bán căn hoa hậu 3 pn có sổ đỏ tất cả các phòng đều có view đẹp
5
18.6 tỷ 122 m²
Nhà Chung Cư
3

Gold Coast Nha Trang, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Bán căn Gold Coast siêu đỉnh, căn hiếm hoi đang được bán 3 phòng ngủ, tầng cao 2X mát mẻ, 4 phòng đều nhìn ra biển.
Giá 18.6
Đất biển dt lớn 230m2mt đặng thái thânbiển sơn thủy12 tỷngang gần 10 hiếm
5
12 tỷ 230 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Đặng Thái Thân, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

ĐẤT DT LỚN 230M2-MT ĐẶNG THÁI THÂN-BIỂN SƠN THỦY-12 TỶ-ALO THỦY
- DT 230m² ngang 9.5m. Hướng Đông Nam đẹp
-Hiếm bán trong khu vực Sơn Thủy-Ngũ Hành Sơn
- Đường 7m5 lề 3m , trục thông biển
- Vị Trí: Gần bãi tắm Sơn Thủy, BV 600G, Casino Crown, Hyatt Resort.
------
- Giá bán: 12 tỷ-52tr/m2
- Liên hệ Thủy .
Bán nhà riêng xuân thủy, cầu giấy 54m, 4 tầng giá 15 tỷ 3
3
15.3 tỷ 54 m²
Nhà Riêng

Đường Xuân Thủy, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

Bán nhà riêng Xuân Thủy, Cầu Giấy 54m, 4 tầng giá 15 tỷ 3

- Căn nhà cực đẹp, xây dựng tâm huyết, vị trí nằm ngay khu vực sầm uất bậc nhất Cầu Giấy.

- Thiết kế hiện đại: 4 tầng chắc chắn tối ưu công năng sử dụng

Nội thất đầy đủ

* Nhà dân tự xây, móng cọc kiên cố, ở cực yên tâm

* Gần các trường đại học lớn, chợ, trung tâm thương mại

* Giao thông thuận tiện, kết nối Phạm Hùng - Cầu Giấy - ...
Cần bán căn hộ view biển tuyệt đẹp tại the costa nha trang 2 phòng ngủ, 142,48m2, nội thất 5 sao
6
16.5 tỷ 142 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Costa Nha Trang, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán căn hộ view biển tuyệt đẹp tại The Costa Nha Trang 2PN, 142,48m², nội thất 5 sao.

Vị trí đắc địa ngay mặt tiền Trần Phú trung tâm du lịch sầm uất, sát biển chỉ vài bước chân.

- Thông tin căn hộ:
Diện tích: 142,48m².
Cấu trúc: 2 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách, bếp mở, ban công rộng.
Hướng view biển trực diện, mát mẻ quanh năm.
Nội thất nhập khẩu cao cấp, đầy đủ tiện nghi vào ở hoặc khai ...
Bán nhà nguyễn gia trí (d2), bình thạnh. 4,3 x 19m, 4 tầng. giá 16,8 tỷ thương lượng
3
16.8 tỷ 81 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Gia Trí, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

Vị trí cực đẹp đối diện công viên.
Giá tốt nhất khu vực, ngay gần mặt tiền D2, Bình Thạnh 4,3 x 19m, kết cấu: 4 tầng, giá chỉ 16,8 tỷ.
Tọa lạc tại vị trí đắc địa, sống động ngay mặt tiền D2, Bình Thạnh. Nằm ngay cạnh Ung Văn Khiêm, tạo nên một không gian sống đắt giá tại trung tâm quận Bình Thạnh, TP. HCM. Với vị trí được ví như "Phường Bến Nghé 2" của Sài Gòn, khu vực này đang phát triển sầm uất ...
Bán lô 132m2 ngang 6m kdc hưng phú đường 15m thông liên phường q9 giá 87tr/m2
4
11.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích 6x22m.
- Đường 12m, Lề 3m.
- Khu yên tĩnh có chốt bảo vệ, công viên cây xanh thoáng mát.
Liên hệ em My .
Nhận kí gửi mua bán đất KDC Hưng Phú giá tốt.
Từ 23740 tới 23760 của 24529

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm