Mua bán nhà đất tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tặng nhà 2 tầng gần biển 105m2 chỉ 10,5 tỷ. hẻm 5m tuệ tĩnh. trung tâm nha trang.
6
10.5 tỷ 105 m²
Nhà Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 2 TẦNG HẺM TUỆ TĨNH P. LỘC THỌ, TRUNG TÂM NHA TRANG

- Diện tích: 105m (ngang 4,4m, nở hậu 11m)
- Hướng: Tây
- Đường: Hẻm rộng 5m, ô tô vào tận nhà

Vị trí: Gần biển, nằm trong khu khách Tây du lịch lưu trú sầm uất, thuận tiện khai thác kinh doanh và cho thuê.

- Hiện trạng: Nhà 2 tầng (nhà cũ). Đang cho thuê: 6,5 triệu/tháng

- Pháp lý: Sổ hồng
Giá bán: 10,5 tỷ (bớt lộc)

LH ...
Bán nhà phố vân nội mặt đường 23b
3
11.5 tỷ 120 m²
Nhà Riêng

Đường 23B, X.Vân Nội, H.Đông Anh, HN

Nhà rộng 120m² vỉa hè rộng 16m² đường trước mặt rộng 15m dễ buôn bán
Ngộp bank ! bán gấp lô đất bùi hữu nghĩa dt5.5x18 kcnc4 giá11 tỷ tl cách rạch xuyên tâm 100m
3
11 tỷ 99 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Hữu Nghĩa, P.2, Q.Bình Thạnh, HCM

Ngộp bank bán gấp nhà/đất Bùi Hữu Nghĩa

Diện tích: 5.5m x 18m ( 99m²)
Kết cấu: Nhà cấp 4 (tiện xây mới)
Vị trí: Cách rạch Xuyên Tâm khoảng 100m, khu dân cư hiện hữu
Khu vực: Giao thông thuận tiện, gần trung tâm
Giá bán: 11 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
gọi ngay: Dũng nhà đất
Bán nhà phú nhuận, khu phan xích long, gần q1, q3 hẻm xe hơi, 4x15m, nở hậu 6m, giá trên 10 tỷ
3
10.68 tỷ 70 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Phan Xích Long, P.3, Q.Phú Nhuận, HCM

Cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp tại Phan Xích Long, Phú Nhuận. Khu hiếm nhà bán, dân trí cao hẻm nhựa sạch sẽ, không ngập nước.
Gần sân bay, bv Hoàn Mỹ, ngã tư Phú Nhuận.
Diện tích 4x15m, nở hậu 6m (70m²), hẻm xe hơi rộng rãi, vị trí trung tâm sầm uất, thuận tiện di chuyển.
Đang sẵn dòng tiền.
Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết (Thắng).
Bán bt 3pn, 3wc, 6x16.8~105.6m2 tại đường số 7, lavila kiến á  nhà bè, giá 18 tỷ
16
18 tỷ 105 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Lavila Kiến Á - Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu biệt thự tuyệt đẹp tại Đường số 7, Lavila Kiến Á - Nhà Bè, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh - Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ với diện tích 105.6m², 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, 3 tầng, hướng Nam.
Giá chỉ 18 tỷ VND.

- Nội thất cơ bản, đầy đủ điều hòa, tủ lạnh...
- Ngõ vào 12m, thuận tiện cho ô tô.
- Mặt tiền 6m, phù hợp cho kinh doanh.
- Phong thủy tốt, mang lại tài ...
Bán nhà cấp 4 tạm mặt tiền dương thị mười. dt 5x20.5m = 102m2 đất ở giá 11ty  0919 147 ***
5
11 tỷ 102 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Dương Thị Mười, P.Hiệp Thành, Quận 12, HCM

Bán nhà cấp 4 tạm mặt tiền Dương Thị Mười.
DT 5x20m công nhận 102m² đất ở.
Nhà đang cho thuê vị trí buôn bán.
Mặt tiền 20m vẻ hè 5m đối diện trung tâm thể dục thể thao Q12.
Đối diện dự án công viên quận 12.
Giá cần bán 11Ty LH .
Thọ phan  độc quyền căn duplex duy nhất tại dự án symphony vị trí mặt sông hàn, symphony g.đoạn 2
3
10.9 tỷ 122 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Sun Symphony Residence, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Thọ Phan xin chào anh chị - anh chị có thể liên hệ trực tiếp với em qua: Thọ Phan - (Hotline - Zalo - Viber - Whatsapp).
* Để nhận báo giá, hỗ trợ tư vấn 24/7 vào mọi khung giờ ạ.
-----------------------------------------------
- Hỗ trợ xem thực tế dự án chỉ cần báo trước em Thọ 10 phút nếu Anh Chị đang ở Đà Nẵng.
- Hỗ trợ tư vấn từ xa về thông tin thị trường qua Call Video trực tiếp tại Dự án, ...
Nhà mặt tiền 4 tầng khu tên lửa gần aeon bình tân
7
13 tỷ 100 m²
Nhà Mặt Tiền
6 4

Đường Số 42, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

Người đăng: Huệ (31 tin đăng)
NHÀ 4 TẦNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ KHU TÊN LỬA GẦN AEON BÌNH TÂN 100M2 NGANG 5 DÀI 20
2 LẦU SÂN THƯỢNG TRƯỚC SAU, 6 PN , PHÒNG THỜ ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG
CHÍNH CHỦ XÂY KIÊN CỐ , NHÀ MỚI VÀO Ở NGAY
13 TỶ THƯƠNG LƯỢNG
Huệ
#*u0,bd
Căn nhà có 102 tại linh chiểu  thủ đức góc 2 mt bề thế (6.6x19) 3 tầng thiết kế không gian xanh.
12
13.2 tỷ 127 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường 19, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN Biệt thự mini góc 2 mặt tiền cạnh khu Him Lam Linh Chiểu, Thủ Đức
Diện tích : 127m² (6.6 x 19m)
Kết cấu chuẩn: 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ lớn, có gara để xe trong nhà, sổ hoàn công
Khu vực an ninh & dân cư văn minh, liền kề các tiện ích: Vincom Thủ Đức, trường học, chợ, ngân hàng...Chỉ vài bước ra đến Hoàng Diệu 2, Võ Văn Ngân
Chỉ 13.2 tỷ - còn thương lượng chính chủ
Liên hệ : phong Nguyễn
Bán nhà mặt tiền kdc phân lô bông sao, 64m2(4x16) 4 tầng 4 pn, kinh doanh/cho thuê 25tr/tháng
4
11.6 tỷ 64 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Bông Sao, P.5, Quận 8, HCM

Nhà 4 tầng mặt tiền đường Khu Dân Cư Bông Sao, Quận 8.

Diện tích: 4m x 16m.

Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.

Công năng: 4 phòng ngủ, phòng khách, bếp rộng.

Vị trí: Mặt tiền đường 12m, có lề rộng kinh doanh đa ngành nghề, mở văn phòng, spa, cho thuê đều phù hợp. Đang cho thuê nguyên căn 25tr/tháng.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.

Khu vực: Trung tâm Quận 8, gần Tạ Quang Bửu, Cao ...
Bán nhà nguyễn kiệm, gần ngã 4 phú nhuận, 4.7x20m, hxh sát mặt tiền, 2 tầng btct 3pn, chỉ 12tỷ tl
20
12 tỷ 92 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Nguyễn Kiệm, P.9, Q.Phú Nhuận, HCM

Bán nhà NGUYỄN KIỆM P.9 PHÚ NHUẬN - Gần Ngã 4 Phú Nhuận - 92m² (4.7m x 20m) vuông vức - Hẻm xe hơi sát Mặt Tiền - 2 tầng BTCT 3PN 2WC - Hoàn công đầy đủ - Trước chủ cho thuê 20 triệu/tháng - GIẢM 500TRIỆU CHỈ 12TỶ TL

THÔNG TIN NHÀ BÁN:
- Diện tích : 92m² (4.7m x 20m) vuông vức
- Kết cấu : 2 tầng BTCT 3PN 2WC
- Hẻm xe hơi sát Mặt Tiền
- Vị trí : Gần Ngã 4 Phú Nhuận, Sát Phan Xích Long
- Trước ...
Chủ cần bán gấp biệt thự 3 tầng  giá tốt  hxh tránh  sân đậu xe rộng  tặng nội thất xịn
3
14.9 tỷ 144 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Biệt thự 3 tầng HXH tránh khu yên tĩnh
6 x 25m CN 144m, đất vuông đẹp
Ngang 6m hiếm gara ô tô, sân rộng trước sau
Đậu ô tô thoải mái + nhiều xe máy
Phù hợp ở, làm VP hoặc CHDV
Liên hệ Tuyền: xem nhà ngay!
Sản phẩm hiếm 2pn tháp brillant sẵn sổ hồng vị trí độc nhất  các phòng bao bởi view sông. gọi ngay
13
15 tỷ 99 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Diamond Island, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Không đăng ảo thông tin - làm việc chính chủ - thông tin chính xác.

Sản phẩm hiếm của dự án - sẵn sổ hồng - các phòng đều hướng ra sông Sài Gòn.

Chủ nhà thiên chí bán.

- Giá bán: 15 tỷ (giá bán đã gồm chi phí chuyển nhượng).
- Diện tích: 99m².
- Hướng ban công: Tây Nam.
- Hướng chính: Đông Bắc.
- Thiết kế: 2PN, 2 toilets.
- Bàn giao nhà có nội thất.
- Nắm key chủ gửi - hỗ trợ xem nhà 24/7.

* ...
B191. 20 tỷ 2.100m (400m thổ) mặt tiền ql1a tặng 19 phòng đang kd
6
20 tỷ 2100 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

B191. 20 TỶ 2.100M (400M THỔ) MẶT TIỀN QL1A TẶNG 19 PHÒNG ĐANG KD

Đắc Lộc Vĩnh Phương gần Vành Đai 3, bến xe mới (~300m)

Sổ 2.648m (còn ~2.100m) 400m thổ cư, còn lại QH thổ

Tặng nhà nghỉ 19 phòng 19 WC đang khai thác tốt
Mặt tiền QL1A rộng 22,5m (QH 53m)
Hướng Bắc

Cách TT Nha Trang ~6km khu vực phát triển mạnh
Tiện ích 1km đầy đủ nhu cầu thuê cao

~9,5tr/m thương lượng
...
Bán nhà minh khai 38m2 6 tầng , mặt tiền 3,8m , nhà đẹp thang máy , nội thất xịn 13 tỷ
12
13 tỷ 38 m²
Nhà Riêng
4 6

Đường Minh Khai, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

339. Minh Khai 38 m² .6 tầng . mặt tiền 2.9 m , giá 13 tỷ Hai Bà Trưng

LÂU ĐÀI ! GIỚI THƯỢNG LƯU HƯỞNG THỤ - Ô TÔ ĐỖ CỬA - THANG MÁY NHẬP KHẨU - 3 BƯỚC RA PHỐ - HÀNG XÓM TIMECITY - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN - SỔ VUÔNG - LỘC PHÁT ĐẲNG CẤP - CHỦ TẶNG LẠI TOÀN BỘ NỘI THẤT NHẬP KHẨU - CHỈ VIỆC XÁCH VALI VỀ Ở.

+ Nhà nằm vị trí đắc địa, ở cực sướng, gia chủ quan chức xây cực tâm huyết, nền nhà trải đá thạch ...
Trục chính ô tô kinh doanh, phố Dương Lâm, Văn Quán - 46,5m² x 4 tầng - gần ngay chợ, trường c2, hồ Văn Quán.
Đường thông sang 19/5, Trần Phú, Nguyễn Khuyến. Cực thuận tiện
Nhỉnh 13 tỷ TL.
.
Suất ngoại giao shophouse long biên, giá rẻ hơn chủ đầu tư 2 tỷ/lô, dòng tiền cho thuê 1 tỷ/năm
7
16.75 tỷ 128 m²
ShopHouse
1 1

Long Biên Central, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Tài chính 17 tỷ lại muốn mua 2 lô Shophouse khối đế ? Mỗi lô mặt tiền phải tối thiểu 6,5m thì anh chị sẽ lựa chọn gì ?
Lựa chọn duy nhất và CUỐI CÙNG Lô A1.07 Shophouse 1 tầng sát sảnh chung cư Long Biên Central
Key :
- Vị trí đẹp số 1 dự án sát sảnh cư dân nơi gần 1700 cư dân lên xuống mỗi ngày
- Thích hợp mở siêu thị, Café, cắt tóc gội đầu, hiệu thuốc, tiện ích thiết thực hàng ngày.
- Chiều ...
Cmt8 bán nhà hẻm 6m sát mặt tiền khu phân lô đồng bộ dân trí 61m sổ vuông a4 giá 12 tỷ.
7
12 tỷ 61 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.5, Q.Tân Bình, HCM