Mua bán nhà đất tại Việt Nam giá 1 tỷ đến 2 tỷ diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ bán gấp lô đất giữa 2 căn nhà rất đẹp, tân kim, cần giuộc, dt 81m2 thổ cư, giá 1,65 tỷ, shr
6
1.65 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Đường Bờ Đá, X.Tân Kim, H.Cần Giuộc, LA

Đất lọt khe giữa 2 căn nhà tại Tân Kim, Thị Trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An
DT: 81m² đất ở tại đô thị
Giá bán: 1,650 tỷ thương lượng
Sổ hồng riêng công chứng ngay
Đường ô tô tới đất, khu vực dân cư đông đúc, xây dựng mới nhiều cách Vòng Xoay 5 con Rồng 500m
LH: Mr Trường (zalo) Anh Chị kết bạn Zalo em sẽ gửi thông tin đầy đủ
Em làm ăn lãi ngân hàng cao giờ không cầm cự được cần bán mảnh đất tại Xã Phú Nghĩa, Hà Nội, trước đây Huyện Chương Mỹ, Hà Nội với diện tích 83m², pháp lý đầy đủ, thích hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư.
- Diện tích: 83m2
- Giá bán nhanh: 1,6 tỷ VND
- Chiều ngang mặt tiền: 8,15m
- Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng

Đặc biệt, đất có mặt tiền rộng, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở, mang lại ...
Drg khu đô thị điện thắng trung sổ hồng trắng chưa qua đầu tư
3
1.89 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị TTHC Điện Thắng Trung, X.Điện Thắng Trung, H.Điện Bàn, QN

Siêu phẩm đầu tư KĐT phức hợp DRG Điện Thắng Trung.

Bạn đang tìm một nơi an cư đẳng cấp đầu tư sinh lời nhanh? Đừng bỏ qua dự án hot ngay trung tâm: Điện Thắng Trung.

Ưu điểm nổi bật không thể bỏ lỡ:

Quy hoạch bài bản đồng bộ hiện đại.

* Khu đô thị DRG Complex City thiết kế khoa học, phân khu rõ ràng.
* Có công viên trung tâm, sân bóng, khu thể thao, trường học, trung tâm thương mại.

Hạ tầng ...
Đất khu phố chợ ngay quốc lộ 1a, vị trí vàng kinh doanh & an cư  chỉ 1.7 tỷ
6
1.7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 1A, X.Hòa Phước, H.Hòa Vang, ĐN

Bạn đang tìm một nơi vừa ở tốt vừa sinh lời nhanh vừa dễ thanh khoản? Đây chính là lựa chọn hiếm còn lại ngay trung tâm sầm uất.
Liên hệ: Ngọc Sơn để được hô trợ, tư vấn xem đất trực tiếp.

- Sát Quốc Lộ 1A trục giao thông huyết mạch Bắc Nam.
- Ngay khu phố chợ Bà Rén đã hoạt động ổn định.
- Dân cư đông đúc buôn bán tấp nập ngày đêm.
- Thích hợp mở cửa hàng, cho thuê, kinh doanh đa ngành.
- Diện ...
Thái lài chuyên mua bán đất nền sổ đỏ biên hòa new city sân golf long thành 1,6 tỷ.  0919 860 ***
15
1.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Biên Hòa New City, P.Phước Tân, Tp.Biên Hòa, ĐN

Em Thái Lài (call, sms, zalo, viber,... ) chuyên nhận ký gửi mua bán đất nền sổ đỏ sân golf Long Thành dự án Biên Hòa New City, Phường Phước Tân, TP Biên Hòa.

Dự án Biên Hòa New City thuộc quần thể sân golf Long Thành quy mô: 330ha, 36 lỗ. Riêng Khu dân cư quy mô 118ha với đa dạng diện tích:
Đất nền nhà phố: 5x18m, 5x19m,...
Xây dựng tối đa: 1 trệt + 3 lầu, lùi sau tối thiểu 1m (có thể xây từ 2 ...
Bán đất tại gần cổng chào thanh đình, 1,35 tỷ, 90m2, pháp lý đầy đủ
3
1.35 tỷ 90 m²
Đất Riêng

X.Thanh Đình, Tp.Việt Trì, PT

Đất nền tại Xã Hy Cương, Phú Thọ (Thành phố Việt Trì, Phú Thọ cũ) với diện tích 90m², giá 1,35 tỷ VND.
Ngõ vào rộng 5m, thuận tiện cho xe hơi vào tận nơi.
Mặt tiền rộng 5m, thích hợp cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
Liên hệ để biết thêm chi tiết: Nguyễn Đức Anh - .
Đất kiệt ôtô nguyễn văn đào nối dài  sát kqh bàu vá view vincom giá chỉ 1 tỷ 580
7
1.58 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Đào, P.Thủy Xuân, Tp.Huế, TTH

Đất Kiệt Ôtô NGUYỄN VĂN ĐÀO Nối Dài - Sát KQH BÀU VÁ View Vincom- Giá chỉ 1 Tỷ 580
Cạnh dự án khu nhà cao tầng NGUYỄN VĂN ĐÀO ĐANG KHỞI CÔNG !!! THÔNG BÀU VÁ 2 CHỈ MỘT PHÚT
- Diện tích từ 100m2
- Bề ngang siêu đẹp, rộng rãi thoáng mát
- Kiệt thông 2 đầu, về trung tâm chỉ vài phút
- Khu dân cư an ninh
- Chỉ còn vài lô cuối cùng
- Giá bán chỉ từ 1 tỷ 580
Liên hệ : Huy
Chỉ 1,7 tỷ sở hữu ngay liền kề tại trung tâm yên thuỷ. đối diện hành chính công
3
1.68 tỷ 99 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trần Hưng Đạo, Tt.Hàng Trạm, H.Yên Thủy, HB

Dự án Win Star Hàng Trạm.

Tận hưởng cuộc sống - hòa cùng thiên nhiên.

Toạ lạc tại trung tâm xã Yên Thủy - Tỉnh Phú Thọ.
----------------
Tên dự án: Win Star Hàng Trạm.
Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Đầu tư BĐS & KCN Hà Phương.
Đơn vị phát triển dự án: Công ty Cổ phần Đầu tư ACB Việt Nam.
Vị trí: TT Hàng Trạm, xã Yên Thủy, tỉnh Phú Thọ.
Quy mô: 2.1 ha.
Loại hình sản phẩm: Biệt thự và liền kề.
Hình ...
Đất nền gần khu công nghiệp tại phú bình thái nguyên (giá chỉ 1 tỷ xx)
14
1.78 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phố 37, X.Kha Sơn, H.Phú Bình, TN

Người đăng: Thức (4 tin đăng)
Kha Sơn Greenhome đất đẹp giá mềm.
Cạnh công ty may TNG mặt đường QL37.
Cách đường Vành Đai 5 chỉ ~500m.
(Vị trí: Thuộc Kha Sơn, Phú Bình, Thái Nguyên).
Diện tích: 100m 120m.
Quy mô: 9.15ha ~ 350 lô liền kề & shop house kinh doanh.
Sổ đỏ lâu dài.

Đầu tư hay an cư đều hợp lý!
LH: .
Con hàng đẹp nhất yên thuỷ nên đầu tư
3
1.7 tỷ 99 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Quốc Lộ 12B, Tt.Hàng Trạm, H.Yên Thủy, HB

Quên HDPE đi. Đây mới là con hàng đầu tư vào thì ngon luôn này.
Win Star Hàng Trạm.
Đất đấu giá vùng lõi trung tâm huyện cũ (nay là trung tâm xã mới) - đối diện quảng trường 30 - 4 mà giá chỉ có 1tỷ700tr.
DT: 99m². MT: 6m. Vỉa hè 3m. Kinh doanh tốt. Sẵn sổ riêng từng lô.
Tiềm năng x3 x5 trong vài năm tới.
Dự án chuẩn bị mở bán.
Giá đầu tư F0 cực hấp dẫn.
LH ngay em Hường chủ đầu tư để đặt cọc giữ ...
Bán lô đất đẹp thôn võ kiện xã diên an
5
1.45 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Võ Kiện, X.Diên An, H.Diên Khánh, KH

Bán lô đất Diên An Thôn Võ Kiện.
Diện tích: 100,6m².
Đường bê tông, ô tô vào tận đất.
Vị trí đẹp, cách đường Võ Nguyên Giáp chỉ 300m.
Khu dân cư hiện hữu, phù hợp xây ở lâu dài hoặc đầu tư.

Giá bán: 1 tỷ 450
Liên hệ: . Sơn làm việc trực tiếp chính chủ.
Giá cạnh tranh vị trí đẹp nhất chương mỹ chỉ 19.5tr/m2 sẵn sổ, dân cư sầm uất
8
1.6 tỷ 82 m²
Đất Riêng

X.Nam Phương Tiến, H.Chương Mỹ, HN

Chính chủ cần bán nhanh lô đất đẹp nhất Chương Mỹ giá chỉ 19.5tr/m², DT: 82m² - Thôn Hạnh Côn - Thị Xã Xuân Mai mới - Chương Mỹ.
* Diện tích: 82m².
- Giá: 19.5tr/m² (có ra Lộc khách).
+ Vị trí giao thông vô cùng thuận tiện:
- Cách bến xe Yên Nghĩa 12,5km.
- Cách trung tâm Hà Đông chỉ 15km.
- Cách ĐH Lâm Nghiệp; ĐH phòng cháy chữa cháy, Cao Đẳng Cộng Đồng chỉ 3,5km.
- Cách ĐH Đại Nam và Đại học ...
Bán đất nền dự án dic victory city, tp. vị thanh, hậu giang  giá chỉ 1.14 tỷ/lô  đã có sổ hồng
14
1.14 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

DIC Victory City, P.4, Tp.Vị Thanh, HG

Đất nền dự án DIC Victory City là một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang.

Với diện tích 95 m², giá 12 triệu/m², đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đẹp để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.
+ Diện tích 95 m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Mặt tiền rộng 15,5m, thuận lợi cho việc thiết kế và bố trí ...
Rẻ, đẹp nhất chương mỹ dt 81,5m2 full thổ cư chỉ 1,45 tỷ, cách bến xe yên nghĩa 10ph
4
1.45 tỷ 81 m²
Đất Riêng

X.Nam Phương Tiến, H.Chương Mỹ, HN

Rẻ hơn thị trường cần tiền bán nhanh 81,5m² full thổ cư tại Thị Xã Xuân Mai mới - Chương Mỹ cụ thể:
* Diện tích: 81.5m².
- Giá thu về: 1,45tỷ (có ra lộc khách).
+ Vị trí giao thông vô cùng thuận tiện:
- Cách bến xe Yên Nghĩa 12,5km.
- Cách trung tâm Hà Đông chỉ 15km.
- Cách ĐH Lâm Nghiệp; ĐH Phòng Cháy Chữa Cháy, cao đẳng Cộng Đồng chỉ 3,5km.
- Cách ĐH Đại Nam và đại học Phenika chỉ 10km.
- Kết ...
Chủ đất gởi bán lô đất long phước giá rẻ  dt 100m2  sổ riêng  giá 1.5 tỷ
3
1.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Số 8, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Chủ đất gởi bán lô đất giá rẻ Long Phước Q9, diện tích 100m² phù hợp cho khách mua đầu tư sinh lời.
Chủ đất cần bán lo việc gia đình giá còn thương lượng sâu.
- Diện tích: 100m².
- Khuôn đất đẹp vuông.
- Sổ riêng.
- Phù hợp cho khách làm tài chính, khách đầu tư.
Liên hệ: Hoài Lâm.
Bán lô ngay trung tâm thị trấn diên khánh, giá chỉ 1,1 tỷ.  yến 0905 050 ***
4
1.1 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Tt.Diên Khánh, H.Diên Khánh, KH

Bán lô sát nhau ngay trung tâm thị trấn Diên Khánh.
- DT: 90,8m², full thổ.
- Dân cư đông đúc, ngay trung tâm thị trấn Diên Khánh, thôn Phú Lộc Đông 1.
- Gần trường học, gần chợ, đường ô tô 4m.
- Giá bán: 1,1 tỷ/ lô.
LH Yến: .
Bán đất nền dự án dic victory city, 11,7triệu/m2, 95m2 tại tp.vị thanh, hậu giang, sổ hồng từng lô
11
1.11 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

DIC Victory City, P.4, Tp.Vị Thanh, HG

Tọa lạc tại DIC Victory City, 4, Vị Thanh, Hậu Giang, đất nền dự án này là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai tìm kiếm một vị trí đắc địa với tiềm năng phát triển cao.

+ Diện tích: 95m² (5 x 19m), lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Giá bán: 11,7 triệu/m², hấp dẫn so với thị trường.
+ Giá chỉ từ: 1,1 tỷ/lô.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
+ Mặt tiền rộng 15.5m, ...
Đất nền gần khu công nghiệp thái nguyên (giá chỉ hơn 1 tỷ /1 lô)
5
1.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kha Sơn Green Home, X.Kha Sơn, H.Phú Bình, TN

Người đăng: Thức (4 tin đăng)
Đất nền dự án Kha Sơn GreenHome tại Phú Bình. Thái Nguyên.
Nằm cạnh công ty may TNG, mặt đường QL37, cách đường Vành Đai 5 khoảng 500m.
Diện tích 9.15 ha.
Dự án gồm 350 lô liền kề và shophouse kinh doanh.
Diện tích bán 100 m².
Xung quanh gần chợ, trường học, nhiều khu công nghiệp, dân cư đông đúc.
Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ lâu dài, thanh toán linh hoạt, nhiều ưu đãi.
Bán đất 81m2, 1,75 tỷ tại ấp bến cộ, lý thái tổ, nhơn trạch, đồng nai
4
1.75 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, X.Đại Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Nơi đây là miếng đất lý tưởng cho ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và thuận tiện. Đất nằm ngay tại Ấp bến cộ, Đường Lý Thái Tổ, Xã Đại Phước, Đồng Nai - Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai cũ, với diện tích 81m², giá chỉ 1,75tỷ VND.

Điểm đặc biệt của mảnh đất này là mặt tiền rộng 5.5m, ngõ vào rộng 4m, rất dễ dàng cho xe cộ di chuyển. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng rõ ràng, đảm bảo an tâm ...
Đừng đợi ga yên tử xây xong mới mua lô này giá chỉ còn 1,4 tỷ  licogi 18.1 uông bí
7
1.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Licogi 18.1, P.Phương Đông, Tx.Uông Bí, QN

Đừng đợi cao tốc 10 làn & Ga Yên Tử hình thành rồi mới mua giá lúc đó sẽ khác!

Siêu phẩm đất nền Licogi 18.1 Uông Bí vị trí đón đầu hạ tầng cực mạnh, ngay gần Ga Yên Tử, hưởng lợi trực tiếp từ tuyến đường sắt tốc độ cao VinSpeed và cao tốc mở rộng 10 làn.