Mua bán nhà đất tại Việt Nam diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cơ hội cuối đầu tư trước cao tốc, đất chính chủ, vị trí đẹp, mặt tiền đường 17, lộc quảng
6
1.25 tỷ 285 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 17, X.Lộc Quảng, H.Bảo Lâm, LĐ

Gọi để thương lượng thêm nếu khách thiện chí.
- Địa chỉ: Đường Số 17, xã Lộc Quảng, huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng.
- Diện tích: (8x28)m = 285m² mặt tiền đường chính, có 120.8m² thổ cư.
- Vị trí: Mặt tiền đường số 17, view hồ Cánh Bướm và đồi chè Ô Long, xung quanh có nhiều dự án phân lô.
- Ưu điểm: Đất chính chủ, hẻm xe hơi, đường lớn của nhà nước lâu năm, đỉnh đồi, đông dân cư xung quanh, khu vực hot ...
Bán nhà cityland mới hoàn thiện 100%. có thang máy, hướng tây
12
28 tỷ 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Cityland Park Hills, P.10, Q.Gò Vấp, HCM

- Nhà Cityland nằm ở phường 10, Gò Vấp.
- Khu vực yên tĩnh, an ninh, gần công viên, siêu thị lotte, chợ và trường học.
- DT: 5x20m (hầm, 4 lầu).
- Nhà hướng Tây, thích hợp ở gia đình. Hoặc cho thuê cho làm văn phòng, showroom, kinh doanh..
Lh: .
Chính chủ bán căn góc 3 mặt thoáng 96m2 chung cư k35 8,9 tỷ (nguyên bản) or 9,3 tỷ full đồ. giá net
9
8.9 tỷ 96 m²
Nhà Chung Cư
3 2

K35 Tân Mai, P.Tương Mai, Q.Hoàng Mai, HN

Chính chủ bán căn góc 3 mặt thoáng 96m².
Chung cư K35 Tân Mai full nội thất cao cấp sổ sẵn.

Diện tích: 96 m².
Thiết kế: Căn góc cực thoáng, đón gió ánh sáng tự nhiên cả ngày.
- Giá Kg nội thất: 8,9 tỷ.
- Giá full đồ cao cấp, thiết kế mới mẻ lịch lãm sang trọng, chỉ việc xách vali về ở 9,3 tỷ.
Công năng: Phòng khách rộng, bếp thoáng, các phòng ngủ đều có cửa sổ lớn.
Pháp lý: Sổ đỏ sẵn, hỗ trợ ...
Chính chủ] bán đất phân lô liễu giai, dt 120m2, mt 6.5m, sổ nở hậu, nhỉnh 40 tỷ phù hợp xây toà nhà
5
43 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
5 5

Phố Liễu Giai, P.Cống Vị, Q.Ba Đình, HN

CHÍNH CHỦ] BÁN Đất PHÂN LÔ LIỄU GIAI KHU CẤP TƯỚNG DT 120M2, SỔ NỞ HẬU, GIÁ NHỈNH 40 TỶ

Vị trí độc tôn: Khu phân lô Quân đội cấp cao Liễu Giai, dân trí toàn Tướng lĩnh, an ninh tuyệt đối, khu vực cực hiếm nhà bán.

Thông số vàng: Diện tích sử dụng thực tế 120m², mặt tiền 6,5m

Hạ tầng hoàn hảo: Đường trước nhà ô tô tránh, vài phút ra Hồ Tây, Lotte Liễu Giai, tiện ích đại gia đình không thiếu ...
Mặt tiền phạm đức sơn q8ngay trường nguyễn thị định ngang 5m x20 chỉ 9ty
5
9 tỷ 100 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Phạm Đức Sơn, P.16, Quận 8, HCM

Mặt tiền Phạm Đức Sơn Q8-Ngay trường Nguyễn Thị Định -Ngang 5m x20 -Chỉ 9ty
Diện tích : 5m x 20m
Kết cấu:
1 Trệt - 2 lầu - sân thượng
3 Phòng ngủ lớn - 3 WC
Ưu điểm nổi bật:
. Mặt tiền Ngang lớn thuận tiện kinh doanh , mở văn phòng .
. Giáp Võ Văn Kiệt - An Dương Vương thuận tiện di chuyển sang các quận .
. Xung quanh đầy đủ tiện ích : trường học , công viên ,bách hoá xanh , ...
Bán đất 150m2 tại na5, p thuận giao, tp.thành an, giá siêu hời 5,65 tỷ vnd
3
5.65 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường NA5, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

Nhanh tay sở hữu mảnh đất lý tưởng tại Đường NA5, Phường Thuận Giao, Hồ Chí Minh, trước đây Thành phố Thuận An, Bình Dương.
- Diện tích rộng rãi 150m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Hướng cửa chính: Nam, mang lại ánh sáng và tài lộc.
- Giá chỉ 5,65 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho khu vực này.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
- Trang bị một số nội thất cơ bản như: điều hòa, tủ lạnh, ...
Hạ 40 tỷ. bán gấp biệt thự đơn lập đẹp nhất starlake tây hồ tây, 320m2 lô góc, view siêu đẳng cấp
3
Thỏa thuận 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Hạ 40 tỷ. Bán gấp biệt thự đơn lập đẹp nhất Starlake Tây Hồ Tây, 320m² lô góc, view siêu đẳng cấp. .

+ Căn vip chủ lựa chọn kỹ, cần việc bán gấp.
+ Sổ đỏ chính chủ.
+ Căn góc, view đỉnh nhất dự án có 102.
+ Giá cực gấp giảm 40 tỷ bán ngay.

LH tôi Mr Tùng để biết thêm chi tiết biệt thự song lập, đơn lập dự án Starlake Tây Hồ Tây.
Cảm ơn bạn đã xem tin.
Mặt phố tây hồ  88m  lô góc  bán đất  hơn 20 tỷ
4
20 tỷ 88 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

P.Nhật Tân, Q.Tây Hồ, HN

MẶT PHỐ TÂY HỒ 88M LÔ GÓC BÁN ĐẤT HƠN 20 TỶ

Vị trí vàng trung tâm Tây Hồ lộng gió

Diện tích 88m
Lô góc 2 mặt thoáng
Mặt phố kinh doanh
Hiện trạng nhà 3 tầng (xác định bán đất)

Điểm nổi bật:
Mặt phố Tây Hồ giá trị tăng trưởng mạnh
Lô góc dễ thiết kế, tối ưu khai thác
Phù hợp xây building, căn hộ dịch vụ, villa
Khu vực cực hiếm quỹ đất đẹp

Vị trí:
Gần Hồ Tây không gian ...
Cđt mở bán biệt thự gđ3 kđt ciputra có thiết kế đẹp, sổ đỏ lâu dài, giá bán và chính sách cực tốt
21
52.5 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Kita Capital Ciputra, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Mở bán mới biệt thự nhà vườn tại giai đoạn 3 KĐT Ciputra, trực tiếp CĐT không có chênh, đúng giá hợp đồng:

Phân khu BT2-BT5 - Gia By Kita Ciputra.
- Vị trí: Khu đô thị Nam Thăng Long, phường Phú Thượng, quận Tây Hồ, TP Hà Nội.
- Đơn vị thiết kế: Công ty CP tư vấn Archivina.
- Quy mô: 6 ha với 245 lô biệt thự.
- Diện tích: 140m² - 150m² - 180m² - 225m² - 275m² - 400m².
- Mặt tiền: 7m - 9m - 12m - ...
Bán gấp lô đất đường n11 (17m) kdc long hậu nam sài gòn. dt 5m x 20m, sổ đỏ riêng. vị trí đẹp
3
2.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Long Hậu, X.Long Hậu, H.Cần Giuộc, LA

Bán gấp lô đất đường N11 KDC Long Hậu Nam Sài Gòn.
Diện tích 5m x 20m, hướng Bắc, mặt tiền đường rộng 17m thông qua KCN Long Hậu.
Vị trí đẹp. Kế bên đường D8.
Sổ đỏ riêng, mua bán sang tên ngay.
Giá bán 2,8 tỷ.
Quý khách LH: để xem vị trí và gặp chính chủ.
Bán nhà liên phường sát global city 6pn, 4wc tại q2, giá đáy 21,5 tỷ, rộng rãi thoáng mát.
7
21.5 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 4

Đường Liên Phường, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu biệt thự đẹp tại Đường Liên Phường, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh). 6PN + 4WC + 2 tầng, hướng Đông Nam, mặt tiền 10.5m, ngõ vào rộng 15m, pháp lý đầy đủ. Giá 21,5 tỷ VND, diện tích 120m2

Điểm đặc biệt: Biệt thự thiết kế sang trọng với không gian rộng rãi, phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhu cầu kinh doanh. Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và may mắn cho gia ...
Siêu phẩm mặt phố nam đuống, việt hưng long biên dt 110m2, mặt tiền 6m, 6 tầng thang máy.
10
34 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền
4 6

Đường Nam Đuống, P.Thượng Thanh, Q.Long Biên, HN

SIÊU PHẨM MẶT PHỐ NAM ĐUỐNG, VIỆT HƯNG- LONG BIÊN:
* DT 110M2, MẶT TIỀN 6M, 6 TẦNG THANG MÁY, CÓ HẦM VÀ GARRA ĐỂ XE, KINH DOANH, VỈA HÈ CONGTENER TRÁNH, ĐẦU TƯ DỮ TIỀN HOẶC LÀM VP.
+ Khu vực hiếm nhà bán, vỉa hè 5M, đường lớn và thông khắp các ngả, mấy phút lên cầu Đông Trủ, Phố Lý Sơn, Ngọc Thụy và kết nối giao thông với đường Hồng Tiến kéo dài, đi chuyển mấy phút là đến cầu Chương Dương, ...
Hot! bán gấp căn góc đơn lập đường phạm thái bường nhà có hầm, vị trí siêu đẹp dt 285m2 bán 109 tỷ
3
109 tỷ 285 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Phạm Thái Bường, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Nhà riêng này tọa lạc tại Phạm Thái Bường, P Tân Phong, Q. 7, HCM, với diện tích rộng 285m². Thiết kế 3 tầng bao gồm 5PN + 5WC/PT + bếp, mang đến không gian sống thoải mái cho gia đình. Giá bán 109 tỷ VND, pháp lý đầy đủ.

Điểm đặc sắc:
+ Nội thất cơ bản với điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ...
+ Ngõ vào rộng rãi, phù hợp cho ô tô vào tận nơi.
+ Mặt tiền 15m, rất thích hợp cho việc kinh doanh.

Tiện ...
Chính chủ gửi bán nhà thô dt 8x17m giá 18.3 tỷ  hương
3
18.3 tỷ 136 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán căn biệt thự Villa Park.
- Diện tích: 8x17m.
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu sân thượng.
- Hiện trạng nhà thô.
Giá bán 18.3 tỷ thuế phí theo quy định.
Sổ sẵn, ưu tiên mua bán tiền mặt.
Liên hệ Em Hương xem thực tế.
Bán nhà sát mặt tiền võ văn hát, 97m2, nằm sau đh tài chính. hđ thuê 21 triệu, shr.
8
3.2 tỷ 97 m²
Nhà Riêng
5 6

Đường Võ Văn Hát, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán nhà đường Võ Văn Hát, phường Long Trường, Thủ Đức (Quận 9 cũ), sổ hồng riêng. Sẵn sàng sang tên và sang HD Thuê.
- DT: 4.5 x 21.6m = 97,5m².
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng.
- Gồm 5PN, 6WC...
- Hẻm xe hơi 6m, khu dân cư siêu đẹp, đường trải nhựa, vỉa hè, Khu dân trí cao, hàng xóm hòa đồng.
- Sẵn HĐ Thuê 21 triệu, người làm ăn kinh doanh đang thuê, sẵn sàng chuyển nhượng HĐ Thuê.
- Xem nhà ...
Chính chủ gửi bán lô đất 2 mặt tiền núi thànhhải châu
4
39.5 tỷ 225 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Núi Thành, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

***chính chủ gửi bán lô đất 2 mặt tiền Núi Thành-Hải Châu
-----------------
-tọa lạc tại vị trí trung tâm của thành phố,ngay sát công viên APEC,gần sông Hàn,.....
-với diện tích 225m2
-ngang gần 11m nở hậu
-đường hiện trạng 10,5m vỉa hè 5m rộng thoáng
-quy mô gồm khối nhà 2 tầng đã cũ theo năm tháng nhưng vẫn còn kiên cố,khách mua cho các đơn vị F&B thuê ngay và luôn
---------------
-thích hợp ...
Nhà 3 tầng 4 phòng ngủ 3 vệ sinh gần biển nha trang gần chợ vĩnh hải
20
7.2 tỷ 124 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Văn Nga, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Khu vực: Vĩnh Hải - Gần chợ, DH Nha Trang, biển hòn chồng...
Thửa : 340 Tờ: 266
NHÀ MẶT TIỀN 3 TẦNG XÂY MỚI DƯƠNG VĂN NGA BẮC NHA TRANG GẦN BIỂN HÒN CHỒNG
- Diện tích: 124,7m² ngang 7,02 Hướng Đông Bắc
- Đường trước nhà 5m oto thông qua khu đô thị mới Đào Văn Tiến thuộc VCN Phát triển.
- Quy mô: 3 tầng cho tổng cộng 4PN, 3 WC trong đó 2WC khép kín.
- Sân rộng có thể oto đỗ trong nhà vì bề ...
Chỉ 11tr/m2 trục chính cửa ngõ vân phong đón đầu siêu đô thị tương lai
6
8.36 tỷ 760 m²
Đất Riêng

Đường Ninh Mã, X.Đại Lãnh, H.Vạn Ninh, KH

Chỉ 11tr/m² trục chính cửa ngõ Vân Phong đón đầu siêu đô thị tương lai.

Nằm trên trục chính khu Bắc Vân Phong khu dân cư hiện hữu. Tuyến đường đóng vai trò cửa ngõ kết nối vào nhiều khu vực phát triển trọng điểm.

Diện tích lớn ~760m, ngang gần 20m, quỹ đất hiếm trên trục chính. Có sẵn thổ cư, phù hợp giữ tài sản, chia lô hoặc đón đầu quy hoạch.

Gần khu bãi tắm đẹp của khu vực, lợi thế phát ...
Bán đất nền dự án view đẹp tại khu dân cư 6b intresco, 9 tỷ, 100m2
4
9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Khu đất nền dự án 15 Đ SỐ 4A., Khu dân cư 6B Intresco, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh (Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh cũ) mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn với vị trí đắc địa và nhiều tiện ích.

- Diện tích: 100m².
- Giá bán: 9 tỷ VND.
- Hướng cửa chính: Tây Bắc.
- Chiều ngang mặt tiền: 6m.
- Chiều rộng ngõ trước: 6m.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
- Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho xe hơi di ...
Bán đất ở minh phú, sóc sơn, hà nội 18,5 triệu / m2, 90,2 m2 giá tốt uy tín
5
1.67 tỷ 90 m²
Đất Riêng

X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

Đất nằm tại Xã Kim Anh, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Sóc Sơn, Hà Nội), thích hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư.

- Diện tích: 90,2m² 80m² đất ở
- Giá: 18,5 triệu / m²
- Pháp lý: đầy đủ
- Hướng cửa chính: Nam
- Mặt tiền: 4,56m, đường vào 3m, dễ dàng đi lại

Đất có phong thủy tốt, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Khu vực này đang phát triển, mang lại tiềm năng tăng giá trong tương ...
Từ 80440 tới 80460 của 81833

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm