Mua bán nhà đất tại Việt Nam diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp căn đẹp nhất tòa hộ 3pn, 95.9m2 tòa ip3   0902 030 ***
8
8.6 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Imperial Plaza, P.Phương Liệt, Q.Thanh Xuân, HN

CC đang cần bán sớm căn hộ nên rất mong gặp được anh chị nào thiện chí mua.
- Căn hộ 3PN, nằm ở tầng thoáng đẹp.
- Diện tích thông thủy 95.9m².
- Thiết kế 3PN, 2 vệ sinh, 2 logia cực rộng rãi.
- Nhà nội thất cơ bản.
LH em Hà để được tư vấn miễn phí các căn: .
200m2(10,28m x 19,3m) đất cách đê bao sông sg 50m view kênh đường lớn 6m giá đầu tư sổ hồng riêng
9
6.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Bờ Bao Sông Sài Gòn, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

NỀN ĐẤT VUÔNG VỨC VIEW KÊNH ĐƯỜNG 6M CÁCH BỜ BAO SÔNG SG 50m

Diện tích : 200m² (10,28m x 19,3m) có thể tách làm 2 thửa 100m² có 60m² thổ cư mỗi thửa

Vị trí: Ngay đường đê bao bờ bao sông SG đoạn đang làm công viên An Lâm

Cách đường bờ bao Sông Sài Gòn chỉ 50m

Đối diện khu nghỉ dưỡng cao cấp An Lâm Retreats & căn hộ cao cấp A&T Riverside (~300m)

Ưu điểm nổi bật:

Đất vuông vức, đẹp, dễ xây ...
Mặt tiền đường 749b xã minh thạnh, dầu tiếng, bình dương ngay uỷ ban nhân dân
3
2.58 tỷ 462 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 749B, X.Minh Thạnh, H.Dầu Tiếng, BD

Vị trí vô cùng hiếm mặt tiền đường 749B ngay cạnh trường học và ủy ban nhân dân Minh Thạnh với diện tích 462,3m² giá siêu tốt trong khu vực.
Đất mặt tiền đường 26 m, đường hồ quang trí, xã quảng vinh
3
1.4 tỷ 163 m²
Đất Mặt Tiền

X.Quảng Vinh, H.Quảng Điền, TTH

Đất mặt tiền rộng 7,5m sâu 22m, diện tích 163 m², 2 mặt tiền, ở thì quá lý tưởng, thoáng mát, kinh doanh, kho bãi ô tô ra vào thoải mái.
Giá 1.4 tỷ.
LH .
Hàng hiếm tại kđt vịnh an hòa núi thành, giá thỏa thuận, 150m2, 4pn, 5wc
19
Thỏa thuận 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

KĐT Vịnh An Hòa, X.Tam Hiệp, H.Núi Thành, QN

Nhà biệt thự liền kề KĐT Vịnh An Hòa Núi Thành, Xã Núi Thành, Đà Nẵng - Huyện Núi Thành, (Quảng Nam cũ) với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi.

- Diện tích: 150m².
- Số phòng ngủ: 4PN.
- Số toilet: 5WC.
- Số tầng: 3 tầng.
- Hướng cửa chính: Đông.
- Hướng ban công: Đông.
- Chiều ngang mặt tiền: 6m.
- Chiều rộng ngõ trước: 7m.
- Nội thất: đầy đủ ...
Đất mặt tiền đặng hữu phổ, thị trấn sịa, gần ngân hàng nông nghiệp
3
1.7 tỷ 191 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Hữu Phổ, Tt.Sịa, H.Quảng Điền, TTH

Đất mặt tiền đường Đặng Hữu Phổ 16 m, rộng 7,6 m sâu 24,5 m. Mặt tiền sau đường 7,5 m, làm nhà ở kinh doanh đều được, đất nở hậu.
DT 191m², giá 1.7 tỷ.
LH .
Bán căn hộ chung cư hue heritage, 4,2 tỷ, 82m2, 3pn, 3wc, giá siêu hời!
10
4.2 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Hue Heritage, P.Phú Nhuận, Tp.Huế, TTH

Căn hộ chung cư tại Hue Heritage, Đường Đống Đa, Phường Thuận Hóa, Huế (cũ: Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế) mang đến không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích. Căn hộ thiết kế hiện đại, rộng rãi với diện tích 82m², gồm 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhóm bạn.

+ Giá bán 4,2 tỷ VND
+ Nội thất cơ bản: điều hòa, tủ lạnh, giường...
+ Hướng ban công Đông Nam giúp đón ...
Tòa nhà góc 2 mt hoàng sa, q1  dt 17x25m, dts 1730m2  hầm 7 tầng  hđt 320 tr/tháng  giá 75 tỷ
3
75 tỷ 354 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hoàng Sa, P.Tân Định, Quận 1, HCM

Bán tòa nhà góc 2 mặt tiền Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1.

- Diện tích: 17 x 25m. Công nhận: 354m².
- Diện tích sàn: 1730m².
- Kết cấu: Hầm 7 tầng + thang máy.
- Cho thuê: 320 triệu/tháng.
- Pháp lý: Sẵn sàng giao dịch.
- Giá: 75 tỷ.
- Liên hệ: Quốc Định.
Building vp nguyễn bỉnh khiêm, đa kao, q1 đoạn 2 chiều đẹp nhất 8x20m h6 tầng hđt 280tr/th. 38 tỷ
3
38 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đa Kao, Quận 1, HCM

- Chính chủ cần bán gấp nhà MT Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. ĐK, Q1 vị trí đoạn 2 chiều đẹp nhất cơ hội sở hữu vị trí kim cương giá tốt nhất!
- Diện tích: 8x20m. Công nhận 160m² đất khuôn vuông vức.
- Hiện trạng nhà hầm 8 tầng xây tiêu chuẩn văn phòng có thang máy PCCC đầy đủ.
- Hiện đang cho thuê văn phòng 280tr/th.
- Vị trí đắc địa MT Nguyễn Bỉnh Khiêm, Đa Kao, Q1 đối diện Gem Center, vị trí có một ...
Bán nhà 1t2l mới đẹp  có thang máy  gần biển bãi sau  công viên ao cá  ngang 5.95m  vào ở ngay
7
12.9 tỷ 105 m²
Nhà Riêng
4

Đường Phan Chu Trinh, P.2, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Căn nhà tọa lạc tại hẻm thẳng trải nhựa rộng 5m đường Phan Chu Trinh, Phường Vũng Tàu, ôtô 16 chỗ di chuyển thoải mái. Vị trí trung tâm thuận tiện đi cả Bãi Trước và Bãi Sau, khu vực luôn đón gió biển nên không gian sống rất thoáng mát.

Khu dân cư yên tĩnh, an ninh, xung quanh là các căn nhà cao tầng hiện đại môi trường sống văn minh, thích hợp an cư lâu dài hoặc làm nhà nghỉ dưỡng tại thành phố ...
Chào bán ngay sàn văn phòng 1100m2, nguyên tầng, dòng tiền cho thuê 3.6 tỷ/năm, sổ đỏ chính chủ
5
Thỏa thuận 1100 m²
Nhà Đất Khác

Hancorp Plaza, P.Dịch Vọng, Q.Cầu Giấy, HN

BÁN SÀN VĂN PHÒNG | NÚT GIAO TRẦN ĐĂNG NINH - CẦU GIẤY

GIỮ TIỀN CỰC TỐT - DÒNG TIỀN 300TR/THÁNG - 5,3% / NĂM

Khách hàng cần nhượng lại sàn văn phòng full tầng, vị trí độc tôn tại số 72 Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy. Phù hợp cho nhà đầu tư thích sự an toàn và dòng tiền bền vững thời điểm này.

Vị trí vàng: Ngay nút giao Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy - Vành đai 2. Giao thông huyết mạch, kết nối sân bay ...
Bán lô đất 125m2 đường 33m nguyễn lương bằng sát phan văn định giá 7.2 tỷ  quy 0905 959 ***
3
7.2 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Lương Bằng, P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

Lô đất 125m² ngang 5m MT trục đường kinh doanh đa ngành Nguyễn Lương Bằng sát Phan Văn Định. Gần trường Nguyễn Trãi đang cho thuê 5tr/tháng thích hợp mua ở kinh doanh hướng Tây Nam.
Bán lô đất mộc sơn 2 thuộc phường hoà hải  quận ngũ hành sơn  tp đà nẵng
4
5.1 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Mộc Sơn 2, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Mr Hà (117 tin đăng)
Bán lô đất Mộc Sơn 2 thuộc phường Hoà Hải - Quận Ngũ Hành Sơn - TP Đà Nẵng.
Vị trí: Nằm trong khu Non Nước. Sát đường Trường Sa, cách biển 1 phút đi bộ.
Diện tích: 100m² (sổ đỏ chính chủ).
Đường: 5m5.
Hướng: Bắc.
Giá chỉ 5 tỉ 100 tr
Liên hệ: Mr. Hà Hùng Long.
Nếu bạn có ý định đầu tư biệt thự fusion thì nhất định phải xem qua căn fusion 4 phòng ngủ này
8
45 tỷ 753 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Fusion Resort & Villas Da Nang, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bạn đang tìm 1 căn biệt thự Fusion Villa để đầu tư lâu dài hoặc nghỉ dưỡng?
Hoặc đơn giản bạn cần nơi trú ẩn và sinh dòng tiền đều đặn và hiệu quả?
Nếu vậy thì đừng bỏ qua cơ hội sở hữu căn biệt thự này, vì đây là một kiệt tác nghỉ dưỡng. Nơi mỗi buổi sáng thức dậy là một bản giao hưởng của biển xanh, gió lành và không gian đậm chất thiền tĩnh. Nơi khẳng định vị thế và sức ảnh hưởng của chủ ...
Chính chủ cần bán lô đất 2 mt võ văn đồng  bùi quốc khái giá 10,5 tỷ, 136,3m2.  0905 959 ***
3
10.5 tỷ 136 m²
Đất Mặt Tiền

P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Đất nền Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời.
+ Lô gốc Võ Văn Đồng và Bùi Quốc Khải 136.3 m² giá chi 10.5 tỷ.
Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, sổ hồng đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Chiều ngang mặt tiền rộng 7.2m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
+ Đường vào rộng 10.5m, thuận lợi cho ô tô ra vào thoải mái.
+ Khu vực yên ...
Bán lô gốc 3 mt đối diện trường dh fpt dt 257m2 giá đầu tư chỉ 13,1 tỷ 53tr/m2,  0905 959 ***
3
13.11 tỷ 257 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Lô đất B2 123 DT 257m² ngang 15m, sổ đỏ chính chủ 3 mặt tiền đối diện trường, thích hợp mua ở đầu tư lâu dài sổ đỏ chính chủ giá 13,1 tỷ 51tr/m².
LH quý nắm chủ nhận cọc. Ngoài ra còn rất nhiều lô FPT Khác.
Chào bán căn hộ 2 phòng ngủ trực diện biển mỹ khê, siêu đẹp thuộc dự án nobu residence đà nẵng
6
Thỏa thuận 108 m²
Condotel
2 2

Nobu Residences Đà Nẵng, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Dự án Nobu Residence có vị trí ngay giao lộ vàng Võ Nguyên Giáp Võ Văn Kiệt, Nobu Residences Đà Nẵng là biểu tượng mới của phong cách sống thượng lưu bên bãi biển Mỹ Khê. Với thiết kế tinh tế, tiện ích 5 sao và thương hiệu Nobu danh tiếng toàn cầu, đây không chỉ là nơi ở mà còn là tuyên ngôn đẳng cấp.

Chương trình cho thuê:
Chủ sở hữu được tham gia chương trình *cam kết cho thuê chuyên nghiệp, ...
Chính chủ bán gấp đất tại diênbán gấp đất tại diên hồng, hòa xuân, cẩm lệ, đà nẵng giá siêu hời
3
7.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Diên Hồng, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Đường Diên Hồng, Phường Hòa Xuân, Đà Nẵng (Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng cũ) với diện tích 100m², pháp lý đầy đủ,
đường vào 30m, thuận lợi cho việc di chuyển và phát triển kinh doanh.

Dự kiến tuyến đường sẽ có cầu kết nối qua Thăng Long

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: - Phan Hưng.
Chuyển nhượng đất 2 mặt tiền đường phan tứ giao mỹ đa đông 12 ngay trung tâm phố tây. xây 17 tầng
5
105 tỷ 386 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phan Tứ, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chuyển nhượng đất 2 mặt tiền đường Phan Tứ giao Mỹ Đa Đông 12 ngay trung tâm phố tây. Xây 17 tầng.
Giá bán: 105 Tỷ thương lượng.
Diện tích đất: 386m² ngang 12m.
Đường 10m5, vỉa hè 5m.
- Hiện trạng: Đất trống sạch đẹp, pháp lý rõ ràng.
* Chủ đã chuyển sang TMDV (lâu dài) để xin giấy phép xây 17 tầng nổi.
Vị trí: Lô góc 2 mặt tiền siêu đẹp. Cách biển Mỹ Khê 150m.
Vị trí ngay khu phố Tây, chỉ vài ...
Bán nhà có thang máy 4 tầng mặt tiền 120m2 ngang 5m 4pn phạm thế hiển quận 8
10
9.5 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đường Phạm Thế Hiển, P.7, Quận 8, HCM

Bán Nhà 4 Tầng Mặt Tiền 120m² Ngang 5m 4PN Phạm Thế Hiển Quận 8

Diện tích: 5m x 24m (công nhận đủ 120m)
Diện tích sàn: 324.5m hoàn công đầy đủ
Kết cấu: 4 tầng kiên cố gồm: 4 Phòng ngủ rộng rãi, 5 WC tiện nghi, Phòng khách sang trọng, bếp hiện đại
+ Sân thượng trước & sau thoáng mát
+ Garage ô tô trong nhà + nhiều xe máy
+ Trang bị thang máy cao cấp di chuyển cực kỳ thuận tiện
+ Tặng full nội ...
Từ 79800 tới 79820 của 81900

Xem quy hoạch tại Việt Nam