Mua bán nhà đất tại Việt Nam giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giá tốt nhỉnh 3 tỷ xíu  bán nhanh căn 2pn+ 69m2  full nội thất, sẵn sổ  vinhomes gran park
9
3.08 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2

The Rainbow - Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Bán căn hộ 2PN + full nội thất phân khu Rainbow Vinhomes Grand Park.

Thuộc phân khu Rainbow Vinhomes Grand Park, khu dân cư hiện hữu, tiện ích đầy đủ: Công viên, hồ bơi, siêu thị, gym, khu thể thao.

Loại căn: 2PN+ 69m².
Hướng: Tây Nam.
Full nội thất cao cấp.
Pháp lý: Sổ hồng, công chứng nhanh.
Giá bán: 3 tỷ 080.

Hiện trạng: Nhà đẹp, dọn vào ở ngay hoặc khai thác cho thuê.

Anh/chị quan tâm ...
Mở bán đợt cuối giỏ hàng giá gốc cđt, sổ sẵn, chiết khấu đến 15%/ htl 12% hoặc tt 1%/ tháng
9
3.53 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
1 1

MT Eastmark City, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Người đăng: Hiệp (3 tin đăng)
Chính thức mở bán hàng giá gốc trực tiếp chủ đầu tư điền phúc thành, chiết khấu đến 15% hoặc hỗ trợ lãi suất đến 12% hoặc chỉ thanh toán 1% mỗi tháng.
- Vị trí mặt tiền Vành Đai 3, trung tâm thành phố Thủ Đức, dễ dàng di chuyển quận 1, Bình Thạnh, Nhơn Trạch, Long Thành, Vũng Tàu.
- Cơ hội tốt đầu tư hấp dẫn, dễ dàng cho thuê, gia tăng giá trị nhờ cú hích hạ tầng Vành Đai 3, sân bay Long Thành.
- ...
Giỏ hàng hot nhất the pegasuite q8  hàng thật giá thật   cập nhật liên tục
24
4.25 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Pegasuite, P.6, Quận 8, HCM

GIỎ HÀNG BÁN ĐỘC QUYỀN THE PEGASUITE QUẬN 8
KDC Phương Việt Hàng thật Giá thật Cập nhật mỗi ngày
Đầy đủ sổ hồng & HĐMB Hỗ trợ xem nhà linh hoạt 24/7

OFFICETEL
OT 25m² giá chỉ 1.85 tỷ
OT 28m² có ban công giá 2.1 tỷ
OT 35m² giá 2.5 tỷ
OT 35m² đẹp giá 2.55 tỷ

1PN + 1
52m² thiết kế 1PN+1 giá 3.250 tỷ

2PN 60m²
60m² 2PN giá 3.990 tỷ
60m² căn góc tầng thấp full NT giá 4.050 tỷ
...
Bán nhà đẹp giá ngộp hồ văn huê p9 phú nhuận, 72m2, giá 3 tỷ 900tr thuê 21tr/tháng, sổ hồng riêng
11
3.9 tỷ 72 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Hồ Văn Huê, P.9, Q.Phú Nhuận, HCM

Bán nhà đẹp giá tốt Hồ Văn Huê, P. 9, Phú Nhuận hẻm xe hơi.

Địa chỉ: Hồ Văn Huê, Phường 9, Phú Nhuận.
Giá: 3 tỷ 900tr
Diện tích: 72m²(5x15.2).
Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu.
Gồm 4 phòng ngủ, 5 WC.

Nhà thiết kế hiện đại, full nội thất, dọn vào ở ngay.
Hiện có hợp đồng thuê: 21 triệu/tháng khai thác ngay.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh.

Vị trí: Hẻm rộng 6m, xe hơi ngủ trong nhà, khu ...
Cần bán căn hộ chung cư a4 phan xích long phường 7, quận phú nhuận
1
3.6 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Đường Phan Xích Long, P.7, Q.Phú Nhuận, HCM

Cần bán căn hộ chung cư A4 Phan Xích Long Phường 7, Quận Phú Nhuận.

Diện tích: 56m².
Căn hộ rộng rãi, thoáng mát, phù hợp gia đình nhỏ hoặc người độc thân.
Vị trí trung tâm Phú Nhuận, liền kề khu Phan Xích Long sầm uất, đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, ngân hàng, trường học.
Giỏ hàng căn hộ d  aqua 1pn 2pn 3pn tháng 4/2026, giá tốt mới nhất chỉ từ 2tỷ3
5
4.35 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

D-Aqua, P.14, Quận 8, HCM

Giỏ hàng căn hộ D - Aqua view Đại Lộ Võ Văn Kiệt Quận 1, nhà mới 100%! Đặc biệt hỗ trợ khách thương lượng giá tốt trực tiếp với chủ nhà!
--------------
Loại hình căn hộ: Căn Studio, Căn 1PN, Căn 1PN +, Căn 2PN, Căn 2PN +, Căn 3PN, Căn Sky Garden.

- Căn Studio 31m² giá từ 2tỷ3.
- Căn 1PN 48m² giá từ 3tỷ2.
- Căn 1PN + 54m² giá từ 3tỷ75.
- Căn 2PN 68m² giá từ 4tỷ35.
- Căn 2PN 71m² giá từ 4tỷ55.
- ...
Giỏ hàng chuyển nhượng the pegasuite cập nhật deal hot mới nhất 52m2 giá 3.1 căn 60m2 giá 4 tỷ
24
4 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 1

The PegaSuite 2, P.6, Quận 8, HCM

GIỎ HÀNG BÁN ĐỘC QUYỀN CĂN HỘ KDC PHƯƠNG VIỆT THE PEGASUITE QUẬN 8
Hàng thật Giá thật Cập nhật liên tục
Đa dạng diện tích | Có sổ HĐMB | Hỗ trợ xem nhà linh hoạt

OFFICETEL
OT 25m² giá chỉ 1.85 tỷ
OT 28m² có ban công giá 2.1 tỷ
OT 35m² giá 2.5 tỷ
OT 35m² giá 2.55 tỷ

1PN + 1
52m² loại 1PN+1 giá 3.250 tỷ

2PN 60m²
60m² 2PN giá 3.990 tỷ
60m² căn góc tầng thấp full NT giá 4.050 tỷ
...
Chung cư hưng vượng 1, 74 m2, view đường số 6, nội thất hoàn thiện đẹp
9
3.2 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Hưng Vượng 1, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Người đăng: Anh Vũ (1 tin đăng)
Chính chủ bán chung cư Hưng Vượng 1.
Diện tích 74 m², view đường số 6.
Phí quản lý 400k, free 2 xe máy.
Sổ đỏ sẵn.
Nội thất hoàn thiện đẹp, chủ nhà để lại toàn bộ nội thất như hình.
Còn thương lượng thêm.
Cần bán căn hộ sky garden 3, phường tân hưng, phú mỹ hưng, giá 5tỷ thương lượng manh
15
5 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sky Garden 3, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Căn hộ Sky Garden 3 diện tích 68m² thiết kế 2 phòng ngủ, 2wc, nội thất mới nhà đẹp.
Căn hộ cao cấp ngay khu trung tâm cảnh đồi, cạnh bên trung tâm thương mại SC Vivo city, bán kính 500m đầy đủ tiện ích: Bệnh viện FV, bệnh viện Tâm AN, chợ truyền thống, trung tâm thương mại, công viên lớn.
Trong khu có các tiện ích; hồ bơi, phòng gym, phòng yoga, có công viên đi bộ.
Chủ kẹt tiền bank bán gấp giá ...
Cần tiền bán nhanh lô đất hẻm xe hơi đs 11 linh xuân, shr, hệ số xd cao, 72m2 (5.5x15) 0939 415 ***
7
3.6 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Số 11, P.Linh Xuân, Tp.Thủ Đức, HCM

Giảm sốc 1.2 tỷ đất hẻm xe hơi Linh Xuân.
Đường Số 11 Trung tâm Linh Xuân.

DT: 72m (5.5 x 15) full thổ cư.
Công nhận: 72m sử dụng thực tế ~120m.
Khu vực: Được xây dựng tối đa 5 tầng.

Hẻm xe hơi rộng, vào tận đất.
Vị trí trung tâm gần trường học, xí nghiệp, tiện ở & đầu tư.
Gần mặt tiền tiềm năng tăng giá cao.
Ngang 5.5m hiếm dễ xây CHDV, nhà phố đẹp.

Giá bán nhanh: 3.6 tỷ (từ 4.8 tỷ).
LH: ...
4,5 tỷ  nhà 57m2  2 tầng, đường số 5  linh trung
6
4.5 tỷ 57 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Số 5, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

4,5 TỶ - NHÀ 2 TẦNG, ĐƯỜNG SỐ 5 - LINH TRUNG
Ngay ĐH Ngân Hàng, Linh Trung, Thủ Đức Hẻm xe hơi Nhà 2 tầng 55m GIÁ: 4.5 Tỷ
DT: 55m (5.7m 10m) - NHÀ Hướng Tây Nam
Kết cấu: 2 tầng, 2 PN, Sân để xe rộng.
Hẻm xe hơi.
Vị trí vàng: Chỉ 500m tới ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật, ĐH Ngân Hàng - Ngã Tư Thủ Đức - XL Hà Nội.
Sổ hồng riêng, vuông vức.

LH: (Hiếu Lê)
Chính chủ bán căn 1pn, 1wc, 51m2, bán 4,4 tỷ , full nội thất cơ bản, tầng cao
6
4.4 tỷ 51 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Urban Green, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Thông tin căn hộ 1PN :
- Tòa Bliss, Aster.
- Diện tích 51m², 1WC, 1PN, tầng cao view sông sài gòn
- Nhà Full nội thất cơ bản : rèm, máy lạnh dàn phơi. full bếp từ
- Giá bán : 4,4 tỷ all in.
- Đã có sổ hồng
- Liên hệ xem nhà em Hoàng urban green :
The emerald boulevard chuẩn sống mới trên đại lộ  căn hộ hoa hậu 4 mặt view sông
5
4.9 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Emerald Boulevard, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

The Emerald Boulevard chuẩn sống mới trên đại lộ - căn hộ hoa hậu 4 mặt view sông.
Anh/chị vui lòng gọi sdt em Liêm, tư vấn dự án, báo giá, xem thực tế sa bàn, chọn căn, booking giữ chỗ nhận ngay 5 - 7% chiết khấu.

Sở hữu vị trí đắc địa trực diện sông Sài Gòn, The Emerald Boulevard mang đến không gian sống chuẩn nghỉ dưỡng giữa lòng đô thị hiện đại.

Điểm nổi bật dự án:
View sông thoáng đãng ...
Bán nhanh căn góc a09 đông nam 2pn/2wc 73,1m2 view landmark 81 chỉ 55tr/m2 có vat, phí sang nhượng
9
4.03 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Emerald 68, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

CĂN GÓC A09 THE EMERALD 68 - 2PN VIEW SÔNG SG, LANDMARK | 4,03 TỶ
Thanh toán 44%, phần thanh toán còn lại kéo giãn đến tháng Quý 3/2027.
Vị trí góc ban con lồi, 2PN2WC diện tích 73,1m² tầng trung view Sông, View landmark 81 tại The Emerald 68

A09 với diện tích 73,1m² không gian rộng, thoả mái cho gia đình
Căn A09 cũng là một trong những căn góc có vị trí đẹp nhất view về landmark 81 và ...
Nhận booking sớm giá gốc đợt 1 emerald boulevard  siêu phẩm hạng a mặt tiền quốc lộ 13 chỉ 62tr/m2
13
4.01 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Emerald Boulevard, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

The Emerald Boulevard Biểu tượng sống sang hot nhất Quốc Lộ 13 - 4 mặt view Sông SÀI GÒN
- Sở hữu ngay căn hộ cao cấp mặt tiền Quốc lộ 13 đối diện Bệnh viện Quốc tế Hạnh Phúc, vị trí vàng kết nối trực tiếp về TP.HCM chỉ trong vài phút.
Giai đoạn 1 thời điểm vàng để chọn căn đẹp, giá tốt nhất, biên độ tăng giá cao

*** BẢO CHỨNG CHO CHẤT LƯỢNG:
- CĐT LÊ PHONG
- Thiết kế kiến trúc: CUBIC
- Cảnh ...
View đẹp chủ gửi bán căn 2pn midori park the glory  3,5 tỷ  69m2
12
3.5 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Midori Park The Glory, P.Hòa Phú, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Chủ gửi bán căn hộ 2 phòng ngủ Midori Park The Glory.
Diện tích: 69m².
Giá 3,5 tỷ.

* Tiện ích nội khu nổi bật.
* Hồ bơi tràn vô cực (Infinity Pool)
* Sky Deck & Sky Lounge.
* Vườn BBQ trên không / BBQ Garden
* Phòng Gym Yoga Fitness Studio
* Sân Tennis & khu thể thao ngoài trời
* Khu vui chơi trẻ em.
2n  mik giá rẻ nhất thị trường, đơn giá chỉ từ 55tr/m2  trực tiếp cdt  không chênh
7
3.15 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Parkland - Imperia Ocean City, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Mr. An (13 tin đăng)
Căn hộ MIK giá gốc rẻ nhất The Parkland OCP2.
2N đơn giá chỉ từ ~55tr/m².
Tiến độ siêu giãn thanh toán linh hoạt.

Imperia Ocean City Vinhomes Ocean Park 2.
Thiết kế bởi NBBJ (Mỹ) layout vuông đẹp, tối ưu ánh sáng & gió.
Căn 2N, có ban công phụ nhà luôn thoáng mát.
Sổ hồng lâu dài giá gốc trực tiếp CĐT MIK.

Giá bán:
2PN 57m²: 3,15 tỷ full.

Tiện ích compound khép kín sử dụng 100% miễn phí:
Hồ ...
Nhà hiếm giá ngộp  4.5 tỷ/64m2  trung tâm bình thạnh shr chính chủ
9
4.5 tỷ 64 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Lê Quang Định, P.11, Q.Bình Thạnh, HCM

- Vị trí: Hẻm Lê Quang Định, P11, Bình Thạnh, TPHCM.
Khu vực sầm uất, gần bệnh viện, trường học, tiện ích đầy đủ thích hợp ở hoặc đầu tư cho thuê.
- Giá: (còn thương lượng).
- Cho thuê: 26 triệu/tháng dòng tiền ổn định.
Thông tin chi tiết căn nhà:
- Diện tích: 64m² (ngang 4m x dài 15m).
- Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu, Gồm: 4 phòng ngủ - 4 WC.
- Hẻm rộng 6m, xe hơi ra vào thoải mái.
- Hoàn công đầy đủ, ...
Bán chung cư kđt vĩnh hoàng  lĩnh nam 60m2 * 2 phòng ngủ, 4,55 tỷ
7
4.55 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 1

KĐT Vĩnh Hoàng, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

Bán chung cư KĐT Vĩnh Hoàng - Lĩnh Nam 60m² * 2 phòng ngủ 4,55 tỷ.

Nằm trên trục đường 2.5 đi đâu cũng tiện, gần trường học, chợ Đầu Mối phía Nam.
Trước nhà có giếng trời, hành lang rộng rãi, view hồ điều hoà nên mát mẻ quanh năm.
Thiết kế 2p ngủ + 1vs.
Phòng khách rộng rãi.
Sổ đỏ chính chủ.
LH: A. Thuỳ.
The privia 02pn (68m2) a16 hướng nam, view thoáng mát giá 4.35 tỷ
4
4.35 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Privia, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

* The Privia: 02PN (68m²) A16 hướng Nam, view thoáng mát giá 4.35 tỷ.