Mua bán nhà đất tại Việt Nam giá 2 tỷ đến 3 tỷ diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán gấp lô đất thổ cư (155m2) đường đoàn nguyễn tuấn  bình chánh. giá chỉ 2,5 tỷ/lô
6
2.5 tỷ 155 m²
Đất Riêng

Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, X.Tân Quý Tây, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán nhanh lô đất ONT (sổ riêng - 137m² thổ cư) tại Tân Quý Tây - Bình Chánh - TP. HCM. Vị trí cách đường Đoàn Nguyễn Tuấn 70m. Cách Cao tốc Bến Lức - Long Thành và QL1A chỉ 2km. Thuận tiện di chuyển vào trung tâm TP. HCM chỉ 15 phút theo tuyến QL1A - Nguyễn Văn Linh hoặc Đại Lộ Võ Văn Kiệt.
- Diện tích: 155m² (5,5x18 - nở hậu 10m).
- Đường bê tông trước đất LG 8m. Ô tô vào tận ...
Bán nhà riêng chính chủ tại mỹ hạnh bắc. đức hòa. long an
3
2.45 tỷ 190 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường 9, X.Mỹ Hạnh Bắc, H.Đức Hòa, LA

Diện tích: 5m x 38m (nở hậu, thoáng mát).
Sân đậu xe hơi rộng 7m.
Thiết kế tiện nghi:
Phòng khách rộng 5m.
Phòng bếp thoáng 4m.
3 phòng ngủ.
2 nhà vệ sinh.
Điểm cộng nổi bật:
Có vườn trồng rau sạch phù hợp gia đình thích sống xanh.
Không gian yên tĩnh, mát mẻ, thích hợp ở lâu dài.
Sổ hoàn công đầy đủ.
"Cần tiền bán đất tại khu công nghiệp AMATA Sông Khoai 714ha, phường Hiệp Hòa, tỉnh Quảng Ninh.
+ Diện tích 158m² có 116.4m² thổ cư, mặt tiền 6m, đất tại trục chính kinh doanh mặt đường 16m thuận tiện kinh doanh gần FOXCONN (Việt Nam).
+ Giá bán 15,5tr/m².
Liên hệ xem đất Thanh Vân. SĐT /".
Cần bán gấp nhà đẹp + đất 177m² ngay khu du lịch lan vương giá chỉ 2,7 tỷ
5
2.7 tỷ 177 m²
Nhà Riêng
2

X.Phú Nhuận, Tp.Bến Tre, BT

Người đăng: A.thơm (4 tin đăng)
Địa chỉ: Phường An Hội, tỉnh Vĩnh Long.
(địa chỉ cũ: Xã Phú Nhuận, TP Bến Tre).
Vị trí vàng: Cách KDL Lan Vương 500m Cách cầu Bến Tre 2 khoảng 500m.
Đường: Đường đan, ô tô vào tận nơi, khu dân cư đông đúc, cách lộ lớn 20m.
Thông tin chi tiết:
Diện tích đất: 177m² (ngang 8m dài 22m), có 90m² thổ cư, quy hoạch đất ở.
Nhà diện tích xây dựng & sàn: 88m², thiết kế đẹp chắc chắn, có bản vẽ chuẩn.
Kết ...
Bán đất tại xã vạn long, huyện vạn ninh, khánh hòa, giá tốt 16,5 triệu / m2, 174,6 m2
4
2.88 tỷ 174 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền tại Xã Tu Bông, Khánh Hòa, trước đây Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa với diện tích 174,6 m², giá bán 16,5 triệu / m² mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Hướng cửa chính Đông, giúp đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.
+ Ngõ vào rộng 3m, thuận tiện cho việc di chuyển phương tiện.
+ Địa điểm lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Không gian thoáng đãng, ...
Hàng hiếm lô lớn 156m2, mặt tiền đường rộng 25m tại khu dịch vụ hỗn hợp vsip quảng ngãi
14
2.73 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi, X.Tịnh Phong, H.Sơn Tịnh, QN

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN ĐƯỜNG 25m, MỘT LÔ DUY NHẤT.
- View Trường học hiện hữu. và gần sát Chợ Tịnh Phong.
- Đôi diện cũng là quỹ đất dịch vụ 7ha .
- Đất thuộc block LKB41 của dự án Khu Dịch Vụ Hỗn Hợp VSIP Quảng Ngãi
- Dt rộng lớn: 156m² hướng Tây.
- Chỉ một lô duy nhất đang bán tại trục đường này. Anh chị quan tâm thì tìm hiểu sớm ạ.
- Giá 2,7xx tỷ.
- Nằm trên mặt tiền đường rộng 25m, rất phù hợp ...
Lô đất rất đẹp. cần bán lô đất 2 mặt tiền đường, gần biển hơn 100m2, gần sân bay 7km
5
2.8 tỷ 156 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Hòa Hiệp Trung, H.Đông Hòa, PY

Bán đất gần biển, gần sân bay Tuy Hòa.
ĐC: Biển làng Lò, Phường Hòa Hiệp, Tỉnh Phú Yên - Daklak.
DT: 156m².. 125m² thổ cư.
Cách biển 100m.
Đường đi rộng 6m.
Cách sân bay 7kkm.
Xung quanh dân cư đông đúc, gần các homestay ven biển, cảnh vật yên bình, mang bản chất chữa lành.
Giá 2tỷ800tr.
Liên hệ Em: (Tuấn Biển Xanh).
Bán 189m2 thổ cư toàn bộ hẻm ôtô đường vành đai 3 xã vĩnh thanh giá tốt để đầu tư!
10
2.65 tỷ 189 m²
Đất Riêng

Đường Hùng Vương, X.Vĩnh Thanh, H.Nhơn Trạch, ĐN