Mua bán nhà đất tại Việt Nam giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hot! kdt green city. trục thông sát bờ sông cổ cò, s110m2. giá chỉ 3 tỷ050
3
3.05 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Green City, P.Điện Ngọc, H.Điện Bàn, QN

Đất nền dự án Green City tọa lạc tại đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, phường Điện Bàn Đông, TP Đà Nẵng mới.
* Vị trí:
+ Vị trí gần sông đẹp nhất dự án
+ Sau nhà là biệt thự view sông Cổ Cò. Nhìn qua là Sân Golf.
+ Sát bờ sông, hưởng trọn gió biển mát quanh năm.
+ Xung quanh là biệt thự và căn hộ cao cấp khu dân trí cao...
+ Ra bãi tắm Viêm Đông tầm 800m.
+ Về sân bay quốc tế theo trục Võ Chí Công 20p.
+ ...
Biệt thự sentosa mặt tiền 12m gần bến du thuyền sông cổ cò. giá 22tr/m2
5
4.6 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sentosa Riverside Quảng Nam, P.Điện Ngọc, H.Điện Bàn, QN

* Vị trí đắc địa tiềm năng sinh lời cao.
- Nền biệt thự tọa lạc tại khu đô thị Sentosa, nằm ngay sau trung tâm thương mại sầm uất, liền kề bến du thuyền sông Cổ Cò vị trí chiến lược mang lại giá trị sống đẳng cấp và đầu tư lý tưởng.
- Thông tin chi tiết:
Diện tích: 260m².
Ngang: 12m mặt tiền rộng, dễ thiết kế không gian sang trọng.
Hướng nhà: Bắc.
Đường 7m5 lề mỗi bên 4m.
- Tiện ích vượt trội ...
Hot! trục thông vị trí đẹp kđt sentosa đường 7m5. giá chỉ 3 tỷ 750
4
3.5 tỷ 135 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sentosa Riverside Quảng Nam, P.Điện Ngọc, H.Điện Bàn, QN

Nằm ở vị trí đắc địa tại Sentosa Riverside, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam, đất nền dự án này mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một môi trường sống lý tưởng.
* Tiện ích xung quanh:
+ Cách bãi tắm Viêm Đông tầm 900m.
+ Chỉ vài phút đến các resort 5 sao, sân Golf Montgomerie Links, và bến du thuyền.
+ Nhiều khách sạn cao tầng được xây dựng và hoạt động sầm uất.
+ Khu ...
Bán đất đường trần thủ độ giá chỉ 3,5 tỷ/138 m2 (25,1 tr/m2) gần ngã 4 thương tín
5
3.5 tỷ 136 m²
Đất Riêng

Đường Trần Thủ Độ, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Bán lô đất 139m² mặt tiền đường Trần Thủ Độ, gần ngã 4 Thương Tín.
Gần các trường học, chợ Lai Nghi, biển Thống nhất.
Cách trung tâm phổ cổ chỉ 3 km, cách biển 2 km.
Thích hợp kinh doanh, văn phòng, kho xưởng, căn hộ cho thuê.
Đường Trần Thủ Độ rộng 33m.
Trục chính giao thương Đà Nẵng - Hội An.
Giá: 3,5 tỷ (chỉ 25,3 tr/m²).
Alo/Zalo: để xem thực tế và thương lượng.
Bán đất 114m² gần dự án vinhomes hóc môn giá chỉ 3.05 tỷ
3
3.05 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Thới Sơn 11, X.Tân Thới Nhì, H.Hóc Môn, HCM

BÁN ĐẤT 114m² GẦN DỰ ÁN VINHOMES HÓC MÔN GIÁ CHỈ 3.05 TỶ

Vị trí: Xuân Thới Sơn, Hóc Môn
Khu vực phát triển nhanh, liền kề dự án Vinhomes Hóc Môn quy mô hàng trăm hecta

Thông tin đất:
Diện tích: 114m² (5m 22.8m)
Đất thổ cư, xây dựng tự do
Đường rộng, xe hơi vào tận nơi
Khu dân cư hiện hữu, điện nước đầy đủ, an ninh tốt
Gần chợ, trường học, trung tâm hành chính, di chuyển vài phút

...
Bán nhà mặt tiền thụt phan văn hớn bà điểm hóc môn | 5x35 hxh tải chỉ 4.2 tỷ
3
4.2 tỷ 170 m²
Nhà Riêng

Đường Phan Văn Hớn, X.Bà Điểm, H.Hóc Môn, HCM

Sau căn mặt tiền, khu Bà Điểm Hóc Môn
Hẻm xe tải, di chuyển thoải mái
5 x 35m 175m (diện tích lớn, hiếm)
Nhà cấp 4 2PN, PK, bếp
Sân rộng để xe hơi
Đang cho thuê ~5tr/tháng
Điểm mạnh:
Giá ~nhỉnh 20tr/m cực mềm
Diện tích dài dễ khai thác xây mới
Khu dân cư, tiện ích đầy đủ
Bán kính 300m: chợ, trường học, y tế
Sổ hồng riêng, không lỗi phong thủy
Giá 4.2 tỷ TL
Mr. Khương
Cắt lỗ nhanh lô đất 133m2. mt 7,8m, tt hoà lạc, sát dh quốc gia, cnc, dh fpt, metro5. giá chỉ 3.2tỷ
3
3.2 tỷ 133 m²
Đất Mặt Tiền

X.Hạ Bằng, H.Thạch Thất, HN

Cắt lỗ nhanh lô đất 133m². MT 7,8m, TT Hoà Lạc, Sát DH Quốc Gia, CNC, DH FPT, Metro5.
Giá chỉ 3.2 tỷ.

Cách ĐH FPT 500m.
Cách DH Quốc Gia 700m.
Sát CNC.
Xung quanh nhiều chung cư mini. Nhà trọ.
5 phút di chuyển ra Metro 5.
Phù hợp kinh doanh, xây dựng dòng tiền ổn định, lượng dân cơ học hiện hữu, sinh viên, giáo viên, kĩ sư, giáo sư của các tập đoàn lớn trong phân khu CNC.

Liên hệ ngay.
Hiếu - ...
Đất biệt thự eco charm giá 100% chỉ 3,250 tỷ
5
3.25 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gami Eco Charm, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

Gami Eco Charm tọa lạc tại đường Nguyễn Lương Bằng, ph Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng, là một dự án đất nền hấp dẫn.

+ Giá bán: 3.25 tỷ (giá 100% lô đất).
+ Khu vực gần bãi biển Xuân Thiều và các địa điểm du lịch nổi tiếng.

Dự án Gami Eco Charm mang đến lối sống hiện đại và tiện nghi với GPXD thiết kế biệt thự 1 trệt 2 lầu. Được đầu tư bởi Gami Group, khu đô thị này còn gần khu công ...
Đất đường 5m5 hoà liên 3. dt  157m2 ngang 5m. hướng tây nam . zá 3.050
3
3.05 tỷ 157 m²
Đất Riêng

Đường Hòa Liên 3, X.Hòa Liên, H.Hòa Vang, ĐN

Đất đường 5m5 Hoà Liên 3. Dt : 157m² ngang 5m. Hướng Tây nam . Zá 3.050
Sốc! rẻ nhất kđt sentosa trục đường 7m5, s 110m2 ngang 6m. giá 3tỷ1
6
3.1 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sentosa Riverside Quảng Nam, P.Điện Ngọc, H.Điện Bàn, QN

* Vị trí vàng sinh lời bền vững*.
+ Ra bãi tắm Viêm Đông tầm 800m.
+ Sát bờ sông Cổ Cò, hưởng trọn gió biển mát quanh năm.
+ Bên cạnh 2 sân golf lớn.
+ Về sân bay quốc tế theo trục Võ Chí Công 20p.
+ Về phố cổ Hội An 20 phút.
+ Về trung tâm Đà Nẵng 20 phút.
* Đặc điểm:
- Trục sát đường 27m.
- Diện tích: 110m² (6m ngang) rất đẹp để xây ...
Đất ven biển nam đà nẵng. kđt green city đường 5m5 trục thông sát sông, 110m2. giá 3ty050
6
3.05 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Green City, P.Điện Ngọc, H.Điện Bàn, QN

* Vị trí:
+ Sát bờ sông Cổ Cò, hưởng trọn gió biển mát quanh năm.
+ Bên cạnh 2 sân golf lớn.
+ Về sân bay quốc tế theo trục Võ Chí Công 20p.
+ Về phố cổ Hội An 20 phút.
+ Về trung tâm Đà Nẵng 20 phút.
* Đặc điểm nổi bật sản phẩm:
+ Trục thông ra sông cách sông tầm 50m
+ Trước nhà đường 5m5 lề mỗi bên 3m thông thoáng.
+ S: 110m².
+ ...
Bán gấp căn nhà mặt tiền chợ phú an giá rẻ hơn hàng xóm 300tr
9
4.95 tỷ 102 m²
Nhà Riêng
3 3

P.An Phú, Tp.Thuận An, BD

Bán nhà Mặt Tiền chợ Phú An, Cách đường Liên huyện 50m
Thuận An- Bình Dương
Vị trí mặt tiền Kinh Doanh
Dt 102m² (5x20,5) full thổ cư
thiết kế 1trệt 1lầu sân thượng trước sau, nhà xây chắc chắn, tường 20
Công năng 3pn-3wc-1pt- sân thượng
Có Phòng ngủ dưới
Nhà Trống, xem nhà 24/24
Giá bán 4,950tr tl
Lh :
Đất đẹp hẽm thông thuận tiện vừa ở vừa kinh doanh mua bán mở vp cty .kinh doanh đc nhiều ngành nghe
3
4.85 tỷ 108 m²
Đất Riêng

Đường Liên khu 4-5, P.Bình Hưng Hòa B, Q.Bình Tân, HCM

CCG Bán lô đất hẻm 151/67/ Đường Lk 4-5 Phường Bình Tân TPHCM Đối diện nhà thờ
DT: 4.5 x24m (92m ODT)
Sổ hồng riêng đất Hướng Bắc
Vị trí đẹp Gần nhà Thờ ,KDC Vĩnh Lộc chợ, trường học các cấp 123
Giá 4ty850tr thương lượng
Bán nhà 2pn, 1wc, 103m2 tại tỉnh lộ 10, liên khu 16  18 bình tân, 4,4m x 21m, nở hậu 5,5m, 4,69 tỷ
3
4.69 tỷ 103 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Liên Khu 16-18, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Nhà riêng cấp 4, rộng rãi ở đường Liên Khu 16 - 18, ngay Tỉnh Lộ 10 Tên Lửa, phù hợp cho những ai muốn sống thoải mái. Diện tích lớn 103m², mặt tiền rộng 4,4m nở hậu 5,5m dài 21m, hẻm vào 3,5m, cực dễ di chuyển. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch.

- Hướng cửa chính: Nam, hợp phong thủy cho gia chủ.
- Không gian sống thoáng đãng, lý tưởng cho gia đình trẻ.

Tiện ích xung quanh:
- Gần ...
Đất bắc vân phong phân khu 8 mặt đường nguyễn huệ vuông vức gần dự án sân bay và kdt tu bông
4
3.67 tỷ 303 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Huệ, X.Vạn Khánh, H.Vạn Ninh, KH

ĐẤT BẮC VÂN PHONG- PHÂN KHU 8- MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN HUỆ- VUÔNG VỨC- GẦN DỰ ÁN SÂN BAY VÀ KHU ĐÔ THỊ LẤN BIỂN TRONG TƯƠNG LAI GIÁ CHỈ 14TR/ M

-Diện Tích: 303,8m ( 10,46 x 29,5) có 100 thổ cư, mặt đường nhựa, qh còn 262m đường qh 26m
- Hiện trạng: đất vuông vức, bằng phẳng nằm ở khu vực đông dân cư, đầy đủ các tiện ích xung quanh
- Trong bán kính 1 km đầy đủ các tiện ích: bệnh viện, trường học, chợ, ...
Chợ lai nghi (có sổ) sụp hầm lô góc. giá chỉ 16,7 tr/m2. d tích 258 m2 (ngang gần 11m)
8
4.3 tỷ 258 m²
Đất Riêng

Đường An Dương Vương, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Khu phố chợ Lai Nghi (có sổ): Bán lô góc 2 mặt tiền. Giá chỉ bằng lô đường bê tông gần 17 tr/m2
Vị trí gần chợ, view công viên; đường thông
Khu vực đông dân; có khách Tây tại nhà lân cận.
Khách mua đầu tư, đinh cư, xây căn hộ cho thuê đều phù hợp.
Diện tích 258 m² (ngang gần 11m)
Giá sụp hầm: 4,3 tỷ (không có lô thứ 2)
Sổ hồng có sẵn
Alo/Zalo: Đã sao chép để xem thực tế và thượng lượng.
Giá huỷ diệt biệt thự 200m2 giá chỉ 4.8 tỷ bao thuế phí dự án novaworld phan thiết  0966 765 ***
15
4.8 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

NovaWorld Phan Thiết, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

GIÁ HUỶ DIỆT BIỆT THỰ 200m² dự án Novaworld Phan Thiết.
- Vị trí: Nằm ở Khu 3 - Florida1.
- Di chuyển xuống biển thuận tiện
- Giá bán: 4.8 tỷ (Bao thuế phí). Anh/Chị mua THANH TOÁN 4.5 tỷ giữ lại 5% ra sổ
- Diện tích: 10x20m, sàn sử dụng: 133m².
- Có sân vườn cực rộng, đặt bàn ghế BBQ ngoài trời.
Liên hệ: Em Hoài Thương để biết thêm thông tin và video thực tế.
Chính chủ cần bán lô góc hoà lợi trong khu vườn rau đường chục chính
7
3.44 tỷ 172 m²
Đất Riêng

P.Hòa Lợi, Tx.Bến Cát, BD

Chính chủ cần bán lô góc Hoà Lợi trong khu vườn rau đường chục chính
Vị trí lô đất nằm phường Hoà Lợi -Tp Hồ Chí Minh
Nằm giáp khu tái định cư Hoà Lợi , hưởng trọn các tiện ích trong khu tái định cư tp mới
Lô đất nằm cách trường Đại Học Quốc Tế Miền Đông và Siêu thị Aeon chỉ 1km
Hệ thống trường cấp 1,2,3 cách chỉ 1,5km
Cách chợ dân sinh 500m
Đường nhựa thông thoáng