Mua bán nhà tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán nhà mt nguyễn trãi,p.2, quận 5 (20x40m) giá 390 tỷ tl. vị trí cực đẹp giáp quận 1
4
390 tỷ 670 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Trãi, P.2, Quận 5, HCM

Chính chủ bán nhà Mặt tiền Nguyễn Trãi, P.2, Quận 5.
- Diện tích: 20,4m x 31,45m.
- DTCN: 670m2
- Kết cấu: 4 tầng.
- HĐT: Đang chào thuê 600 triệu/tháng
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân
- Thích hợp xây dựng Building, Bệnh Viện, Khách Sạn, Nhà Hàng,.....
- Siêu vị trí ngay giáp Quận 1 cực kì đắc địa, sầm uất
- Giá bán: 390 tỷ thương lượng
Cam kết thông tin thật - mua được giá rẻ nhất.
Liên hệ: ( Lê ...
Bán nhà mt trần não, 15x50, nở hậu 30m, 750m2, 415 tỷ
5
415 tỷ 750 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Bán nhà MT Trần Não, phường An Khánh, Tp HCM
- Diện tích đất: 15x50, nở hậu 30m, 750m2
- Hiện trạng: nhà cấp 4, thích hợp xây mới,
- Vị trí: mặt tiền kinh doanh buôn bán cực kỳ sầm uất, nhà góc 2 mặt tiền đường đẹp, khu vực được xây cao tầng, nhà cách vòng xoay Nguyễn Văn Hưởng khoảng 400m, cách Lương Định Của 800m
- Hướng: đông bắc
- Giá bán: 415 tỷ

-------------------------
LH: Mr Lâm ...
Cần bán nhà ngay mặt tiền giang văn minh thảo điền quận 2.dt 1700m2 full thổ.giá 320 tỷ.
7
320 tỷ 1700 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần sang nhượng căn mặt tiền Giang Văn Minh- Thảo Điền - Quận 2
DT đất 1700m² full thổ cư
Hiện đang có HỢp đồng thuê 1 tỷ/ tháng
12 tỷ / năm
Sổ có sẵn
Giá chỉ 320 tỷ
Bán nhà mt nguyễn văn hưởng, 43x51m, 2043m2, hđt 900tr/th, 720 tỷ
7
720 tỷ 2043 m²
Nhà Mặt Tiền
12 12

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Bán nhà phố MT Đường Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, quận 2.
- Địa chỉ: MT Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Thủ Đức, địa chỉ mới: Phường An Khánh, Tp HCM.
- Diện tích đất: 2.043m² (43m x 51m).
- Hiện trạng: Nhà cấp 4, đang cho thuê 900 triệu/tháng.
- Vị trí: Mặt tiền đường rộng 20m, vị trí siêu đắc địa, diện tích siêu hiếm cho vị trí vip.
- Hướng: Tây Bắc.
- Giá bán: 720 tỷ thương ...
Bán biệt thự the mizuki từ cđt nam long, căn 2 mặt tiền siêu hiếm
6
68 tỷ 548 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

NAM LONG MỞ BÁN BIỆT THỰ THE MIZUKI
- ̉ ̆ ̂ - ̂́ ̛̛̣ ̛́ ̣

́ ́ đ̣̆ ̣̂: Chiết khấu % trên giá bán đã gồm VAT
̂ ̛̉ ̣ ́ ̂̃ ̛̣ ̃ ̂́: nhận chiết khấu % trên giá bán đã gồm VAT

̣̂ ́ đ̂́: 548m²
̣̂ ́ ̀ ̛̉ ̣: 463m²
́: 72.709.759.92172.709.759.xxx (bao gồm VAT, chưa PBT)
́ ́ ́: 45% trong 18 tháng
̛̀ ̀ : tháng 11/2026 thanh toán 50% nhận nhà
́ ́ ̂ ̀: Ngân hàng hỗ trợ vay 45% giá trị HĐMB với gói lãi ...
Góc 3 mặt tiền quang trung  phạm văn chiêu, p14, gò vấp. 1381m2. hđt 210tr/th. giá 130 tỷ
3
130 tỷ 1381 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Quang Trung, P.14, Q.Gò Vấp, HCM

Người đăng: Anh Duy (19 tin đăng)
SIÊU PHẨM GÓC 3 MẶT TIỀN QUANG TRUNG - PHẠM VĂN CHIÊU, QUẬN GÒ VẤP
- Lô đất góc sở hữu 3 mặt tiền cực kỳ thoáng đẹp thích hợp xây dựng cao ốc văn phòng, showroom, trường học, bệnh viện, căn hộ dịch vụ hoặc khai thác thương mại đa ngành.

- Diện tích: 22.5m x 48.5m, Nở hậu: 48m
- Công nhận đủ: 1.381M2
- Hợp đồng thuê 210 triệu/tháng
- Xây dưng cao tầng tòa nhà văn phòng đẹp, đường Quang Trung, ...
Hot mt lũy bán bích 25x60m nở hậu, dtcn 1450m2 giá 220 tỷ còn tl
3
220 tỷ 1450 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Lũy Bán Bích, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Người đăng: Tuấn (12 tin đăng)
Hot MT Lũy Bán Bích 25x600m nở hậu, CN 1450m² giá 220 tỷ còn TL.

Bán nhà mặt tiền đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú.
- Diện tích: 25m x 60m, nở hậu nhẹ.
- Diện tích công nhận 1450m2
- Vị trí rất đẹp, khu đất quy hoạch TM DV xây cao tầng, pháp lí đầy đủ.
- Khuôn đất ngang 25m quá đẹp và hiếm, vị trí quá tốt, tiện làm kho xưởng, hoặc xây dựng mới làm tòa nhà, nhà hàng, trường ...
Chính chủ bán toà nhà mt trần quốc thảo, quận 3 (17x50m. cn780m2) hầm,8 tầng. giá 450 tỷ
5
450 tỷ 780 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Quốc Thảo, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Chính chủ cần bán tòa nhà mặt tiền đường Trần Quốc Thảo, Phường Xuân Hòa, Quận 3.
- Diện tích: 17m x 50m
- Công nhận: 780m²
- Kết cấu: Hầm - 8 Tầng
- Vị trí đắc địa ngay trung tâm Sài Gòn, Khu tập trung nhiều tòa nhà văn phòng lớn, Khu vực cực kì sang trọng ít nhà bán
- Giá bán: 450 tỷ thương lượng.
***Liên hệ: Lê Diệp
Rẻ nhất thị trường! bán nhà mt nguyễn thị định  quận 2(25x25m) nhà cấp 4 giá chỉ 30 tỷ
3
30 tỷ 625 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Rẻ nhất thị trường! Bán nhà MT Nguyễn Thị Định - phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 (25x25m) nhà cấp 4 Giá chỉ 30 tỷ.
- Diện tích: 25 x 25m, công nhận đủ.
- Kết cấu: Nhà cấp 4.
- Giá: 30 tỷ TL.

Liên hệ xem nhà: Em Trinh.
Chính chủ bán nhà mặt tiền số 33 35 đường 3 tháng 2, quận 10 (dt 20m x 26m) giá 290 tỷ tl
3
290 tỷ 504 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường 3/2, P.11, Quận 10, HCM

Gia đình tôi cần bán gấp nhà mặt tiền đường 3 tháng 2, Quận 10. Đối diện Hà Đô Centrosa
- Diện tích: 20m x 26m
- Diện tích công nhận: 504m² khuôn đất đẹp.
- Ưu điểm nổi bật: Nằm ngay mặt tiền trục đường 3/2 trung tâm Quận 10, giao thương sầm uất, giá trị thương mại cực cao. Quỹ đất lớn hiếm có, rất phù hợp xây dựng building, trung tâm thương mại, khách sạn cao cấp hoặc showroom lớn. Tính thanh ...
Chính chủ bán nhà mt số 92949698 ung văn khiêm, q. bt (50x48m. cn 2074m2) giá 680 tỷ tl
3
680 tỷ 2074 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Ung Văn Khiêm, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

Chính chủ cần bán nhà siêu vị trí mặt tiền số 92 - 94 - 96 - 98 Ung Văn Khiêm, Quận Bình Thạnh.

- Diện tích: 50m x 48m. Công nhận: 2074m².
- Nhà cấp 4 tiện xây mới.
- CTXD: 3 hầm + 30 tầng.
- Khu vực cực kì sầm uất và sang trọng, tuyến đường đẹp và thông thoáng, xung quanh tiện ích không thiếu thứ gì.
- Giá bán: 680 tỷ thương lượng.
* Liên hệ: (Lê Diệp).
Mặt tiền quốc lộ 1a, p. an phú đông, q.12, 88m x 168m (dtcn 10052m2) giá 400 tỷ tl
4
400 tỷ 10052 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Quốc lộ 1A, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

* Diện tích 88m x 168m, vuông vức, diện tích công nhận đủ trên sổ 10052m².

* Kết cấu đang làm showroom ô tô.

* Vị trí mặt tiền Quốc Lộ 1A, góc với mặt tiền đường 16m nên cực kỳ thông thoáng và tiện lợi.

* Khu vực kinh doanh sầm uất, thích hợp mọi ngành nghề khai thác.

* Pháp lý: Thời hạn sử dụng đất lâu dài, đất cơ sở sản xuất phi nông nghiệp.

* Giá 400 tỷ có thương lượng (39tr/m²).

* Liên ...
Hiếm  biệt thự mặt tiền tú xương  750m2, 2 tầng
3
Thỏa thuận 750 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Đường Tú Xương, P.1, Quận 3, HCM

Cần bán nhà biệt thự mặt tiền Tú Xương, phường 7, Quận 3.
Diện tích 750m², 1 trệt, 1 lầu, 5 phòng ngủ, 4 vệ sinh, nhà đẹp, thoáng mát, sạch sẽ
Hướng nhà: Đông Nam
Cạnh trường quốc tế, trường Đại Học Sài Gòn Xung quanh là những nhà hàng ẩm thực sân vườn (khu ẩm thực quận 3)
Đường Tú Xương 2 chiều ô tô xuôi, ngược được nối kết từ đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa đến đường Cách Mạng Tháng Tám. Cắt ngang là ...
Siêu phẩm biệt thự mặt tiền quốc hương hầm 4 tầng  15,5x33m  503m2  xây hầm 8t giá chỉ 117 tỷ
6
117 tỷ 503 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

SIÊU PHẨM MỚI LÊN SÓNG, BIỆT THỰ Ở - KHUÔN ĐẤT XD BUILDING, CHDV TỐT NHẤT THẢO ĐIỀN HIỆN TẠI"

- Mặt tiền trục thương mại rất đẹp, ngay Quốc Hương nối dài, kết nối Nguyễn Văn Hưởng...trung tâm Thảo Điền.

- Diện tích: 15.2X33m, CN 502m2

- Hiện trạng: Hầm 3 Tầng + áp mái

- CTXD: Hầm 8 Tầng - Phù hợp xây BUILDING, CHDV

- Khuôn đất vuông vức không lỗi phong thuỷ, xây dựng được cao tầng, hiện ...
Tin thật 100% ! bán nhà mặt tiền nguyễn duy trinh  11x82m  900m2  xây hầm 7 tầng  giá chỉ 42 tỷ
5
42 tỷ 900 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Tin thật 100%! Bán nhà mặt tiền Nguyễn Duy Trinh - 11X82m - 900m² - xây hầm 7 tầng - giá chỉ 42 tỷ.

- Vị trí: Mặt tiền Nguyễn Duy Trinh, ngay cầu xây dựng đoạn đẹp, đường lớn.

- Diện tích đất: 11m x 82m - Khuôn viên 900m² - Công nhận 776m².

- Tổng diện tích: 900m² - Cộng nhận 776m².

- Hiện trạng: Nhà cấp 4 tiện tháo dỡ.

- Quy hoạch xây dựng: Hầm + 8 tầng, đường QH mở 38m².

- Giá bán: Từ 45 ...
https://phonhadat.net/
4
31.5 tỷ 1000 m²
Nhà Riêng

Đường Bình Thành, P.Bình Hưng Hòa B, Q.Bình Tân, HCM

+ Bán nhà đường Bình Thành - Kế bên KDC Vĩnh Lộc - BHHB - BÌNH TÂN - NGAY CHỢ BÌNH THÀNH
+ Diện tích: 1002m2; full thổ cư: ngang 11.5M đầu nở hậu 50m; dài 45m.
+ Gồm: 46 phòng trọ cho thuê; 1 kiot + 1 nhà 2 tầng đúc.
+ Hẻm ô tô kinh doanh gần mặt tiền 6M. Xung quanh toàn hàng quán kinh doanh.
+ Đang có dòng tiền cho thuê 100tr/th.
+ Giá: 31.5 tỷ (thương lượng)
*** Gọi ngay: Anh Đức (09222.00.989(09222.00.xxx ...
Bán 715m2 đất 2 mặt tiền khuông việt, tân phú. dt 16x47m  cấp 4  giá rẻ chỉ 37 tỷ tl
3
37 tỷ 715 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Khuông Việt, P.Phú Trung, Q.Tân Phú, HCM

Bán nhà 2 mặt tiền đường Khuông Việt - Phường Phú Trung - Quận Tân Phú.
- Diện tích: 16 x 47m, công nhận 715m².
- Hiện trạng cấp 4.
- Chi tiêu xây dựng: Hầm 7 tầng.
- Vị trí nằm trên trục đường kinh doanh Khuông Việt sầm uất, gần trung tâm di chuyển thuận tiện.
- Giá bán: 37 tỷ thương lượng.
- Quý khách hàng quan tâm sản phẩm trên - xin vui lòng liên hệ em - Phan Thành: .
"Gọi là nghe, phục vụ ...
Siêu phẩm| góc 2 mặt tiền phạm ngọc thạch  điện biên phủ q. 3|dt19.5x32| ctxd 2 h+12 tầng|450 tỷ
3
450 tỷ 613 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phạm Ngọc Thạch, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Siêu phẩm| Góc 2 Mặt Tiền Phạm Ngọc Thạch - Điện Biên Phủ.
*** Thông tin chi tiết:
- Địa chỉ : MT Phạm Ngọc Thạch, Phường 6, Quận 3
- Diện tích : 19,5 x32
- Khuôn viên : 613 m2
- Công Nhận : 518 m2
- Kết Cấu : 2 tầng
- Hiện tại Ngân Hàng SCB đang thuê.
- Giá bán khởi điểm : 545 tỷ giảm về 450 tỷ

Đừng bỏ lỡ cơ hội hiếm có để sở hữu tải sản tốt nhất khu vực!
*** Liên hệ ngay Thảo Trần_BĐS Saigon
Chốt lẹ  chỉ ~54tr/m2 mtkd nguyễn duy trinh, q2. phố thương hiệu  kinh doanh đỉnh. sẵn dòng tiền
3
42 tỷ 765 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chỉ ~54 triệu/m² - mặt tiền kinh doanh tuyến phố thương hiệu Nguyễn Duy Trinh (mở rộng 30m). Xây cao tầng. Đất sạch, đã trừ lộ giới.

- Diện tích: 765m² (12 x 81m), trong đó 626m² đất ở, 139m² đất trồng cây.

- Hiện trạng: Đất trống.

- Sổ hồng cá nhân, giao dịch được ngay.

- CTXD Hầm 8 tầng.

- Thích hợp xây tòa nhà, văn phòng công ty, công ty logictic, kho xưởng.

- Giá bán: 42 tỷ TL (chỉ ~54 ...
Giảm gấp 50 tỷvị trí độc tôn 2 mặt tiền phạm văn đồng kha vạn cân ngang 13m 732m2 chỉ 110 tỷ
4
110 tỷ 732 m²
Nhà Mặt Tiền
10 10

Đường Phạm Văn Đồng, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

GIẢM GẤP 50TỶ (160tỷ giảm còn 110 tỷ)
VỊ TRÍ ĐỘC TÔN2 MẶT TIỀN PHẠM VĂN ĐỒNG- KHA VẠN CÂN- NGANG 13M- 732M2 CHỈ 110 TỶ TL THÍCH HỢP XÂY TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG 7-10 TẦNG, KHÁCH SẠN, TRƯỜNG HỌC ..

Mô tả,
- Vị trí 2 Mặt tiền Phạm Văn Đồng trước, sau là mặt tiền Kha Vạn Cân, ngay cần Cầu Bình Triệu, cầu Bình Lợi, sát toà nhà Alibaba, đối diện là TTTM Gigamall vị trí xây toà nhà rất đẹp.
- Nhà cấp 4 ...
Từ 300 tới 320 của 962

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh