Mua bán nhà tại Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Góc 3mt ngay nguyễn văn trỗi | 38x24m | 4 tầng | hđt 220 triệu / tháng
3
140 tỷ 912 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Trỗi, P.15, Q.Phú Nhuận, HCM

- Bán nhà góc 3 mặt tiền ngay trục Nguyễn Văn Trỗi, Phường 15, Quận Phú Nhuận.

- Diện tích: 38 x 24m.
- Kết cấu: 4 tầng.
- Hợp đồng thuê: 220 Triệu/tháng ổn định.
- Gía bán: 140 tỷ.

Xem nhà trong giờ hành chính. Xin cảm ơn anh chị đã xem tin.
190tr/m2 rẻ nhất phan đăng lưu phú nhuận, 626m2 gpxd 2 hầm 12 tầng phù hợp xây chdv, builiding
5
119 tỷ 626 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Phan Đăng Lưu, P.1, Q.Phú Nhuận, HCM

190tr/m² rẻ nhất Phan Đăng Lưu Phú Nhuận, 626m² GPXD 2 Hầm 12 tầng phù hợp xây CHDV, builiding.
Liên hệ: (Như Phúc).

- DT CN: 626m² full thổ.
- Kết cấu: Tiền chế.
- Đang có HDT 100 triệu/tháng.
- Pháp lý: SHCN giao dịch nhanh chóng.
- Sẵn GPXD: 2 hầm 12 tầng trục - siêu hiếm.
- Giá bán: 119 tỷ - 190 triệu/m² bằng giá đất hẻm khu vực này.
- Liên hệ: (Như Phúc) xem thông tin chi tiết, kiểm tra ...
235 tỷ / 2 mặt tiền  137 phan đăng lưu  15.7x48m / cn 842m2  cpxd  2 hầm 12 tầng
3
235 tỷ 842 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Phố Phan Đăng Lưu, P.7, Q.Phú Nhuận, HCM

Bán Nhà 2 Mặt Tiền 137 Phan Đăng Lưu - Phùng Văn Cung, P.7 - Quận.Phú Nhuận.
Ngang : 15.72m x Dài : 48m ( Nở Hậu : 26m ).
Công Nhận : 842 m2
Chỉ Tiêu Xây Dựng : 2 Hầm + 12 Tầng
Hiện trạng : đất trống
Khu Vực xây cao tầng
Giá Bán: 235 tỷ
Siêu phẩm góc 2 mặt tiền nguyễn kiệm. dt 25 x 50m  nhà 2 tầng  hđt 250 triệu. giá chỉ 145 tỷ
3
145 tỷ 1250 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Kiệm, P.4, Q.Phú Nhuận, HCM

Bán bán gấp nhà góc 2 mặt tiền Nguyễn Kiệm Phường 4 Q. Phú Nhuận. Tuyến đường thương hiệu tập trung các tòa nhà văn phòng, khách sạn, Ngân Hàng, Showroom cao cấp.

- Diện tích: 25 x 50m.
- Kết cấu: Nhà 2 tầng.
- CTXD: Hầm 10 tầng.
- Hợp đồng thuê: 250 triệu/tháng.
- Giá 145 tỷ.

- Liên Hệ Ngay: (Bá Hùng).
Bán nhà mặt phố 2mt phan đăng lưu, 25x30m, 450 tỷ, 550m2, 10 tầng cực chất. hđt 2.1 tỷ
3
450 tỷ 550 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Phan Đăng Lưu, P.3, Q.Phú Nhuận, HCM

Ngôi nhà mặt phố siêu đỉnh 2 MT tại Phan Đăng Lưu, P. 3, Phú Nhuận, HCM.
- Khu vực này nổi bật với diện tích 550m² và 10 tầng phù hợp cho nhiều ý tưởng kinh doanh hay đầu tư.
- DT: 25x30m. 550m².
- HĐT: 2.1 tỷ/tháng.
- Giá bán chỉ 450 tỷ VND, rất hợp lý cho một vị trí đắc địa như vậy.
Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, dễ dàng thu hút khách hàng.
Lợi thế lớn khi nằm ở con phố sầm uất, phù ...
Góc 2 mặt tiền hiếm  quỹ đất lớn trung tâm phú nhuận 1.100m2 đất
3
190 tỷ 1100 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Nguyễn Kiệm, P.4, Q.Phú Nhuận, HCM

GÓC 2 MẶT TIỀN HIẾM QUỸ ĐẤT LỚN TRUNG TÂM PHÚ NHUẬN
Sở hữu vị trí góc 2 mặt tiền đắt giá ngay trục đường Nguyễn Kiệm, khu vực kết nối nhanh sân bay Phú Nhuận trung tâm TP.HCM. Quỹ đất lớn hiếm gặp còn lại tại khu trung tâm, phù hợp phát triển dự án giá trị cao.
Thông tin tài sản
* Vị trí: Đường Nguyễn Kiệm & hẻm, Phường 4, Quận Phú Nhuận, TP.HCM
* Diện tích: 22m x 46m
* Tổng diện tích công ...
Bán nhà góc 2 mặt tiền ngã tư phan xích long phan đăng lưu, phú nhuận, diện tích khủng 536.7m2
3
140 tỷ 536 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phan Xích Long, P.3, Q.Phú Nhuận, HCM

Bán nhà góc 2 mặt tiền ngã tư Phan Xích Long Phan Đăng Lưu, Phường 3, Phú Nhuận, diện tích khủng 536.7m², giá 140 tỷ.
Vị trí đắc địa hiếm có:
Ngay ngã tư Phan Xích Long Phan Đăng Lưu, trung tâm kinh doanh tài chính ẩm thực sầm uất nhất Phú Nhuận.
Tuyến đường vàng, giá trị thương mại cực cao, di chuyển thuận tiện đến Quận 1, Bình Thạnh, sân bay Tân Sơn Nhất.

Thông tin chi tiết:
Diện tích đất: ...
Rẻ nhất mặt tiền phan đăng lưu  dt 16 x 48m, 842m2  ctxd 2 hầm 12 tầng  giá 253 tỷ
3
253 tỷ 842 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Phan Đăng Lưu, P.2, Q.Phú Nhuận, HCM

Bán mặt tiền Phan Đăng Lưu, Quận Phú Nhuận.

- Diện tích: 16 x 48m.
- Chỉ tiêu xây dựng: 2 Hầm 12 Tầng.
- Pháp lý: sổ hồng.
- Giá bán: 253 tỷ.
- Liên hệ: Quốc Định.
Hxh 10m đường nguyễn văn trỗi phú nhuậ hầm + 8 tầng hơn 3000m2 sàn giá chỉ 185 tỷ
5
185 tỷ 520 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Văn Trỗi, P.10, Q.Phú Nhuận, HCM

Người đăng: Thạch (18 tin đăng)
Bán Building hẻm xe tải 10m đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 10, Phú Nhuận
- Diện tích: 10x36m. Nở hậu: 20m
- Diện tích công nhận: 519.4m2
- Kết cấu: Hầm + 8 tầng. Thang máy, Tổng sàn: 3026m2
- Thiết kế văn phòng - sàn suốt. PCCC, thang bộ, thang thoát hiểm, hệ thống máy phát điện đầy đủ
- Có thể vào khai thác ngay, hoặc cải tạo làm CHDV để tối ưu dòng tiền
- Vị trí: hẻm xe hơi thông Hoàng Diệu, ...
Góc 2mt nguyễn văn trỗi  huỳnh văn bánh. dt 23mx55m. cn 1060m2  xd 2 hầm + 15 tầng. hơn 700 tỷ
3
Thỏa thuận 1060 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Huỳnh Văn Bánh, P.17, Q.Phú Nhuận, HCM

Góc 2 mặt tiền 30 Nguyễn Văn Trỗi - Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Quận Phú Nhuận:
- Diện tích: 23mx55m. Công nhận: 1060m.
- CTXD: 2 hầm + 15 tầng.
- Góc 2 mặt tiền đường thương hiệu nhất Phú Nhuận, Nguyễn Văn Trỗi và Huỳnh Văn Bánh.
- Đang cho thuê: 488,8 triệu/tháng.
- Vị trí vip, tuyến đường thương hiệu, dẫn thẳng từ sân bay Tân Sơn Nhất đến trung tâm quận 1.
Giá hà còn hơn 700 tỷ.
- Thông tin ...
Vị trí đẹp nhất mặt tiền phan đăng lưu  627 m2 đấtctxd 2 hầm 12 tầnggiá 120 tỷ (191 triệu/m2)
3
120 tỷ 627 m²
Nhà Mặt Tiền
1 2

Phố Phan Đăng Lưu, P.2, Q.Phú Nhuận, HCM

* Chính chủ bán gấp mặt tiền 157A Phan Đăng Lưu, P. 2, Quận Phú Nhuận (Nay là phường Cầu Kiệu).

- Vị trí: Nằm tại đoạn đẹp nhất Phan Đăng Lưu. Gần Phan Xích Long. Trục đường lớn chính của Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Thông số:

+ Diện tích công nhận: 627 m² đất (full OTD).

+ Kết cấp: Cấp 4 đang cho thuê dòng tiền cao. Khu được xây 2 hầm 12 tầng.

- Pháp lý: Sổ hồng tư nhân - giao dịch ngay.

- Giá ...
Ngộp bank thanh lý gấp nhà 2 mặt tiền phan đăng lưu ngang 16mx 50m, nở hậu 30m giá tốt 299tr/m2
3
250 tỷ 839 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Phan Đăng Lưu, P.2, Q.Phú Nhuận, HCM

Nhà 2 Mặt Tiền Phan Đăng Lưu, Phường 2, Quận Phú Nhuận
Vị trí đoạn đẹp mặt tiền đường thương hiệu Phan Đăng Lưu
DT: 16x50m, Nở Hậu 30m. CN: 839 m2
Chỉ Tiêu Xây Dựng : 2 Hầm + 12 Tầng
Giá Bán: 250 tỷ (đơn giá 299tr/m²)

Anh/ Chị quan tâm LH em: Ms. Phương
1100m2 góc 2mt ngay phan đăng lưu, phú nhuận, dt 22x46m giá 120 tỷ hđt 350tr
3
120 tỷ 1100 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Phan Đăng Lưu, P.4, Q.Phú Nhuận, HCM

- Diện tích: 22x46m. Nở hậu 34m.
- Diện tích công nhận: 1.100m².
- Đất ở đô thị.
Hiện tại chủ vay bên SHB 53tỷ gốc lãi 12 tỷ.
Vay bên Đông Á 3tỷ gốc lãi 37.
Giá bán 120 tỷ.
Sổ hồng cá nhân.
CTXD 2 hầm 12 tầng.
Độc quyền bán nhà mặt tiền phan xích long phú nhuận dtcn 537m2 trệt 2 lầu hđt 200tr giá 149 tỷ
3
149 tỷ 537 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phan Xích Long, P.3, Q.Phú Nhuận, HCM

ĐỘC QUYỀN MẶT TIỀN PHAN XÍCH LONG QUỸ ĐẤT HIẾM NGANG LỚN GIỮA TRUNG TÂM PHÚ NHUẬN

Vị trí: Mặt tiền Phan Xích Long tuyến thương mại sầm uất bậc nhất Phú Nhuận, khu vực tập trung ngân hàng, showroom, thương hiệu lớn và lượng khách cực kỳ đông đúc mỗi ngày.

Diện tích công nhận: 537m²
Kết cấu: Trệt + 2 lầu
Hiện đang có dòng tiền ổn định: 200 triệu/tháng
Phù hợp khai thác: showroom, building ...
Toà nhà 2h 13 tầng góc 2mt phan đăng lưu, 11500m2 sàn, 260 tỷ hđt 2 tỷ/tháng
3
260 tỷ 1210 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Phan Đăng Lưu, P.2, Q.Phú Nhuận, HCM

Góc 2 mặt tiền Phan Đăng Lưu - Nguyễn Huy Tưởng.
Đất: 1.210m² (40 x 30).
Xây dựng: 2 hầm 13 tầng.
11.500m² sàn.
HĐT 2 tỷ/tháng 9%/năm.
Giá: 260 tỷ.
Siêu rẻ. bán nhà góc 2 mặt tiền phan đình phùng, phú nhuận. 1110m2 (22x46m), ctxd 2h12t. 150 tỷ
3
150 tỷ 1110 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phan Đình Phùng, P.3, Q.Phú Nhuận, HCM

Mua Lời ngay. Chính chủ bán nhà góc 2 mặt tiền Phan Đình Phùng, Phú Nhuận (135tr/m²)
- Diện tích: 232m² (14,7 x 15,4m).
- Chỉ tiêu xây: 2 hầm 12 tầng
- Khuôn đất lớn siêu hiếm, giá rẻ hơn thị trường
- Phú hợp: xây toà nhà, khách sạn
- Giá tốt: 150 tỷ (bán trong tuần).

Liên hệ ngay: Em Luân.
Quỹ đất 842m2 mặt tiền lõi thương mại cực hiếm, gpxd tòa nhà 2 hầm 12 tầng, giữ vị thế dài hạn
3
252 tỷ 842 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Phan Đăng Lưu, P.2, Q.Phú Nhuận, HCM

137 Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận quỹ đất lớn hiếm trên trục thương mại mạnh, phù hợp phát triển hơn là giữ nhà phố thông thường

Thông tin cơ bản:
842m đất ở được công nhận, ngang 16m, dài 50m, nở hậu 30m
GPXD năm 2022: 2 hầm, 12 tầng, mật độ 75%, hệ số 4,2

Ở mức giá 252 tỷ, đây không phải tài sản mua vì dòng tiền hiện tại. Bản chất của nó là quỹ đất phát triển quy mô vừa trong lõi thương mại Phú ...
Giá tốt cần bán gấp nhà nguyễn văn trỗi, phú nhuận  dt 25x26m  xd hầm 7 tầng  giá 120 tỷ tl
3
120 tỷ 650 m²
Nhà Mặt Tiền
2

Đường Nguyễn Văn Trỗi, P.15, Q.Phú Nhuận, HCM

Siêu phẩm giá tốt nhất ở Nguyễn Văn Trỗi, phường 15, Quận Phú Nhuận.
- Diện tích: 25x26m.
- Kết cấu: 2 tầng.
- CTXD: Hầm 7 tầng.
- Pháp lý sổ hồng cá nhân, giao dịch ngay trong ngày.
- Giá: 120 tỷ còn thương lượng

Alo/Zalo Em tư vấn kĩ hơn: - Em Ngọc Thành gửi thông tin chi tiết, hỗ trợ quý anh chị đi xem, làm việc trực tiếp chính chủ.
Vip nhất trung tâm phú nhuận, hđt 450tr, bán gấp tòa chdv dt 17 x 39m, cn 630m2, h + 7tầng  115 tỷ
4
115 tỷ 630 m²
Nhà Mặt Tiền
85

Đường Nguyễn Văn Đậu, P.2, Q.Phú Nhuận, HCM

Chủ em chuyển hướng đầu tư, cần sang nhượng lại tài sản tâm huyết.
Căn nhà nằm ngay vị trí sát ngay trung tâm quận phú nhuận, khu vực xung quanh cực sầm uất - là nơi tập trung đông dân cư, có đầy đủ tiện ích như Nhà Hàng, Ngân hàng, trung tâm thương mại, chỉ mất 5 - 10 vào quận 1 - 3 vô cùng thuận tiện và đáng sống.

- Diện tích: 17m x 39m.
- Công nhận: 630m².
- Kết cấu: Hầm + 7 tầng + ST với 85 ...
5
119 tỷ 626 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Phan Đăng Lưu, P.1, Q.Phú Nhuận, HCM

Liên hệ: (Như Phúc).

- DT CN: 626m² full thổ.
- Kết cấu: Tiền chế.
- Đang có HDT 100 triệu/tháng.
- Pháp lý: SHCN giao dịch nhanh chóng.
- Sẵn GPXD: 2 hầm 12 tầng trục - siêu hiếm.
- Liên hệ: (Như Phúc) xem thông tin chi tiết, kiểm tra ...
Từ 0 tới 20 của 22

Xem quy hoạch tại Q. Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

Mua bán nhà riêng, nhà phố Quận Phú Nhuận giá tốt tháng 5/2026

 

Nhà riêng, nhà mặt tiền Quận Phú Nhuận là loại hình đầu tư bất động sản an toàn có giá trị cao, giá tăng dần theo thời gian. Nhà mặt tiền trong khu dân cư đông đúc có thể cho thuê với giá cao và khả năng tăng giá tốt. Dưới đây là các lí do bạn nên chọn loại hình đầu tư bđs này:

 

  • Đầu tư an toàn: Nhà phố, nhà riêng ở Quận Phú Nhuận là kênh đầu tư dòng tiền tốt, có nhu cầu cao, do tốc độ đô thị hóa mạnh vì vậy ngay cả khi thị trường trầm lắng thì nó vẫn giữ được giá và tăng dần theo thời gian.
  • Dễ bán hoặc cho thuê: Mặt bằng nhà mặt tiền, nhà phố Quận Phú Nhuận dễ bán hoặc cho thuê. Bạn có thể mở shop, mở hàng ăn, cafe, hiệu quần áo … hoặc có thể cho thuê trọ mang lại dòng tiền, thu nhập thụ động ổn định hàng tháng.
  • Ngày càng khan hiếm: Nhà mặt tiền, nhà phố đang khan hiếm dần theo thời gian nên ngày càng đắt đỏ. Những căn nhà phố ở vị trí đắt địa ngày càng khan hiếm và hấp dẫn nhà đầu tư.
  • Giá tăng dần theo thời gian: Nhà phố, nhà riêng Quận Phú Nhuận là dòng sản phẩm lưu giữ tài sản ổn định nhất, hiếm khi nào mất giá, giảm giá. Hiện nay kinh tế phát triển, tốc độ đô thị hóa mạnh thì giá trị nhà phố ngày càng gia tăng.

 

Những lưu ý khi mua nhà mặt tiền, nhà riêng Quận Phú Nhuận

 

Vấn đề pháp lý: Nên mua nhà riêng, nhà phố Quận Phú Nhuận có sổ hồng, sổ đỏ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp của batdongsan.