Mua bán nhà tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà nguyễn ảnh thủ 1.524m²  mặt tiền  quận 12  giá 220 tỷ
3
220 tỷ 1524 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Ảnh Thủ, P.Trung Mỹ Tây, Quận 12, HCM

Người đăng: Hân Di (1 tin đăng)
- Địa chỉ: Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 1.524m²
- Mặt tiền
- Giá: 220 tỷ
Bán nhà mặt tiền siêu hót cộng hòa, 350tỷ về 180 tỷ, (27x45m) hđt 350tr/th anh em mua đợi khi nào
3
180 tỷ 1120 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Cộng Hòa, P.13, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà mặt tiền đường Cộng Hoà Phường 13, Quận Tân Bình.

- Diện tích: 27x45m; CN: 1,120m².
- Kết cấu: 2 tầng.
- Hợp đồng thuê: 350 triệu/tháng còn dài hạn.
- Vị trí: Tuyến đường thương hiệu của Quận Tân Bình, toạ lạc nhiều Shop thời trang thương hiệu, nhiều nhà hàng khách sạn, ngân hàng, toà nhà văn phòng.
- Giá bán: 180 tỷ.

Liên hệ ngay: Kiệt để xem nhà và gặp chính chủ mua bán.
Tòa nhà anh văn tô ngọc vân, thủ đức 14x38 dòng tiền 350tr/th
3
99 tỷ 501 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tô Ngọc Vân, P.Tam Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Tòa Nhà Anh Văn Tô Ngọc Vân, Thủ Đức - 14x38 -Dòng Tiền 350TR/TH

Thích hợp tích sản, dòng tiền hàng tháng ổn định
HĐT VUS thuê 350 tr/tháng net, bên thuê đóng thuế (dòng tiền 4,5-5%/năm) đến T7/2027
Trường VUS thuê từ 2018
DT: 14x38m - công nhận 501.1m2
Kếu cấu: hầm 4 tầng, tổng sàn: 1982 m2
Pháp lý cá nhân; không tranh chấp kiện tụng
Giá chỉ từ 99 tỷ
THÔNG TIN CHUẨN CHỈ, QUÝ KHÁCH XEM ...
Siêu phẩm ngang 26x29  750m2  trần não , an khánh quận 2 ctxd hầm 6 tầng giá chỉ 140 tỷ còn tl
3
140 tỷ 750 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

**SIÊU PHẨM MẶT TIỀN KHU TRẦN NÃO QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM CÓ TẠI QUẬN 2**

Khu vực kinh doanh sầm uất kết nối nhanh **Thảo Điền An Phú Quận 1**

**Thông tin chi tiết:**

* Diện tích: **750m²** (26m x 29m)
* Khuôn đất vuông vức, cực đẹp không lỗi phong thủy
* Mặt tiền rộng 26m cực kỳ hiếm trên trục Trần Não
* Pháp lý rõ ràng, công chứng nhanh

**Tiềm năng khai thác:**

* Phù hợp xây: tòa nhà ...
Bán căn hộ dịch vụ 5 lầu mặt tiền đường số 12 . hiệp bình chánh . doanh thu hơn 3 tỉ / năm
4
55 tỷ 546 m²
Nhà Mặt Tiền
60

Đường Số 12, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán Căn Hộ Dịch Vụ 5 Lầu Mặt Tiền Đường Số 12 . Hiệp Bình Chánh . Thủ Đức
- DT Đất 546M ( 10,5 x 50 M ) .
- DTSD 1646 M
- Đang có hợp đồng thuê khoán 260 tr / tháng .
- Mặt tiền đường số 12 ( đường số 12 đang thi công mở rộng + làm mới ) . Hiệp bình chánh . Thủ đức . Sát copmax bình triệu . Gigamail . 50 m ra mặt tiền quốc lộ 13 . 5 phút di chuyển tới gò vấp . Bình thạnh
- Giá đầu tư 55 Tỉ có ...
Bán nhanh biêt thự q12 3 tầng 40 x27 giá thương lương
9
76 tỷ 1080 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

BIÊT THƯ SANG TRONG DIÊN TÍCH ĐEP

CHỦ GÂP BÁN BIỆT THỰ HIẾM P. ĐÔNG HƯNG THUẬN, QUẬN 12 DT 40x27m

Vị trí: Hẻm xe tải 8m, đường ĐHT02, phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP.HCM
Diện tích đất: 40m x 27m (tổng 1.080m)

Loại hình: Biệt thự nhà vườn từ xưa đến nay

Biệt thự hiếm có tại khu vực trung tâm Quận 12, diện tích lớn cực kỳ lý tưởng để ở, nghỉ dưỡng hoặc làm văn phòng, showroom, ...
Hiếm  quỹ đất mặt tiền võ văn ngân  giá chỉ 168 tr/m2 kinh doanh đa nghành nghề
5
160 tỷ 952 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

CHÍNH CHỦ GỞI BÁN NHÀ MẶT TIỀN VÕ VĂN NGÂN - NGAY CHỢ THỦ ĐỨC
- DT KHUÔN VIÊN 952M2 ( NGANG 24.5 X 46M0 FULL THỔ CƯ
- HIỆN TRẠNG BIỆT THỰ SÂN VƯỜN TIỆN XÂY MỚI TÒA NHÀ VP, SHOWROOM, TRƯỜNG HỌC.... KINH DOANH ĐA NGHÀNH NGHỀ...
- TUYẾN ĐƯỜNG TRỤC CHÍNH SÂM UẤT NHẤT THỦ ĐỨC TOÀN THƯƠNG HIỆU LỚN....
- GIÁ SIÊU TỐT CHỈ 160 TỶ (ĐƠN GIÁ 168 TR/M2 , KHU VỰC MẶT BẰNG CHUNG 250 TR/M2 TRỞ LÊN)
LIÊN HỆ XEM ...
Căn góc mặt tiền quang trung và thống nhất p11 đặt 19x40m đang cho thuê 500tr/tháng giá bán 100 tỷ
6
100 tỷ 513 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Quang Trung, P.11, Q.Gò Vấp, HCM

Người đăng: LeMai (22 tin đăng)
Mặt tiền hiếm có khó tìm.
Góc 2 mặt tiền đường lớn Quang Trung & Thống Nhất, Gò Vấp.
Siêu vị trí đẹp kinh doanh buôn bán cực sầm uất.

DTCN 513m², thực tế 760m² (19x40m), đất TMD.
Thegioididong đang thuê 500tr/tháng (tới 2029), mỗi năm tăng 10% giá thuê.
Quy hoạch xây dựng: Mật độ 80%, hệ số 6 lần, cao 7 tầng.

Giá bán 100 tỷ gặp chủ.
Pháp lý rõ ràng sổ hồng đầy đủ.
Bán toà nhà chdv tương lai 150p đường nguyễn duy trinh 16,5x 58m hầm 7 tầng hđt 500tr giá 69 tỷ
3
69 tỷ 1050 m²
Nhà Mặt Tiền
150

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán siêu dự án toà nhà CHDV 150 phòng tương lai, đường Nguyễn Duy Trinh, Quận 2 cũ.
- Diện tích: 16,5x 58m công nhận 1050m² thổ cư.
- Kết cấu: Nhà.
- CTXD: Hầm 7 tầng hệ số 4.0.
- Giá bán: 69 tỷ thương lượng thiện chí.
Chỉ 70tr/m2 bán góc 2 mặt tiền đường lớn gò vấp  xd 2 hầm 14 tầng hđt 350tr/th giá 99 tỷ ngộp!
3
99 tỷ 1400 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Chiêu, P.14, Q.Gò Vấp, HCM

Góc 2 mặt tiền Phạm Văn Chiêu, Phường 14 Quận Gò Vấp.
- Diện tích: 1400m².
- Hiện trạng cấp 4.
- Hợp đồng thuê 350 triệu tháng.
- Giá 160 tỷ về 99 tỷ TL.
Em Kiều làm việc chính chủ. Liên hệ em .
Giảm sâu 40 tỷ  285 tỷ về 245 tỷ  góc 2mt nguyễn văn hưởng  thảo điền q2  ngang 30m siêu hiếm
4
245 tỷ 878 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Góc 2 mặt tiền đẹp nhất Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền Quận 2.
- Diện tích: 30m x 17m.
- Công nhận: 878m².
- CTXD: Hầm 6 tầng - phù hợp xây building văn phòng - biệt thự.
- Siêu vị trí: Mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng sầm uất - view sông.
- Giá bán: Chốt 280 tr/m² - 245 tỷ.
https://maps.app.goo.gl/s4rssUwiKJhdtR6o9?g_st=ipc
Khuôn đất khan hiếm an khánh ngay thủ thiêm ks 5 sao hoặc tòa nhà hạng a ctxd 20t giá 200tr/m2
4
620 tỷ 3028 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM XÂY CAO TẦNG NGAY KHU ĐÔ THỊ THỦ THIÊM

Vị trí: Mặt tiền đường Lưu Đình Lễ, phường An Khánh, TP. Thủ Đức
Kết nối: Tuyến đường huyết mạch nối trực tiếp Lương Định Của ra Mai Chí Thọ liền kề khu đô thị Thủ Thiêm
Diện tích: 47m x 70m
Công nhận: 3.028m² Full thổ cư
Quy hoạch:
Khu vực được phép xây dựng cao tối đa 80m
Tương đương khoảng 20 tầng phù hợp phát triển tòa nhà ...
Bán biệt thự 5pn, 5wc tại đường số 5, long trường, thủ đức, giá ưu đãi 24 tỷ, 550m2
12
24 tỷ 550 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường Số 5, P.Long Trường, Tp.Thủ Đức, HCM

Biệt thự tọa lạc tại Đường Số 5, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh cũ) với thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, diện tích 550m², 2 tầng, 5PN + 5WC + bếp, hướng cửa chính Nam, ban công Đông Nam. Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, mang lại sự tiện nghi tối đa. Mặt tiền 16m, ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho xe hơi. Pháp lý đầy đủ, phù hợp cho gia ...
Bán nhà 3/2 504m²  mặt tiền  ngang 18m  4 tầng  quận 10  giá 310 tỷ
3
310 tỷ 504 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường 3/2, P.11, Quận 10, HCM

Người đăng: Elly (1 tin đăng)
- Địa chỉ: Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 504m² (ngang 18m x dài 28m)
- Kết cấu: 4 tầng
- Mặt tiền
- Giá: 310 tỷ
Bán nhà nam kỳ khởi nghĩa 983m²  mặt tiền  xây 3 hầm + 17 tầng  quận 3  giá 1.000 tỷ
3
1000 tỷ 983 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

- Địa chỉ: Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 983m² (ngang 28m x dài 47m)
- Mặt tiền, quy hoạch xây 3 hầm + 17 tầng
- Giá: 1.000 tỷ
Biệt thự góc 2 mặt tiền trung tâm nhà bè chỉ 67tr/m  dt 625m full thổ cư, ngang 25m lô góc
8
42 tỷ 630 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Huỳnh Thị Đồng, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

BIỆT THỰ GÓC 2 MẶT TIỀN TRUNG TÂM NHÀ BÈ CHỈ 67TR/M

DT 625m full thổ cư, ngang 25m
Lô góc 2 mặt tiền đường 12m cực đẹp
Thích hợp xây tòa nhà building, CHDV, văn phòng cho thuê hoặc biệt thự nghỉ dưỡng
Cách Q7 chỉ 300m, ngay trung tâm Thị Trấn Nhà Bè
Biệt thự sân vườn 4PN, 3WC, tiểu cảnh đẹp
Giá chỉ 42 tỷ giá tốt khu vực

Sổ riêng, công chứng ngay, hỗ trợ vay bank

Liên hệ: em Kỳ
Người đăng: Lê Hà (21 tin đăng)
"SIÊU PHẨM KHUÔN ĐẤT XD BUILDING, CHDV TỐT NHẤT THẢO ĐIỀN HIỆN TẠI"
- Mặt tiền trục thương mại rất đẹp, ngay Quốc Hương -Xuân Thủy - Nguyễn Văn Hưởng...trung tâm Thảo Điền.
- Diện tích: 15.2X33m, CN 502m2
- Hiện trạng:nhà cũ tiện xây mới
- Khuôn đất vuông vức không lỗi phong thuỷ, xây dựng được cao tầng, hiện đang có đơn giá và vị trí, diện tích tốt nhất Thảo Điền hiện tại.
- CTXD: Hầm 8 Tầng
- ...
31 tỷ là sở hữu 530m2 nhà đất tô hiệu  hcm
5
31 tỷ 530 m²
Nhà Riêng

Đường Tô Hiệu, P.Hiệp Tân, Q.Tân Phú, HCM

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng lý tưởng tại Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh.
- Diện tích rộng lớn 530 m², phù hợp cho nhu cầu sinh sống hoặc đầu tư.
- Giá bán hấp dẫn 31 tỷ VND, một cơ hội không thể bỏ qua.
- Đường rộng 6m, dễ dàng di chuyển, phù hợp cho ô tô.
- Mặt tiền 10m, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.
- ...
Chủ xoắn cần gấp bán biệt thự dt 40x27 phường đông hưng thuận, q12 giáp tân bình, gv giá 66 tỷ tl
6
66 tỷ 1080 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Đông Hưng Thuận 2, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Chính chủ gấp bán biệt thự hiếm P. Đông Hưng Thuận, Quận 12, DT 40x27m giá 86 tỷ giảm 20 tỷ.