Nhà BánHồ Chí Minh
Mua bán nhà tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 500 m²
Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM
Vị thế: Mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7. Trục lộ huyết mạch kết nối trực tiếp KĐT Phú Mỹ Hưng và hệ thống cảng biển phía Nam.
Thông số "Vàng": 11m x 83.66m. Đặc biệt ...
Đường Âu Cơ, P.9, Q.Tân Bình, HCM
- Diện tích: 15x60m, công nhận: 760m².
- Kết cấu: 2 tầng tiện xây mới (XD: Hầm 12 tầng). Khách sạn, tòa nhà VP, nhà hàng, CHDV cao cấp...
- Vị trí trung tâm đoạn đẹp đường Âu Cơ phù hợp kinh doanh đa ngành nghề khai thác dòng tiền cao.
- Giá: 130 tỷ giảm còn 80 tỷ.
Đường Bàu Cát 8, P.14, Q.Tân Bình, HCM
Diện tích sàn: 775m².
Diện tích xây dựng: 538m².
Hiện trạng: Nhà cấp 4 (tiện xây mới theo nhu cầu).
Hợp đồng thuê: 90 triệu/tháng (có dòng tiền sẵn).
Phù hợp khai thác:
- Xây căn hộ dịch vụ / building văn phòng.
- Làm khách sạn, showroom, trường học, trung tâm.
- Đầu tư giữ tài sản khu Bàu Cát cực kỳ khan hiếm đất lớn.
Giá chỉ 100tr/m² còn thương lượng
Phố Kỳ Đồng, P.9, Quận 3, HCM
- Diện tích: 17x40m.
- Kết cấu: 2 hầm 12 tầng.
- Phù hợp làm building, căn hộ dịch vụ cao cấp, khách sạn, bệnh viện.
- Giá bán: 250 tỷ TL.
- Liên hệ ngay: - Ms. Vân
Đường Hà Huy Giáp, P.Thạnh Xuân, Quận 12, HCM
- Diện tích : 20 x 30m. - Công nhận : 600m2
- Khu vực xây dựng Cao tầng: Hầm 7 Tầng
- Hợp đồng thuê : 140 Triệu / Tháng
- Giá bán : 56 Tỷ
Liên hệ Em Tiên hỗ trợ giá tốt nhất
Đường Lê Trọng Tấn, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM
- Diện Tích : 26 x 55m
- Công Nhận : 1327.9m² đất ở
- Nhà Cấp 4
- Đang cho thuê : 250 triệu/tháng
- CTXD : Hầm 10 tầng
- Giá : 150 tỷ giảm về 120 tỷ
- Liên hệ cháu Chủ Nhà : ( Bá Hùng )
Đường Sương Nguyệt Ánh, P.Bến Thành, Quận 1, HCM
- Diện tích: 25 x 45m.
- Kết cấu: 2 hầm + 12 tầng.
- Khách sạn đầy đủ tiện nghi: Hồ bơi + spa + gym + nhà hàng...
- Thu nhập khủng mỗi tháng khoảng 3 tỷ/tháng. Ổn định và lâu dài.
- Giá bán: 400 tỷ TL.
- Liên hệ ngay: - Ms.Vân
Đường Bình Long, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM
- Diện tích: 16 x 50m 750m².
- Kêt cấu: Cấp 4.
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm 8 tầng.
- Hợp đồng thuê: 120tr/tháng.
- Vị trí mặt tiền kinh doanh sầm uất, phù hợp khai thác cho thuê hoăc làm showroom trưng bày làm thương hiệu kinh doanh. Tiềm năng tăng giá cực kỳ tốt khi dự án khu bình hưng hòa đang triển khai làm trương học và công viên, ...
Đường Quang Trung, P.10, Q.Gò Vấp, HCM
- Vị trí vàng cực VIP - Ngay ngã tư Quang Trung - Nguyễn Kiệm, P10, Gò Vấp.
- DT ngang: ̉20 x 62m. CN: 1231m² - Vuông vức
- KC: 2 tầng
- HĐT: 400tr/th - Nhà hàng The Street đang kinh doanh.
- Dòng tiền thu nhập ổn định hàng tháng
- Pháp lý rõ ràng, công chứng nhanh trong ngay trong ngày.
- Giá chỉ còn: 185 ...
Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Đa Kao, Quận 1, HCM
Building Góc 2Mặt Tiền Nguyễn Đình Chiểu & Phan Kế Bính, ĐaKao, Quận 1 P. Sài Gòn Tp HCM
DTCN: 508m² (20m x 26.5m)
DTSD: 4,291m² sàn (Hoàn công đủ 2019)
KC: 2 hầm, 14 tầng, sân thượng
HĐT: 1.2 Tỷ/Th (Còn 10N)
PL: SHR CN SSGD
Chỉ Tiếp NĐT có NLTC
Giá: 1,150 Tỷ LVCC
Minh Vương
Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM
- DT: 12x50m, khuôn viên 600m².
- Hiện trạng: Nhà 2 tầng, hiện đang cho showroom oto thuê 100tr/tháng.
- Sổ riêng cá nhân, mua bán ngay.
- Giá: 45 tỷ (cần bán gấp để định cư nước ngoài, sổ k vay Bank).
LH xem nhà và gặp trực tiếp chính chủ làm việc theo SDT ...
Đường Số 6, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM
Chúng ta đã bao giờ mơ về một ngôi nhà mà sân vườn rộng đến mức con trẻ có thể chạy nhảy mỏi chân, nơi mỗi sáng thức dậy là một khoảng trời xanh ngắt?
📍 Nằm ngay đối diện Vạn Phúc City, căn Biệt thự của Cựu tuyển thủ tuyển Quốc gia đang tìm chủ mới có cùng tâm hồn:
Diện tích sử dụng lên tới 700 m2
Căn Biệt thự 4 tầng vững chãi, ...
Đường Lữ Gia, P.15, Quận 11, HCM
Chính chủ cần bán gấp căn biệt thự tọa lạc tại khu VIP Lữ Gia, Đường số 2, Phường 15, Quận 11. Khu vực sang trọng, an ninh, dân trí cao bậc nhất quận.
Thông tin chi tiết:
Diện tích đất: 600m² (Kích thước: 20m x 30m) Khuôn đất cực kỳ vuông vắn, phong thủy thịnh vượng.
Kết cấu: 2 tầng.
Vị trí: Đường số 2 Lữ ...
Đường Đặng Văn Bi, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM
- Địa Chỉ: MT Đặng Văn Bi , P.Trường Thọ , Thủ Đức
- Diện Tích: 18 x 35 . Khuôn Viên: 578m² . Công Nhận 473,1m².
- Kết cấu: Nhà Cấp 4
- HĐT: Đang cho thuê tạm 3 căn 50tr/th
- Pháp lý cá nhân công chứng ngay
- Giá: 60 tỷ
SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ , KHÔNG CÒN LÔ NÀO TỐT HƠN .
Đường Ngô Tri Hoà, X.Tân Thông Hội, H.Củ Chi, HCM
- Diện tích khuôn viên: 1179m², mặt tiền rộng 28m, đất full thổ cư, có nhà xưởng trên đất
- Vị trí Cạnh trường mầm non Ánh Dương,
- Qui hoạch: Thuộc khu dân cư hiện hữu, Vị trí sau quy hoạch căn góc 2 mặt tiền đường
- Pháp lý: Sổ hồng
- Giá bán: 21 tỉ
Liên hệ:
Đường Tô Vĩnh Diện, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM
- Diện tích 650m² (16m x 41m) vuông vức 2 mặt tiền thông thoáng.
- Khu vực hệ số cao tiện xây building, vị trí ngay cụm 6 trường đại học lớn.
- Pháp lý chuẩn, sổ hồng cá nhân, mua bán nhanh.
- Gía bán 50 tỷ thương lượng (giá cực kỳ tốt, cam kết không có căn thứ 2 để so sánh).
Liên hệ: Nguyễn Hương làm việc độc quyền.
Đường Võ Thị Sáu, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM
Vị trí: Võ Thị Sáu P. Xuân Hòa, Quận 3 | quỹ đất lớn hiếm trung tâm TP.HCM trục giao thông và thương mại trọng điểm kết nối Quận 1, Quận 3, Phú Nhuận. Khu vực tập trung nhiều building văn phòng, khách sạn và thương hiệu lớn.
Thông tin chi tiết
- Diện tích: 580,2 m²
- Kích thước: 18m 30m
- Nở hậu: ~25m cực đẹp
- Hiện trạng: Nhà cấp ...
Đường Số 6, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM
Diện tích sử dụng lên tới 700 m2
Căn Biệt thự 4 tầng vững chãi, ...
Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM
- The Mizuki biệt thự ven sông - Chỉ 39 căn giới hạn.
- Không sử dụng gói hỗ trợ lãi suất: Nhận chiết khấu 6% trên giá bán đã gồm VAT.
- DT đất: 548m².
- DT xây dựng: 463m².
- Giá đã được ưu đãi CK: 68,348,000,000đ (bao gồm VAT, chưa PBT).
- Giá gốc: 72.709.760.00072.709.760.xxxđ (bao gồm VAT, chưa PBT).
- Chính sách thanh toán: Theo tiến độ 50% đến khi nhận nhà.
- Bàn ...
Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
- Diện tích: 25x50m 1250m².
- Diện tích lớn siêu hiếm ở khu vực, 2 mặt tiền cực thoáng. Tuyến đường sang trọng, dân trí cao, kinh doanh sầm uất.
- Giá 150 tỷ TL.
- Pháp lý cá nhân công chứng ngay.
Liên hệ - Ms. Trang (24/7).
Ngoài ra tôi còn ...
Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh
Mua bán nhà riêng, nhà liền kề TPHCM nhận được sự quan tâm lớn trên thị trường. Cùng với tốc độ đô thị hóa mạnh giá bán nhà TPHCM liên tục tăng theo những năm gần đây. Nguồn thông tin về thị trường mua bán nhà tại thành phố Hồ Chí Minh được cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất tại bds68.com.vn. Mang đến nhiều thông tin đa dạng, giúp bạn đưa ra quyết định phù hợp. Tham khảo Những điều cần lưu ý không nên bỏ qua khi mua nhà

I. Bảng giá nhà riêng, nhà liền kề, mặt tiền tại TPHCM năm 2022
- Giá bán nhà riêng quận 1: 182 triệu/m2
- Giá bán nhà riêng quận 2: 68.6 triệu/m2
- Giá bán nhà riêng quận 3: 119.7 triệu/m2
- Giá bán nhà riêng quận 4: 84 triệu/m2
- Giá bán nhà riêng quận 5: 90 triệu/m2
- Giá bán nhà riêng quận 6: 72.4triệu/m2
- Giá bán nhà riêng quận 7: 83.3 triệu/m2
- Giá bán nhà riêng quận 8: 62.5 triệu/m2
- Giá bán nhà riêng quận 9: 41.4 triệu/m2
- Giá bán nhà riêng quận 10: 131.6 triệu/m2
- Giá bán nhà riêng Tân Bình: 103.6 triệu/m2
- Giá bán nhà riêng quận Phú Nhuận: 108.5 triệu/m2
- Giá bán nhà riêng quận Gò Vấp: 81.3 triệu/m2
- Giá bán nhà riêng quận Bình Thạnh: 77.5 triệu/m2
- Giá bán nhà riêng quận Thủ Đức: 63.3 triệu/m2
II. Tổng quan về Thành phố Hồ Chí Minh
Vị trí địa lý
Thành phố nằm ở khoảng toạ độ là 1010' 1038' vĩ tuyến Bắc và 10622' - 10654' kinh độ Đông và tiếp giáp với từng khu vực là:
- Phía Bắc thành phố tiếp giáp với tỉnh Bình Dương
- Phía Tây Bắc thành phố nằm ngay cạnh tỉnh Tây Ninh
- Phía Đông Bắc của thành phố giáp 2 tỉnh Đồng Nai và Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Khu vực Đông Nam của thành phố nằm tiếp giáp với biển Đông và Tiền Giang
- Phía Nam và phía Tây của thành phố giáp với tỉnh Long An
Đơn vị hành chính
Hồ Chí Minh hiện đang là thành phố có nền kinh tế và dịch vụ phát triển mạnh nhất. Là 1 trong 5 thành phố trung ương trực thuộc quản lý bởi nhà nước. Về đơn vị hành chính, Hồ Chí Minh được phân thành 19 quận và 5 huyện. Cụ thể:
- 19 quận nằm trong nội thành phố gồm: Quận 1 (10 phường); Quận 2 (11 phường); Quận 3 (14 phường); Quận 4 (15 phường); Quận 5 (15 phường); Quận 6 (14 phường); Quận 7 (10 phường); Quận 8 (16 phường); Quận 9 (13 phường); Quận 10 (15 phường); Quận 11 (16 phường); Quận 12 (11 phường); quận Bình Tân (10 phường); quận Bình Thạnh (20 phường); Gò Vấp (16 phường); Phú Nhuận (15 phường); Tân Bình (15 phường); Tân Phú (11 phường); Thủ Đức (12 phường).