Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại Việt Nam giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán shophouse nghi sơn central park, 4,5 tỷ, 120m2, 4pn, 3wc, hot! uy tín
6
4.5 tỷ 120 m²
ShopHouse
4 3

Nghi Sơn Central Park, P.Nguyên Bình, Tx.Nghi Sơn, TH

Nằm tại Nghi Sơn Central Park, Phường Đào Duy Từ, Thanh Hóa - Thị xã Nghi Sơn, Thanh Hóa cũ, Shophouse thương mại này sở hữu vị trí đắc địa và thiết kế hiện đại. Với diện tích 120m², 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm, đây là lựa chọn lý tưởng cho các doanh nghiệp hoặc gia đình cần không gian sống và làm việc tiện nghi.

- Giá: 4,5 tỷ VND.
- Diện tích: 120m².
- Số tầng: 4.
- Hướng cửa chính: Tây Nam.
- ...
Bán shophouse thương mại nhà phố , chính chủ
4
4.2 tỷ 100 m²
ShopHouse
4 4

Thăng Long Central City, Tt.Lai Uyên, H.Bàu Bàng, BD

bán shophouse thương mại nhà phố, dt; 100m². mặt tiền 5m ,nhà 3 tầng ,đã hoàn thiện, hoàn công, khu quy hạch đồng bộ dự ánh thăng long 2
Dự án mới f0 suncasa square vsip chỉ cần thanh toán 30% nhận bàn giao nhà.  0909 901 ***
14
3.5 tỷ 100 m²
ShopHouse
5 4

Sun Casa Square, X.Vĩnh Tân, Tp.Tân Uyên, BD

Sun Casa Square nằm ở cửa ngõ Vsip II, ngay trục ĐT742 - tiếp giáp các tuyến huyết mạch như Mỹ Phước - Tân Vạn, Vành Đai 4, Quốc Lộ 13 và sắp tới là tuyến metro số 1 mở rộng.
Nhờ đó, cư dân tại đây có thể tối ưu được thời gian di chuyển 15 - 20 phút đến phường Thủ Dầu Một qua trục Mỹ Phước - Tân Vạn, khoảng 40 phút tới Thủ Đức khi cao tốc Chơn Thành hoàn thành.
Dự án cũng gần kề các khu mua sắm, ...
Shophouse mặt tiền trục chính phúc an  vị trí kinh doanh
4
4.2 tỷ 96 m²
ShopHouse
3 4

Phúc An City, X.Mỹ Hạnh Nam, H.Đức Hòa, LA

Người đăng: Phong (2 tin đăng)
Vị trí mặt tiền đường nhựa 30m, khu vực kinh doanh sầm uất
Diện tích: 6 x 16m
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 tấm đúc kiên cố thiết kế chuẩn shophouse, nhà đã hoàn thiện đang cho thuê ổn định

Vừa ở vừa kinh doanh cực kỳ thuận tiện

Phù hợp mở văn phòng công ty, showroom, spa, làm nhà ở chuyên gia

Giá bán: 4 tỷ 200 triệu (bao toàn bộ chi phí) sang ngay hợp đồng thuê nhà lâu dài
Thương lượng trực ...
BĐS trung tâm du lịch Sapa, mở bán: Liền kề, Shophouse cao cấp dự án Sapa Garden Hills, kinh doanh, cho thuê, nghỉ dưỡng siêu tốt, giá 4,8tỷ/ căn.
- Đã có sổ đỏ từng căn, sở hữu vĩnh viễn, sổ đỏ trao tay 15 ngày.
- Đón sóng sân bay Cam Cọn đã được phê duyệt 21/10/2021 thủ tướng chính phủ.
- Đón sóng cao tốc Lào Cai - Sapa sắp đi vào hoạt động.
- Với quỹ đất và dự án không có nhiều tại vùng lõi du ...
Mở bán nhà phố suncasa square tiến độ 24tháng ngay trung tâm kcn vsip ii cho thuê tốt giá chỉ 3.7ty
10
3.67 tỷ 100 m²
ShopHouse
4 4

Sun Casa Square, X.Vĩnh Tân, Tp.Tân Uyên, BD

Mở Bán Shophouse Suncasa Square chính thức tung ra giỏ hàng 168 sản phẩm giá F0 từ CĐT Vsip
Có sẵn cả căn góc đẹp vị trí hiếm
Thanh toán 20% ký HĐMB
Thanh toán 30% nhận nhà ngay
Tiến độ thanh toán kéo dài đến 24 tháng

Giá chỉ từ 3,7Tỷ
Được chọn vị trí theo nhu cầu
Chốt căn cứng giữ hàng ngay

Giỏ hàng đẹp giá tốt chọn trước là lợi thế!

Anh/Chị quan tâm inbox hoặc liên hệ em ngay để ...
Cần bán shophouse giá 25 triệu vnd/m2 tại kim bài, thanh oai, hà nội số chủ nhà 0904 588 ***
3
4.5 tỷ 180 m²
ShopHouse
5 5

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Cần bán Shophouse với giá 25 triệu VND/m², địa chỉ Đường 21B, Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội, pháp lý Hợp đồng mua bán, thuộc dự án Cụm công nghiệp Kim Bài, diện tích 180 m², số phòng ngủ 5.
-----
Thông tin cơ bản.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Nội thất: Cơ bản.
- Số tầng: 3.
- Hướng cửa chính: Đông Bắc.
- Chiều ngang mặt tiền: 6 m.
- Chiều rộng ngõ trước: 31 m.
- Giá: 25 triệu VND.
- Diện ...
Bán shophouse mặt tiền đường 25m suncasa vsip iia bình dương giá 4,5tỷ full nhà sẵn tiến độ toi2028
8
Shophouse Kinh Doanh Mặt Tiền Đường 25M2
- Diện tích : 5x20 (185m² sàn)
- Giá Bán 4,5Tỷ ( Thanh toán 1.4Tỷ Nhận Nhà) ngưng 15 tháng
- Thiết kế 4-5PN
Mục đích : mua ở, đầu tư, cho thuê, kinh doanh tại trung tâm Vsip IIA rất tốt
Liên hệ : Duy Mạnh
#Shophouse #Suncasasquare
Chào bán shophouse mặt tiền tỉnh lộ 10 the win city dòng tiền cao tt 15% lãi 3.3%/năm
5
3.8 tỷ 120 m²
ShopHouse
1

The Win City , X.Đức Hoà Hạ, H.Đức Hòa, LA

Nằm ngay mặt tiền Tỉnh Lộ 10 khu trung tâm hành chính.
Gần chợ, siêu thị.
Khu vực tập trung nhiều chuyên gia, khách nước ngoài làm việc, lưu trú dài hạn.

Thông tin shophouse:

Diện tích: 120m².
Mặt tiền ngang: 8m (hiếm, cực đẹp để khai thác kinh doanh).
Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng khai thác cho thuê.

Hiệu quả đầu tư:

Dòng tiền ổn định: ~37 triệu/tháng.
Khai thác đa dạng: Cho thuê dài ...
Bán căn góc shophouse tại KĐT Oasis City.
Ngay gần trường đại học Việt Đức, trung tâm Mỹ Phước 1, 2, 3, 4.
- Diện tích 157m² full thổ cư.
- Nhà 1 trệt 1 lầu.
- Bàn giao hoàn thiện bên ngoài và bên trong thô.
- Đường 8m, vỉa hè 4m (Đường thông dài đẹp nhất dự án).
- Vị trí đẹp ngay sát hồ bơi, sân pickle ball...
- Sổ hồng hoàn công.
- Hỗ trợ vay.
- Giá: 3,3 tỷ (ko phát sinh thêm chi phí).
Liên hệ ...
- Căn shophouse đang vừa ở vừa kinh doanh thuốc tây trong khu dân cư HQC Plaza.
- Diện tích 8x16= 130m², với chiều cao thông tầng là 6m, thuận tiện thiết kế dupluex sau khi nhận sổ hồng.
- Tọa lạc mặt tiền sáng, tiện kinh doanh ra vào khu chung cư.
- Tọa lạc trong khu dân cư với 4 block gồm 2000 căn hộ đã bàn giao và đưa vào sử dụng 2018.
- Khu dân cư ổn định với hơn 1500 căn hộ đã nhận sổ hồng ...
Khối đế an bình homeland giá chỉ hơn 3 tỷ
4
3.69 tỷ 82 m²
ShopHouse

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Khối đế toà C1, C2, C3 tại dự án An Bình Homeland giá cực kỳ hấp dẫn chỉ 45tr/m².

- Bảng hàng mới nhất tầng 1 và tầng 2.
- Diện tích 82m².
- Giá tầng 2 45tr/m².
- Khu vực cư dân đông đúc, kinh doanh và cho thuê cực tốt.

Liên hệ với em Thơm ngay để được tư vấn miễn phí 247 -
Bán gấp shophouse kdc the sol city, cần giuộc, long an. giá 4,32 tỷ  có tum siêu đẹp. dt 100m2
3
4.32 tỷ 100 m²
ShopHouse

The Sol City, X.Long Thượng, H.Cần Giuộc, LA

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Cần bán gấp shophouse KDC The Sol City, Cần Giuộc, Long An.
Giá bán: 4,32 tỷ - Có tum siêu đẹp.
Diện tích: 100m².
Với vị trí đắc địa, kết nối trực tiếp đến các cung đường chính: Cao tốc Bến Lức Long Thành Dầu Giây, Song Hành Quốc Lộ 50, cao tốc Thành phố Hồ Chí Minh Trung Lương, Quốc Lộ 1A, ĐT 835B, đây chính là vị trí trung tâm Cần Giuộc, là thành phố Công nghiệp, cửa ngõ kết nối Đồng Bằng Sông ...
Duy nhất! căn shophouse hoàng quân full nội thất mặt đường kinh doanh giá 4.5 tỷ
7
4.5 tỷ 95 m²
ShopHouse
2 2

HQC Nha Trang, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Duy nhất! Căn shophouse Hoàng Quân full nội thất mặt đường kinh doanh giá 4.5 tỷ.

- Tầng trệt tiện kinh doanh, vỉa hè rộng thông thoáng.
- Tầng 2 gồm 2PN, bếp, toilet, sân phơi đã đầy đủ nội thất chỉ vào ở ngay.
- Sổ hồng riêng, sẵn sàng sang tên.
- Hướng Nam mát mẻ quanh năm.

Shophouse trục chính mặt tiền đường lớn, đông dân cư, Thích hợp để vừa ở vừa kinh doanh.
Đang cho thuê 9tr/ tháng.

Giá ...
Shop chân đế an bình homeland chỉ từ 50tr/m2
10
4.1 tỷ 82 m²
ShopHouse

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Hàng độc quyền shophouse chân đế tòa C3 dự án An Bình Homeland, .

- Ô mặt đường lớn tầng 1 + toàn bộ mặt sàn tầng 2 toà C2 C3
- Giá chỉ từ 50tr/m².
- Khu dân cư ở thật, kinh doanh cực tốt.
- Mặt đường rộng thoáng, xe ô tô ra vào dễ dàng.
- Diện tích ~ 82m².
Liên hệ em Bảo để nhận những thông tin chi tiết nhất về khối đế An Bình Homeland .
Bán shophouse the sol city, 100m2, 1 trệt 2 lầu giá chỉ 4,8 tỷ. chỉ 1 căn duy nhất
4
4.8 tỷ 100 m²
ShopHouse

The Sol City, X.Long Thượng, H.Cần Giuộc, LA

Chính chủ cần bán nhanh căn shophouse dự án The Sol City. Mặt tiền đường 50m.
Thích hợp: Ở, đầu tư, kinh doanh mua bán.
Tiện ích nội khu: Đầy đủ tiện ích, cafe, công viên, hồ bơi, sân tập thể thao,...
Tiện ích ngoại khu: Ngay chợ Hưng Long (Bình Chánh) trường học, bệnh viện, hệ thống ngân hàng,...
Diện tích: 100m² xây 1 trệt 2 lầu.
Giá bán: 4,8 tỷ. Sổ hồng riêng.
Liên hệ: gặp Định chốt ngay.
Shop chân đế tại an bình homeland giá chỉ 45tr/m2
5
3.7 tỷ 82 m²
ShopHouse

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Shop chân đế độc quyền của MSH tại tòa C3 -

- Giá 45tr/m² - sàn tầng 2.
- Diện tích 82.3m².
- Mặt đường lớn, rộng, ô tô ra vào dễ dàng không bị vướng, mặt nội khu rộng thoáng giá cực rẻ.
- Lượng dân cư đổ về rất đông.

Liên hệ ngay em Bảo để được hỗ trợ đầy đủ và chi tiết nhất về khối đế dự án An Bình Homeland -
Độc quyền quỹ hàng ngoại giao shop chân đế chỉ 4xtr/m2 kinh doanh tốt nhất tại an bình homeland
4
3.79 tỷ 82 m²
ShopHouse

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Hiện tại em đang giữ căn DVTM căn góc tại An Bình Homeland một trong những căn dễ khai thác và dễ bán nhất giỏ hàng.

Diện tích: 82.3m² (thông thủy)
Thiết kế: căn góc, 2 mặt thoáng
Vị trí: tầng 2, tiếp cận đường nội bộ
View: sân vườn nội khu, thoáng, dễ setup kinh doanh

- Giá bán: Chỉ ~3.7 tỷ giá tốt nhất khu vực phía tây hà nội. Thấp hơn nhiều so với các căn cùng khu vực

Em xin nêu một số lý ...
Bán shophouse tại hqc plazabình chánh,giá 3,9 tỷ, 120m2,tiện kinh doanh đủ ngành nghề.0909 456 ***