Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần chuyển nhượng gấp shophouse 100m2 vạn tuế  ecopark. trục đường lớn 24m
3
18.5 tỷ 100 m²
ShopHouse

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Cần bán gấp Shophouse Vạn Tuế Ecopark, trục đường lớn 24m, tiện kinh doanh.
- Diện tích 100m², bàn giao thô.
- Mặt đường 24m.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Giá bán: 18.5 tỷ.
Anh chị quan tâm đi thăm nhà liên hệ: Mr Lâm 094669655.
Cần bán căn góc shophouse parkriver đẹp nhất ở ecopark
3
48.3 tỷ 230 m²
ShopHouse

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Căn góc Park River phong cách lâu đài đẳng cấp duy nhất.
Căn góc hiếm diện mạo như lâu đài châu Âu, vị trí siêu đẹp tại tiểu khu ParkRiver Vinhomes Riverside.

Thông tin nổi bật:
Diện tích đất: 230m² mặt tiền cực rộng.
Thiết kế lâu đài tân cổ điển, sang trọng từng chi tiết.
View sông vườn góc 2 mặt thoáng vĩnh viễn.
Nội thất trần cao, phòng rộng thoáng. Có thang máy.
Gần công viên, sân golf mini, ...
Cần bán gấp căn shophouse thủy nguyên khu đông đúc nhất ecopark
5
18 tỷ 100 m²
ShopHouse

Aqua Bay Sky Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Bán shophouse Thuỷ Nguyên Ecopark.
Vị trí đẹp mặt tiền kinh doanh, sổ lâu dài.

Thông tin nổi bật:
Diện tích đất: 100m².
- Xây dựng 5 tầng.
- Xây dựng tầng 1: 72,5m².
- Tổng diện tích 350m².
Mặt tiền rộng vỉa hè thoáng phù hợp mở showroom, spa, cafe, văn phòng.
Đường lớn, đối diện chung cư cư dân đông, nhu cầu mua sắm cao.
Có thang máy, thiết kế thông sàn linh hoạt.
Vừa ở vừa kinh doanh, khai ...
Shophouse chân đế onsen ecopark  tầng 1  115m2 giá 13 tỷ.  0918 114 ***
4
13 tỷ 115 m²
ShopHouse

Swan Lake Onsen, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Căn Shophouse chân đế Onsen Ecopark.
Vị trí kinh doanh thuận tiện.
Trầm cao tới 7m (Có căn cư dân đã làm thành 2 tầng).
Diện tích căn bán:
- Tầng 1: 115m² 2 mặt thoáng giá 13 tỷ bao phí.
Chiều cao trần 7m có thể cải tạo X2 diện tích.
Khu dân cư đông đúc.
Chi tiết liên hệ em Mr Dũng.
Cần bán nhà mặt phố park river 120m2 giá tốt nhất ecopark
3
22.8 tỷ 120 m²
ShopHouse
4

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chính chủ bán nhà phố Park River giá tốt.

- Vị trí: Nằm trên trục đường chính Park River. Vỉa hè siêu rộng. Vừa ở vừa kinh doanh.
- Nhà đã hoàn thiện, full nội thất.
- Diện tích: 120m².
- Xây dựng tầng 1: 115m².
- Nhà 4 tầng: 4 phòng ngủ.
- Gần công viên, gần chợ cuối tuần.

Chi tiết căn và xem nhà anh chị liên hệ em qua .
Bán nhà phố thương mại park river ecopark hưng yên
6
22.5 tỷ 300 m²
ShopHouse
4 4

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Nhà phố trục kinh doanh Park River (dãy 90m²).
- 2 mặt trước sau nhà đều thoáng.
- Mặt kinh doanh vỉa hè rộng, thoáng mát.
Tầng 1 khai thác kinh doanh dễ dàng.
- Tầng 2,3,4 để ở gồm 4PN 4VS.
Nội thất đủ, đã sơn mới lại toàn bộ nhà.
Mặt sau tiếp giáp với cảnh quan nội khu vườn, sân chơi, view thoáng - không bị chắn.
- Xây 4 tầng, tổng diện tích sử dụng trong sổ ~300m².

Mời thuê nguyên căn: 30 ...
Bán căn chân đế oasis ecopark đang cho aeon thuê, giá 14 tỷ
5
14 tỷ 135 m²
ShopHouse
3 3

Chung cư Sky Oasis, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Bán căn chân đế Sky Oasis Ecopark.
Diện tích tầng 1: 68m².
Diện tích tầng 2: 67m².
Hướng Đông Nam, đang cho Aeon thuê 10 năm sẵn dòng tiền, vị trí đẹp trung tâm của khu.
Giá bán 14 tỷ.
Anh chị có nhu cầu xin liên hệ: .
Bán nhà phố thủy nguyên marina 180m2, nhà 2 mặt đường 30m & 14m. giá tốt.  0932 375 ***
4
43.5 tỷ 180 m²
ShopHouse

Aqua Bay Sky Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Nhà phố Thủy Nguyên Marina diện tích 180m² 4 tầng, mặt tiền 7,5m. Hoàn thiện đầy đủ nội thất.
- Là phân khu Ecopark có đường rộng và thoáng nhất: Đường phía trước nhà 30m & đường phái sau 14m.
- Là phân khu có thiết kế:
+ Có diện tích xây dựng lớn: 134,3m².
+ Có diện tích sử dụng lớn: 564m².
- Sẵn sổ đỏ giao dịch.
LH .
Bán nhà phố shop thương mại vịnh đảo oasis căn góc 3 mặt thoáng
7
Thỏa thuận 136 m²
ShopHouse

Haven Park Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Nhà Phố thương mại Vịnh Đảo ]CẦN BÁN NHÀ PHỐ VỊNH ĐẢO ECOPARK, CĂN GÓC VIEW HỒ
ện tích: 136m 4 tầng MT 6m hậu 7,8m
ết kế: tầng 1-2 cho thuê, tầng 3-4 gia đình ở
ội thấ: hoàn thiện full nội thất, tầng 1-2 đang cho thuê dòng tiền ổn định
: hồ BT đảo, hướng Đông mát mẻ, phong thủy tốt
á bán: 3 tỷ (giá cực hợp lý)
ị trí kinh doanh, không gian sống đẳng cấp, tiện ích đầy đủ!
áp lý: Sẵn sổ ...
Cần bán tòa nhà văn phòng ở marina arc ecopark văn giang, hưng yên
7
189.6 tỷ 632 m²
ShopHouse

Aqua Bay Sky Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Cần bán Shophouse toà nhà văn phòng mở quán trà lớn nhất ở Ecopark.
Sổ đỏ vĩnh viễn.
Diện tích 632m² đất.
Diện tích xây tầng 1 là 446.6m² xây.
Tổng diện tích xây dựng 2819.6 m vuông xây dựng.
Có sân rộng toàn bộ mặt trước được sử dụng.
Giá bán gồm:
Hệ thống báo cháy.
Hệ thống điều hoà trung tâm.
Hai thang máy Mitshu.
(không kèm đồ rời).
Liên hệ: .
Cần bán căn shophouse thủy nguyên dãy a kinh doanh sầm uất nhất ecopark
6
19 tỷ 100 m²
ShopHouse

Aqua Bay Sky Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Bán shophouse Thủy Nguyên Ecopark.
Vị trí kinh doanh đỉnh cao, mặt phố sầm uất, sổ đỏ lâu dài.

Bạn đang tìm một sản phẩm vừa có thể ở, vừa kinh doanh hoặc cho thuê khai thác dòng tiền ổn định?
Shophouse Thủy Nguyên là lựa chọn không thể bỏ qua:

Thông tin.
Diện tích đất: 100m².
- Xây dựng tầng 1 là 72,5m².
- Xây dựng 5 tầng, mặt tiền rộng, vỉa hè 5m.
Nằm trên trục phố thương mại sầm uất, đối ...
Cần bán gấp nhà phối vịnh đảo sky oasis ecopark văn giang, hưng yên
3
22.77 tỷ 99 m²
ShopHouse

Chung cư Sky Oasis, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Nhà phố shophouse vịnh đảo Ecopark, chỉ dành cho giới tinh hoa.
Biểu tượng sống xanh & đẳng cấp bậc nhất Ecopark nhà phố Vịnh Đảo với không gian sinh thái biệt lập, chuẩn resort 5* mỗi ngày.

Thông tin.
Diện tích đất: 99m².
- Xây dựng 3 tầng 1 tum.
- Tầng 1 xây dựng 75m².
Mặt trước thoáng, hướng sông công viên.
- Mặt sau hướng vào sảnh chung cư.
Thiết kế sang trọng, nội thất cao cấp.
Đường nội ...
Cần bán nhà phố khu thung lũng mùa xuân 1c ở ecopark văn giang, hưng yên
3
17.85 tỷ 105 m²
ShopHouse

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Bán shophouse góc trục đường lớn Thung Lũng Mùa Xuân Ecopark.
- Hàng Ecopark tuyệt chủng giá 170tr/m² đây là căn duy nhất có giá này.
- Diện tích đất 105m² vườn siêu rộng.
- Xây dựng 4 tầng tổng diện tích sử dụng gần 400m².
- Nhà 2 mặt thoáng mặt tiền siêu rộng lên đến 10m.
- Nằm trên trục đường chính lớn thông sang Vin safari.
- Khu đóng, an ninh 24/24 khép kín an toàn, cluphouse phục vụ riêng ...
Bán nhà phố thủy nguyên  marina ecopark diện tích 180m2 hoàn thiện full nội thất, giá bán 4x tỷ
5
Thỏa thuận 180 m²
ShopHouse
4 5

Aqua Bay Sky Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Nhà phố Marina Ecopark 180m² cần bán nhà phố Marina Ecopark 180m².
Diện tích: 180m² (7,5m x 24m) 4 tầng.
Iết kế: Tầng 1 MB cho thuê, tầng 2 - 4 để ở gồm 4 phòng ngủ, 5WC. Nhà hai mặt đường, mặt phố đường 60m, mặt nội bộ đường 13m.
Nội thất: Hoàn thiện full cao cấp, chỉ việc dọn vào ở.
Hướng Nam mát mẻ, phong thủy tốt.
Giá bán: 4x tỷ (giá hợp lý).
Vị trí độc tô, không gian sống đẳng cấp, tiện ích ...
Bán nhà phố giá rẻ nhất các khu ecopark diện tích 105m2 giá 17.5 tỷ.  0932 375 ***
4
17.5 tỷ 105 m²
ShopHouse

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Bán nhà phố giá rẻ nhất các khu Ecopark diện tích 105m² giá 17.5 tỷ. Liên hệ .
Diện tích 105m², xây thô 4 tầng.
Hướng Nam.
Đường 25m, phía sau là công viên VinSafari, tiềm năng tăng giá tốt.
Giá bán tốt nhất thị trường, có gia lộc.
Liên hệ E Mạnh .
Bán gấp shophouse 90m2 tại khu đô thị ecopark, giá thỏa thuận
5
Thỏa thuận 90 m²
ShopHouse

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Nhanh tay sở hữu shophouse tuyệt đẹp tại Khu đô thị Ecopark, Đường Trúc, Xã Phụng Công, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên). Với diện tích 90m² và mặt tiền 5m, đây là cơ hội lý tưởng cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản thương mại.