Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại Hà Nội diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán liền kề luxury kiến hưng, shophouse 2 mặt tiền 128m2 mặt đường phúc la, giá nhỉnh 30 tỷ
5
Thỏa thuận 128 m²
ShopHouse
7 7

Kiến Hưng Luxury, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Duy nhất căn cuối cùng, shophouse liền kề Luxury 2 mặt tiền 128m² Kiến Hưng mặt đường Phúc La, giá nhỉnh 30 tỷ.
Vị trí độc tôn - hàng hiếm còn sót lại nội đô Hà Nội (đặc biệt có tầng hầm).

- Thiết kế theo phong cách tân cổ điển với mặt tiền rộng 6m. Phía trước căn nhà là vỉa hè rộng 17m và con đường Phúc La - Văn Phú rộng 60m. Phía sau là đường nội bộ 11m.
- Diện tích đất: 128m², 94,1m²/sàn, ...
Bán gấp căn shophouse 5 tầng. Đã có dòng tiền ổn định 60tr/tháng tại Vinhomes Gardenia
10
28 tỷ 93 m²
ShopHouse
5 5

Đường Hàm Nghi, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Linh (3 tin đăng)
Chủ nhà gửi bán căn shop rẻ nhất thị trường tại dự án Vinhomes Gardenia
- Shophouse 5 tầng. MT 6m. Vừa kinh doanh và vừa để ở rất tiện lợi.
- Đang cho thuê 60tr/tháng.
- Vị trí: Nằm ngay trục rất nhiều người qua lại, kinh doanh cực đỉnh, ô tô đỗ vòng quanh, tiện ích và an ninh vip nhất khu Mỹ Đình
- Pháp lý: Đã có sổ đỏ.
- Giá bán: 28 tỷ (cực rẻ).
- Đã cho thuê.
- Hợp đồng thuê 5 năm.
* Ngoài ra ...
Bán shophouse him lam, vạn phúc trục chính tố hữu kinh doanh, văn phòng, 91m2 xây full, giá 45 tỷ
7
45 tỷ 91 m²
ShopHouse

Him Lam Vạn Phúc, P.Vạn Phúc, Q.Hà Đông, HN

Bán shophouse Him Lam Vạn Phúc, mặt đường trục chính Tố Hữu - Nguyễn Thanh Bình rộng 40m, 2 làn vỉa hè rộng 10m, kinh doanh mọi loại hình, dòng tiền 150tr/tháng. Diện tích 91m², xây full sàn, tổng diện tích các sàn 637m². Giá 45 tỷ có lùi.

- Gần các tuyến đường Nguyễn Thanh Bình, Tố Hữu, Quang Trung, Lê Trọng Tấn, Nguyễn Văn Lộc...
Khu vực đẹp nhất quận Hà Đông, phát triển hàng ngày, hiếm nhà ...
Shophouse phố Hoàng Đạo Thúy, lô góc 2 mặt tiền, Cho thuê 170tr/tháng
4
52.5 tỷ 363 m²
ShopHouse

Phố Hoàng Đạo Thúy, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

- Vị trí đắc địa ngã tư phố Lê Văn Lương Hoàng Đạo Thúy, trung tâm Khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính.
- Xung quanh là các tòa chung cư, văn phòng, dân cư đông, kinh doanh sầm uất.

- Diện tích 363m². Lô góc, mặt tiền rộng.
- Hiện đang cho thuê 170tr/tháng.
- Sở hữu Sổ đỏ lâu dài.
- Giá 52,5 tỷ ( CTL )

Chi tiết liên hệ : 09327088230932708xxx ( MTG )
Bán shophouse nammon square xã hồng vân, xây thô đang hoàn thiện, giá chỉ 180tr/m2
3
18 tỷ 100 m²
ShopHouse

NamMon Square, X.Hà Hồi, H.Thường Tín, HN

Dự án Nammon Square giá chỉ 180tr/m².
Tổng quan dự án.
Tên dự án: Nammon Square.
Chủ đầu tư: HDMon Villas.
Vị trí: Xã Hồng Vân, Hà Nội (trung tâm Thường Tín cũ, cửa ngõ phía Nam Thủ đô).
Quy mô: 196 sản phẩm thấp tầng - Thuộc quần thể 19ha - phát triển theo định hướng quy hoạch đô thị mới tại xã Hồng Vân.
Pháp lý dự án: Nguồn gốc đất đấu giá.
Cơ cấu diện tích: 100m².
Loại hình sản phẩm: Liền kề - ...
Bán shophouse geleximco lê trọng tấn, dt 160m2 mặt đường lê trọng tấn vị trí vàng đầu tư
3
Thỏa thuận 160 m²
ShopHouse

Geleximco Lê Trọng Tấn, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Shophouse thuộc Geleximco Lê Trọng Tấn, nằm ngay mặt đường Lê Trọng Tấn, vị trí đẹp cạnh ngã tư lớn và ngân hàng, lưu lượng người và xe qua lại đông đúc, cực kỳ phù hợp kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản.

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 160 m².

Mặt tiền: 8 m.

Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài.

Kết cấu: Nhà xây 6 tầng (5 tầng nổi + 1 tầng hầm).

Hiện trạng: Đang cho thuê, dòng tiền ổn định hàng ...
Bán nhanh siêu phẩm nhà phố 5m mặt tiền, 206m2 sử dụng cửa ngõ tây hà nội  có thể kinh doanh ngay
9
Thỏa thuận 62 m²
ShopHouse
4

Noble Palace Tây Thăng Long, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Dòng sản phẩm nhà phố "2 trong 1" hoàn hảo: Vừa mang lại chuẩn sống sang trọng, vừa tối ưu khả năng khai thác kinh doanh cực tốt cho chủ sở hữu.

1. Thông tin chi tiết căn V9 - 57 (Phân khu Victory):
- Loại hình: Nhà phố 4 tầng, đã hoàn thiện mặt ngoài tinh tế.
- Diện tích đất: 62,5m² | Tổng diện tích xây dựng: 206,3m².
- Mặt tiền: 5m hướng: Đông Nam (mát mẻ, vượng khí).

2. Chính sách bán hàng ...
Trực tiếp cđt bán shophouse khối đế eurowindow cạnh vinhomes cổ loa giá 8,6 tỷ, sổ lâu dài
9
8.6 tỷ 187 m²
ShopHouse
2 2

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Trực tiếp CĐT Eurowindow mở bán shophouse khối đế 4 tầng.
Bán căn shophouse khối đế Dự án Eurowindow River Park.

- Vị trí đắc địa sát Vinhomes Cổ Loa trung tâm thương mại, hội chợ triển lãm cấp Quốc Gia.

+ Trung tâm cụm 5 toà chung cư - 25.000 dân.

+ Mặt đường 21,5m, ngay quốc lộ Trường Sa.

+ Đối diện 2 trường học Đông Hội, đón sóng cầu Tứ Liên kết nối Quận Tây Hồ, phố Cổ.

- Diện tích: ...
Qũy ngoại giao shophouse long biên central, căn góc 2 tầng diện tích 226m2, giá chỉ 109 triệu/m2
7
24.63 tỷ 226 m²
ShopHouse
2

Long Biên Central, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

*** SHOPHOUSE TMDV - B.114B CĂN GÓC 2 TẦNG MẶT ĐƯỜNG LỚN, KINH DOANH BÙNG NỔ!

* Vị trí vàng: Mặt đường trung tâm, ngay khối đế 2 tòa căn hộ cao cấp của Long Biên Central, đối diện công viên hồ điều hòa trung tâm nơi tập trung dân cư & khách ghé thăm mỗi ngày.
- Lợi thế tuyệt đối: lưu lượng người qua lại cực lớn phù hợp F&B, café, thời trang, dịch vụ, showroom, spa, gym

- Chủ đầu tư uy tín: ...
Bán shophouse lk mặt phố 150m2, 5t thang máy, kd tại pandora 53 triều khúc, nguyễn trãi, thanh xuân
7
58 tỷ 150 m²
ShopHouse

Pandora 53 Triều Khúc, P.Thanh Xuân Bắc, Q.Thanh Xuân, HN

Nhanh tay sở hữu shophouse tại Pandora 53 Triều Khúc, Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội với các đặc điểm nổi bật sau:
- Diện tích 150m², 5 tầng mặt tiền 7m, thang máy, phù hợp cho kinh doanh và sinh sống.
- Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho việc sử dụng ngay.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Tiện ích xung quanh đa dạng, gần bệnh viện, ...
Bán shophouse nam an khánh sudico giáp geleximco 188 m² vị trí siêu vip mặt đường đôi 39m
3
Thỏa thuận 188 m²
ShopHouse

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Vị trí vàng: Gần UBND xã An Khánh, Trường Vinschool, nằm trên trục đường đôi 39 m sầm uất, tuyến kết nối trực tiếp VinSmart City kinh doanh đỉnh cao!

Diện tích: 188 m², mặt tiền rộng 6.6m, thiết kế tối ưu mở showroom, café, ngân hàng, chuỗi cửa hàng.

Ưu điểm 2 mặt đường trước sau thoáng mát, ô tô tránh đỗ ngày đêm - Đón đầu 20.
Tòa chung cư của SJ sắp mở bán.

Tiềm năng tăng giá mạnh khu dân cư ...
Miễn tg bán nhanh lô shop chân đế chung cư cao cấp symphony long biên, đang cho thuê 30tr/tháng.
3
10.9 tỷ 73 m²
ShopHouse

Vinhomes Symphony Riverside, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

- Miễn TG
- Bán nhanh lô Shop chân đế tòa chung cư cao cấp Vinhomes Symphony Reveside Long Biên cư dân đông đúc.
- Đang cho thuê 30tr/tháng.
- Sắp tới cư dân sẽ đông hơn nữa vì đối diện 10 tòa chung cư Himlam
- Diện tích 73,8m2
- Sổ đỏ trao tay.
- Chi tiết LH:
Mở bán shophouse khối đế eurowindow sát vinhomes cổ loa giá chỉ 8,6 tỷ, ở + đầu tư, có sổ 096756549
7
8.41 tỷ 187 m²
ShopHouse
4 3

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Shop house khối đế, sàn kinh doanh - Eurowindow River Park sát Vinhomes Cổ Loa.
Chính sách siêu ưu đãi.
- Thanh toán sớm ck lên tới 10,5%
- Diện tích: 187m2
- Giá bán: 8,6 tỷ có TL
- Trực tiếp chủ đầu tư Eurowindow.
Một sản phẩm đầu tư sinh lời và dòng tiền cực an toàn và bền vững!
Hotline: .
Trực tiếp cđt bán căn góc sàn tmdv rox tower  sẵn khách thuê/ dòng tiền cho thuê 60 triệu/tháng
8
Thỏa thuận 199 m²
ShopHouse

ROX Tower, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Căn góc ô 05 tầng 3: Tòa Rox Tower.
- Sàn rộng: 199m² - kính tràn viền, view panorama.

Sẵn khách thuê đã ký HĐ lâu dài: Đang hoạt động.
- Khách không cần vận hành, có luôn dòng tiền cho thuê 60 triệu bỏ túi hàng tháng.
- Một năm thu về 721 triệu.

* Thanh toán sớm: Chiết khấu 4%.
- Có bank hỗ trợ tài chính tới 70% giá trị, lãi suất 0% - ân hạn gốc 2 năm.
- Miễn phí dịch vụ đến hết năm 2026.
Shop chân đế căn góc hoa hậu vip nhất  sẵn khách thuê starbuck hđ 10 năm. thu nhập 1.8 tỷ/năm
5
Thỏa thuận 163 m²
ShopHouse

ROX Tower, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Rox Tower - Shop chân đế/kinh doanh - tài sản dòng tiền cực tốt
- Diện tích: 163.38m² - căn Góc sở hữu 2 mặt tiền, ô hoa hậu VIP nhất chân đế.

* Sẵn khách Thuê: thương hiệu coffee nổi tiếng nhất thế giới Starbuck
+ Bỏi túi mỗi tháng 125 triệu/tháng - thu nhập ~1.8 tỷ mỗi năm
+ Biên độ tăng giá thuê 2 năm tăng 10% (thể hiện rõ trong HĐ Thuê)
- Giá trị BĐS tăng, lãi vốn sinh lời tăng trưởng ...
Quỹ căn shophouse khối đế toà london 3 (ld3) vinhomes ocean park 1
3
9 tỷ 64 m²
ShopHouse

The London - Vinhomes Ocean Park, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Quỹ căn shophouse khối đế toà London 3 (LD3) dự án Vinhomes Ocean Park 1.

- LD301S01 64.4 m²: Lô sát sảnh, mặt đường trục chính dự án.

* Ưu điểm nổi bật của tòa LD3:
- Nằm trên trục chính trung tâm, là tuyến kết nối trực tiếp trái tim của Vinhomes Ocean Park 1.
- Đối diện Quảng trường Ga Metro tuyến số 08, dự kiến khởi công 2026 tiềm năng tăng giá cực mạnh.
- Khu dân cư đông đúc, lưu lượng ...
Bán shophouse dòng tiền cực đỉnh udic westlake võ chí công, đối diện lotte mall sở hữu lâu dài
11
36.5 tỷ 384 m²
ShopHouse

Udic Westlake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

BÁN SHOPHOUSE 3 TẦNG 384.2m² MẶT ĐƯỜNG VÕ CHÍ CÔNG, HIẾM CÓ
Bán gấp shophouse Udic Westlake 3 tầng, 384.2m², 95tr/m², đối diện Lotte Mall
Cần bán nhanh shophouse khối đế dự án Udic Westlake mặt đường Võ Chí Công, KĐT Nam Thăng Long, Hà Nội
Thông tin căn:
- Diện tích: 301m²
- Xây dựng: 3 tầng
- Mặt tiền: 10m
- Hướng Đông Nam
Pháp lý: HĐMB, sở hữu lâu dài
Giá bán: 95 triệu/m² = 36,5 tỷ
Vị trí:
Mặt ...
Bán shophouse vinhomes ocean park 1 lô góc trung tâm, đang cho thuê 600tr/năm, giá bán 13,6 tỷ
5
13.6 tỷ 70 m²
ShopHouse

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Cơ hội đầu tư Shophouse Vinhomes Ocean Park 1 lô góc trung tâm, đang cho thuê dòng tiền 50 triệu/tháng.

Loại hình: Shophouse khối đế.

Diện tích sử dụng: 70 m².

Hiện trạng: Đang cho thuê làm nha khoa, hợp đồng ổn định, doanh thu 600 triệu/năm.

Ưu điểm nổi bật:
Vị trí lô góc mặt sảnh trung tâm, cực hiếm tại phân khu.
Nằm ngay trục đường chính, lưu lượng khách hàng lớn, thuận lợi mọi loại hình ...
Cần bán tòa văn phòng mặt phố hoàng quốc việt cầu giấy, 8 tầng, 150m, 76 tỷ, giá chốt linh hoạt
5
76 tỷ 150 m²
ShopHouse
10 10

Đường Hoàng Quốc Việt, P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN

+ Tòa văn phòng cực đẹp tại Hoàng Quốc Việt
+ Diện tích 122/150m, 8 tầng , thang máy.
+ Vị trí đẹp, ngay sát ngã tư đường HOÀNG QUỐC VIỆT và VÕ CHÍ CÔNG, sát mặt phố, ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm.
+ Tòa nhà LÔ GÓC phù hợp làm văn phòng, công ty.
+ Thiết kế thông sàn, có hầm để xe.
+ Nhà đẹp, sáng thoáng, tràn ngập ánh sáng .
+ Tòa nhà có đầy đủ giấy phép xây dựng, thiết kế, hệ thống báo chữa ...
Đón sóng phía bắc hà nội pearl rivera mê linh trước khi thiết lập mặt bằng giá mới
6
Thỏa thuận 90 m²
ShopHouse

Tiền Phong, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Thị trường BĐS phía Bắc Hà Nội đang bước vào chu kỳ tăng trưởng mới, khi hạ tầng dần hoàn thiện và dòng dân cư dịch chuyển mạnh ra khu vực vệ tinh.
Trong bức tranh đó, Pearl Rivera Mê Linh nổi lên là một trong những khu đô thị thấp tầng có thể nắm bắt sớm cơ hội tăng giá trong tương lai gần.

Thông tin tổng quan dự án.
Tên dự án: Pearl Rivera Mê Linh.
Vị trí: Trung tâm khu vực Mê Linh.
Quy mô: ...
Từ 320 tới 340 của 654

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm