Bán nhà biệt thự, dự án tại Hà Nội diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Biệt thự đơn lập An Hưng bốn mặt thoáng view hồ cực đẹp giá hấp dẫn.Giá 10x tỷ.LH:09378.55599
6
Thỏa thuận 406 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Hưng, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Siêu phẩm biệt thự Vip đơn lập mặt hồ - KĐT An Hưng Dương Nội.
Vị trí 'kim cương' - Lô góc 4 mặt thoáng - View trực diện hồ điều hòa. ( số lượng có hạn )
Diện tích đất: 406m² (diện tích lý tưởng cho không gian sống đẳng cấp).
Vị trí: lô góc đắc địa, ngay cạnh khu căn hộ cao cấp The Terra An Hưng, trung tâm tiện ích sầm uất nhất khu vực.
Thiết kế: Biệt thự đơn lập, xây thô 3.5 tầng + 1 tầng hầm ...
CHỦ GẤP BÁN GIẢM NGAY 2 TỶ! NHÀ ĐẸP 160M2 MẶT TIỀN 8M, ĐANG CÓ DÒNG TIỀN 30TR/THÁNG
6
27 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Geleximco Lê Trọng Tấn, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Vị trí đắc địa: Nằm tại trung tâm khu D Geleximco, ngay gần cụm chung cư và trục đường chính, nơi sầm uất bậc nhất khu đô thị.
Diện tích: 160m² mặt tiền 8m chuẩn đẹp, thế đất vuông vắn phong thủy cực tốt.
Hiện trạng: Nhà hoàn thiện, đang cho thuê ổn định 30 triệu/tháng, có dòng tiền đều khai thác ngay sau khi mua.
Giá bán: Chỉ nhỉnh 27 tỷ, hỗ trợ vay ngân hàng tối đa cơ hội hiếm cho nhà đầu ...
Bán nhà vườn khu D Hoàn thiện siêu đẹp, trước mặt trường học bước chân tới vườn hoa
3
21 tỷ 114 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Geleximco Lê Trọng Tấn, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

CHỈ 21 TỶ! Xách Vali Vào Ở Ngay, Đối Diện Trường Học, Cảnh Quan Đẹp Nhất Khu D!
Vị trí Vàng: Khu D - KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông.

Loại hình: Nhà vườn (Đã hoàn thiện cực đẹp, nội thất cao cấp).

Diện tích: 114m² (Mặt tiền rộng 6m).

Pháp lý: Sẵn sàng giao dịch, RA SỔ ĐỎ NGAY (Giá chỉ nhỉnh 21 tỷ).

Lợi Ích Độc Quyền:
HOÀN THIỆN ĐẲNG CẤP: Nhà đã hoàn thiện kiên cố và thẩm mỹ, chỉ việc xách ...
Bán nhà 7 tầng láng hạ, giảng võ diện tích 115m2, mặt tiền 5,7m xây mới hiện đại đường 13m
9
74.75 tỷ 115 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Hải Đăng Tower, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Bán nhà 7 tầng Láng Hạ, Giảng Võ diện tích 115m², mặt tiền 5,7m xây mới hiện đại đường 13m.
Diện tích 115m², 6,5 tầng + 1 hầm xây mới.
- Gía 650 triệu/m².
Tiện ích xung quanh:
- Cách Vinhomes Giảng võ: 650m - Đường vành đai 2 Xã Đàn.
- Bệnh viện Đa Khoa Xanh Pôn.
Bệnh Viện Nhi.
- Bệnh viện phụ sản.
- Tiếp giáp dự án The Nelson Láng Hạ.
- Ga Metro Cát Linh.
- Rạp chiếu phim Quốc Gia.
- Quảng ...
Bán nhà khu b mới geleximco dương nội 4 tầng mới hoàn thiện, đang cho thuê 20 tr/th, sát vinsmart
3
22 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Geleximco Lê Trọng Tấn, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Chính chủ cần bán gấp nhà khu B mới Glexinco Phường Dương Nội, TP Hà Nội (ngay sát Vinsmart city).

Nhà mới hoàn thiện đầy đủ 04 tầng các tầng thông nhau. (Đang cho thuê 20tr/tháng).
- Diện tích 90m² một tầng,
- Mặt tiền 6m có cửa kính, cửa cuốn an toàn.
- Nóng lạnh các tầng, điều hoà 3 Tầng.
- Nguồn điện 3pha,
- Nguồn Nước sạch sinh hoạt của nhà máy Viwaco (cty Vinaconext).
- View thoáng, sạch ...
Song lập bm11 tặng sân vườn 60m2, chiết khấu 18%, quà tặng tháng 4 độc nhất  ngay 0946 455 ***
3
39 tỷ 228 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Thang 4 một siêu phẩm BM11-16: SONG LẬP 228M2, TẶNG THÊM SÂN VƯỜN ĐẾN 60M2 - CÒN GÌ VVIP HƠN
Mã căn: BM11-16 Song lập Vịnh Bình Minh compound khép kín | Diện tích đất: 228m² | DTXD: 472m² | Xây 4 tầng | Đường trước nhà 13m.
1. Chỉ vài bước chân là tiếp cận đến: Công viên chủ đề rộng 19,5ha, trường VinSchool, trải nghiệm giá trị độc bản cùng không gian sân vườn xanh mát, riêng tư, an toàn để kiến ...
Liền kề đông nam 117m2 hđ37, mặt tiền 8m,đường 17m sân vườn sau nhà ký cđt giá 24 tỷ full vat
11
24 tỷ 117 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

CĐT Vinhomes Đan Phượng - Vinhomes Wonder City tại xã Tân Hội - Tân Hội Huyện Đan Phượng.
- Bán căn liền kề 117m² xây 4 tầng dãy HD 37 view công viên ,view Sông , cạnh ngã 3 kinh doanh tốt
- Hướng Đông Nam, xây 4 tầng hoàn thiện mặt ngoài, bên trong thô, ký mới CĐT.
Diện tích xây dựng 308,8 m² 4 tầng.
- Giá thanh toán sớm sau ck 24 tỷ. Đã gồm VAT. Và KPBT.
- Quý khách có thể vay để thanh toán sớm ...
Bán liền kề view hồ 8,3 ha , diện tích 75m2, giá chỉ nhỉnh 17 tỷ
3
17 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Noble Palace Tây Thăng Long, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Bán liền kề view hồ 8,3 ha , diện tích 75m², giá chỉ nhỉnh 17 tỷ

Nhanh tay sở hữu biệt thự tại Noble Palace Tây Thăng Long, Đường Tây Thăng Long, Xã Ô Diên, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Đan Phượng, Hà Nội). Biệt thự 4 tầng với thiết kế hiện đại, bao gồm:
+ 6PN + 6WC
+ Mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 10.5m, thuận tiện cho ô tô ra vào
+ Hướng cửa chính và ban công đều Tây Bắc, mang lại ánh sáng tự nhiên và ...
Bán biệt thự ciputra view công viên trước sau nhà ở sướng, view đẹp, thiết kế 4 tầng 1 hầm, giá rẻ
7
165 tỷ 330 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cần bán biệt thự Ciputra:
- View vườn hoa cả trước và sau nhà, cực thoáng cực đẹp, view trường tồn với thời gian.
- Mặt đường rộng 21m thênh thang kết nối giao thông thuận tiện.
- Mặt tiền rộng 12m, vỉa hè siêu rộng.
- Xây 4 tầng 1 hầm.
- Sổ đỏ chính chủ, giao dịch trong ngày.
- Giá bán: 500tr/m².
Liên hệ: Mr Khoa - để đi xem nhà.
Quỹ căn ngoại giao biệt thự ciputra 180m2, giá 520tr/m2.  0989 862 ***
6
93.6 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Kita Capital Ciputra, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Người đăng: Mr Long (10 tin đăng)
Bán ngoại giao độc quyền căn góc diện tích lớn siêu Vip trong KĐT Ciputra.
- View vườn hoa nội khu cực đẹp.
- Nhà 3 tầng + 1 hầm + tum.
- Giáp mặt công viên 65 hecta đẹp nhất KĐT Ciputra.
- Sẵn sổ đỏ bàn giao ngay giáp công viên 65 hecta.
- Sẵn sàng bàn giao của Kita Group trong Ciputra.
- Vị trí kim cương: Gần Hồ Tây, Lotte Mall Tây Hồ, sông Hồng, trường Unis Singapore; Hanoi Academy,...
- 180m² ...
Chính chủ gửi bán biệt thự ciputra 140m2, 3 tầng 1 hầm ở ngay, giá 54 tỷ.  0989 862 ***
6
54 tỷ 140 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Kita Capital Ciputra, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Người đăng: Mr Long (10 tin đăng)
- View vườn hoa nội khu cực đẹp.
- Nhà 3 tầng + 1 hầm + tum.
- Giáp mặt công viên 65 hecta đẹp nhất KĐT Ciputra.
- Sẵn sổ đỏ bàn giao ngay giáp công viên 65 hecta.
- Sẵn sàng bàn giao của Kita Group trong Ciputra.
- 140m² khoảng 54 tỷ sẵn nhà mới bàn giao, pháp lý đầy đủ.

Liên hệ ngay em Long ...
Bán biệt thự ciputra, view sau nhà là công viên sân golf siêu, hồ nước siêu đẹp, căn đẹp nhất khu
6
148 tỷ 370 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự Ciputra - khu đô thị Nam Thăng Long đẳng cấp:
- Diện tích 370m².
- View sân golf, công viên hồ nước siêu đẹp.
- Gần đường Nguyễn Văn Huyên kéo dài, kết nối giao thông thuận tiện.
- Nhà xây 3 tầng 1 tum, mặt tiền rộng.
- Giá bán: 400tr/m².
Liên hệ: Mr Khoa - để đi xem nhà thực tế.
Liền kề mặt phố đỗ đình thiện 76,5 tỷ, 145m2, mặt tiền 6,6m  khu đô thị mỹ đình sông đà
5
76.5 tỷ 145 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 8

Sudico Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

LIỀN KỀ KHU ĐÔ THỊ MỸ ĐÌNH SÔNG ĐÀ - KHU PHỐ ĐẲNG CẤP HÀN QUỐC THU NHỎ - ĐẲNG CẤP DÀNH GIỚI THƯỢNG LƯU

Diện tích 145m², 4 tầng, mặt tiền 6,6m
Giá 76,5 tỷ

Khu đô thị Mỹ Đình - Mễ Trì, chủ đầu tư Sudico Sông Đà, cạnh toà The Manor, cạnh trường liên cấp quốc tế Marie Curie, khu vực tập trung đa số người Hàn, Nhật sinh sống và làm việc.

Nhà 2 mặt phố trước sau, mặt phố chính Đỗ Đình Thiện, tiện ...
73tr/m2 giá cả nhà và đất, sở hữu bt đơn lập 375m2 hud mê linh sát vành đai 4, vào 40% ký hđmb.
7
27.38 tỷ 375 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

HUD Me Linh Central, X.Thanh Lâm, H.Mê Linh, HN

Duy nhất 1 căn biệt thự đơn lập HUD Mê Linh cần bán với giá cực đẹp chỉ 73tr/m²

Vị trí : Mặt Đường 13,5m, gần công viên cây xanh lớn nhất dự án, cạnh tòa chung cư xã hội , đối diện dự án Sun Group 205ha sắp triển khai.
Diện tích: 375m² mặt tiền kinh doanh 15m.
Hướng Đông Bawscs mát mẻ
Chỉ 40% ký HĐMB - tiến độ linh hoạt trong 18 tháng.
Ngân hàng BIDV Hỗ trợ vay 70% HĐMB.
* Quý khách mua căn ...
Hot nhất thị trường phía tây mở bán thấp tầng charm an hưng
6
39.64 tỷ 110 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Charm An Hưng, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

Quỹ căn cực hiếm giữa trung tâm Hà Đông vị trí đẹp, số lượng giới hạn, pháp lý HĐMB rõ ràng. Dòng sản phẩm được nhiều khách hàng chờ đợi chính thức hé lộ thông tin đầu tiên.

Diện tích đa dạng:

110m²

Giá HĐMB dự kiến:
Mặt trong: khoảng 360.380tr/m² (thường xẻ khe)
Mặt ngoài: khoảng 530tr/m²

Giá bán dự kiến chỉ từ: 400.410tr/m²
LH

TIẾN ĐỘ THANH TOÁN LINH HOẠT
Phương án tiêu chuẩn:
...
Bán nhà phân lô kđt xa la, hà đông, 62m2 x 4 tầng, giá 14.8 tỷ, đường rộng ô tô tránh nhau
4
14.8 tỷ 62 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Xa La, P.Phúc La, Q.Hà Đông, HN

Bán nhà phân lô KĐT Xa La, Hà Đông, HN
Vị trí trung tâm khu đô thị, dân cư sầm uất, vỉa hè rộng, đường rộng ô tô tránh nhau, giao thông thuận tiện, gần các trục đường Phùng Hưng, Phúc La.
Diện tích 62m² x 4 tầng, mặt tiền 4.2m, giá 14.8 tỷ, sổ đỏ chính chủ.
Liên hệ: Dũng
Bán biệt thự song lập thiết kế đẹp, vị trí đẹp, lòng đường 8m, tiện ích dịch vụ xung quanh đầy đủ
4
52.5 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự song lập KĐT Ciputra:
- Diện tích 150m².
- Thiết kế 3 tầng 1 tum 1 hầm.
- Nhà xây thô, hoàn thiện bên ngoài, có hỗ chờ thang máy.
- Đường trước nhà 8m, oto dừng đỗ tránh nhau thoải mái.
- Sổ đỏ chính chủ, mua bán sang tên ngay.
- Giá bán: 350tr/m².
Liên hệ: Mr Khoa để hẹn lịch đi xem nhà.
10 tỷ đóng 40% kí hđmb sở hữu ngay 375m2 xây thô 4 tầng tại kđt hud mê linh sát cạnh vành đai 4
8
Thỏa thuận 375 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

HUD Me Linh Central, X.Thanh Lâm, H.Mê Linh, HN

- Bán nhanh biệt thự đơn lập dự án HUD Mê Linh, tại Quang Minh, Hà Nội.
- Vị trí cực đẹp, nằm trên trục đường 24m huyết mạch của dự án, nối vành đai 4 với dự án Sungroup sắp triển khai.
- Tương lai là trục giao thông sầm uất của khu vực với mật độ xe cộ lưu thông khủng.
- Diện tích 375m².
- Mặt tiền 15m.
- Hướng nhà : Đông Bắc mát mẻ
- Xây thô hoàn thiện mặt ngoài 3 tầng, 1 tum.
- Tiến độ 40% ...
Bán nhà liền kề vỉa hè đá bóng tại đường nguyễn văn lộc hà đông dt 73m2,5 tầng, thang máy giá20 tỷ
5
20 tỷ 71 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Nguyễn Văn Lộc, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Siêu phẩm Liền kề còn sót lại đường Nguyễn Văn Lộc Mỗ Lao Hà Đông , 71m, 5 tầng, thang máy, ô tô tránh , kinh doanh tấp nập ngày đêm, giá trên 20 tỷ

Vị trí rất đẹp kinh doanh sầm uất , giao thông nhộn nhịp ngày đêm, khu vực tập chung nhiều Doanh nhân thành đạt, viên chức, sinh viên đến đây học tập, hàng xóm chung cư cao cấp BuZong Hàn Quốc, khu đô thị mới Mỗ Lao, An Lạc, Làng Việt Kiều Châu ...
Bán biệt thự ciputra view công viên và sân golf, thiết kế đẹp nội thất đầy đủ, gần hồ tây  lotte
7
192.15 tỷ 427 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự Ciputra siêu đẹp view công viên và sân golf.
- Diện tích 427m², mặt tiền 12m.
- Xây 3 tầng 1 tum.