Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại Hà Nội diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán shophouse, liền kề, biệt thự tại vinhomes green bay mễ trì. thiết kế thông minh
3
Thỏa thuận 320 m²
ShopHouse

Vinhomes Green Bay Mễ Trì, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Cần bán shophouse tại đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội với diện tích 320m², pháp lý Sổ đỏ.

Thông tin cơ bản.
Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng.
Diện tích: 320m².

Mô tả chi tiết.
Shophouse nằm trong khu vực dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, một trong những khu đô thị hiện đại và phát triển bậc nhất Hà Nội.
Vị trí đắc địa trên Đường Đại lộ Thăng Long, thuận tiện cho việc kinh ...
Cần bán shophouse tại vinhomes green bay mễ trì
3
32 tỷ 320 m²
ShopHouse

Vinhomes Green Bay Mễ Trì, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Cần bán shophouse tại đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội với giá 32 tỷ VND, diện tích 320 m², pháp lý. Sổ đỏ.

Thông tin cơ bản.
Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng.
Giá: 32 tỷ VND.
Diện tích: 320 m².

Mô tả chi tiết.
Vị trí đắc địa trên Đường Đại lộ Thăng ...
Độc quyền căn shop khối đế the matrix one  324m2  160 triệu/m2 sử dụng  sh lâu dài  0961 266 ***
3
51.84 tỷ 324 m²
ShopHouse
3

The Matrix One, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Em đang có căn shop khối đế độc quyền The Matrix One 2.
- Diện tích 324m² thông thuỷ.
- Khối đế 3 tầng.
- Sở hữu lâu dài 3 tầng.
- Giá TTS 50 tỷ dự kiến.
- Hỗ trợ ngân hàng đến 31/12/2027.
Em Hải Anh .
Chính chủ gửi bán shophouse starlake, lô góc, dt 323m2, xây 4,5 tầng hoàn thiện, sổ đỏ cất két
5
Thỏa thuận 323 m²
ShopHouse
4 5

KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ gửi bán Shophouse Starlake, Tây Hồ Tây, lô góc, nhà đã hoàn thiện, thang máy đầy đủ.
Diện tích 323m², nhà xây 4,5 tầng.
Vị trí nằm trên trục đường 30m, cách đường Nguyễn Văn Huyên kéo dài đúng 15m.
Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.
Bác nào quan tâm liên hệ em:
Tòa Nhà Hỗn Hợp The tera An Hưng 8 tầng 340m mt13m đẳng cấp ở,Kinh doanh các loại hình
12
147 tỷ 340 m²
ShopHouse
6 6

The Terra An Hưng, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

TÒA 8 TẦNG 2 MẶT TIỀN 4 THOÁNG,2 THANG MÁY, 2 MẶT PHỐ MỖI MẶT TIỀN 13M CÓ MỘT KHÔNG HAI ! CỰC HIẾM ÁN NGỰ MẶT TIỀN KĐT TERRA AN HƯNG HÀ ĐÔNG NƠI VỊ TRÍ KHẲNG ĐỊNH ĐẲNG CẤP MIỄN BÀN

Hiện trạng đang làm nhà hàng full 8 tầng, với gần 20 phòng lớn nhỏ. Phục vụ cùng lúc đến gần 800 khách.với thiết kế và tiêu chuẩn cao cấp gắt gao.

Vị trí cũng cực kỳ phù hợp để làm khách sạn chuẩn 3 sao với tổng 40 ...
Bán căn shophouse tổng thống 375m2 đường vành đai 3
3
170 tỷ 375 m²
ShopHouse

Vinhomes Green Bay Mễ Trì, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Diện tích 375m2
Xây dựng 5 tầng
3 mặt thoáng
Vị trí căn góc ngã 4
Hoàn thiện bên ngoài bên trong để thô
Thích hợp nhiều loại hình kinh doanh toà vp, khách sạn, trung tâm.....
Xem nhà liên hệ :
Bán shophouse tại the matrix one premium, 70,892 tỷ, 432,6m2, view đẹp, nhiều tiện ích
3
70.89 tỷ 432 m²
ShopHouse

The Matrix One Premium, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Shophouse tại The Matrix One Premium, Phường Đại Mỗ, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội) là một cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhiều đặc điểm nổi bật.
- Diện tích rộng 432,6m² phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh.
- Giá bán hấp dẫn chỉ 70 tỷ VND.
- Thiết kế hiện đại, tối ưu hóa không gian sử dụng.
- Pháp lý rõ ràng, hợp đồng mua bán đầy đủ.

Khu vực xung quanh The Matrix One Premium, ...
Bán chân đế toà diamond flower, diện tích 363m², đang cho thuê 170triệu/tháng. giá 50 tỷ có tt
3
50 tỷ 363 m²
ShopHouse

Diamond Flower Tower, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Bán 2 tầng chân đế toà Diamond Flower Tower số 48 Lê Văn Lương, quận Thanh Xuân:
+ Diện tích thực tế 363m².
- Tầng 1 là: 203m².
- Tầng lửng là: 160m².
+ Sổ đỏ lâu dài.
+ Hiện đang cho nhà hàng thuê: 170triệu/tháng.
+ Vị trí cực đẹp, Ngay ngã tư Hoàng Đạo Thúy, Lê Văn Lương. Hiện tại là lô góc mặt ngõ 48 Lê Văn Lương.
+ Giá 50 tỷ có thương lượng.
Shophouse phố Hoàng Đạo Thúy, lô góc 2 mặt tiền, Cho thuê 170tr/tháng
4
52.5 tỷ 363 m²
ShopHouse

Phố Hoàng Đạo Thúy, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

- Vị trí đắc địa ngã tư phố Lê Văn Lương Hoàng Đạo Thúy, trung tâm Khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính.
- Xung quanh là các tòa chung cư, văn phòng, dân cư đông, kinh doanh sầm uất.

- Diện tích 363m². Lô góc, mặt tiền rộng.
- Hiện đang cho thuê 170tr/tháng.
- Sở hữu Sổ đỏ lâu dài.
- Giá 52,5 tỷ ( CTL )

Chi tiết liên hệ : 09327088230932708xxx ( MTG )
Bán shophouse dòng tiền cực đỉnh udic westlake võ chí công, đối diện lotte mall sở hữu lâu dài
11
36.5 tỷ 384 m²
ShopHouse

Udic Westlake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

BÁN SHOPHOUSE 3 TẦNG 384.2m² MẶT ĐƯỜNG VÕ CHÍ CÔNG, HIẾM CÓ
Bán gấp shophouse Udic Westlake 3 tầng, 384.2m², 95tr/m², đối diện Lotte Mall
Cần bán nhanh shophouse khối đế dự án Udic Westlake mặt đường Võ Chí Công, KĐT Nam Thăng Long, Hà Nội
Thông tin căn:
- Diện tích: 301m²
- Xây dựng: 3 tầng
- Mặt tiền: 10m
- Hướng Đông Nam
Pháp lý: HĐMB, sở hữu lâu dài
Giá bán: 95 triệu/m² = 36,5 tỷ
Vị trí:
Mặt ...
Chính chủ đầu tư mở bán căn sàn thương mại tầng 1 tại Bea Sky vị trí đắc địa mặt đường Phạm Tu, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội. Sản phẩm diện tích lớn, pháp lý rõ ràng, phù hợp khai thác kinh doanh lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản bền vững.
Xung quanh là 6 dự án Nhà ở Xã hội, trường Tiểu học Nguyễn Trãi, trường THCS Kim Giang, Bệnh viện K Tân Triều, Bệnh viện Y học cổ truyền Dân tộc Quân ...
Shophouse udic westlake võ chí công, đã có sổ, sở hữu lâu dài, giá đầu tư
7
Thỏa thuận 384 m²
ShopHouse

Udic Westlake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

SUẤT NGOẠI GIAO SHOPHOUSE UDIC WESTLAKE MẶT VÕ CHÍ CÔNG | SỔ HỒNG LÂU DÀI | GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC, HOTLINE

Vị trí kim cương trung tâm Tây Hồ

Dự án Udic Westlake, mặt đường Võ Chí Công, trục huyết mạch kết nối sân bay Nội Bài trung tâm Hà Nội
Thuộc khu đô thị Nam Thăng Long Ciputra, khu vực tập trung cộng đồng doanh nghiệp, chuyên gia quốc tế
Đối diện tổ hợp Lotte Mall Tây Hồ trung tâm ...
Chính chủ bán shophouse Hoàng Đạo Thúy, 363m2, Cho thuê 170tr/tháng
4
52.5 tỷ 363 m²
ShopHouse

Trung Hòa Nhân Chính, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

- Tọa lạc vị trí đắc địa tại khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính, bao quanh là hàng chục tòa chung cư, văn phòng, khu vực mật độ dân cư đông, kinh doanh sầm uất.
- Giao thông kết nối các tuyến phố: Lê Văn Lương, Hoàng Minh Giám, Nguyễn Thị Thập, Hoàng Ngân, Nguyễn Thị Định.

- Lô góc 2 mặt tiền, diện tích thực tế 363m².
- Sở hữu sổ đỏ lâu dài.
- Hiện đang cho thuê 170tr/tháng.
- Giá 52,5 tỷ có thương ...
Bán shophouse udic westlake mặt võ chí công  sổ hồng lâu dài 100 triệu/m 0906 995 ***
5
38.4 tỷ 384 m²
ShopHouse
6 3

Udic Westlake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán SHOPHOUSE UDIC WESTLAKE MẶT VÕ CHÍ CÔNG | SỔ HỒNG LÂU DÀI | GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC,

HOTLINE

Vị trí kim cương trung tâm Tây Hồ

Đối diện tổ hợp Lotte Mall Tây Hồ trung tâm thương mại, khách ...
Shop chân đế long biên central sở hữu trái tim thương mại khu đô thị đẳng cấp
9
43.79 tỷ 356 m²
ShopHouse
3 3

Long Biên Central, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Căn Shophouse hiếm đẹp dự án Long Biên Central
Mã căn: A112A.1 Vị trí cực kỳ nổi bật
Shophouse 3 tầng thương mại
Diện tích thông thủy: 355.8m
Hướng Tây Nam
Giá chỉ từ: 123 triệu/m

Lợi thế đầu tư vượt trội:
Nằm ngay khối đế trung tâm 2 tòa căn hộ
Mặt tiền rộng dễ nhận diện thương hiệu
Phù hợp: Nhà hàng, cafe, showroom, spa, ngân hàng, văn phòng cao cấp
Cộng đồng cư dân cao cấp sẵn có
...
Bán căn góc shophouse the matrix one premium, diện tích 433m2, ban công đông nam, giá chỉ 61 tỷ
5
61 tỷ 433 m²
ShopHouse
3

The Matrix One Premium, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

* SHOPHOUSE SAPM1.09 - THE MATRIX ONE PREMIUM CĂN GÓC MẶT ĐƯỜNG LỚN, KINH DOANH BÙNG NỔ!

* Vị trí vàng Mặt đường Lê Quang Đạo ngay khối đế 3 tòa căn hộ cao cấp của The Matrix One Premium, đối diện công viên hồ điều hòa trung tâm nơi tập trung dân cư & khách ghé thăm mỗi ngày.
* Lợi thế tuyệt đối: lưu lượng người qua lại cực lớn phù hợp F&B, café, thời trang, dịch vụ, Showroom, Spa, Gym

...
Bán shophouse thông 3 tầng, diện tích 356m2 the matrix one premium, sổ hồng lâu dài, giá từ 54 tỷ
5
54 tỷ 356 m²
ShopHouse
3 3

The Matrix One Premium, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

* SHOPHOUSE THƯƠNG MẠI mặt đường Lê Quang Đạo cơ hội kinh doanh đắt giá tại The Matrix One Premium

* Shop chân đế SAPM1.10
* Diện tích thông thủy: 356,6 m²
* Kết cấu 3 tầng sở hữu lâu dài nhà thương mại
* Vị trí mặt đường Lê Quang Đạo sầm uất, lưu lượng cư dân & khách vãng lai cực lớn
* View nội khu The Matrix One 1, ngay lõi tiện ích dễ khai thác F&B, showroom, dịch vụ cao cấp

* Giá ...
Tọa lạc tại 90 Đường Láng, The Ninety Complex, Đường Láng, Phường Đống Đa, Hà Nội (cũ: Quận Đống Đa, Hà Nội), shophouse thương mại này mang đến một cơ hội đầu tư hấp dẫn với thiết kế hiện đại và nhiều tiện ích nổi bật. Diện tích 424.6 m², giá 95 triệu / m², phù hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê với nhiều tiện nghi đi kèm.