Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại Hà Nội diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán gấp shophouse vinhomes times city diện tích 153 m2 giá 26 tỷ 0912 132 ***
3
26 tỷ 153 m²
ShopHouse

Times City, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Chính chủ cần bán gấp shophouse Vinhomes Times City diện tích 153 m² giá 26 tỷ: .

Do không có nhu cầu sử dụng tôi cần bán gấp lô Shophouse Vinhomes Times City ở 458 Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội:
- Shop thuộc tòa T8 Times City.
- Diện tích 153m².
- Hiện tại đang cho Siêu thị thuê với giá 115 tr/tháng. (Hợp đồng 5 năm mới gia hạn đầu năm 2024).
- Giá bán: 26 tỷ thu về.
- Shophouse là lô góc nằm ...
Chính chủ bán căn shophouse 163m2 tại ct8  the emerald  đình thôn. giá 1x tỷ. 0962 636 ***
4
16.5 tỷ 163 m²
ShopHouse

The Emerald CT8 Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Gia đình chuyển đổi mô hình kinh doanh, cần bán căn Shophouse chân khối đế dự án CT8 - The Emerald - Đình Thôn.

Diện tích: 163m².
Thiết kế 2 tầng.
Khu vược đông dân cư. kinh doanh được mọi lĩnh vực.
Hiện đang cho thuê dòng tiền 60tr/tháng.

Ngòai ra em còn các căn lớn hơn tại dự án
Anh chị quan tâm liên hệ.
SĐT: .
Đầu tư dự án đầu tiên tại hòa lạc vốn ban đầu chỉ 5tỷ  htls bank 24 tháng | metro city
17
Thỏa thuận 152 m²
ShopHouse
12 12

Hòa Lạc Metro City, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Đầu tư dự án đầu tiên tại hòa lạc vốn ban đầu chỉ 5tỷ - HTLS bank 24 tháng.

A/C cần tư vấn dự án liên hệ em Đạt.
Hotline/zalo: .

"Vị trí kim cương trung tâm của trung tâm".
Khai thác dòng tiền hàng tháng tiềm năng tăng giá x2 trong 2 - 3 năm!

Bạn đang tìm một tài sản vừa để giữ tiền an toàn, vừa tạo lợi nhuận đều đặn, lại nằm tại tâm điểm phát triển Hòa Lạc?
Đây chính là cơ hội vàng!

Thông ...
Mở bán 60 căn shophouse masterise vị trí lõi vinhomes ocean park 1, kinh doanh sầm uất
5
36 tỷ 172 m²
ShopHouse

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Vinhomes Ocean Park 1 Gia Lâm Malibu Walk.

Mở bán căn shophouse trung tâm dự án Vinhomes Ocean Park 1 nơi kinh doanh sầm uất.
Liên hệ em Quang: / .

- Diện tích và giá bán Malibu Walk.
Loại hình, Diện tích đất.

* Căn xẻ khe: 172 m2
giá 36 tỷ

- Hỗ trợ vay 70% giá bán với lãi suất 0% trong 18 tháng kể từ ngày bàn giao.
- Không vay, thanh toán theo tiến độ chiết khấu 12% giá bán.
- Tặng 160 ...
Chính chủ bán lô góc đẹp nhất da khu nhà ở thương mại tổ 6 phường xuân phương.  cđt 0935 123 ***
11
54.85 tỷ 171 m²
ShopHouse
7 6

Xuân Phương Tasco, P.Xuân Phương, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chính chủ bán lô góc shophouse đẹp nhất dự án tại Khu nhà ở thương mại Tổ 6 Phường Xuân Phương mặt đường 60m Văn Tiến Dũng.

Diện tích: 171,4m².
Mặt tiền: 9m.

Giá bán nhanh: 320tr/m².
Không qua môi giới.

Liên hệ: .

Tổng quan dự án:
Tên dự án: Dự án khu nhà ở thương mại tổ 6 phường Xuân Phương.
Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần đầu tư Đô Thị và khu công nghiệp Sông Đà 7.
Đơn vị thiết kế: Công ty tư ...
Shophouse TMDV 50 năm BH9A mặt sông Ngọc Trai tại Vin 1 Gia Lâm ().

Diện tích đất 177.5m².
Mặt tiền 5.5m.
Diện tích xây dựng 104m²/sàn.
Tổng xây dựng 500m².
Hướng Tây Nam (mặt sông Ngọc Trai).
Số tầng 5 tầng.
Tình trạng đã hoàn thiện cơ bản đang cho thuê.
Giá bán: 20.X tỷ (có thương lượng).

Xin liên hệ (Mr Hùng) để được tư vấn quỹ căn phù hợp và pháp lý khi chuyển nhượng mua bán.
Shophouse tmdv khu hải âu 155m2, thông hai mặt giá 11.5 tỷ vin 1 gia lâm, hn (0985 941 ***)
14
11.5 tỷ 155 m²
ShopHouse

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Kiêu Kỵ, H.Gia Lâm, HN

Shophouse TMDV Hải Âu đối diện nhà xe 5 tại Vin Gia Lâm, Hà Nội.

Diện tích đất 155m².
Xây dựng 66m²/sàn (5 tầng).
Tổng sàn xây dựng 290m².
Shop thông 2 mặt Tây Bắc, Đông Nam.
Gía bán 11.5 tỷ (bao toàn bộ chi phí sang tên).

Chi tiết xin liên hệ Mr Hùng.

+ Vị trí: Shop nằm tại quần thể khu TMDV sầm uất nhất dự án với thiết kế thông thoáng 2 mặt đều có đường ô tô.
- Mặt trước là trục đường chính ...
Chính chủ cần bán shophouse starlake. diện tích 160m2. 0382 276 ***
6
Thỏa thuận 160 m²
ShopHouse
6 4

KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần bán shophouse Starlake.
Diện tích: 160m².
Mặt tiền: 6,95m.
Nhà xây 5 tầng.
Nhà 2 mặt tiền hướng chính Nam - Bắc.
Liên hệ trực tiếp: Mr Thanh: .
Bán shophouse hà đô charm villas, 200m2 mặt tiền 8m, nhà 2 mặt đường kinh doanh tốt, giá siêu hời
6
Thỏa thuận 200 m²
ShopHouse

Hado Charm Villas, X.An Thượng, H.Hoài Đức, HN

Bán shophouse Hà Đô Charm villas, diện tích 200m², diện tích sàn xây dựng 393m². Mặt tiền 8m nhà hai mặt đường to. Vị trí đắc địa gần cổng chính mặt đường LK 8 rộng 50m. Pháp lý rõ ràng giá 36,8tỷ cả nhà cả đất chi tiết lh: .
Cực phẩm căn shop 3 mặt tiền toà s5 vip nhất vinhomes symphony 175m2 2 tầng,  ngay 0922 432 ***
5
40 tỷ 175 m²
ShopHouse

Vinhomes Symphony Riverside, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Vinhomes Symphony Riverside, Phường Việt Hưng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Long Biên, Hà Nội) là một shophouse thương mại nổi bật với thiết kế hiện đại và vị trí chiến lược. Với diện tích 175 m² và giá chỉ 40 tỷ VND, bất động sản này hứa hẹn sẽ mang lại giá trị lớn cho các nhà đầu tư hoặc doanh nghiệp.

+ Diện tích rộng rãi 175 m².
+ 2 tầng, phù hợp cho các mô hình kinh doanh đa dạng.
+ Nội thất đầy ...
Chính chủ cần chuyển nhượng căn shophouse lô góc 2 mặt đường tại rue de charme~200m2  mặt tiền 23m
3
76.5 tỷ 200 m²
ShopHouse

Rue De Charme, X.Tân Triều, H.Thanh Trì, HN

CHÍNH CHỦ CẦN CHUYỂN NHƯỢNG CĂN SHOPHOUSE LÔ GÓC 2 MẶT ĐƯỜNG tại Rue De Charme Nguyễn Xiển

~200m² mặt tiền 23m hướng Nam & Đông Nam mát mẻ, phong thủy vượng tài
-Đường 30m, vỉa hè rộng 8m, ngã tư đắc địa ko có căn t2

- Phố đi bộ sầm uất bậc nhất dự án, ngã tư đắc địa, giá trị thương mại tăng theo từng năm.
- Nhà phố phong cách Pháp độc đáo
- Cho thuê showroom, cafe, khách sạn, văn phòng ...
Hàng hiếm shophouse góc mặt hồ đường 30m  vừa ở vừa kinh doanh đẳng cấp nhất dự án louis city
5
85 tỷ 194 m²
ShopHouse
5 4

Louis City Hoàng Mai, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

Shophouse tại Louis City Hoàng Mai là một cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm không gian kinh doanh hoặc đầu tư.
+ Diện tích 194m² với 5 phòng ngủ và 4 phòng tắm.
+ Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho việc sử dụng ngay.
+ Mặt tiền 8.5m thích hợp cho việc kinh doanh.
+ Đường vào rộng 30m, thuận tiện cho xe ô tô.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền sở hữu.

- Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần bệnh viện ...
Em bán căn góc shophouse 2 mặt tiền 59ty giá tốt nhất dự án louis city hoàng mai
4
59 tỷ 196 m²
ShopHouse
6 5

Louis City Hoàng Mai, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

Shophouse tại Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Mai, Hà Nội (Hoàng Mai, Hà Nội cũ) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian thương mại và sinh sống trong cùng một địa điểm. Với diện tích 196.6 m², 5 tầng, 6PN, 5WC, shophouse này không chỉ mang lại sự tiện nghi mà còn có phong thủy tốt với hướng Tây Nam.

- Mặt tiền rộng 20m, phù hợp cho kinh doanh.
- Ngõ vào ...
Bán biệt thự shophouse an phú kđt nam cường, dt 162m2, vừa ở vừa kinh doanh đẳng cấp. sổ đỏ. 30tỷ
6
30 tỷ 162 m²
ShopHouse

An Phú Shop Villa, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Thông tin về căn biệt thự như sau:
- DT 162m².
- Vị trí đẹp, nằm trên trục shophouse kinh doanh sầm uất bậc nhất khu vực phía Tây.
- Sổ đỏ lâu dài.
- Nhà có 2 mặt đường trước sau.
- Dòng tiền cho thuê ổn định.
- Do nhu cầu thay đổi công việc và chuyển đổi chỗ ở nên gia đình tôi cần tìm chủ mới.
- Giá bán 30 tỷ! Bao thuế phí sang tên sổ đỏ.
Liên hệ chủ nhà: .
Chủ nhà cắt lỗ bán nhanh shophouse chân đế chung cư khai sơn city, 14,5 tỷ diện tích 153m2
6
14.5 tỷ 153 m²
ShopHouse

Khai Sơn City, P.Ngọc Thụy, Q.Long Biên, HN

Shophouse siêu đẹp tại Khai Sơn City, Phường Bồ Đề, Hà.
Căn shophouse này có 2 tầng, hướng cửa chính Đông Nam, kinh doanh, buôn bán thuận tiện, dòng tiền sinh lời tiềm năng.
Nơi đây hứa hẹn sẽ là một không gian lý tưởng cho những ai muốn kinh doanh hoặc đầu tư.
Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên.
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà qua số điện thoại hoặc liên hệ ...
Chính chủ cần bán shophouse 2 tầng khối đế chung cư anland complex nam cường, sở hữu lâu dài
6
20.3 tỷ 188 m²
ShopHouse
3 3

Anland Complex, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

Cần bán shophouse khối đế chung cư Anland Complex Nam Cường, kinh doanh cực tốt, sở hữu lâu dài hiếm có, đã có sổ đỏ, thiện chí bán.
Thông tin chi tiết.
Tổng diện tích 2 tầng: 188m².
Trong đó tầng 1 - 50m², tầng 2 - 138m².
Hiện trạng: Nhà đã hoàn thiện và cho thuê kinh doanh.
Doanh thu cho thuê 60tr/ tháng.
Pháp lý: Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Giá bán: 108tr/m².
Liên hệ: để được hỗ trợ tốt nhất.
Shophouse 2 tầng  anland complex  2 mặt trước sau  mặt tiền bề thế  sổ vĩnh viễn hiếm nhà bán
6
20.7 tỷ 188 m²
ShopHouse
2 2

Anland Complex, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

Shophouse 2 tầng - Anland Complex - 2 mặt trước sau - mặt tiền bề thế - Dương Nội - Hà Đông - sổ vĩnh viễn hiếm nhà bán.

- Diện tích: 188m² - 2 tầng.
- Mặt tiền: 8m - Giá chào: 20.7 tỷ (TL).

- Vị trí độc tôn, tất cả phương tiện di chuyển vào khu Anland Complex đều phải đi qua căn shophouse nhà mình, vỉa hè cực rộng. Mặt trước view trục chính, mặt sau view công viên nội khu cực thoáng sáng.
- ...
Cần bán shophouse park hill, 190m², lô góc đẹp, cho thuê gs25 100tr/tháng
11
27 tỷ 190 m²
ShopHouse

Times City, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Bán shophouse Vinhomes Times City Park Hill, tòa Park 1, lô góc, 2 tầng, diện tích 190,2m², đang cho GS25 thuê 100 triệu/tháng, giá 27 tỷ bao phí.

Thông tin chi tiết shophouse:

Vị trí: Tòa Park 1 Vinhomes Times City Park Hill, trung tâm Hà Nội.

Loại hình: Shophouse khối đế, 2 tầng, lô góc.

Diện tích sử dụng: 190,2 m².

Tầng 1: 93,9 m².

Tầng 2: 96,3 m².

Hiện trạng: Đang cho thuê 100 ...
Căn góc shophouse ngoại giao víp nhất dự án 184m2  36 tỷ (cho thuê 176tr/tháng)  xem là ưng ngay
8
36 tỷ 184 m²
ShopHouse

Vinhomes Smart City , P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Xin kính chào quý anh chị nhà đầu tư

Em xin gửi anh chị căn shophouse TMDV Víp nhất Vinhomes Smart City, hàng ngoại giao cực VÍP

Diện tích : 184m2

Xây : 4.5 tầng

Mặt tiền : 30m

Giá bán : 36 tỷ (Ký mua trực tiếp CĐT)

Hiện cho thuê được 176tr/ tháng có thể cho thuê ngay

Liên hệ em tư vấn :
Căn shophouse góc đường 13.5 cạnh đường 30mgiá tốt nhất dự án louis city hm  0922 660 ***
5
60.27 tỷ 200 m²
ShopHouse

Louis City Hoàng Mai, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

Thông tin chi tiết: Căn Góc Shophouse đường 13.5m giá tốt nhất dự án:
- Thiết kế: Xây dựng 5 tầng, hoàn thiện mặt ngoài.
- Diện tích: 200,9m².
- Vị trí mặt đường lớn, cách 50m ra hồ, kết nối quận uỷ, cao tốc Pháp Vân...
- Phù hợp kinh doanh Showroom...
- Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
* Giá chỉ 300 triệu/m².
Liên hệ: / (Call, Zalo, Ib).
Từ 0 tới 20 của 54

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Bán ShopHouse, nhà phố thương mại Hà Nội Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán ShopHouse, nhà phố thương mại Hà Nội tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại Hà Nội. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán ShopHouse, nhà phố thương mại ở Hà Nội theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại Hà Nội nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán ShopHouse, nhà phố thương mại miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm