Bán đất mặt tiền tại Hà Nội diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại đường du nội, xã mai lâm, đông anh, hà nội, 20 tỷ, 200m2 mt 8m chính chủ hot
3
20 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Du Nội, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Đất nền tại Đường Du Nội, Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội với diện tích 200m².
- Giá bán: 20 tỷ VND.
- Đất thổ cư, phong thủy tốt.
- Khu vực an ninh, yên tĩnh.
- Tiện ích đầy đủ xung quanh.
- Hỗ trợ tư vấn miễn phí cho khách hàng.
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số Lh: Mr Sinh .
Bán 179m fullmặt tiền 8m giá chỉ 26tr/1m2xuân bách quang tiến nay là xã nội bài .
4
4.8 tỷ 179 m²
Đất Mặt Tiền

X.Quang Tiến, H.Sóc Sơn, HN

Bán 179m full thổ cư -Mt rộng 8m
Giá chỉ 26tr/1m².
-Xuân Bách -Quang Tiến -Sóc Sơn nay là xã Nội Bài .
Đường rộng ngõ thông tứ tung .
Đất đối diện là kcn Nội Bài
100m ra chợ và trường học các cấp
vị trí cực đẹp .Dân trí phát triển ,tiện ích bao quanh.
Lh:.E Len
Hàng Kín, Bán Mảnh đất Mặt Phố Dịch Vọng Hậu, Giá đầu Tư Thương Lượng Tốt
2
700 triệu 171 m²
Đất Mặt Tiền

KĐT mới Cầu Giấy, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

Chính chủ gửi bán mảnh đất vàng mặt phố Dịch Vọng Hậu giá 6xxtr/m2, đang cho thuê đất 55tr/tháng. Đường trước nhà 17m khu vực kinh doanh cực kì sầm uất, thửa đất đẹp khiến gia chủ nở mày nở mặt - Kính mời anh chị đầu tư.
Bán đất cổ linh 155m² , mt 5m vỉa hè ôtô tránh kinh doanh gía chào 30 tỷ có tl .
6
30 tỷ 155 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cổ Linh, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Chính chủ cần bán gấp lô đất cổ linh dt 155m² , mt 5m , phân lô vỉa hè ôtô tránh kinh doanh .
Vị trí khu trung tâm phố cổ linh ngay cạnh trung tâm thương mại Aoen Mall , sát mặt phố cổ linh , cạnh trường tiểu học đoàn kết , chợ thạch bàn , chỉ chưa đầy 100m ra đường cổ linh hồng tiến kéo dài , cầu vĩnh tuy , cầu trần hưng đạo , cầu trương Dương .
Giao thông vô cùng thuận tiện sang trung tâm thành ...
Bán nhanh đất đấu giá kiến hưng, 180m2, mt 16m, 35 tỷ   0987 104 ***
3
35 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

Kiến Hưng, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

BÁN NHANH ĐẤT ĐẤU GIÁ KIẾN HƯNG PHÙ HỢP XÂY KHÁCH SẠN, CĂN HỘ DỊCH VỤ MẶT TIỀN KHỦNG 16M
Vị trí đắc địa khu đấu giá Kiến Hưng hạ tầng đồng bộ, đường rộng ô tô tránh, vỉa hè rộng 3m.
Diện tích: 180m2
Mặt tiền: 16m, vuông vắn.
Ưu điểm nổi bật:
Lô đất vuông đẹp, mặt tiền rộng hiếm có, cực kỳ phù hợp xây:
Toà văn phòng
Apartment, căn hộ dịch vụ
Khách sạn, nhà nghỉ.
Biệt thự sân vườn ...
Chỉ 11xtr / m2 đất quang trung 186m2, lô góc 2 mặt ngõ, mặt tiền khủng 16m chia được 3 lô.
3
Thỏa thuận 186 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Huỳnh Thúc Kháng, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, HN

Khu vực trung tâm Hà Đông, dân cư đông đúc.
Gần nhiều tuyến đường lớn như Văn Phú, Hà Trì, Quang Trung,...
Cách bưu điện Hà Đông chỉ vài km, gần nhiều trường đại học lớn.
ô tô đỗ cách nhà chỉ vài bước chân
Diện tích 186 m², chia được 3 lô đẹp
Phù hợp xây nhà ở, tòa căn hộ dịch vụ cho thuê, giá thuê cao
Tách sổ ra là đã lãi 15% lợi nhuận
Đất có lộc, 152m2, mt 16 m, đồng mai hà đông. ôtô 30c ngủ tại đất. giá chỉ 11,8 tỷ
5
11.8 tỷ 152 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc lộ 6, P.Yên Nghĩa, Q.Hà Đông, HN

Đất có lộc, 152m², MT 16 m, Đồng Mai Hà Đông. Ôtô 30c ngủ tại đất. Giá chỉ 11,8 tỷ.
-------------------
* Chủ cần tiền - đất ở lộc - tiếc vẫn phải bán.
Diện tích 152 m².
Mặt tiền 16 m.
Vị trí cực kỳ đẹp, thuộc tổ 8 - Đồng Mai - Hà Đông. Nay thuộc (tổ 29 - đường Đê Tả Đáy - Yên Nghĩa - Hà Nội).
Sát vách UBND Phuờng, gần cầu Mai Lĩnh, QL 6 và đường Quang Trung.

+ Lô đất vàng mặt tiền rộng, giá ...
Gia chủ cán bộ trong ngành đã nghỉ hưu, cần bán mảnh đất để về ở cùng các con

+ 160m², mặt tiền rộng gần 8m
+ Trung tâm Gia Lâm, nơi đây sầm uất bậc nhất, tập trung mọi tiện ích đầy đủ của khu vực
+ Xung quanh là các dự án Víp trọng điểm của Gia Lâm.
+ Đầu tư, xây lên tòa nhà kinh doanh dòng tiền ổn.
+ Giá hiếm của khu vực.
+ Sổ đỏ đẹp, giao dịch ngay

Liên hệ em Hoan, hỗ trợ đầy đủ thông ...
Diện tích to170m mặt tiền rộng 7m giá cực tốt . tân an hiền ninh sóc sơn.cơ hội đầu tốt .
4
7 tỷ 170 m²
Đất Mặt Tiền

X.Hiền Ninh, H.Sóc Sơn, HN

Tân An -Hiền Ninh -Sóc Sơn
Lô đất Diện tích to-Mt:rộng
-Dt:170m -Mt:7m vuông vắn rộng đẹp
Đường trước đất rộng 7m
Giá cực tốt so với khu vực .
Đất ngay khu đấu giá Tân An
Gần chợ gần sân Bay Nội Bài ,Gần trường học các cấp
Khu vực có rất nhiều dự án -Tiềm năng tăng giá khá cao sau thời gian ngắn .
Lh:.E Len .
Bán đất mặt phố phú xá, phú thượng lô góc mặt tiền rộng vỉa hè ô tô tránh qh ổn định 197m2. 68,6 tỷ
5
68.6 tỷ 197 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phú Xá, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Vị trí đắc địa mặt phố Phú Xá, đối diện UBND Phú Thượng, hàng xóm Sunshine Riverside Tây Hồ. Gần các phố Phú Thượng, Phúc Hoa, An Dương Vương.

- Diện tích 197m2
- Mặt tiền 11m ( thực tế đo hơn 13m)
- Lô góc ( 2 mặt đều Ô Tô ra vào thoải mái)
- hướng chính Tây Nam, hướng còn lại Đông Nam
- Mảnh đất mình bán lô góc, vỉa hè ô tô tránh, mặt tiền rộng. Khách mua xây tòa văn phòng 9 tầng đỉnh.
- Kinh ...
Đất việt hưng, vỉa hè ô tô tránh, 175m, mặt tiền 7m giá chỉ 28,8 tỷ. quá hợp lý để đầu tư
3
28.8 tỷ 175 m²
Đất Mặt Tiền

P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Đất Việt Hưng, vỉa hè ô tô tránh, 175m, mặt tiền 7m giá chỉ 28,8 tỷ. Quá hợp lý để đầu tư
Vị trí trung tâm, tiện ích không thiếu gì
Sổ đẹp cất két
Giá 28,8 tỷ ( có thương lượng )
E Loan
Bán đất mp lạc long quân 186m2  mt 12m  vỉa hè 7m. view trực diện hồ tây.
5
131.5 tỷ 186 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

- Em cần bán mảnh đất MP Lạc Long Quân 186m² - MT 12m - Vỉa hè 7m. View trực diện hồ Tây.

- Phố kinh doanh sầm uất,đẳng cấp.

- GPXD 9 tầng,vỉa hè rộng. View thẳng hồ vĩnh viễn.

- Quy hoạch ổn định lâu dài. Pháp lý chuẩn.

- Liên hệ em Việt Anh:
Bán đất view công viên đẹp nhất khu uyên mộ 160m² mt 8m, xây building văn phòng showroom cực đỉnh
3
51.2 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Phúc Lộc, Tt.Đông Anh, H.Đông Anh, HN

Bán đất view công viên đẹp nhất khu Uyên Mộ - Đông Anh - DT 160m² - MT 8m - xây building - văn phòng - showroom cực đỉnh.

Cần bán lô đất vị trí đẹp hiếm có tại đường Hùng Sơn giao Phúc Lộc, khu tái định cư Uyên Mộ Đông Anh Hà Nội. Khu vực phát triển mạnh, dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất, tiềm năng tăng giá và khai thác dòng tiền rất cao.

* Thông số:
Diện tích: 160m².
Mặt tiền: 8m.
Thửa đất ...
Đất tái định cư thôn nội đồng  mê linh  hà nội. 180m2 mặt tiền 11m. gần hud mê linh. giá chỉ 1x
3
17 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 23, X.Đại Thịnh, H.Mê Linh, HN

MẢNH ĐẤT VÀNG - VỊ TRÍ TRUNG TÂM HUYỆN MÊ LINH - OTO TRÁNH ĐỖ NGÀY ĐÊM - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - 2 MẶT NGÕ TRƯỚC SAU

Vị trí đắc địa, cách 60m ra đường quốc lộ 23, trung tâm hành chính huyện Mê Linh, KĐT HUD... khu vực phát triển mạnh, tương lai giá trị tăng cao

-Đường trước nhà siêu rộng, oto tránh đỗ ngày đêm, vỉa hè hơn 3m, dịch vụ tiện ích đầy đủ

Sổ đỏ chính chủ, vuông A4, sẵn sàng giao dịch

- ...
Chính chủ cắt lỗ bán đất ngọc chi  vĩnh ngọc, diện tích 182m2, mt 7.1m, nở hậu, đường oto asphalt
4
Thỏa thuận 182 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vĩnh Ngọc, H.Đông Anh, HN

Chinh chủ cắt lỗ trả tiền ngân hàng bán đất Ngọc Chi - Vĩnh Ngọc ( Vĩnh Thanh ), đường nhựa Asphalt oto vào đất, cạnh chợ, giá rẻ nhất thị trường.
- Diện tích: 182m², mặt tiền 7.1m, đường oto vào đất.
- Đường 4m thông, ngắn - 2 đầu ngõ đều là trục chính Kinh doanh, đường nhựa ô tô tránh.
- Ngay cạnh chợ Ngọc Chi, khu vực sầm uất, đi bộ ra đầy đủ tiện ích.
- Cách cầu Nhật Tân chỉ 500m, cạnh dự án ...
Chính chủ cần bán gấp mảnh đất việt hưng dt 152m2, mt 7.6m, ô tô, gần trường, chợ, công viên
4
13.38 tỷ 152 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Việt Hưng, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Gia đình mình có mảnh đất phường Việt Hưng muốn bán để chia cho 5 người con mỗi người một ít nấy tiền xây nhà.

- DT 152m², MT 7.6m.

- Đất gần trường học, công viên, ô tô con vào được, gần ngay đường 17m mới làm song.

- Giá trị tiềm năng tăng giá còn lên mạnh khi tuyến đường cầu Trần Hưng Đạo song vào đường mai chí thọ thông khi cầu Đuống thi công song.

- Sổ pháp lý chuẩn.
- Giá: 88 tr/m².
- ...
Em đang có lô đất siêu đẹp diện tích 190m² full thổ cư, mặt tiền rộng tới 1
4
5.04 tỷ 190 m²
Đất Mặt Tiền

X.Phú Mãn, H.Quốc Oai, HN

Vị trí đẹp, đường rộng 6m thông thoáng, ô tô tránh nhau thoải mái.
Chỉ cách Quốc lộ 21A khoảng 500m, kết nối giao thông cực thuận tiện.
Lên Khu Công Nghệ Cao Hòa Lạc chỉ mất khoảng 3 phút di chuyển. Sẵn Sổ công chứng
Giá đầu tư 26.5tr/m².
Anh chị quan tâm nhanh tay liên hệ:
Bán đất xây biệt thự, lô góc 2 mặt tiền, khu tái định cư thượng thanh 170m2, giá 30 tỷ
5
30 tỷ 170 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Vũ Hỷ, P.Thượng Thanh, Q.Long Biên, HN

Chủ cần bán gấp lô đất 2 mặt tiền ô tô tránh, trước nhà thoáng vĩnh viễn View đẹp, trong khu tái định cư Thượng Thanh (Đặng Vũ Hỷ) có sẵn 3 căn nhà nhưng chỉ tính giá đất, giá rẻ nhất khu vực. Mua xây biệt thự hoặc giữ tiền...

- Vị trí đắc địa ngay cạnh đường Ngô Gia Tự nối lên cầu Chương Dương và cầu Long Biên, khu vực dân trí cao, toàn nhà biệt thự, cạnh nhà là trường học đủ các cấp 1,2,3... ...
Cắt lỗ lô đất lê quang đạo phú đô phân lô xây chung cư mini dt 168m2 mt 10m giá 140 tr /m2
3
23.52 tỷ 168 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Quang Đạo, P.Phú Đô, Q.Nam Từ Liêm, HN

Lô đất nằm trên chục đường lê quang đạo phú đô nam từ liêm với diện tích 168m² mặt tiền 10m . Giá đầu tư phân lô xây chung cư mini dòng tiền cực cao khu vực luôn thiếu phòng cho thuê giá thương lượng chính chủ
Chính chủ bán gấp lô đất đình thôn nam từ liêm dt 168 m2 , mt 10m phân lô đầu tư giá 140tr/m2
4
23.52 tỷ 168 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đình Thôn, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Lô đất Đình Thôn Nam Từ Liêm chục đường thông sang mễ trì mỹ đình và các quận trung tâm .
Khu vực luôn thiếu phòng cho thuê hay đất trống mặt tiền rộng phân lô giá đầu tư còn thương lượng
Từ 0 tới 20 của 104

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Bán đất mặt tiền Hà Nội Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Hà Nội tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Hà Nội. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Hà Nội theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Hà Nội nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm