Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại Hà Nội diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
0368 973 *** shophouse da roman plaza, 65tr/m2x sd 742m2, 6t có thang máy. dòng tiền ổn định, sẵn sổ
3
48.23 tỷ 742 m²
ShopHouse
6 6

Roman Plaza, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Ngân (5 tin đăng)
Roman Plaza là một trong những dự án nổi bật tại Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Shophouse này có diện tích SD 742m², thiết kế đầy đủ tiện nghi với 6 phòng ngủ và 6 phòng tắm, phù hợp cho cả mục đích kinh doanh và sinh sống.

- Giá: 48,2tỷ VND.
- Diện tích SD: 742m².
- Số tầng: 6 tầng.
- Mặt tiền: 5m, đường rộng 30m, thuận tiện cho xe ô tô vào ra.
- Pháp lý: Đầy đủ sổ đỏ/sổ ...
0368 973 *** cắt lỗ t1.shop plaza, tố hữu, hà đông, dt 265m2 mặt tiền lớn lô góc. sổ lâu dài
3
39.75 tỷ 265 m²
ShopHouse
5 2

Roman Plaza, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Ngân (5 tin đăng)
Cắt lỗ.
Sàn TM dự án Roman Plaza, đường Tố Hữu, Q. Nam Từ Liêm, Hà Nội.
DT 265m², mặt tiền lớn, góc đẹp.
Giá 150 tr/m² đã bao gồm thuế phí.
Sổ đỏ lâu dài (không phải loại 50 năm ạ).
Đã hoàn thiện PCCC, hiện dòng tiền hơn 100 tr/năm.
Sàn thương mại tầng 3 toà a1 vip lô góc mặt đường trần thủ độ, sổ đỏ lâu dài, đang cho thuê 25tr/th
17
9.52 tỷ 112 m²
ShopHouse

Green Park Trần Thủ Độ, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Văn phòng sàn thương mại tại vị trí tầng 3, tòa A1 Green Park số 1 Trần Thủ Độ, Hoàng Mai, Hà Nội.
(Vị trí có view nhìn ra đường Trần Thủ Độ và view bể bơi).
Đầu tư sinh lời ngay, vị trí chiến lược. Hiện đang cho thuê 25 tr / tháng (đảm bảo dòng tiền khai thác tốt).
Vị trí đắc địa: Nằm ngay mặt đường lớn Trần Thủ Độ, kết nối linh hoạt với các trục giao thông trọng điểm.
Diện tích: 112m².
- Thiết ...
Bán shophouse 300m2 tại mỹ đình pearl, phú đô, nam từ liêm, hà nội
3
Thỏa thuận 300 m²
ShopHouse

Mỹ Đình Pearl, P.Phú Đô, Q.Nam Từ Liêm, HN

Shophouse tại Mỹ Đình Pearl, Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn với vị trí đắc địa và thiết kế hiện đại.

+ Diện tích rộng 300m², lý tưởng cho kinh doanh hoặc cho thuê.
+ Số tầng: 3, phù hợp cho mô hình thương mại đa dạng.
+ Hướng cửa chính: Tây, đón ánh sáng tự nhiên và khí tươi.
+ Hướng ban công: Đông Bắc, tạo không gian thoáng đãng.
+ Đường vào rộng 30m, thuận tiện cho ...
Chính chủ gửi em bán nhanh căn shophouse sunshine riverside tây hồ kinh doanh cực tốt
4
62.25 tỷ 150 m²
ShopHouse
5 5

Sunshine Riverside, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ gửi em bán nhanh căn shophouse Sunshine Riverside Tây Hồ.

DT 150m² - thiết kế 1 hầm và 3,5 tầng nổi.

MT nhà rộng 7m thông thoáng.

Nhà hiện tại đang cho thuê kinh doanh dòng tiền rất tốt, đường mặt trước và sau rộng rất nên rất thuận tiện giao thông.

Gần khu dân cư và khu đô thị mở nên việc kinh doanh thuận lợi.

Khu vực cư dân trí cao cấp.

Giá bán: 4xx triệu/m².
LH em ngay xem nhà ...
Chính chủ cần bán gấp shophouse vinhomes times city diện tích 153 m2 giá 26 tỷ 0912 132 ***
3
26 tỷ 153 m²
ShopHouse

Times City, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Chính chủ cần bán gấp shophouse Vinhomes Times City diện tích 153 m² giá 26 tỷ: .

Do không có nhu cầu sử dụng tôi cần bán gấp lô Shophouse Vinhomes Times City ở 458 Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội:
- Shop thuộc tòa T8 Times City.
- Diện tích 153m².
- Hiện tại đang cho Siêu thị thuê với giá 115 tr/tháng. (Hợp đồng 5 năm mới gia hạn đầu năm 2024).
- Giá bán: 26 tỷ thu về.
- Shophouse là lô góc nằm ...
Mở bán shophouse tmdv vinhomes smart city với thiết kế 4 tầng, mặt tiền thoáng vỉa hè rộng
6
Thỏa thuận 130 m²
ShopHouse

Vinhomes Smart City , P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Shophouse TMDV kim cương tại Vinhomes Smart City mở bán!
Đây là khu shophouse VIP nhất, đẳng cấp nhất, kinh doanh tiềm năng nhất tại Đại đô thị.
Nằm giữa lõi trung tâm khu đô thị với quy mô 100.000 dân kinh doanh hay làm gì cũng thắng.
Sản phẩm cực đẹp có 1 - 0 - 2 diện tích đất 130m², 180m², diện tích sàn xây dựng lên đến 600m².

Phù hợp làm: Mầm non, trung tâm tiếng anh, cafe, nhà hàng chuỗi ...
Cực hiếm! bán shophouse louis city, mặt lê quang đạo kéo dài 6 làn xe chạy, 2 thoáng, dt 120m2.
8
Thỏa thuận 120 m²
ShopHouse

Louis City, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

LOUIS CITY ĐẠI MỖ - LÊ QUANG ĐẠO KÉO DÀI - LÊ GIẢN - SHOPHOUSE MẶT PHỐ - KINH DOANH - VỈA HÈ - Ô CHỜ THANG MÁY - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - AN SINH ĐỈNH CAO.

- Vị trí cực kỳ đắc địa, lô shophouse Louis City Đại Mỗ mặt đường Lê Giản ( Lê quang Đạo Kéo Dài) gia thông cực kỳ thuận tiện, kết nối Hà Đông, Mỹ Đình, ĐL Thăng Long... sát các KĐT Dương Nội, FLC Premier Parc..

- Tiện ích ngập tràn, vài bước ...
Đầu tư dự án đầu tiên tại hòa lạc vốn ban đầu chỉ 5tỷ  htls bank 24 tháng | metro city
17
Thỏa thuận 152 m²
ShopHouse
12 12

Hòa Lạc Metro City, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Đầu tư dự án đầu tiên tại hòa lạc vốn ban đầu chỉ 5tỷ - HTLS bank 24 tháng.

A/C cần tư vấn dự án liên hệ em Đạt.
Hotline/zalo: .

"Vị trí kim cương trung tâm của trung tâm".
Khai thác dòng tiền hàng tháng tiềm năng tăng giá x2 trong 2 - 3 năm!

Bạn đang tìm một tài sản vừa để giữ tiền an toàn, vừa tạo lợi nhuận đều đặn, lại nằm tại tâm điểm phát triển Hòa Lạc?
Đây chính là cơ hội vàng!

Thông ...
Shophouse tmdv 50 năm bh10 đối diện cụm 15 tòa chung cư giá 14.x tỷ vin gia lâm (0985 941 ***)
4
14.5 tỷ 141 m²
ShopHouse

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Shophouse TMDV 50 năm BH10 giá 14.X tỷ Vin Gia Lâm, Hà Nội ().
Diện tích đất 141m².
Mặt tiền 5.5m.
Diện tích xây dựng 90m²/sàn.
Tổng xây dựng 429m².
Hướng Đông Bắc.
Số tầng 5 tầng.
Tình trạng bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài.
Giá bán: 14.X tỷ (có thương lượng).

Hiện tại chủ nhà đã nộp hồ sơ làm sổ nên quy trình giao dịch như sau:
- Đặt cọc.
- Chủ nhà làm dịch vụ sổ đỏ.
- Trong vòng 30 ngày có ...
Chính gấp căn shophouse 209m2 x 5 tầng thông sàn rất phù hợp làm văn phòng cho thuê
4
Thỏa thuận 209 m²
ShopHouse

The Manor Central Park, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Bán căn Shophouse 209m² x 5 thông sàn rất phù hợp để làm văn phòng các công ty lớn
+ Căn Shophouse bàn giao thô nên khách hàng mua về tự hoàn thiện theo ý của mình
+ Nằm trong lõi khu đô thị The Manor, 2 cửa trước sau riêng biệt
+ Không gian phía trước, phía sau rộng rãi để được nhiều xe
+ Sổ đỏ chính chủ, cất két sẵn sàng giao dịch
+ Giá bán: 60 tỷ (có thương lượng)
+ Liên hệ xem nhà: Mr.Tuân ...
Bán căn góc shophouse tmdv diện tích 105m2, mặt tiền 12m, giá chỉ 43tr/m2 chung cư an bình homeland
7
Thỏa thuận 105 m²
ShopHouse

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

* SIÊU PHẨM LÔ GÓC SHOPHOUSE TMDV AN BÌNH HOMELAND - GIÁ RẺ NGỠ NGÀNG CHỈ 43TR/M2 *

* Cơ hội hiếm có để sở hữu căn Shophouse TMDV đẹp nhất dự án với mức giá "đáy" đầu tư:
- Diện tích: 105m² - Căn Góc 2 mặt thoáng cực kỳ bắt mắt.
- Mặt tiền: Khủng 12m, vỉa hè rộng thênh thang, tối ưu diện tích kinh doanh.

*Vị trí: Tọa lạc tại trung tâm dự án An Bình Homeland, đón trọn luồng giao thông và cư dân ...
Shop tmdv sh2a tổng sàn 446m2 đối diện vinuni, đang cho thuê giá 20.x tỷ vin gia lâm (0985 941 ***)
4
Thỏa thuận 109 m²
ShopHouse

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Shop TMDV khu SH2A đối diện đại học Vinuni, đang cho thuê tại Vin 1 Gia Lâm, Hà Nội.

Diện tích đất 109.5m².
Mặt tiền 6m.
Xây dựng 90m²/sàn.
Tổng xây dựng 446m² (Cải tạo thêm 50m² trên mái).
Hướng Tây Nam.
Nắm tại phân khu kinh doanh đông đúc nhất kđt, mặt đường 30m, đối diện là đại học Vinuni và hồ Ngọc Trai.
Đã hoàn thiện đang cho thuê có dòng tiền ổn định 70 triệu/tháng
Giá bán 20.x tỷ bao phí ...
Mở bán 60 căn shophouse masterise vị trí lõi vinhomes ocean park 1, kinh doanh sầm uất
5
36 tỷ 172 m²
ShopHouse

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Vinhomes Ocean Park 1 Gia Lâm Malibu Walk.

Mở bán căn shophouse trung tâm dự án Vinhomes Ocean Park 1 nơi kinh doanh sầm uất.
Liên hệ em Quang: / .

- Diện tích và giá bán Malibu Walk.
Loại hình, Diện tích đất.

* Căn xẻ khe: 172 m2
giá 36 tỷ

- Hỗ trợ vay 70% giá bán với lãi suất 0% trong 18 tháng kể từ ngày bàn giao.
- Không vay, thanh toán theo tiến độ chiết khấu 12% giá bán.
- Tặng 160 ...
Cắt lỗ sâu căn góc tmdv 50 năm vị trí đẹp nhất kđt giá 17.5 tỷ vin 1 gia lâm, hà nội (0985 941 ***)
4
17.5 tỷ 247 m²
ShopHouse

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Căn góc TMDV đẹp nhất khu Hải Âu Vin 1 Gia Lâm, Hà Nội.

Diện tích đất 247m².
Xây dựng 85m²/sàn (5 tầng).
Tổng xây 380m².
Căn góc 3 mặt thoáng (3 mặt có đường ô tô qua nhà).
Giá bán 17.5 tỷ (bao toàn bộ chi phí sang tên).

+ Vị trí: Shop nằm tại quần thể khu TMDV sầm uất nhất dự án với thiết kế thông thoáng 3 mặt đều có đường ô tô qua nhà.
- Mặt trước là trục đường chính 20m, có xe buýt di chuyển ...
Bán nhanh sàn thương mại tầng 1 kđt văn khê, 640m2, mt 30m, dt 180 triệu/tháng, 52.5 tỷ
3
52.5 tỷ 640 m²
ShopHouse
1 1

Phố Nguyễn Thanh Bình, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

BÁN NHANH SÀN THƯƠNG MẠI TẦNG 1 KĐT VĂN KHÊ HÀ ĐÔNG SỔ ĐỎ LÂU DÀI
Diện tích 640m² Mặt tiền siêu rộng 30m
Dòng tiền ổn định 180 triệu/tháng
Vị trí đắc địa trung tâm KĐT Văn Khê, khu vực dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất ngày đêm.
Nằm tại tầng 1 tòa nhà lớn, nhận diện thương hiệu cực tốt, phù hợp nhiều mô hình: showroom, ngân hàng, siêu thị, gym, trung tâm ngoại ngữ, nhà hàng, café cao ...
Shophouse sổ đỏ lâu dài 150m2, mặt tiền 7.5m, mặt đường 30m giá 33.x tỷ vin gia lâm (0985 941 ***)
5
Thỏa thuận 150 m²
ShopHouse

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Kiêu Kỵ, H.Gia Lâm, HN

Song lập vừa ở vừa kinh doanh Hải Âu 2 mặt tiền 10m Vin Gia Lâm.

Diện tích 150m².
Mặt tiền 7.5m.
Xây dựng 72m²/sàn (3.5 tầng).
Tổng xây dựng 268m².
Hướng Đông Nam.
Song lập 3 mặt thoáng.
Giá bán 33.X tỷ (bao toàn bộ thuế phí sang tên).

Sở hữu vị trí đẹp trên tuyến phố kinh doanh - thương mại sôi động Hải Âu 2, đường 2 chiều rộng 30m, vỉa hè mỗi bên rộng 6.5m.
Từ đây, Quý khách có thể tiếp cận ...
Chính chủ bán lô góc đẹp nhất da khu nhà ở thương mại tổ 6 phường xuân phương.  cđt 0935 123 ***
11
54.85 tỷ 171 m²
ShopHouse
7 6

Xuân Phương Tasco, P.Xuân Phương, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chính chủ bán lô góc shophouse đẹp nhất dự án tại Khu nhà ở thương mại Tổ 6 Phường Xuân Phương mặt đường 60m Văn Tiến Dũng.

Diện tích: 171,4m².
Mặt tiền: 9m.

Giá bán nhanh: 320tr/m².
Không qua môi giới.

Liên hệ: .

Tổng quan dự án:
Tên dự án: Dự án khu nhà ở thương mại tổ 6 phường Xuân Phương.
Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần đầu tư Đô Thị và khu công nghiệp Sông Đà 7.
Đơn vị thiết kế: Công ty tư ...
Shophouse TMDV 50 năm BH9A mặt sông Ngọc Trai tại Vin 1 Gia Lâm ().

Diện tích đất 177.5m².
Mặt tiền 5.5m.
Diện tích xây dựng 104m²/sàn.
Tổng xây dựng 500m².
Hướng Tây Nam (mặt sông Ngọc Trai).
Số tầng 5 tầng.
Tình trạng đã hoàn thiện cơ bản đang cho thuê.
Giá bán: 20.X tỷ (có thương lượng).

Xin liên hệ (Mr Hùng) để được tư vấn quỹ căn phù hợp và pháp lý khi chuyển nhượng mua bán.
Chính chủ bán shophouse ecohome 3 mặt đường tân xuân. kinh doanh đỉnh. vỉa hè 8m sổ lâu dài giá tốt
3
Thỏa thuận 125 m²
ShopHouse
2 2

Ecohome 3, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán shophouse Ecohome 3 ngay chân cầu Thăng Long, hưởng trọn hạ tầng mặt đường, với hàng nghìn căn hộ trong khu vực, phù hợp mua đầu tư giữ tiền, mua mở văn phòng công ty.
- Hiện đang khai thác cho thuê 40tr tháng.
- Gần trục chính Phạm Văn Đồng, rất thuận tiện di chuyển, đường rộng vỉa hè cây xanh thoáng mát, sổ đỏ chính chủ, đất ở lâu dài sở hữu vĩnh viễn.
- Do thay đổi nục đích kinh doanh, gia ...
Từ 0 tới 20 của 266

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Bán ShopHouse, nhà phố thương mại Hà Nội Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán ShopHouse, nhà phố thương mại Hà Nội tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại Hà Nội. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.