Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà, phân lô 106 hoàng quốc việt, cầu giấy 70m2, 24 chỗ, vỉa hè, 22 tỷ, khu đô thị nghĩa đô
3
22 tỷ 70 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Hoàng Quốc Việt, P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN

Bán nhà, phân lô 106 Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy 70m², 24 chỗ, vỉa hè, 22 tỷ , khu siêu giàu, công viên., trường quốc tế, công viên, quá hiếm nhà bán, không thể tìm được khu vực nào đẹp hơn.

Với nguồn nhà phong phú hàng 1000 căn nhà đẹp Cầu Giấy, sẽ rất nhanh chóng giúp quý khách tìm được căn nhà ưng ý, làm ơn gọi ngay để có được sự tư vấn nhanh, chuẩn, tiết kiệm thời gian, em Thông nhà đẹp Cầu ...
Bán nhà phố lạc long quân, diện tích 130m, mặt tiền 9m, ô tô vào nhà, kinh doanh
4
36 tỷ 130 m²
Nhà Riêng

P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN

Người đăng: Thanh (42 tin đăng)
LẠC LONG QUÂN- BIỆT THỰ TÂY HỒ- Ô TÔ VÀO NHÀ- NGÕ THÔNG KINH DOANH.
Dt130m- mt9m- 36 tỷ.
- Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay.
- Vị trí đắc địa, ngõ thông kinh doanh, vài bước chân ra Hồ Tây hóng gió, khu vực đa tiện ích, cực kỳ đáng sống.
- Thửa đất vuông đẹp, nhà biệt thự cũ, xây cực kỳ chắc chắn, có thể lên tầng hoặc lắp thang máy đều được.
Chủ mới đập đi xây mới thì quá đẹp.
- Giao ...
Bán nhà riêng 5pn 4wc tại đường nguyễn thị định,giảm 2.2ty, giá cần gấp 25,8 tỷ, 91m2, view đẹp.
12
25.8 tỷ 91 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Nguyễn Thị Định, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Nhanh tay! Chỉ còn vài căn Nhà riêng 5PN 4WC tại Đường Nguyễn Thị Định, Phường Yên Hòa, Hà Nội, trước đây Quận Cầu Giấy, Hà Nội với diện tích 91m², giá 25,8 tỷ VND.

+ Thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi và thoáng đãng.
+ 5 phòng ngủ và 4 phòng tắm, phù hợp cho gia đình đông người.
+ Trang bị đầy đủ điều hòa, tủ lạnh, giường...
+ Nằm trong khu vực yên tĩnh, an ninh tốt.

---
Tiện ích ...
Toà nhà dòng tiền 1.5 tỷ/năm.phố nguyễn văn cừ,bồ đề. dt 150m2,xây 9 tầng.vỉa hè ô tô tránh,giá tôt
6
41 tỷ 150 m²
Nhà Riêng
23 26

Đường Nguyễn Văn Cừ, P.Ngọc Lâm, Q.Long Biên, HN

Cơ hội hiếm có sở hữu bất động sản dòng tiền cực đỉnh ngay sát **cầu Chương Dương
**. Toà nhà 9 tầng sừng sững trên diện tích **150m²**, mặt tiền **8m** bề thế.
Vị trí đắc địa, vỉa hè rộng, ô tô tránh, thông trục huyết mạch **Nguyễn Văn Cừ - Ngọc Lâm**.
* **Kinh doanh đa năng:** Gara ô tô rộng, 23 căn hộ dịch vụ luôn kín phòng.
Đầy Đủ GPKD, PCCC.
* **Lợi nhuận bền vững:** Thu nhập **141 ...
Giá quá hợp lý! cho toà building 7 tầng ngang 8m dòng tiền ~150tr/tháng  gần 5 trường đại học
7
22 tỷ 160 m²
Nhà Riêng
22 23

Đường Nguyễn Ảnh Thủ, P.Trung Mỹ Tây, Quận 12, HCM

QUÁ HỢP LÝ !!! 22 tỷ cho toà building ngang 8m
Dòng tiền ~150tr/tháng - gần 5 trường đại học.

Building 7 tầng thang máy - 160m² (8x20m) gồm 22 phòng khai thác ngay Nguyễn Ảnh Thủ, P. Trung Mỹ Tây, Q12
Mặt tiền đường 8m thông.
Sát bên Đại học Giao thông vận tải, Đại học LĐXH.
-- 22 tỷ còn TL tốt.
Ưu thế khai thác :
-- Ngang lớn 8m
-- Gần 5 trường đại học
-- thang máy sẵn
-- pháp lý hoàn chỉnh
-- ...
Bán nhà phố trần điền, dt 50.2m2 x 4t, vị trí đẹp, gần bệnh viện bưu điện, kinh doanh tốt
4
20.5 tỷ 50 m²
Nhà Riêng
4 3

Phố Trần Điền, P.Định Công, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Trung (1 tin đăng)
Vị trí đẹp, có vỉa hè, đường 2 ô tô tránh.
- DT 50.2m² x 4T.
- Gần bệnh viện, trường học.
- Có thể kinh doanh da dạng.
- Sổ đỏ chính chủ.
- Giá 20.5 tỷ có thương lượng.
- Chấp nhận MG.
Liên hệ Trung .
Bán đất tặng nhà 2 tầng nguyễn xiển, dt103m2, 2 mặt ngõ oto tránh, vỉa hè, kinh doanh, 3x tỷ
5
35 tỷ 103 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Xiển, P.Hạ Đình, Q.Thanh Xuân, HN

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 2 TẦNG - PHỐ NGUYỄN XIỂN, THANH XUÂN - DT103M2 - SÁT PHỐ - PHÂN LÔ 2 MẶT NGÕ OTO TRÁNH, DỪNG, ĐỖ - VỈA HÈ 2 BÊN RỘNG - KINH DOANH ĐA DẠNG - PHÙ HỢP ĐẦU TƯ XÂY TOÀ BUILDING - GIÁ TỐT

- Vị trí đắc địa, trung tâm quận Thanh Xuân; gần ngã tư Nguyễn Xiển - Nguyễn Trãi - Khuất Duy Tiến. Nhà thuộc khu phân lô Thanh Xuân vỉa hè 2 bên, ngõ ô tô tránh, chạy vòng quanh dừng, đỗ ngày đêm ...
Nhà phố nguyễn thái học, dt 60m2*5 tầng, mt 4,2m  20,5 tỷ. lô góc 3 thoáng, ngõ ô tô, 10m ra phố.
7
20.5 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
6

Đường Nguyễn Thái Học, P.Điện Biên, Q.Ba Đình, HN

Gần 340tr/m² cho vị trí tuyệt đẹp, đắc địa, trung tâm khu Ba Đình.

Diện tích: 60m² x 5 tầng, mặt tiền 4,2m, khung cột bê tông chắc chắn.

Thiết kế cầu thang giữa, mỗi tầng 2 phòng, phù hợp để ở, làm văn phòng hoặc cho thuê căn hộ dịch vụ.

Nhà thoáng sáng tự nhiên, lô góc 3 mặt thoáng cực hiếm trong khu vực phố cổ ,ngõ to rộng, ô tô vào nhà . Cách 10m ra mặt đường NTH

Pháp lý sạch, sổ đỏ chính ...
Nhà c4 mặt ngõ 135 đội cấn  hồ đầm tròn 155m2, mt 9.5m, ô tô tránh, vỉa hè 2m, 2 thoáng, view hồ
3
49.8 tỷ 155 m²
Nhà Riêng

Đường Đội Cấn, P.Ngọc Hà, Q.Ba Đình, HN

Cần bán gấp nhà mặt ngõ 135 phố Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội. Nhà cấp 4 đã cũ, xác định bán đất. Diện tích 155m², mặt tiền rộng 9.5m, vỉa hè trước nhà rộng 2m. Vị trí nhà mặt ngõ 135 phố Đội Cấn, cách 50m ra tới mặt phố Đội Cấn. Ngõ trước nhà rộng 8m, 2 xe ô tô tránh nhau thoải mái. Trước nhà view hồ Đầm Tròn rộng rãi, kết hợp với mặt tiền rộng xây toà nhà khai thác hết toàn bộ công ...
Bán nhà nát hxh phạm văn bạch, tân bình. dt 9.5x27 dtcn 246.8 m2 ngay metro s10 đang thi công
5
22.9 tỷ 246 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Phạm Văn Bạch, P.15, Q.Tân Bình, HCM

Bán căn nhà nát HXH đường Phạm Văn bạch, Phường 15, quận Tân Bình- nay là Phường Tân Sơn- Hồ Chí MInh
+DT: 9.5x27
+DTCN 246.8 m2
+Có GPXD 6 Tầng
+Vị trí hẻm xe hơi vào tận nơi- hẻm thông . chỉ cách Mặt tiền đường tầm 100m
+Sát bên Ga Metro S10 đang thi công - chỉ tầm 2 phút đi bộ ra tới Ga Metro. Chỉ cách nhà ga T3 sân bay tân Sơn Nhất tầm 3p đi xe
+Thích hợp xây dựng toà nhà CHDV-...