Bán nhà mặt tiền tại Việt Nam diện tích 100 đến 150 m² có 2 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà đẹp dt 124m2 ngay bệnh viện hạnh phúc thiết kế 2 lầu  giá chỉ 6,8 tỷ thương lượng  sổ sẵn
4
6.8 tỷ 124 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Vĩnh Phú 5, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

Vị trí đắc địa: Ngay cổng chào Bình Dương, xác bệnh viện Quốc Tế Hạnh Phúc.

- Diện tích 10 x 13m 124m² vuông vức không lỗi phong thủy.
- Nhà mới xây 1 trệt 1 lầu đẹp (có nhà trọ cho thuê).
- Mặt tiền 5m, oto ra vào thuận tiện.
- Pháp lý sổ hồng sẵn.

Tiện ích xung quanh:
+ Bệnh viện đa khoa quốc tế Hạnh Phúc, Lottemart, trường mầm non, tiểu học Vĩnh Phú...
+ Giao thông thuận lợi đi Quận 12 chỉ ...
Mặt tiền đặng vũ hỷ dt 125m. sát trung tâm tài chính quốc tế giá sập 16 tỷ
3
16 tỷ 122 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

Đường Đặng Vũ Hỷ, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

MT Đặng Vũ Hỷ . 122m. Đường 7.5m. Giá Sập.
- Đường 7.5m. lề 3.5 m. Tuyến đường kinh Doanh Huyết mạch kết nối Phố Tây An Thượng qua Trung Tâm TCQT.
- Sát Trung Tâm Tài Chính Quôc Tế.
- Gần Biển Mỹ Khê.
- Giá 16 tỷ. Đơn giá 130 tr/1m. Chỉ bằng đơn Giá Kiệt oto.
- Hợp Lý về cả Đơn Giá lẫn Tổng Tiền. ( Tầm 16 tỷ hầu như chỉ mua được kiệt Oto).
- Được Xây Cao Tầng. Dòng Tiền 150-170tr/1 tháng.
Nhà đẹp 8.7 x 12.5m 104m2, 2pn, 3wc đường ô tô cách nguyễn duy trinh 150m
8
10.7 tỷ 104 m²
Nhà Mặt Tiền
2 3

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Nhà 2 tầng ngang 8.7 dài 12.5m 104m², ô tô vào nhà, cách Nguyễn Duy Trinh 150m, Bình Trưng Tây, Q2.

- Diện tích: 104m² ngang 8.7m x12.5m.
- Nhà 2 tầng có: 2PN 3WC sân trước rộng rãi.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ, không thiếu gì.
- Giao thông thuận lợi ra Nguyễn Duy Trinh 150m, di chuyển đâu cũng tiện.
- Sổ hồng riêng, chuẩn.

Giá 10.7 tỷ (Thương lượng).
.
Bán nhà 2mt bến vân đồn quận 4, 110m, hẻm xe hơi, ngang to 9m, sát cc khánh hội, 12.99 tỷ
6
12.99 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Bến Vân Đồn, P.1, Quận 4, HCM

BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN, BẾN VÂN ĐỒN QUẬN 4, 110M, HẺM XE HƠI, NGANG TO 9M, SÁT CC KHÁNH HỘI, 12.99 TỶ
. Nhà có 2 mặt tiền trước và sau hẻm trước sau điều 5m, xe hơi đổ cửa, cách mặt tiền đúng 1 căn
. cách cầu kiệu 100m, sang quận 1 chỉ 1 note nhạc
. nhà cấp 4 tiện xây mới
. sổ nhà sang tên nhanh
. liên hệ em Chưởng xem nhà xem chỗ xem sổ nhé
Siêu hiếm 32.8 tỷ145 m27.4 m tiền mặt phố ngô xuân quảng trâu quỳ gia lâm
5
33.8 tỷ 145 m²
Nhà Mặt Tiền
2

Đường Ngô Xuân Quảng, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

SIÊU HIẾM MẶT PHỐ NGÔ XUÂN QUẢNG_Trâu quỳ KINH DOANH ĐỈNH CAO
Giá chỉ: 32.8 tỷ
Diện tích: 145m + ~30m đất không lưu (tổng sử dụng ~175m)
Mặt tiền rộng: 7.4m cực đẹp
Vị trí vàng tiềm năng tăng giá mạnh
Mặt phố lớn, đường rộng hơn 20m, vỉa hè thoải mái kinh doanh
Khu vực sầm uất, đông sinh viên & dân cư
Gần Học viện Nông Nghiệp, công viên hồ 31ha
Phù hợp: kinh doanh, showroom, văn phòng, đầu ...
Chính chủ gửi bán nhà cấp 4 mt đường lý thái tông,phường thanh khê.đà nẵng
3
11 tỷ 125 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Lý Thái Tông, P.Thanh Khê Tây, Q.Thanh Khê, ĐN

Chính chủ gửi bán nhà cấp 4 MT đường Lý Thái Tông,Phường Thanh Khê.Đà Nẵng
Vị trí:Trục thông ra biển Nguyễn Tất Thành và ra bến xe Đà Nẵng.Khu vực sầm uất thuận tiện kinh doanh buôn bán.đang cho thuê 9 triệu
Đường 15m Lề 5m
Hướng Đông Nam
Diện tích 5 x 25 = 125m
Giá 11 tỷ
Liên hệ hải để xem và làm việc với chính chủ
Mặt tiền vàng đường số 6, dt khủng 4 * 35 m, thích hợp kinh doanh đa ngành, giá cực tốt 9.2 tỷ tl.
4
9.2 tỷ 140 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Số 6, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

MẶT TIỀN 8M LÔ ĐẤT VÀNG XÂY KHÁCH SẠN / CHDV GIÁ TỐT BÌNH TÂN

Vị trí cực đẹp đầu tư giữ tiền quá chuẩn

ĐC: 38B Đường Số 6 (gần Lê Văn Quới) P. Bình Trị Đông Bình Tân
DT: 4m 35m CN đủ 140m ODT
Đường nhựa 8m có lề, xe hơi đậu trước nhà
Cách MT Lê Văn Quới chỉ 50m khu dân cư đông, kinh doanh sầm uất

Hiện trạng: Nhà cấp 4 đang kinh doanh nhỏ
Khu vực toàn nhà cao tầng rất hợp xây mới

Xây dựng: 1 ...
5mx26m! mặt tiền âu cơ p. 10 q. tb (có lề rộng), vị trí đẹp, không lỗi phong thủy, giá 20 tỷ
10
20 tỷ 129 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Âu Cơ, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Chính chủ gửi bán nhà mặt tiền kinh doanh đường Âu Cơ P10 Quận Tân Bình.

Vị trí đẹp, kinh doanh cho thuê tốt hoặc đầu tư.

Diện tích 5mx26m sổ đẹp công nhận 130m².

Kết cấu: 2 lầu cũ phù hợp sữa chữa hoặc xây mới theo ý thích . CTXD: Hầm 7 lầu.
Thích hợp làm cửa hàng showroom , văn phòng , chdv , khách sạn , thời trang , ăn uống , dịch vụ ,...

Giá bán nhanh: 20 tỷ thương lượng cho khách thiện ...
Thanh lý mặt tiền nguyễn văn linh  ngang 8m, sân trước rộng. xe container đậu ngày đêm chỉ 15,8 tỷ
4
14.4 tỷ 139 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Tân Thuận Tây, Quận 7, HCM

Mặt tiền kinh doanh đỉnh địa Quận 7, sát khu chế xuất Tân Thuận - chỉ 15,8 tỷ ( thương lượng trực tiếp )
- Mặt tiên rộng 8,8m, kinh doanh buôn bán mọi ngành nghề
- Nhà đã có Giấy phép xây dựng full đất, 5 lầu.
- Nhà có vỉa hè siêu, siêu rộng, cho thuê buôn bán thoải mái.
- Hiện trạng nhà cấp 4, thích hợp xây Căn Hộ Dịch Vụ, Khách sạn, nhà phố vừa ở vừa kinh doanh.
- Pháp lý chuấn, đã có Giấy phép ...
Bán nhà mặt tiền đường đồng khởi
3
8.2 tỷ 137 m²
Nhà Mặt Tiền
2

Đường Đồng Khởi, P.Tân Lợi, Tp.Buôn Ma Thuột, ĐL

BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỒNG KHỞI

Vị trí đẹp, thuận tiện kinh doanh buôn bán hoặc đầu tư lâu dài.

Thông tin chi tiết:
Diện tích sử dụng : 5,6*23,71
Thổ cư : 100%
Hướng : Nam
Nhà mặt tiền đường lớn, khu vực đông dân cư, giao thông thuận tiện

Giá bán: 8,2 tỷ (TL)

Liên hệ em ngay để xem nhà và thương lượng chính chủ ạ .
Siêu phẩm nhà mặt tiền gần phố tây an thượng.
7
19.8 tỷ 113 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Trần Khánh Dư, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

SIÊU PHẨM NHÀ MẶT TIỀN GẦN PHỐ TÂY AN THƯỢNG.
Mô tả:

+ Siêu phẩm bán đất tặng nhà mặt tiền Trần Khánh Dư. Diện tích 113.9 m². Ngang rộng gần 6.7m
+ Tặng nhà cấp 4 gác lửng gỗ, chính chủ xây lâu đời. Gồm 2 PN, 1WC, 1 Bếp, 1 Sân phơi, Sân đổ xe.
+ Vị trí gần khu phố Tây An Thượng, xung quanh toàn khách du lịch, khách Tây sinh sống và làm việc
+ Gần Nguyễn Văn Thoại, gần Đỗ Bá, cách biển chỉ hơn ...
Giảm sốc  mặt tiền kinh doanh đường 197, hoàng hữu nam quận 9  giá rẻ 8,5 tỷ, 72tr/m2
5
8.5 tỷ 117 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Hoàng Hữu Nam, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

Bán nhanh nhà mặt tiền đường 197, Phường Tân Phú, Quận 9.
GIẢM SỐC CÒN 8,5 TỶ (72TR/M2 CHO MTKD)

Diện tích: (Ngang 5m x dài 24,6m) = 117,8m² full thổ cư.
Hiện trạng: Nhà cấp 4 đang cho thuê ổn định.
Đường hiện tại 8m thông, lộ giới tương lai 16m. Chỉ 300m ra đường Hoàng Hữu Nam - 1km ra Lê Văn Việt - Ngã 3 Mỹ Thành.
Hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công nhận đủ 117,8m², nếu mở đường rộng ...
Bán nhà mặt tiền trung tâm p. 4 vũng tàu vị trí buôn bán cực đẹp 107m2(5x21)m giá 12,5 tỷ tl
3
12.5 tỷ 107 m²
Nhà Mặt Tiền
2 3

Đường Mạc Đĩnh Chi, P.4, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Bán nhà mặt tiền Mạc Đĩnh Chi P. 4 Vũng Tàu. Vị trí buôn bán kinh doanh sầm uất.
- DT: 107m² ngang 5m full thổ cư.
- Nhà cấp 4 với 2PN bán tính đất.
- Hướng Đông Nam.
- Giá 12,5 tỷ.
Zalo/ call: Mr. Nguyên chốt giá tốt nhất.
Nhà mặt tiền đường đồng khởi, phường 7, ngay công viên 26/3, đường nhựa vỉa hè, ra biển chỉ 500m
4
7.5 tỷ 135 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Đồng Khởi, P.7, Tp.Tuy Hòa, PY

Diện tích 135m² (5,5x25m) full thổ cư.
Cách công viên 26/3 100m.
Bãi tắm biển, phố đi bộ 500m.
Quảng trường 1/4 800m.
Trường chuyên Lương Văn Chánh, trường cấp 2 cách 500m.
Vị trí đắc địa, xung quanh là khách sạn, văn phòng, quán ăn, spa, homestay...
Hiện đang cho thuê 8tr/tháng.
Sổ sách pháp lý chuẩn đã hoàn công.
Giá chỉ 7,5 tỷ sang tên ngay.
Liên hệ: gặp Duy để xem thực tế.
Giảm 2 tỷ! bán nhanh nhà mt tô hiến thành  128m2 phù hợp xây căn hộ  ngay lõi phố tây  hơn 19 tỷ
4
19.8 tỷ 128 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Tô Hiến Thành, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Giảm 2 tỷ! Bán nhanh nhà MT Tô Hiến Thành - 128m² - Phù hợp xây căn hộ - Ngay lõi phố tây - Giá hơn 19 tỷ.