Bán nhà mặt tiền tại Hà Nội diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà chính chủ mặt phố nguyễn gia bồng dt 341m2, mt 26.2m2, 2 mặt tiền, đường rộng 40m, vỉa hè
5
140 tỷ 341 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Gia Bồng, P.Ngọc Thụy, Q.Long Biên, HN

Người đăng: Brian (36 tin đăng)
Bán nhà chính chủ mặt phố Nguyễn Gia Bồng, Hà Nội.
Diện tích 341m² x Mặt tiền 26.2m x 2 mặt tiền đường ( 1 mặt phố và 2 mặt ngõ ô tô)
Giá: 140 tỷ (thương lượng)
Liên hệ: . MTG và QC
Bán mp (vip) lý thường kiệt, hoàn kiếm dt 500m2 mt 15 (gpxd 11 tầng, 1 sổ, 1 chủ)
4
700 tỷ 500 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Lý Thường Kiệt, P.Trần Hưng Đạo, Q.Hoàn Kiếm, HN

Bán nhà mặt phố Lý Thường Kiệt - Hoàn Kiếm - Hà Nội.
Mặt phố vip - đẳng cấp - xây tòa văn phòng - biệt phủ - kinh doanh - vỉa hè rộng - hiếm có.
+ Diện tích: 500m², có GPXD 3 tầng hầm, 8 tầng nổi.
+ Mặt tiền: 15m.
+ Giá: Thỏa thuận.
+ Vị trí gần Bộ Công An, Bộ Công Thương, bộ Tài chính và gần nhiều cơ quan Trung ương, gần Hồ Gươm, Tràng Tiền... Thông các tuyến phố Lý Thường Kiệt; Phan Bội Châu, ...
Bán mp. hàng bài, hoàn kiếm  cực hiếm trên thị trường dt 500m2 x 5t mt 12m (đoạn đẹp nhất phố)
5
500 tỷ 500 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Hàng Bài, P.Hàng Bài, Q.Hoàn Kiếm, HN

Chính chủ cần bán nhà mặt phố Hàng Bài, Quận Hoàn Kiếm - TP Hà Nội.
- DT sổ 500m² x 5T MT 12m. (Vuông vắn đẹp).
- Vị trí nhà rất đẹp đắc địa - Nhà nằm con phố rất hiếm nhà bán. Thuộc trung tâm Quận Hoàn Kiếm.
- Nhà nằm bên lẻ luôn bên xuôi chiều đi lên Tràng Tiền, bờ Hồ Gươm, vỉa hè rất rộng.
- Phố Hàng Bài hiện tại đang rất hiếm nhà bán.
- Nhà đi bộ mấy bước chân là đến bờ hồ Hoàn Kiếm.
- Thích ...
Bán khách sạn mã mây, lương ngọc quyến 4 sao, cho thuê 15 tỷ/năm, 350m2, 12 tầng, mt 8.5m
15
460 tỷ 350 m²
Nhà Mặt Tiền
68

Đường Lương Ngọc Quyến, P.Hàng Bạc, Q.Hoàn Kiếm, HN

Bán khách sạn phố Mã Mây - Lương Ngọc Quyến, cho thuê 20 tỷ/ năm, khách sạn 4 sao top đầu Hà Nội. (hình ảnh thật khách sạn).
- SĐCC 350m², 12 tầng (2 hầm), mặt tiền 8.5m, đẳng cấp sang trọng.
- Phố Mã Mây & Lương Ngọc Quyến - Phố Tây - trung tâm khách sạn phố Cổ giao phố Đào Duy Từ, Hàng Buồm, cách hồ Hoàn Kiếm vài bước chân.
+ Thiết kế kết hợp Kim - Cổ, đầy đủ Hồ bơi và các dịch vụ đẳng cấp.
+ ...
Chính chủ bán  mp từ hoa  mặt hồ tây dt 400m2 mt 12m x 6t (thang máy, đoạn đẹp nhất phố)
4
290 tỷ 400 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Từ Hoa, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Cần bán nhanh MP Từ Hoa - Mặt Hồ Tây - Quận Tây Hồ.

DT 400m² x 6 tầng MT 12m.

Phù hợp khách mua ở, cho thuê vv..

Sổ đỏ chính chủ, 1 sổ, 1 chủ.

Giá bán 290 tỷ (có thương lượng).

Liên hệ hoàng tâm SDT: .

* Miễn trung gian, môi giới, chỉ tiếp khách có nhu cầu thật.
Bán tòa nhà mp. nguyễn du, hai bà trưng dt 450m2 x 10t mt 11m (thang máy)
3
189 tỷ 450 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Du, P.Bùi Thị Xuân, Q.Hai Bà Trưng, HN

Bán tòa nhà mặt phố Nguyễn Du, Triệu Việt Vương vị trí kim cương tuyệt đẹp trung tâm quận Hai Bà Trưng.
Tòa nhà 10 tầng 1 tum vuông vắn, mặt tiền 11m bề thế bậc nhất khu vực phố cổ Hà Nội.
+ Vị trí: Trung tâm quận Hai Bà Trưng, khu vực kinh doanh sầm uất, mức tiêu dùng cao, kinh doanh gì cũng vượng phát. Vị trí kim cương ngay mặt đường hai chiều ô tô qua lại dừng đỗ thoải mái.
+ Diện tích: ...
(chính chủ) bác hạnh ở nước ngoài nhờ bán khách sạn phố cổ, hàng bè, dt 340m, 11 tầng, mt 8,5 m
6
785 tỷ 340 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Hàng Bè, P.Hàng Buồm, Q.Hoàn Kiếm, HN

(Chính chủ) bác Hạnh ở nước ngoài nhờ bán Khách sạn Phố Cổ, Hàng Bè, Quận Hoàn Kiếm, DT 340 m, 11 tầng, mặt tiền 8,5 m.

- Vị trí trung tâm phố cổ khu vực khách quốc tế Du Lịch, kinh doanh sầm uất.

- DT 340 m², 11 tầng, mặt tiền 8,5 m. Thiết kế Gồm 80 phòng VIP, phòng spa, Nhà hàng phục vụ đầy đủ, Hiện chủ đang cho thuê dòng tiền cao.

- Khách sạn đầy đủ PCCC, hoàn công giấy phép kinh doanh.

- ...
Bán mp. cách đường đặng thai mai mới quy hoạch xong 100m dt 500m2 mt 15m (đất)
3
270 tỷ 500 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đặng Thai Mai, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần bán mảnh đất mặt phố ,đất 2 mặt phố,trước sau ,quy hoạch ổn định.

DT 500m² MT 15m
nhà hiện trạng bán đất ,cách đường đặng thai mai khoảng 100m,gần hồ tây ,khu vực toàn người nước ngoài sinh sống.
phù hợp khách mua xây ở ,trụ sở ,xây căn hộ cho người nước ngoài thuê vv..
sổ đỏ chính chủ ,1 sổ ,1 chủ
GIÁ BÁN
LIÊN HỆ HOÀNG TÂM SDT
Cần bán khách sạn mặt phố hàng dầu, hoàn kiếm. dt 410m2 x 9t, 1 hầm, mt 9m. vị trí đẹp, kd sầm uất
3
550 tỷ 410 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Hàng Dầu, P.Lý Thái Tổ, Q.Hoàn Kiếm, HN

Gia đình cần bán khách sạn đạt tiêu chuẩn mặt phố Hàng Dầu, Quận Hoàn Kiếm - TP Hà Nội.
- DT sổ 410m² x 9T, 1hầm, MT 9m. (Vuông vắn đẹp).
- Vị trí nhà nằm đoạn đẹp nhất Mặt Phố Hàng Dầu. Nhà rất gần Bờ Hồ Hoàn Kiếm, đi bộ mấy bước chân. Thuộc trung tâm quận Hoàn Kiếm - kinh doanh thương mại sầm uất ngày đêm.
- Thiết kế khách sạn tiêu chuẩn 4*. Nhà hàng, bể bơi, quán bar, spa... Và kinh doanh 66 ...
Cần bán nhà mặt phố hàng bài, quận hoàn kiếm. dt sổ 470m2 x mt 12m. vị trí rất đẹp  sát hồ gươm
4
500 tỷ 470 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Hàng Bài, P.Tràng Tiền, Q.Hoàn Kiếm, HN

- DT sổ 470m² x MT 12m. (Vuông vắn đẹp).

- Nhà nằm bên lẻ luôn bên xuôi chiều đi lên Tràng Tiền, Bờ Hồ Gươm, vỉa hè rất rộng.

- Phố Hàng Bài hiện tại đang rất hiếm nhà bán.

- Nhà đi bộ mấy bước chân là đến bờ hồ Hoàn Kiếm.

- ...
Siêu building mặt phố võ chí công, 9 tầng, 2 thang máy,có hầm, mặt tiền quyền lực, thu 320 tr/tháng
3
173 tỷ 400 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Võ Chí Công, P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN

TOÀ NHÀ MỚI XÂY THIẾT KẾ THÔNG SÀN PCCC ĐẦY ĐỦ
DIỆN TÍCH THỰC TẾ 400M2 2 THANG MÁY MẶT TIỀN 12M
VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ

- Thông số & Thiết kế Building đẳng cấp:

Vị trí: Mặt phố Võ Chí Công, Nghĩa Đô, Cầu Giấy. Tòa nhà tọa lạc trên trục đường huyết mạch đẹp nhất Thủ đô, kết nối trực tiếp trung tâm thành phố với sân bay Nội Bài.

- Đặc điểm nổi bật:

+ Tòa ...
Bán căn nhà hoa hậu ô góc 2 mặt phố lý thường kiệt , dt 350m2 , mặt tiền 25m , vị trí siêu víp
4
Thỏa thuận 350 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Lý Thường Kiệt, P.Hàng Bài, Q.Hoàn Kiếm, HN

Bán Nhà Sổ Đỏ Chính Chủ Ô Góc 2 Mặt Phố Siêu Víp Lý Thường Kiệt

+ Diện tích 350m²
+ Sổ đỏ chính chủ
+ Vị trí ô góc 2 mặt phố 2 mặt tiền
+ Mặt tiền siêu rộng 25m
+ Cả 2 mặt phố chính , đường 2 chiều , vỉa hè rộng 8m
+ Vị trí đặc địa số 1 Hoàn Kiếm , đảm bảo không có căn thứ 2 trên thị trường
+ Gần sát Nhà Hát Lớn , Hồ Hoàn Kiếm , Phố Đi Bộ , Tràng Tiền ....................
+ Thích hợp xây ...
Siêu phẩm mặt phố bạch mai đoạn đẹp nhất, gần ngã tư minh khai chợ mơ
3
210 tỷ 369 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Bạch Mai, P.Bạch Mai, Q.Hai Bà Trưng, HN

SIÊU PHẨM MẶT PHỐ BẠCH MAI ĐOẠN ĐẸP NHẤT, GẦN NGÃ TƯ MINH KHAI CHỢ MƠ

* Diện tích: 369m
* Kết cấu: 1 hầm + 8 tầng nổi
* Vị trí: 1 mặt phố + 1 mặt ngõ sau xe máy
* Giá đầu tư: 210 tỷ (có thương lượng)

Tọa lạc tại đoạn đắt giá nhất phố Bạch Mai, ngay gần nút giao Minh Khai Chợ Mơ, khu vực được ví như trái tim thương mại của quận Hai Bà Trưng. Lưu lượng người qua lại cực lớn, kinh doanh ngày ...
Cần bán nhà mặt phố lạc long quân, tây hồ. dt sổ đỏ 350m2 x mt 11m. vị trí đẹp, vỉa hè rất rộng
4
160 tỷ 350 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Gia đình cần bán nhà mặt phố Lạc Long Quân, Quận Tây Hồ - TP Hà Nội.
- DT sổ đỏ 350m² x MT 11m. (Vuông vắn đẹp).
- Vị trí nhà mặt phố Lạc Long Quân - Thuộc đoạn đẹp nhất Phố Lạc Long Quân.
- Nhà 2 mặt thoáng trước sau (1 mặt phố và 1 mặt ngõ phía sau). View nhìn sang Hồ Tây rất đẹp.
- Đường ô tô 2 chiều giao thông thuận tiện đi lại, vỉa hè rất là rộng 10m. Ô tô đỗ dừng thoải mái.
- Thích hợp làm ...
Bán nhà sổ đỏ chính chủ mặt phố lý thường kiệt, dt 500m2, mt 14m, gpxd 2 hầm 8 nổi
3
550 tỷ 500 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Lý Thường Kiệt, P.Trần Hưng Đạo, Q.Hoàn Kiếm, HN

Bán nhà sổ đỏ chính chủ mặt phố Lý Thường Kiệt.

+ Diện tích sổ 500m².
+ Giấy phép xây dựng 2 hầm 8 nổi.
+ Mặt tiền 14m vuông vắn.
+ Pháp lý 1 sổ 1 chủ sạch sẵn sàng sang tên.
+ Vị trí đẹp.
+ Thích hợp kinh doanh khách sạn, tòa nhà văn phòng, tòa nhà căn hộ, ngân hàng...
+ Gần khách sạn Melia, nhà hát lớn, nhà thờ lớn, tràng tiền, hồ Hòa Kiếm...
+ Giá: 550 tỷ.

Liên hệ: TrangBui .
15 năm kinh ...
Siêu phẩm mặt phố lý thường kiệt hoàn kiếm 335m2 mt 11m 192 tỷ | quỹ đất vàng lõi phố cổ
3
192 tỷ 330 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Lý Thường Kiệt, P.Hàng Bài, Q.Hoàn Kiếm, HN

Siêu phẩm mặt phố lý Thường Kiệt Hoàn Kiếm.

335m² MT 11m 192 tỷ | quỹ đất vàng lõi phố cổ.

Tọa lạc trên trục vàng Lý Thường Kiệt tuyến phố trung tâm tài chính hành chính ngoại giao bậc nhất Hà Nội, kết nối trực tiếp Hồ Gươm Trần Hưng Đạo Hai Bà Trưng.

Thông số hiếm trên thị trường.
Diện tích: 335m².
Mặt tiền: 11m (siêu hiếm đẳng cấp).
Giá chào: 192 tỷ (~573tr/m).

Giá trị độc tôn.
Quỹ đất lớn ...
Cần bán tòa văn phòng mặt phố hàm long, quận hoàn kiếm. dt 310m2 x 12t, mt 10m. vị trí đẹp, sầm uất
3
260 tỷ 310 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Hàm Long, P.Hàng Bài, Q.Hoàn Kiếm, HN

Cần Bán Tòa Nhà Văn Phòng Mặt Phố Hàm Long, Quận Hoàn Kiếm - TP Hà Nội.

- DT Sổ đỏ 310m² x 12T, 1 hầm, MT 10m. (Vuông vắn).
- Vị trí nhà mặt phố thuộc trung tâm thương mại kinh doanh đắc địa nhất nhì quận Hoàn Kiếm. Phố - Đường ôtô 2 chiều, vỉa hè rộng, giao thông thuận tiện đi lại, ôtô đỗ dừng thoải mái.
- Tòa Văn Phòng cao cấp do chính gia đình xây dựng và rất tâm huyết. Thiết kế 12 tầng, 1hầm ...
Chính chủ gửi bán tòa nhà văn phòng mặt phố thái hà yên lãng 425m2,10tầng, mt 14m. giá240tỷ
10
240 tỷ 425 m²
Nhà Mặt Tiền
16 16

Phố Thái Hà, P.Trung Liệt, Q.Đống Đa, HN

Bán nhà mặt phố Thái Hà - Yên Lãng - Đống Đa, Hà Nội.
- Diện tích: 425m².
- Xây dựng: 10 tầng thông sàn, 2 thang máy.
- Mặt tiền: 14m. Giá:240tỷ.
- Nhà bán nằm mặt phố Hoàng Cầu - Yên Lãng, Vị trí đẹp nhất phố, vỉa hè to rộng, ô tô, dừng đỗ vào nhà, Rất phù hợp, kinh doanh Nhà hàng, cafe, Văn Phòng, thẩm mỹ viện, phòng khám, trụ sở công ty, ngân hàng.
- Nhà xây 9 tầng thông sàn, 1 hầm xây mới đẹp ...
Chính chủ bán nhà số 682 đường quang trung, phường la khê, hà nội. siêu phẩm xây toà building
7
Thỏa thuận 460 m²
Nhà Mặt Tiền
1

Đường Quang Trung, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

- Diện tích 460m².
- Mặt tiền 17m.
- Đường 50m.
- Nhà 3 tầng.
- Hướng Đông Nam.
- Đã có sổ đỏ, chuyển nhượng sang tên ngay.
- Nhà cho thuê.